|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
12/08   18h30 Sandhausen  vs Hamburger                 
12/08   18h30 A.Bielefeld  vs Dynamo Dresden                 
12/08   18h30 FC Koln  vs Union Berlin                 
12/08   20h30 Holstein Kiel  vs Heidenheim                 
12/08   20h30 Erzgebirge Aue  vs Magdeburg                 

Siêu Cúp Đức

(FB DUCSC gửi 8785)
13/08   01h30 Ein.Frankfurt  vs Bayern Munich                 

VĐQG Bồ Đào Nha

(FB BDNA gửi 8785)
12/08   22h00 Tondela  vs Belenenses                 
12/08   22h00 Portimonense  vs Boavista                 
12/08   22h00 Feirense  vs Rio Ave                 
12/08   22h00 Moreirense  vs Sporting Lisbon                 
12/08   22h00 Benfica  vs Vitoria Guimaraes                 
12/08   22h00 Braga  vs Nacional Madeira                 
12/08   22h00 Maritimo  vs Santa Clara                 
12/08   22h00 Porto  vs Chaves                 
12/08   22h00 Vitoria Setubal  vs Aves                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
12/08   17h15 ADO Den Haag  vs Emmen                 
12/08   19h30 De Graafschap  vs Feyenoord                 
12/08   19h30 Vitesse Arnhem  vs Groningen                 
12/08   21h45 AZ Alkmaar  vs NAC Breda                 

VĐQG Nga

(FB NGAA gửi 8785)
12/08   17h00 Rubin Kazan  vs Zenit                 
12/08   17h00 Spartak Moscow  vs Anzhi                 
12/08   17h00 Arsenal-Tula  vs Akhmat Groznyi                 
12/08   17h00 FK Orenburg  vs Lok. Moscow                 
12/08   17h00 Ural S.r.  vs Din. Moscow                 
12/08   17h00 Yenisey  vs Cska Moscow                 
12/08   17h00 Ufa  vs Krasnodar                 
12/08   17h00 Rostov  vs Krylya Sovetov                 
Loading...

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
12/08   19h00 Baltika  vs PFC Sochi                 
12/08   19h00 Tom Tomsk  vs Nizhny Novgorod                 
12/08   19h00 Luch Energiya  vs Armavir                 
12/08   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs Rotor Volgograd                 
12/08   19h00 Tyumen  vs Mordovia                 
12/08   19h00 Krasnodar B  vs Chertanovo                 
12/08   19h00 Zenit B  vs Avangard Kursk                 
12/08   19h00 Khimki  vs Spartak Moscow B                 
12/08   19h00 SKA Energiya  vs FK Tambov                 
12/08   19h00 Fakel  vs Sibir                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
12/08   23h00 Charleroi  vs Anderlecht                 
12/08   23h00 Oostende  vs Genk                 
13/08   01h00 Gent  vs Waasland-Beveren                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
12/08   21h00 Union Saint-Gilloise  vs OH Leuven                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
12/08   23h00 Vaprus Parnu  vs Tallinna Kalev                 
12/08   23h00 Tammeka Tartu  vs Tulevik Viljandi                 

VĐQG Iceland

(FB ICEA gửi 8785)
12/08   23h00 Keflavik  vs KA Akureyri                 
12/08   23h00 Hafnarfjordur  vs Vestmannaeyjar                 
13/08   01h00 KR Reykjavik  vs Fjolnir                 
13/08   01h00 Fylkir  vs Stjarnan                 

