x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Pyunik
Thành phố:
Quốc gia: Armenia
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ PYUNIK
28/05 Alashkert 1 - 1 Pyunik
24/05 Pyunik 1 - 0 Ararat Y
15/05 Pyunik 1 - 1 Urartu
09/05 Pyunik 2 - 0 Van Yerevan
05/05 Pyunik 2 - 1 FC Noah
29/04 Ararat-Armenia 1 - 1 Pyunik
25/04 Pyunik 3 - 2 Noravank SC
20/04 Pyunik 1 - 0 BKMA Yerevan
15/04 Pyunik 3 - 0 Alashkert
11/04 Ararat Y 1 - 2 Pyunik

LỊCH THI ĐẤU PYUNIK

05/07 Pyunik vs CFR Cluj
14/07 CFR Cluj vs Pyunik
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • G. Manukyan

    Thế Giới

    12
  • Aivazov

    Thế Giới

    22
  • Hunanyan

    Thế Giới

    32
Hậu vệ:
  • V. Haroyan

    Thế Giới

    3
  • Hovhannisyan

    Châu Âu

    4
  • K. Hovhannisyan

    Thế Giới

    5
  • Hakobyan

    Thế Giới

    16
  • L. Hayrapetyan

    Thế Giới

    20
  • H. Nersisyan

    Thế Giới

    26
  • Artur

    Thế Giới

    27
  • T. Voskanyan

    Thế Giới

    33
Tiền vệ:
  • Mamis

    Thế Giới

    2
  • Narek

    Châu Âu

    6
  • G.Poghosyan

    Thế Giới

    8
  • G.Poghosyan

    Thế Giới

    10
  • D. Manoyan

    Thế Giới

    11
  • Nazaryan

    Châu Âu

    14
  • Yusbashyan

    Châu Âu

    15
  • Z. Badoyan

    Châu Âu

    17
  • S. Shahinyan

    Thế Giới

    18
  • Vaspurak

    Thế Giới

    19
  • Sargis

    Thế Giới

    21
  • R. Hovsepyan

    Thế Giới

    23
  • V. Satumyan

    Châu Âu

    30
  • Hovhannes

    Thế Giới

    34
Tiền đạo:
  • Cesar

    Thế Giới

    7
  • R.Hakobyan

    Thế Giới

    9
  • Jeremiah

    Châu Âu

    25
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 21/06
20h00 SP La Fiorita 1 - 2 Inter d.Escaldes
Thứ 4, ngày 22/06
02h30 Levadia T. 1 - 6 Vikingur Rey.
Thứ 7, ngày 25/06
02h30 Inter d.Escaldes 0 - 1 Vikingur Rey.
Thứ 3, ngày 05/07
23h00 Pyunik vs CFR Cluj
Thứ 4, ngày 06/07
00h45 Ludogorets vs Sutjeska
01h00 The New Saints vs Linfield
01h00 Lech Poznan vs Karabakh Agdam
01h30 Shamrock Rovers vs Hibernians Paola
01h45 Shkupi vs Lincoln Red Imps
21h00 Tobol Kostanay vs Ferencvaros
23h00 Helsinki vs Rigas Futbola Skola
23h00 Bodo Glimt vs KI Klaksvik
Thứ 5, ngày 07/07
00h30 Dudelange vs KF Tirana
01h00 Zrinjski vs Sheriff Tiraspol
01h15 Maribor vs Shakhter Soligo.
01h30 Slo. Bratislava vs Dinamo Batumi
Thứ 3, ngày 12/07
22h30 Rigas Futbola Skola vs Helsinki
23h00 Karabakh Agdam vs Lech Poznan
23h00 Lincoln Red Imps vs Shkupi
Thứ 4, ngày 13/07
01h00 KI Klaksvik vs Bodo Glimt
01h00 Hibernians Paola vs Shamrock Rovers
01h00 KF Tirana vs Dudelange
01h45 Linfield vs The New Saints
02h00 Sutjeska vs Ludogorets
Thứ 5, ngày 14/07
00h00 Sheriff Tiraspol vs Zrinjski
00h00 Shakhter Soligo. vs Maribor
00h00 Dinamo Batumi vs Slo. Bratislava
01h00 Ferencvaros vs Tobol Kostanay
01h30 CFR Cluj vs Pyunik
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo