Xông đất
Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
17/03   19h30 Burnley  vs Chelsea                 
17/03   22h00 Swansea City  vs Southampton                 
17/03   22h00 Bournemouth  vs West Brom                 
17/03   22h00 Huddersfield  vs Crystal Palace                 
17/03   22h00 Leicester City  vs Arsenal                 
17/03   22h00 Stoke City  vs Everton                 
18/03   00h30 Liverpool  vs Watford                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
17/03   21h00 Barnsley  vs Millwall                 
17/03   21h00 Birmingham  vs Hull City                 
17/03   21h00 Bolton  vs Aston Villa                 
17/03   21h00 Brentford  vs Middlesbrough                 
17/03   21h00 Bristol City  vs Ipswich                 
17/03   21h00 Derby County  vs Cardiff City                 
17/03   21h00 Fulham  vs QPR                 
17/03   21h00 Leeds Utd  vs Sheffield Wed.                 
17/03   21h00 Norwich  vs Reading                 
17/03   21h00 Sheffield Utd  vs Nottingham Forest                 
17/03   21h00 Sunderland  vs Preston North End                 
17/03   21h00 Wolves  vs Burton Albion                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
17/03   22h00 Rochdale  vs Wimbledon                 
17/03   22h00 Blackpool  vs Southend                 
17/03   22h00 Milton Keynes Dons  vs Bury                 
17/03   22h00 Charlton Athletic  vs Fleetwood Town                 
17/03   22h00 Gillingham  vs Blackburn Rovers                 
17/03   22h00 Northampton  vs Rotherham Utd                 
17/03   22h00 Oldham  vs Portsmouth                 
17/03   22h00 Oxford Utd  vs Peterborough Utd                 
17/03   22h00 Plymouth Argyle  vs Bristol Rovers                 
17/03   22h00 Scunthorpe Utd  vs Shrewsbury                 
17/03   22h00 Walsall  vs Wigan                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
17/03   21h00 Virtus Entella  vs Parma                 
17/03   21h00 Foggia  vs Cesena                 
17/03   21h00 Perugia  vs Spezia                 
17/03   21h00 Novara  vs Palermo                 
17/03   21h00 Frosinone  vs Salernitana                 
17/03   21h00 Ascoli  vs Ternana                 
17/03   21h00 Avellino  vs Pescara                 
17/03   21h00 Brescia  vs Cremonese                 
17/03   21h00 Cittadella  vs Bari                 
17/03   21h00 Empoli  vs Venezia                 
17/03   21h00 Carpi  vs Pro Vercelli                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
17/03   20h30 Leipzig  vs Bayern Munich                 
17/03   20h30 Augsburg  vs Wer.Bremen                 
17/03   20h30 B.Dortmund  vs Hannover 96                 
17/03   20h30 Ein.Frankfurt  vs Mainz                 
17/03   20h30 Freiburg  vs Stuttgart                 
17/03   20h30 Hamburger  vs Hertha Berlin                 
17/03   20h30 FC Koln  vs B.Leverkusen                 
17/03   20h30 M.gladbach  vs Hoffenheim                 
17/03   20h30 Wolfsburg  vs Schalke 04                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
17/03   19h00 Fortuna Koln  vs Sonnenhof                 
17/03   19h00 CZ Jena  vs Magdeburg                 
17/03   19h00 Chemnitzer  vs Wer.Bremen II                 
17/03   19h00 Wehen  vs RW Erfurt                 
17/03   19h00 Aalen  vs Hansa Rostock                 
17/03   19h00 Hallescher  vs Sportfreunde Lotte                 
17/03   19h00 Karlsruher  vs Meppen                 
17/03   19h00 Osnabruck  vs Preussen Munster                 
17/03   19h00 Paderborn 07  vs Zwickau                 
17/03   19h00 Unterhaching  vs Wurzburger                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
18/03   01h00 Angers  vs Caen                 
18/03   01h00 Bordeaux  vs Rennes                 
18/03   01h00 Saint Etienne  vs Guingamp                 
18/03   01h00 Marseille  vs Lyon                 
18/03   01h00 Metz  vs Nantes                 
18/03   01h00 Amiens  vs Troyes                 
18/03   01h00 Monaco  vs Lille                 
18/03   01h00 Montpellier  vs Dijon                 
18/03   01h00 Nice  vs PSG                 
18/03   01h00 Toulouse  vs Strasbourg                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
17/03   22h00 St. Johnstone  vs Hibernian                 
17/03   22h00 Ross County  vs Hamilton                 
17/03   22h00 Aberdeen  vs Dundee                 
17/03   22h00 Hearts  vs Partick Thistle                 
17/03   22h00 Motherwell  vs Celtic                 
17/03   22h00 Rangers  vs Kilmarnock                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
17/03   22h00 Forfar Athletic  vs Ayr Utd                 
17/03   22h00 Stranraer  vs Queen's Park                 
17/03   22h00 Raith Rovers  vs East Fife                 
17/03   22h00 Alloa Athletic  vs Airdrieonians                 
17/03   22h00 Albion Rovers  vs Arbroath                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
17/03   23h30 Twente  vs Willem II                 
18/03   00h45 PSV Eindhoven  vs VVV Venlo                 
18/03   00h45 Vitesse Arnhem  vs Heracles Almelo                 
18/03   01h45 Heerenveen  vs Utrecht                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
17/03   19h00 Baltika  vs Rotor Volgograd                 
17/03   19h00 Shinnik Yaroslavl  vs Volgar Astrachan                 
17/03   19h00 Tyumen  vs Tom Tomsk                 
17/03   19h00 Spartak Moscow B  vs Kuban                 
17/03   19h00 Zenit B  vs Avangard Kursk                 
17/03   19h00 FK Tambov  vs Luch Energiya                 
17/03   19h00 FK Orenburg  vs Olimpiets NV                 
17/03   19h00 Sibir  vs Krylya Sovetov                 
17/03   19h00 Yenisey  vs Fakel                 
17/03   19h00 Dynamo St.Peters  vs Khimki                 

