Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

(FB EUW17VL gửi 8785)
14/10   17h59 Slovakia U17 Nữ  vs Scotland U17 Nữ                 
14/10   17h59 Anh U17 Nữ  vs Latvia U17 Nữ                 

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
14/10   18h30 Liverpool  vs Man Utd                 
14/10   21h00 Swansea City  vs Huddersfield                 
14/10   21h00 Burnley  vs West Ham Utd                 
14/10   21h00 Crystal Palace  vs Chelsea                 
14/10   21h00 Man City  vs Stoke City                 
14/10   21h00 Tottenham  vs Bournemouth                 
14/10   23h30 Watford  vs Arsenal                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
14/10   21h00 Birmingham  vs Cardiff City                 
14/10   21h00 Bolton  vs Sheffield Wed.                 
14/10   21h00 Brentford  vs Millwall                 
14/10   21h00 Bristol City  vs Burton Albion                 
14/10   21h00 Derby County  vs Nottingham Forest                 
14/10   21h00 Fulham  vs Preston North End                 
14/10   21h00 Leeds Utd  vs Reading                 
14/10   21h00 Norwich  vs Hull City                 
14/10   21h00 Sheffield Utd  vs Ipswich                 
14/10   21h00 Sunderland  vs QPR                 
14/10   21h00 Wolves  vs Aston Villa                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
14/10   21h00 Fleetwood Town  vs Rochdale                 
14/10   21h00 Bristol Rovers  vs Oxford Utd                 
14/10   21h00 Bury  vs Bradford City                 
14/10   21h00 Charlton Athletic  vs Doncaster Rovers                 
14/10   21h00 Northampton  vs Wimbledon                 
14/10   21h00 Oldham  vs Blackburn Rovers                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
14/10   21h00 Yeovil Town  vs Crewe Alexandra                 
14/10   21h00 Notts County  vs Barnet                 
14/10   21h00 Lincoln  vs Cambridge Utd                 
14/10   21h00 Chesterfield  vs Morecambe                 
14/10   21h00 Accrington  vs Coventry                 
14/10   21h00 Wycombe  vs Exeter City                 
14/10   21h00 Forest Green  vs Newport                 
14/10   21h00 Colchester Utd  vs Carlisle                 
14/10   21h00 Grimsby  vs Crawley Town                 
14/10   21h00 Luton Town  vs Stevenage                 
14/10   21h00 Mansfield  vs Swindon                 
14/10   21h00 Port Vale  vs Cheltenham                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
14/10   18h00 Athletic Bilbao  vs Sevilla                 
14/10   21h15 Getafe  vs Real Madrid                 
14/10   23h30 Alaves  vs Real Sociedad                 
15/10   01h45 Atletico Madrid  vs Barcelona                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
14/10   23h00 Juventus  vs Lazio                 
15/10   01h45 Roma  vs Napoli                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
14/10   20h00 Virtus Entella  vs Empoli                 
14/10   20h00 Pro Vercelli  vs Bari                 
14/10   20h00 Foggia  vs Perugia                 
14/10   20h00 Frosinone  vs Palermo                 
14/10   20h00 Ascoli  vs Venezia                 
14/10   20h00 Avellino  vs Salernitana                 
14/10   20h00 Brescia  vs Novara                 
14/10   20h00 Cittadella  vs Cremonese                 
14/10   20h00 Carpi  vs Cesena                 
14/10   20h00 Parma  vs Pescara                 
14/10   20h00 Ternana  vs Spezia                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
14/10   20h30 Hoffenheim  vs Augsburg                 
14/10   20h30 Hannover 96  vs Ein.Frankfurt                 
14/10   20h30 Hertha Berlin  vs Schalke 04                 
14/10   20h30 Mainz  vs Hamburger                 
14/10   20h30 Bayern Munich  vs Freiburg                 
14/10   23h30 B.Dortmund  vs Leipzig                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
14/10   19h00 Fortuna Koln  vs RW Erfurt                 
14/10   19h00 CZ Jena  vs Hansa Rostock                 
14/10   19h00 Chemnitzer  vs Sportfreunde Lotte                 
14/10   19h00 Wehen  vs Meppen                 
14/10   19h00 Aalen  vs Zwickau                 
14/10   19h00 Hallescher  vs Sonnenhof                 
14/10   19h00 Karlsruher  vs Wurzburger                 
14/10   19h00 Osnabruck  vs Magdeburg                 
14/10   19h00 Paderborn 07  vs Wer.Bremen II                 
14/10   19h00 Unterhaching  vs Preussen Munster                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
14/10   22h00 Dijon  vs PSG                 
15/10   01h00 Caen  vs Angers                 
15/10   01h00 Saint Etienne  vs Metz                 
15/10   01h00 Guingamp  vs Rennes                 
15/10   01h00 Lille  vs Troyes                 
15/10   01h00 Toulouse  vs Amiens                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
14/10   21h00 St. Johnstone  vs Rangers                 
14/10   21h00 Ross County  vs Hearts                 
14/10   21h00 Hamilton  vs Motherwell                 
14/10   21h00 Partick Thistle  vs Kilmarnock                 
14/10   21h00 Celtic  vs Dundee                 
14/10   21h00 Hibernian  vs Aberdeen                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
14/10   21h00 Brechin City  vs Greenock Morton                 
14/10   21h00 Dumbarton  vs St. Mirren                 
14/10   21h00 Queen of South  vs Dunfermline                 
14/10   21h00 Falkirk  vs Inverness C.T.                 
14/10   21h00 Livingston  vs Dundee Utd                 
Loading...