VĐQG Kazakhstan

(FB KAZA gửi 8785)
12/08   17h00 Tobol Kostanay  vs Zhetysu Taldykorgan                 
12/08   17h00 Aktobe  vs Kaisar Kyzylorda                 
12/08   17h00 FK Kyzylzhar  vs Kairat Almaty                 
12/08   17h00 Atyrau  vs Irtysh Pavlodar                 
12/08   17h00 Shakhter Kar.  vs Ordabasy                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
13/08   00h00 Start Kristiansand  vs Ranheim IL                 
13/08   00h00 Odd Grenland  vs Stromsgodset                 
13/08   00h00 Sandefjord  vs Tromso                 
13/08   00h00 Molde  vs Brann                 
13/08   00h00 Bodo Glimt  vs Kristiansund                 
13/08   00h00 Sarpsborg  vs Lillestrom                 
13/08   00h00 Haugesund  vs Valerenga                 
13/08   00h00 Rosenborg  vs Stabaek                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
12/08   23h00 Nest-Sotra  vs FK Jerv                 
12/08   23h00 HamKam  vs Kongsvinger                 
12/08   23h00 Floro SK  vs Aalesund                 
12/08   23h00 Levanger FK  vs Tromsdalen                 
12/08   23h00 Notodden FK  vs Ullensaker/Kisa                 
12/08   23h00 Strommen  vs Sogndal                 
12/08   23h00 Sandnes Ulf  vs Mjondalen                 
12/08   23h00 Asane Fotball  vs Viking                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
12/08   22h30 KuPS  vs PS Kemi                 
12/08   22h30 RoPS Rovaniemi  vs IFK Mariehamn                 

Hạng 2 Phần Lan

(FB FINB gửi 8785)
12/08   22h30 Klubi 04 Helsinki  vs Haka                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
12/08   20h00 Vik.Zizkov  vs Brno                 
12/08   20h00 Hradec Kralove  vs MFK Vitkovice                 
12/08   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs Usti & Labem                 
12/08   20h00 Varnsdorf  vs Banik Sokolov                 
12/08   20h00 C. Budejovice  vs SK Prostejov                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
12/08   15h15 Brno U21  vs Zlin U21                 
12/08   15h15 Dukla Praha U21  vs Teplice U21                 
12/08   15h30 Mlada Bole. U21  vs Hra. Kralove U21                 
12/08   15h30 Banik Ost. U21  vs Slovacko U21                 
12/08   18h00 Fotbal Trinec U21  vs Jihlava U21                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
12/08   21h00 Kayserispor  vs Alanyaspor                 
12/08   21h00 Goztepe  vs Malatyaspor                 
12/08   21h00 Ankaragucu  vs Galatasaray                 
12/08   21h00 Konyaspor  vs Erzurum BB                 
12/08   21h00 Sivasspor  vs Alanyaspor                 
12/08   21h00 Rizespor  vs Kasimpasa                 
12/08   21h00 Istanbul BB  vs Trabzonspor                 
12/08   21h00 Besiktas  vs Akhisar Bld.                 
12/08   21h00 Fenerbahce  vs Bursaspor                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
12/08   21h00 Luzern  vs Young Boys                 
12/08   21h00 Neuchatel Xamax  vs Thun                 
12/08   21h00 Zurich  vs St. Gallen                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
12/08   21h00 Vaduz  vs Servette                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
12/08   20h00 AIK Solna  vs Elfsborg                 
12/08   20h00 Dalkurd FF  vs Malmo                 
12/08   20h00 Hacken  vs Djurgardens                 
12/08   20h00 Trelleborgs  vs GIF Sundsvall                 
12/08   20h00 Goteborg  vs Sirius                 
12/08   20h00 Orebro  vs Brommapojkarna                 
12/08   20h00 Norrkoping  vs Hammarby                 
12/08   20h00 Ostersunds  vs Kalmar                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
12/08   20h00 Varbergs BoIS  vs Eskilstuna City                 
12/08   20h00 IK Frej  vs Falkenbergs                 
12/08   20h00 Norrby  vs Gais                 
12/08   20h00 Orgryte  vs Helsingborg                 
12/08   20h00 Landskrona  vs Degerfors IF                 
12/08   20h00 Jonkopings  vs Varnamo                 
12/08   20h00 Brage  vs Osters                 
12/08   20h00 Halmstads  vs Gefle IF                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
12/08   22h00 Hartberg  vs Mattersburg                 
12/08   22h00 Admira  vs Lask                 
12/08   22h00 Rapid Wien  vs Wolfsberger AC                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
12/08   20h59 Aalborg BK  vs Nordsjaelland                 
12/08   20h59 Midtjylland  vs AC Horsens                 
12/08   20h59 Esbjerg FB  vs Sonderjyske                 
12/08   20h59 Randers  vs Aarhus AGF                 
12/08   20h59 Kobenhavn  vs Brondby                 
12/08   20h59 Vendsyssel FF  vs Vejle                 
12/08   20h59 Hobro I.K.  vs Odense BK                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
12/08   18h45 Naestved BK  vs Thisted                 
12/08   18h45 Viborg  vs Helsingor                 
12/08   18h45 Silkeborg IF  vs HB Koge                 
12/08   18h45 Fremad Amager  vs Lyngby                 
12/08   18h45 Nykobing  vs Roskilde                 
12/08   18h45 Fredericia  vs Hvidovre IF                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
12/08   13h30 Grange Thistle  vs Bayside Utd                 