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
17/03   17h00 Zenit U21  vs Din. Moscow U21                 
17/03   17h00 Rubin Kazan U21  vs Spartak Mos. U21                 
17/03   17h00 Krasnodar U21  vs Ufa U21                 
17/03   17h00 CSKA Mos. U21  vs Amkar Perm U21                 
17/03   17h00 Anzhi U21  vs FK Tosno Youth                 
17/03   17h00 Lok. Moscow U21  vs Akhmat Gr. U21                 
17/03   17h00 Arsenal Tula U21  vs Rostov U21                 
17/03   17h00 SKA-Energia Youth  vs Ural U21                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
17/03   19h00 Luftetari Gjiro.  vs Lushnja                 
17/03   19h00 KF Kamza  vs Partizani Tirana                 
17/03   19h00 Vllaznia Shkoder  vs Skenderbeu                 
17/03   19h00 Teuta Durres  vs KF Laci                 
17/03   19h00 Flamurtari Vlore  vs Kukesi                 
Loading...

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
17/03   17h00 Shirak  vs Gandzasar                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
17/03   20h00 Neftchi Baku  vs Karabakh Agdam                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
17/03   23h00 Nieciecza  vs Pogon Szczecin                 
17/03   23h00 Legia Wars.  vs Wisla Krakow                 
17/03   23h00 Korona Kielce  vs Gornik Zabrze                 
17/03   23h00 Jagiellonia  vs Arka Gdynia                 
17/03   23h00 Cracovia Krakow  vs Sandecja                 
17/03   23h00 Lech Poznan  vs Lechia GD                 
17/03   23h00 Slask Wroclaw  vs Wisla Plock                 
17/03   23h00 Piast Gliwice  vs Zaglebie Lubin                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
17/03   22h00 Olimpia Grudz.  vs Bytovia                 
17/03   22h00 Miedz Legnica  vs Wigry Suwalki                 
17/03   22h00 GKS Tychy  vs Stomil Olsztyn                 
17/03   22h00 Gornik Leczna  vs Chrobry Glogow                 
17/03   22h00 Chojniczanka  vs Katowice                 
17/03   22h00 Puszcza Nie.  vs Zaglebie Sosno                 
17/03   22h00 Pogon Siedlce  vs Stal Mielec                 
17/03   22h00 Rakow Czestochowa  vs Odra Opole                 
17/03   22h00 Ruch Chorzow  vs Podbeskidzie                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
17/03   21h00 Cherno More  vs Lok. Plovdiv                 
17/03   21h00 Septemvri Sofia  vs Vereya                 
17/03   21h00 Etar Veliko Tarnovo  vs Ludogorets                 
17/03   21h00 Slavia Sofia  vs Pirin Blagoevgrad                 
17/03   21h00 Botev Plovdiv  vs Dunav Ruse                 
17/03   21h00 Beroe  vs Vitosha Bistritsa                 
17/03   21h00 Cska Sofia  vs Levski Sofia                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
17/03   22h00 Lok. Zagreb  vs Inter Zapresic                 
17/03   22h00 Istra 1961  vs Slaven Belupo                 
17/03   22h00 Dinamo Zagreb  vs Rudeš Zagreb                 
17/03   22h00 HNK Rijeka  vs Cibalia Vinkovci                 
17/03   22h00 NK Osijek  vs Hajduk Split                 