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
14/10   23h30 Ajax  vs Sparta Rotterdam                 
14/10   23h30 Roda JC  vs NAC Breda                 
15/10   01h45 Feyenoord  vs Zwolle                 
15/10   01h45 Utrecht  vs Heerenveen                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
14/10   19h00 Tom Tomsk  vs Fakel                 
14/10   19h00 Krylya Sovetov  vs Rotor Volgograd                 
14/10   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs Baltika                 
14/10   19h00 Tyumen  vs FK Tambov                 
14/10   19h00 Khimki  vs Zenit B                 
14/10   19h00 Olimpiets NV  vs Kuban                 
14/10   19h00 Sibir  vs FK Orenburg                 
14/10   19h00 Volgar Astrachan  vs Yenisey                 
14/10   19h00 Dynamo St.Peters  vs Spartak Moscow B                 
14/10   19h00 Avangard Kursk  vs Luch Energiya                 

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
14/10   17h00 Zenit U21  vs Arsenal Tula U21                 
14/10   17h00 Amkar Perm U21  vs FK Tosno Youth                 
14/10   17h00 Rostov U21  vs Rubin Kazan U21                 
14/10   17h00 Akhmat Gr. U21  vs Spartak Mos. U21                 
14/10   17h00 Krasnodar U21  vs CSKA Mos. U21                 
14/10   17h00 Din. Moscow U21  vs SKA-Energia Youth                 
14/10   17h00 Ural U21  vs Anzhi U21                 
14/10   17h00 Ufa U21  vs Lok. Moscow U21                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
14/10   20h00 Sumqayit  vs Gabala FC                 
14/10   20h00 Zire IK  vs Kapaz                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
14/10   23h00 Zaglebie Lubin  vs Gornik Zabrze                 
14/10   23h00 Nieciecza  vs Arka Gdynia                 
14/10   23h00 Legia Wars.  vs Lechia GD                 
14/10   23h00 Korona Kielce  vs Wisla Plock                 
14/10   23h00 Jagiellonia  vs Lech Poznan                 
14/10   23h00 Cracovia Krakow  vs Pogon Szczecin                 
14/10   23h00 Slask Wroclaw  vs Wisla Krakow                 
14/10   23h00 Piast Gliwice  vs Sandecja                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
14/10   22h00 Podbeskidzie  vs Katowice                 
14/10   22h00 Olimpia Grudz.  vs Miedz Legnica                 
14/10   22h00 GKS Tychy  vs Puszcza Nie.                 
14/10   22h00 Gornik Leczna  vs Pogon Siedlce                 
14/10   22h00 Stomil Olsztyn  vs Odra Opole                 
14/10   22h00 Bytovia  vs Zaglebie Sosno                 
14/10   22h00 Chrobry Glogow  vs Wigry Suwalki                 
14/10   22h00 Stal Mielec  vs Chojniczanka                 
14/10   22h00 Ruch Chorzow  vs Rakow Czestochowa                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
14/10   20h00 Bate Borisov  vs Vitebsk                 
14/10   20h00 Isloch  vs Krumkachy                 
14/10   20h00 Shakhter Soligo.  vs Dinamo Minsk                 