Aus New South Wales

(FB AUSNSW gửi 8785)
12/08   13h00 Rockdale City  vs Sydney FC U21                 
12/08   13h00 Marconi Stallions  vs Wollongong United                 
12/08   13h00 Blacktown City  vs Sutherland Sharks                 
12/08   13h00 APIA Tigers  vs Hakoah Sydney                 
12/08   13h00 Manly Utd  vs Bon. White Eagles                 
12/08   13h00 Sydney Olympic  vs Sydney Utd                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
12/08   12h00 Melb. Knights  vs Port Melbourne                 
12/08   13h00 South Melbourne  vs Kingston City                 
12/08   13h00 Heidelberg Utd  vs Green Gully SC                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
12/08   17h00 Renofa Yamaguchi  vs Tokushima Vortis                 
12/08   17h00 Machida Zelvia  vs JEF United Chiba                 
12/08   17h30 Ehime FC  vs Omiya Ardija                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
12/08   14h30 Barito Putera  vs Persebaya Surabaya                 
12/08   14h30 Persija Jakarta  vs PSMS Medan                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
12/08   21h30 Al Sadd  vs Al Arabi (QAT)                 
12/08   23h40 Al Duhail SC  vs Al Khor                 

VĐQG Uzbekistan

(FB UZBA gửi 8785)
12/08   20h00 Sogdiana Jizzakh  vs Nasaf Qarshi                 
12/08   20h00 Neftchi  vs Navbahor                 
12/08   20h00 Bunyodkor  vs Kokand-1912                 

VĐQG Bolivia

(FB BLVA gửi 8785)
13/08   02h00 Nacional Potosi  vs Bolivar                 
13/08   04h15 San Jose  vs Univ. De Sucre                 
13/08   04h15 The Strongest  vs Oriente Petrolero                 
13/08   06h30 Blooming  vs Royal Pari                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
13/08   02h00 San Marcos A.  vs U. San Felipe                 
13/08   02h00 Barnechea  vs Coquimbo Unido                 
13/08   02h00 Dep. Copiapo  vs CD Magallanes                 
13/08   02h00 Cobreloa  vs Melipilla                 
13/08   02h00 La Serena  vs Rangers Talca                 
13/08   02h00 San.Morning  vs Deportes Valdivia                 
13/08   02h00 Nublense  vs Cobresal                 
13/08   02h00 San. Wanderers  vs Puerto Montt                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
13/08   02h00 Patriotas  vs America Cali                 
13/08   02h00 Aguilas Doradas  vs Boyaca Chico                 
13/08   02h00 Deportes Tolima  vs Jag de Cordoba                 
13/08   02h00 Leones FC  vs Atl. Bucaramanga                 
13/08   02h00 Deportivo Cali  vs Inde.Medellin                 
13/08   02h00 Junior Barranquilla  vs Atletico Huila                 
13/08   02h00 Once Caldas  vs Envigado                 
13/08   02h00 Santa Fe  vs Alianza Petrolera                 
13/08   02h00 La Equidad  vs Deportivo Pasto                 
13/08   02h00 Atl. Nacional  vs Millonarios                 

