Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGA

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
FT    1 - 1 Ural S.r.10 vs Rostov9 0 : 0-0.930.840 : 0-0.990.891 3/40.83-0.943/40.990.902.952.882.52
FT    0 - 1 FK Ruan Tosno14 vs Ufa6 0 : 1/4-0.970.890 : 00.71-0.841 3/40.940.953/4-0.930.812.952.363.15
FT    1 - 3 Anzhi15 vs Cska Moscow1 1 : 0-0.880.791/2 : 00.84-0.942 1/4-0.930.813/40.77-0.894.007.501.43
FT    0 - 2 SKA Energiya16 vs Zenit2 1 1/4 : 00.930.991/2 : 00.950.952 1/40.84-0.951-0.980.874.357.801.38
FT    1 - 2 Rubin Kazan11 vs Krasnodar3 0 : 1/4-0.930.850 : 00.75-0.872-0.960.853/40.900.992.982.423.00
FT    1 - 0 Akhmat Groznyi4 vs Amkar Perm12 0 : 1/20.930.990 : 1/4-0.950.852-0.980.873/40.88-0.993.151.924.10
FT    1 - 0 Lok. Moscow5 vs Arsenal-Tula13 0 : 10.80-0.890 : 1/2-0.920.812 1/40.950.941-0.880.764.001.447.20
FT    2 - 2 Din. Moscow7 vs Spartak Moscow8 1/2 : 00.81-0.901/4 : 00.75-0.872 1/20.960.9310.940.953.503.152.11

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
22/07   19h00 Dynamo St.Peters2 vs Fakel13                
22/07   19h00 Krylya Sovetov4 vs Avangard Kursk5                
22/07   19h00 Khimki1 vs Luch Energiya11                
22/07   19h00 Tyumen18 vs Zenit B17                
22/07   19h00 Tom Tomsk20 vs Olimpiets NV14                
22/07   19h00 Volgar Astrachan8 vs Kuban9                
22/07   19h00 FK Orenburg12 vs Baltika7                
22/07   19h00 Sibir15 vs Yenisey10                
22/07   19h00 FK Tambov16 vs Spartak Moscow B3                
22/07   19h00 Shinnik Yaroslavl6 vs Rotor Volgograd19                

Cúp Nga

(FB NGC gửi 8785)
FT    0 - 2 2 Ural S.r.  vs Lok. Moscow  3/4 : 00.89-0.971/4 : 00.920.9820.950.943/40.910.983.304.701.77

Siêu Cúp Nga

(FB NGASC gửi 8785)
FT    0 - 0 Lok. Moscow  vs Spartak Moscow  1/4 : 00.86-0.940 : 0-0.870.752 1/4-0.960.853/40.75-0.883.152.902.40

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
20/07   21h00 Anzhi U219 vs Amkar Perm U2111 0 : 1 1/2-0.780.590 : 1/20.990.893-0.930.791 1/40.950.914.401.445.60
21/07   16h00 CSKA Mos. U2110 vs Lok. Moscow U218                
21/07   22h00 Zenit U2114 vs Rubin Kazan U212                
21/07   22h00 Krasnodar U2113 vs FK Tosno Youth12                
22/07   16h00 Ufa U215 vs Spartak Mos. U2116                
22/07   16h00 Rostov U216 vs Terek G. U214                
22/07   20h00 Din. Moscow U211 vs Ural U2115                
23/07   17h00 Arsenal Tula U217 vs SKA-Energia Youth3                
BÌNH LUẬN:
Loading...