VĐQG Bosnia

(FB BIHA gửi 8785)
14/10   22h00 Zrinjski  vs Borac Banja Luka                 
14/10   22h00 Radnik Bijeljina  vs Vitez FIS                 
14/10   22h00 Sloboda Tuzla  vs Sarajevo                 
14/10   22h00 FK Krupa  vs Siroki Brijeg                 
14/10   22h00 GOSK Gabela  vs Mladost D. Kakanj                 
14/10   22h00 Celik  vs Zeljeznicar                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
14/10   21h00 Cherno More  vs Ludogorets                 
14/10   21h00 Septemvri Sofia  vs Vitosha Bistritsa                 
14/10   21h00 Etar Veliko Tarnovo  vs Levski Sofia                 
14/10   21h00 Slavia Sofia  vs Dunav Ruse                 
14/10   21h00 Botev Plovdiv  vs Vereya                 
14/10   21h00 Beroe  vs Lok. Plovdiv                 
14/10   21h00 Cska Sofia  vs Pirin Blagoevgrad                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
14/10   21h00 Glentoran  vs Cliftonville                 
14/10   21h00 Coleraine  vs Linfield                 
14/10   21h00 Warrenpoint Town  vs Ballinamallard                 
14/10   21h00 Carrick Rangers  vs Dungannon Swi.                 
14/10   21h00 Ballymena Utd  vs Ards                 
14/10   21h00 Crusaders Belfast  vs Glenavon                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
14/10   22h00 Cercle Brugge  vs Roeselare                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
14/10   22h00 Istra 1961  vs HNK Rijeka                 
14/10   22h00 Dinamo Zagreb  vs NK Osijek                 
14/10   22h00 Rudeš Zagreb  vs Lok. Zagreb                 
14/10   22h00 Hajduk Split  vs Cibalia Vinkovci                 
14/10   22h00 Slaven Belupo  vs Inter Zapresic                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
14/10   17h00 Paide Linname.  vs Levadia T.                 
14/10   17h00 Flora Tallinn  vs Vaprus Parnu                 
14/10   17h00 Tulevik Viljandi  vs Trans Narva                 
14/10   17h00 Sillamae Kalev  vs Tammeka Tartu                 

VĐQG Georgia

(FB GEOA gửi 8785)
14/10   22h00 Dinamo Batumi  vs Dila Gori                 
15/10   00h00 Saburtalo  vs Kolkheti Poti                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
14/10   23h00 Diosgyori  vs Vasas Budapest                 
14/10   23h00 Ujpest  vs Paksi                 
14/10   23h00 Mezokovesd-Zsory  vs Debreceni                 
14/10   23h00 Puskas Akademia  vs Ferencvaros                 
14/10   23h00 Balmazujvaros  vs Videoton                 
14/10   23h00 Haladas  vs Budapest Honved                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
14/10   20h00 Pas Giannina  vs Platanias                 
14/10   22h15 Atromitos  vs Asteras Tripolis                 
15/10   00h30 Panionios  vs Olympiakos                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
15/10   00h30 Limerick  vs Drogheda Utd                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
14/10   23h00 Ashdod  vs Hapoel Ashkelon                 
14/10   23h00 Hapoel Haifa  vs Hapoel Acre                 
14/10   23h00 Hapoel Raanana  vs Hap. Beer Sheva                 
14/10   23h00 Beitar Jerusalem  vs Maccabi Netanya                 
14/10   23h00 Maccabi TA  vs Bnei Yehuda                 
14/10   23h00 HIK Shmona  vs Bnei Sakhnin                 
14/10   23h00 Maccabi P.Tikva  vs Maccabi Haifa                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
14/10   18h00 Spartaks Jurmala  vs Jelgava                 
14/10   20h00 Ventspils  vs SK Babite                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
14/10   20h00 Mosta  vs St. Andrews                 
14/10   22h15 Floriana  vs Balzan                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
14/10   19h00 Speranta  vs Dacia                 
14/10   19h00 Zaria Balti  vs FC Spicul                 
14/10   19h00 Milsami  vs Zimbru                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
14/10   22h00 FK Mladost  vs Rudar                 
14/10   22h00 Iskra Danilo  vs Buducnost                 
14/10   22h00 Zeta  vs Decic Tuzi                 
14/10   22h00 Sutjeska  vs FK Kom                 
14/10   22h00 OFK Petrovac  vs Grbalj                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
15/10   01h00 Lillestrom  vs Sogndal                 
15/10   01h00 Valerenga  vs Aalesund                 
15/10   01h00 Molde  vs Brann                 
15/10   01h00 Tromso  vs Rosenborg                 
15/10   01h00 Kristiansund  vs Viking                 
15/10   01h00 Stromsgodset  vs Odd Grenland                 
15/10   01h00 Sarpsborg  vs Stabaek                 
15/10   01h00 Haugesund  vs Sandefjord                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
15/10   01h00 Ullensaker/Kisa  vs FK Jerv                 
15/10   01h00 Start Kristiansand  vs Ranheim IL                 
15/10   01h00 Elverum  vs Kongsvinger                 
15/10   01h00 Floro SK  vs Asane Fotball                 
15/10   01h00 Bodo Glimt  vs Levanger FK                 
15/10   01h00 Mjondalen  vs Fredrikstad                 
15/10   01h00 Tromsdalen  vs Strommen                 
15/10   01h00 Sandnes Ulf  vs Arendal                 