U20 Hy Lạp

(FB GREU20 gửi 8785)
17/03   16h00 Atromitos U20  vs PAOK U20                 
17/03   16h00 Panionios U20  vs Xanthi U20                 
17/03   16h00 Asteras Tripolis U20  vs Platanias U20                 
17/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panathinaikos U20                 
17/03   16h00 Kerkyra U20  vs Lamia U20                 
17/03   16h00 Levadiakos U20  vs Olympiakos U20                 
17/03   16h00 Apollon Smirnis U20  vs Larissa U20                 
17/03   16h00 Panetolikos U20  vs Pas Giannina U20                 

Liên Đoàn Iceland

(FB ICELC gửi 8785)
17/03   18h00 Breidablik  vs KR Reykjavik                 
17/03   20h00 Vik. Olafsvik  vs Keflavik                 
17/03   20h00 Haukar  vs Fjolnir                 
17/03   21h00 UMF Grindavik  vs Fylkir                 
17/03   21h00 UMF Selfoss  vs HK Kopavogur                 
17/03   22h15 IR Reykjavik  vs Magni Grenivik                 
18/03   00h00 Thor Akureyri  vs Hafnarfjordur                 
18/03   00h15 Trottur Rey.  vs KA Akureyri                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
18/03   01h30 Limerick  vs Cork City                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
18/03   02h45 Cobh Ramblers  vs Finn Harps                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
17/03   19h00 Floriana  vs Naxxar Lions                 
17/03   19h00 Balzan  vs Mosta                 
17/03   21h00 Hamrun Spartans  vs Sliema Wanderers                 
17/03   21h00 St. Andrews  vs Valletta                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
17/03   23h00 Iskra Danilo  vs Grbalj                 
17/03   23h00 FK Kom  vs Decic Tuzi                 
17/03   23h00 Zeta  vs FK Mladost                 
17/03   23h00 Sutjeska  vs Rudar                 
17/03   23h00 Buducnost  vs OFK Petrovac                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
17/03   22h00 Jihlava  vs Jablonec                 
17/03   22h00 Banik Ostrava  vs Dukla Praha                 
17/03   22h00 Mlada Boleslav  vs Slovacko                 
17/03   22h00 Bohemians 1905  vs Teplice                 
17/03   22h00 Zlin  vs Vik.Plzen                 
17/03   22h00 Sigma Olomouc  vs MFk Karvina                 
17/03   22h00 Sparta Praha  vs Slavia Praha                 
17/03   22h00 Slovan Liberec  vs Brno                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
17/03   20h00 Fotbal Trinec  vs Banik Sokolov                 
17/03   20h00 Vik.Zizkov  vs Hradec Kralove                 
17/03   20h00 Pardubice  vs MFK Vitkovice                 
17/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs Frydek Mistek                 
17/03   20h00 Varnsdorf  vs Pribram                 
17/03   20h00 Taborsko  vs Opava                 
17/03   20h00 C. Budejovice  vs Olympia H.Kralove                 
17/03   20h00 Znojmo  vs Usti & Labem                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
17/03   21h00 St. Gallen  vs Grasshoppers                 
17/03   21h00 Lugano  vs Luzern                 
17/03   21h00 Basel  vs Sion                 
17/03   21h00 Thun  vs Lausanne Sports                 
17/03   21h00 Zurich  vs Young Boys                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
18/03   00h30 RB Salzburg  vs Austria Wien                 
18/03   00h30 Lask  vs Mattersburg                 
18/03   00h30 Sturm Graz  vs SCR Altach                 
18/03   00h30 St.Polten  vs Admira                 
18/03   00h30 Rapid Wien  vs Wolfsberger AC                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
17/03   13h35 Wellington Phoenix  vs Newcastle Jets                 
17/03   15h50 Sydney FC  vs Brisbane Roar                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
17/03   15h00 Albany Creek  vs Acacia Ridge                 
17/03   15h00 North Pine  vs UQ FC                 
17/03   15h00 Bayside Utd  vs Taringa Rovers                 
17/03   15h00 The Gap  vs Virginia Utd                 

Aus FB West Premier

(FB AUSFWP gửi 8785)
17/03   14h00 ECU Joondalup  vs Cockburn City                 
17/03   14h00 Stirling Lions  vs Armadale SC                 
17/03   14h00 Balcatta  vs Sorrento                 
17/03   16h00 Bayswater City  vs Inglewood Utd                 
17/03   18h00 Forrestfield Utd  vs Perth Glory U21                 