Hạng 2 Colombia

(FB COLB gửi 8785)
13/08   01h00 Real Cartagena  vs Union Magdalena                 
13/08   01h00 Dep.Quindio  vs Pereira                 
13/08   01h00 Valledupar  vs Llaneros FC                 
13/08   01h00 Uni.Popayan  vs Cortulua                 
13/08   01h00 Real Santander  vs Bogota FC                 
13/08   01h00 Tigres(COL)  vs Fortaleza                 
13/08   01h00 Orsomarso  vs Cucuta                 
13/08   01h00 Atlético  vs Barranquilla                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
13/08   02h00 Sol de America  vs Independiente F.B.C.                 
13/08   02h00 General Diaz  vs Sportivo Luqueno                 
13/08   02h00 3 de Febrero  vs Cerro Porteno                 
13/08   02h00 Olimpia Asuncion  vs Deportivo Capiata                 
13/08   02h00 Nacional  vs Deportivo Santani                 
13/08   02h00 Libertad  vs Guarani CA                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
13/08   01h30 Cerro Montevideo  vs CA River Plate (URU)                 
13/08   01h30 Wanderers  vs Racing Club Mdeo                 
13/08   01h30 El Tanque Sisley  vs CA Progreso                 
13/08   01h30 Liverpool P. (URU)  vs Defensor SC                 
13/08   01h30 Atenas San Carlos  vs Rampla Juniors                 
13/08   01h30 Boston River  vs Nacional Montevideo                 
13/08   01h30 Danubio  vs CA Torque                 
13/08   01h30 CA Penarol  vs CA Fenix                 

VĐQG Venezuela

(FB VENA gửi 8785)
13/08   02h00 Monagas  vs Zulia FC                 
13/08   02h00 Estu.Merida  vs Puerto Cabello                 
13/08   02h30 Metropolitano  vs Dep.Guaira                 
13/08   02h30 Caracas  vs Aragua                 
13/08   03h00 Trujillanos  vs Mineros Guayana                 
13/08   03h00 Dep.Lara  vs Dep.Tachira                 
13/08   04h00 Carabobo  vs Zamora Barinas                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
13/08   04h00 Colorado Rapids  vs San Jose EQ                 
13/08   04h00 Columbus Crew  vs Houston Dynamo                 
13/08   04h00 Real Salt Lake  vs Montreal Impact                 
13/08   04h00 Los Angeles FC  vs Sporting Kansas                 
13/08   04h00 Chicago Fire  vs New York RB                 
13/08   04h00 LA Galaxy  vs Minnesota Utd                 
13/08   04h00 New England  vs Philadelphia Union                 
13/08   04h00 Portland Timbers  vs Vancouver WC                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
13/08   04h00 Sacramento  vs Rio Grande Valley                 
13/08   04h00 Seattle Sounders II  vs SA Scorpions                 
13/08   04h00 Saint Louis FC  vs Las Vegas Lights                 
13/08   04h00 Tulsa Roughnecks  vs Colorado Springs                 
13/08   04h00 Cincinnati  vs Penn FC                 
13/08   04h00 Bethlehem Steel  vs Pittsburgh R.                 
13/08   04h00 Swope Park Rangers  vs Portland Timbers II                 
13/08   04h00 Tampa Bay Rowdies  vs Carolina Railhawks                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
13/08   00h00 Univ. Guadalajara  vs Sonora                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
13/08   01h00 San Carlos  vs Municipal Grecia                 
13/08   01h00 Santos Guapiles  vs Universidad CR                 
13/08   01h00 Limon  vs Perez Zeledon                 
13/08   01h00 Alajuelense  vs Carmelita                 
13/08   01h00 Guadalupe FC  vs Cartagines                 
13/08   01h00 Dep. Saprissa  vs Herediano                 
Loading...