Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGA

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
FT    1 - 0 Rostov5 vs Ufa9 0 : 1-0.960.880 : 1/40.79-0.901 3/40.82-0.933/40.990.903.601.517.20
FT    1 - 0 Spartak Moscow1 vs Ural S.r.11 0 : 2-0.930.840 : 3/40.81-0.922 3/40.891.0010.76-0.886.401.1714.00
FT    0 - 1 Gazovik Orenburg13 vs Zenit3 3/4 : 0-0.970.891/4 : 0-0.950.852 1/4-0.900.783/40.79-0.913.505.301.65
FT    4 - 0 Cska Moscow2 vs Lok. Moscow7 0 : 1/20.91-0.990 : 1/4-0.900.7920.970.923/40.910.983.151.924.10
FT    2 - 0 Arsenal-Tula14 vs Krylya Sovetov15 0 : 1/4-0.940.860 : 00.72-0.852-0.980.873/40.940.953.052.383.00
FT    0 - 1 Rubin Kazan10 vs Terek Grozny6 0 : 1/2-0.930.840 : 1/4-0.840.7121.000.893/40.940.953.052.073.70
FT    0 - 2 Amkar Perm8 vs Krasnodar4 1/4 : 0-0.970.891/4 : 00.70-0.831 3/40.83-0.943/4-0.990.883.003.502.16
FT    3 - 3 Anzhi12 vs Tom Tomsk16 0 : 2-0.950.870 : 3/40.86-0.962 3/40.980.9110.85-0.966.601.1516.00

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
29/04   12h00 SKA Energiya4 vs Spartak Nalchik13                
29/04   17h00 FK Tambov10 vs Luch Energiya12                
29/04   18h00 Sibir16 vs Zenit B14                
29/04   19h00 Sokol Saratov17 vs Tyumen8                
29/04   20h00 Khimki11 vs Volgar Astrachan15                
29/04   20h00 Fakel6 vs Yenisey5                
29/04   20h00 FK Ruan Tosno2 vs Spartak Moscow B3                
29/04   20h00 Shinnik Yaroslavl7 vs Neftekhimik Nizh20                
29/04   21h00 Mordovia18 vs Baltika19                
29/04   21h00 Kuban9 vs Din. Moscow1                

Siêu Cúp Nga

(FB NGASC gửi 8785)
FT    0 - 1 Cska Moscow  vs Zenit  0 : 0-0.930.820 : 0-0.990.872 1/40.990.883/40.74-0.883.202.702.50

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
FT    1 - 3 1 Lok. Moscow U215 vs Rubin Kazan U216 0 : 3/40.77-0.900 : 1/40.85-0.972 3/4-0.830.6610.980.883.801.535.00
29/04   16h00 CSKA Mos. U211 vs Spartak Mos. U212                
29/04   17h00 Ufa U2116 vs Arsenal Tula U2110                
29/04   18h00 Terek G. U213 vs Ural U2112                
29/04   20h00 Rostov U2114 vs Amkar Perm U2115                
30/04   15h00 Tom Tomsk U2113 vs Zenit U214                
30/04   17h00 Kryliya Sov. U219 vs Orenburg U2111                
01/05   17h00 Krasnodar U217 vs Anzhi U218                
BÌNH LUẬN:
Loading...