Hạng 2 Phần Lan

(FB FINB gửi 8785)
14/10   19h00 OPS Oulu  vs Honka                 
14/10   19h00 Haka  vs KPV Kokkola                 
14/10   19h00 Jaro  vs AC Oulu                 
14/10   19h00 TPS Turku  vs Gnistan                 
14/10   19h00 EIF Ekenas  vs Grankulla IFK                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
14/10   22h00 CSMS Iasi  vs CS Univ Craiova                 
14/10   22h00 Voluntari  vs Steaua Bucuresti                 
14/10   22h00 Sepsi OSK  vs Astra Giurgiu                 
14/10   22h00 CFR Cluj  vs Botosani                 
14/10   22h00 Poli Timisoara  vs Concordia Chiajna                 
14/10   22h00 Gaz Metan Medias  vs Viitorul C.                 
14/10   22h00 Dinamo Bucuresti  vs Juventus Bucuresti                 

VĐQG Serbia

(FB SRBA gửi 8785)
14/10   22h00 FK Rad  vs Spartak Subotica                 
14/10   22h00 Cukaricki  vs Javor Ivanjica                 
14/10   22h00 Radnicki Nis  vs FK Vozdovac                 
14/10   22h00 Mladost Lucani  vs Napredak                 
14/10   22h00 Radnik Surdulica  vs Partizan                 
14/10   22h00 Backa  vs Borac                 
14/10   22h00 FK Zemun  vs Vojvodina                 
14/10   22h00 Crvena Zvezda  vs Macva Sabac                 

VĐQG Slovakia

(FB SVKA gửi 8785)
14/10   22h00 Slo. Bratislava  vs Tatran Presov                 
14/10   22h00 Ruzomberok  vs Zlate Moravce                 
14/10   22h00 Sport Podbrezova  vs Dunajska Stred                 
14/10   22h00 Zemplin Michalovce  vs Spartak Trnava                 
14/10   22h00 MSK Zilina  vs Nitra                 
14/10   22h00 Trencin  vs Senica                 

VĐQG Slovenia

(FB SLOA gửi 8785)
14/10   22h00 Aluminij  vs O.Ljubljana                 
14/10   22h00 Triglav  vs NK Krsko                 
14/10   22h00 Gorica  vs CM Celje                 
14/10   22h00 Rudar Velenje  vs Maribor                 
14/10   22h00 Domzale  vs Ankaran                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
14/10   22h00 Mlada Boleslav  vs Teplice                 
14/10   22h00 Bohemians 1905  vs Banik Ostrava                 
14/10   22h00 Brno  vs Slovacko                 
14/10   22h00 Zlin  vs Jihlava                 
14/10   22h00 Sigma Olomouc  vs Jablonec                 
14/10   22h00 MFk Karvina  vs Slavia Praha                 
14/10   22h00 Sparta Praha  vs Vik.Plzen                 
14/10   22h00 Slovan Liberec  vs Dukla Praha                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
14/10   20h00 Pardubice  vs Sellier&Bellot Vlasim                 
14/10   20h00 Taborsko  vs Fotbal Trinec                 
14/10   20h00 Opava  vs Varnsdorf                 
14/10   20h00 Frydek Mistek  vs Hradec Kralove                 
14/10   20h00 MFK Vitkovice  vs Pribram                 
14/10   20h00 Usti & Labem  vs Vik.Zizkov                 
14/10   20h00 Znojmo  vs C. Budejovice                 
14/10   20h00 Banik Sokolov  vs Olympia H.Kralove                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
14/10   20h00 Olympiakos Nic.  vs Alki Oroklini                 
14/10   20h00 Nea Salamina  vs Ethnikos Achnas                 
14/10   20h00 AEL Limassol  vs Pafos FC                 
14/10   20h00 Ermis Aradippou  vs Omonia Nicosia                 
14/10   20h00 Aris Limassol  vs AEK Larnaka                 
14/10   20h00 Anorthosis  vs Apollon Limassol                 
14/10   20h00 Apoel FC  vs Doxa Katokopia                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
14/10   21h00 Grasshoppers  vs Luzern                 
14/10   21h00 Sion  vs St. Gallen                 
14/10   21h00 Lausanne Sports  vs Young Boys                 
14/10   21h00 Lugano  vs Basel                 
14/10   21h00 Thun  vs Zurich                 

VĐQG Ukraina

(FB UKRA gửi 8785)
14/10   21h00 Zirka Kirovohrad  vs Karpaty Lviv                 
14/10   21h00 Olimpik Donetsk  vs PFK Aleksandriya                 
14/10   21h00 Chernomorets  vs Dinamo Kiev                 
14/10   21h00 Stal Kamianske  vs Zorya                 
14/10   21h00 Veres Rivne  vs FC Mariupol                 
14/10   21h00 Shakhtar Donetsk  vs Vorskla                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
14/10   20h30 Newtown AFC  vs Bala Town                 
14/10   20h30 Barry Town  vs Cefn Druids AFC                 
14/10   20h30 Llandudno  vs Aberystwyth                 
14/10   20h30 Carmarthen  vs Connah's QN                 
14/10   20h30 Bangor City  vs Cardiff Metropolitan                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
14/10   23h30 Lask  vs RB Salzburg                 
14/10   23h30 Sturm Graz  vs Austria Wien                 
14/10   23h30 SCR Altach  vs Admira                 
14/10   23h30 Wolfsberger AC  vs Mattersburg                 
14/10   23h30 Rapid Wien  vs St.Polten                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
14/10   17h00 Urawa Red  vs Vissel Kobe                 
14/10   17h00 Kashima Antlers  vs Sanf Hiroshima                 
14/10   17h00 Kawasaki Fro.  vs Vegalta Sendai                 
14/10   17h00 Shimizu S-Pulse  vs Jubilo Iwata                 
14/10   17h00 Yokohama FM  vs Omiya Ardija                 
14/10   17h00 Ventforet Kofu  vs FC Tokyo                 
14/10   17h00 Consa. Sapporo  vs Kashiwa Reysol                 
14/10   17h00 Sagan Tosu  vs Cerezo Osaka                 
14/10   17h00 Gamba Osaka  vs Alb. Niigata (JPN)                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
14/10   17h00 Nagoya Grampus  vs Shonan Bellmare                 
14/10   17h00 Oita Trinita  vs Avispa Fukuoka                 
14/10   17h00 JEF United Chiba  vs Matsumoto Yama.                 
14/10   17h00 Montedio Yama.  vs Yokohama FC                 
14/10   17h00 Ehime FC  vs Kamatamare San.                 
14/10   17h00 Thespa Kusatsu  vs Tokyo Verdy                 
14/10   17h00 Kyoto Sanga  vs Roas. Kumamoto                 
14/10   17h00 Mito Hollyhock  vs Okayama                 
14/10   17h00 FC Gifu  vs Tokushima Vortis                 
14/10   17h00 Machida Zelvia  vs Zweigen Kan.                 
14/10   17h00 V-Varen Nagasaki  vs Renofa Yamaguchi                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
14/10   11h00 Yokohama SCC  vs Nagano Parceiro                 
14/10   11h00 Sagamihara  vs Blaublitz Akita                 
14/10   11h00 Grulla Morioka  vs Ryukyu                 
14/10   11h00 Tochigi SC  vs Cerezo Osaka U23                 
14/10   11h00 Gamba Osaka U23  vs Fukushima Utd                 
14/10   11h00 FC Tokyo U23  vs Gainare Tottori                 
14/10   11h00 Giravanz Kita.  vs Kagoshima                 
14/10   11h00 Kataller Toyama  vs Fujieda MYFC                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
14/10   11h00 FC Imabari  vs Nara Club                 
14/10   11h00 Ryutsu Keizai  vs Maruyasu Okazaki                 

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
14/10   12h00 Seongnam  vs Anyang                 
14/10   12h00 Busan I'Park  vs Suwon City                 
14/10   12h00 Gyeongnam  vs Seoul E-Land                 

Hạng 3 Hàn Quốc

(FB HQ3 gửi 8785)
14/10   13h00 Gyeongju KHNP  vs Gangneung                 
14/10   13h00 Cheonan City  vs Changwon City                 
14/10   13h00 Gimhae City  vs Daejeon Korail                 
14/10   13h00 Busan Transp.  vs Mokpo City                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
14/10   14h30 Tianjin Quanjian  vs Shandong Luneng                 
14/10   14h30 Liaoning Hunyong  vs Shanghai SIPG                 
14/10   18h35 Hebei CFLD  vs Jiangsu Suning                 
14/10   18h35 Guangzhou Ever.  vs Yanbian Baekdu                 
14/10   18h35 Beijing Guoan  vs Chongqing Lifan                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
14/10   13h00 Dalian Yifang  vs Dalian Chaoyue                 
14/10   13h00 Beijing Renhe  vs Xinjiang Tianshan                 
14/10   13h00 Shenzhen FC  vs Nei Mongol                 
14/10   13h00 Wuhan Zall  vs Shanghai Shenxin                 
14/10   13h00 Shijiazhuang YJ  vs Hangzhou Greentown                 
14/10   13h00 Qingdao Hainiu  vs Lijiang Jiayunhao                 
14/10   13h00 Beijing BG  vs Meizhou Wuhua                 
14/10   13h00 Zhejiang  vs Baoding Yingli                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
14/10   21h55 Al Ettifaq  vs Al Baten                 
15/10   00h00 Al Faisaly (KSA)  vs Al Feiha                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
14/10   13h30 Southern District  vs Yuen Long                 
14/10   16h30 Kitchee  vs Tai Po                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
14/10   15h00 Persija Jakarta  vs Gresik Utd                 
14/10   18h30 Arema Indonesia  vs PS TNI                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
14/10   21h00 Sheikh Hussein  vs S.Al.Ordon                 
14/10   23h30 Ahli Amman  vs Yarmouk (JOR)                 
14/10   23h30 Faisaly (JOR)  vs That ras                 

VĐQG Oman

(FB OMA gửi 8785)
15/10   00h00 Oman Club  vs Mirbat SC                 
15/10   00h00 Al Mudhaibhi  vs Al Salam                 
15/10   00h00 Al Oruba (OMA)  vs Saham Club                 
15/10   00h05 Al Suwaiq  vs Dhofar                 
15/10   00h20 Nasr Salalah  vs Al Nahda (OMA)                 
15/10   03h15 Al Shabab (OMA)  vs Muscat Club                 
15/10   03h15 Sohar Club (OMA)  vs Fanja                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
14/10   21h30 Al Garrafa  vs Al Khor                 
14/10   23h40 Sailiya  vs Al Kharaitiyat FC                 
14/10   23h40 Umm salal  vs Al Arabi (QAT)                 

VĐQG Thái Lan

(FB THA gửi 8785)
14/10   17h45 Ratchaburi  vs Suphanburi                 
14/10   17h45 Muang Thong Utd  vs Thai Honda FC                 
14/10   18h00 Port FC  vs Nakhon Ratch.                 
14/10   18h00 Bangkok Glass  vs Police Tero FC                 
14/10   19h00 Sisaket FC  vs Bangkok Utd                 
14/10   19h00 Chiangrai Utd  vs Chonburi                 
14/10   19h00 Buriram Utd  vs Sukhothai                 
14/10   20h00 Samut Songkhram  vs Siam Navy                 
14/10   20h00 Ubon UMT United  vs Pattaya Utd                 

VĐQG UAE

(FB UAEA gửi 8785)
14/10   20h05 Al Nasr (UAE)  vs Dubba Al Fujairah                 
14/10   20h05 Ajman  vs Al Ain                 
14/10   23h00 Al Shabab (UAE)  vs Emirates Club                 

VĐQG Việt Nam

(FB VNA gửi 8785)
14/10   17h00 HA Gia Lai  vs SL Nghệ An                 
14/10   17h00 Hải Phòng  vs TP.HCM                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
15/10   01h00 Instituto  vs Aldosivi                 
15/10   01h00 Nueva Chicago  vs Deportivo Moron                 
15/10   01h00 San Martin Tucuman  vs CA Mitre Salta                 
15/10   01h00 Ramon Santamarina  vs Atletico Rafaela                 
15/10   01h00 Juventud Unida(G)  vs Ind.Rivadavia                 
15/10   01h00 CS Estudiantes (SL)  vs Boca Unidos                 
15/10   01h00 Los Andes  vs Sarmiento Junin                 
15/10   01h00 Flandria  vs Brown de Adrogue                 
15/10   01h00 Almagro  vs All Boys                 
15/10   01h00 Agropecuario AAC  vs Ferro Carril Oeste                 
15/10   01h00 Deportivo Riestra  vs Quilmes                 
15/10   01h00 Gimnasia Jujuy  vs Villa Dalmine                 

VĐQG Brazil

(FB BRA gửi 8785)
15/10   02h00 Bahia/BA  vs Corinthians/SP                 
15/10   02h00 Atletico/GO  vs Palmeiras/SP                 
15/10   02h00 SC Recife/PE  vs Atl. Mineiro/MG                 
15/10   02h00 Chapecoense  vs Flamengo/RJ                 
15/10   02h00 Cruzeiro/MG  vs Ponte Preta/SP                 
15/10   02h00 Coritiba/PR  vs Gremio/RS                 
15/10   02h00 Fluminense/RJ  vs Avai/SC                 
15/10   02h00 Sao Paulo/SP  vs Atletico/PR                 
15/10   02h00 Santos/SP  vs Vitoria/BA                 
15/10   02h00 Vasco DG/RJ  vs Botafogo/RJ                 

Hạng 2 Colombia

(FB COLB gửi 8785)
15/10   01h00 Dep.Quindio  vs Valledupar                 
15/10   01h00 Fortaleza  vs Cucuta                 
15/10   01h00 Deportivo Rionegro  vs Bogota FC                 
15/10   01h00 Union Magdalena  vs Uni.Popayan                 
15/10   01h00 Llaneros FC  vs Atlético                 
15/10   01h00 Barranquilla  vs Pereira                 
15/10   01h00 Orsomarso  vs Real Cartagena                 
15/10   01h00 Boyaca Chico  vs Real Santander                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
15/10   00h30 Juan Aurich  vs Sport Rosario                 
15/10   03h00 Dep. Municipal  vs Sporting Cristal                 
15/10   05h45 Sport Rosario  vs Ayacucho FC                 
15/10   08h00 Academia Cantolao  vs Alianza Lima                 

VĐ Bắc Mỹ

(FB NASL gửi 8785)
14/10   23h00 Indy Eleven  vs Miami Fusion                 
15/10   09h00 SF Deltas  vs Puerto Rico Islanders                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
15/10   07h00 Monterrey  vs Pachuca                 
15/10   07h06 Club Leon  vs Tigres UANL                 
15/10   09h00 Necaxa  vs Pumas UNAM                 
15/10   09h06 Chivas Guad.  vs Morelia                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
15/10   07h00 Tapachula  vs Dorados                 
15/10   08h15 Celaya  vs UAEM                 
Loading...