Aus Queensland

(FB AUSQSL gửi 8785)
17/03   15h00 Queensland Lion  vs Sunshine Coast                 
17/03   15h00 Brisbane Strikers  vs Brisbane Roar U21                 
17/03   15h30 Brisbane City  vs Redlands Utd                 
17/03   16h00 Western Pride  vs Moreton Bay Utd                 
17/03   16h00 Moreton Bay Utd  vs SWQ Thunder                 
17/03   16h00 Northern Fury  vs Gold Coast Utd                 
17/03   16h00 SWQ Thunder  vs Gold Coast Utd                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
17/03   11h30 Metro Stars  vs Adelaide Olympic                 
17/03   11h30 Adelaide City  vs West Adelaide                 
17/03   11h30 Croydon Kings  vs Adelaide Utd U21                 
17/03   11h30 Adelaide Comets  vs Sturt Lions                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
17/03   14h00 Port Melbourne  vs Avondale Heights                 
17/03   15h00 Dandenong Th.  vs Green Gully SC                 
17/03   15h30 Hume City  vs Melb. Knights                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
17/03   12h00 Yokohama FC  vs Alb. Niigata (JPN)                 
17/03   12h00 Tochigi SC  vs Kamatamare San.                 
17/03   12h00 Oita Trinita  vs Tokyo Verdy                 
17/03   12h00 Montedio Yama.  vs Machida Zelvia                 
17/03   12h00 Avispa Fukuoka  vs Ventforet Kofu                 
17/03   12h00 Tokushima Vortis  vs JEF United Chiba                 
17/03   13h00 Kyoto Sanga  vs FC Gifu                 
17/03   13h00 Mito Hollyhock  vs Renofa Yamaguchi                 
17/03   13h00 Matsumoto Yama.  vs Okayama                 
17/03   14h00 Omiya Ardija  vs Zweigen Kan.                 
17/03   14h00 Ehime FC  vs Roas. Kumamoto                 

VĐQG Hàn Quốc

(FB HQA gửi 8785)
17/03   12h00 Gangwon  vs Sangju Sangmu                 
17/03   12h00 Incheon Utd  vs Daegu                 
17/03   14h00 Jeonnam Dragons  vs Gyeongnam                 

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
17/03   13h00 Ansan Greeners  vs Anyang                 
17/03   13h00 Gwangju  vs Bucheon 1995                 
17/03   13h00 Suwon FC  vs Seongnam Ilhwa Ch.                 

VĐQG Kuwait

(FB KUWA gửi 8785)
17/03   21h10 Al Jahra  vs Al Arabi (KUW)                 
17/03   23h45 Al Kuwait  vs Al Nasr (KUW)                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
18/03   08h00 Team Wellington  vs Wanderers SC                 
18/03   08h00 Waitakare Utd  vs Tasman United                 

VĐQG Thái Lan

(FB THA gửi 8785)
17/03   17h45 Muang Thong Utd  vs Ubon UMT United                 
17/03   18h00 Bangkok Glass  vs Prachuap FC                 
17/03   19h00 Sukhothai  vs Port FC                 
17/03   20h00 Suphanburi  vs Chiangrai Utd                 

VĐQG UAE

(FB UAEA gửi 8785)
17/03   20h45 Al Sharjah  vs Ajman                 
17/03   20h50 Al Dhafra  vs Al Wasl                 
17/03   23h30 Al Jazira  vs Al Ain                 

Brazil Paranaense

(FB BRAPR gửi 8785)
18/03   02h00 Coritiba/PR  vs Cianorte/PR                 

VĐQG Bolivia

(FB BLVA gửi 8785)
18/03   02h00 Aurora  vs Royal Pari                 
18/03   06h30 Club Destroyers  vs Jorge Wilstermann                 

Hạng 2 Colombia

(FB COLB gửi 8785)
18/03   03h30 Real Cartagena  vs Dep.Quindio                 
18/03   03h30 Bogota FC  vs Llaneros FC                 
18/03   03h30 Cortulua  vs Fortaleza                 
18/03   03h30 Uni.Popayan  vs Atlético                 
18/03   03h30 Union Magdalena  vs Barranquilla                 
18/03   03h30 Real Santander  vs Tigres(COL)                 
18/03   03h30 Orsomarso  vs Valledupar                 
18/03   03h30 Cucuta  vs Pereira                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
18/03   03h00 Sol de America  vs Deportivo Capiata                 
18/03   03h00 3 de Febrero  vs Olimpia Asuncion                 
18/03   03h00 Deportivo Santani  vs General Diaz                 
18/03   03h00 Guarani CA  vs Sportivo Luqueno                 
18/03   03h00 Cerro Porteno  vs Independiente F.B.C.                 
18/03   03h00 Nacional  vs Libertad                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
18/03   02h30 Cerro Montevideo  vs CA Penarol                 
18/03   02h30 Boston River  vs Atenas San Carlos                 

VĐQG Nam Phi

(FB NPA gửi 8785)
17/03   20h30 Chippa Utd  vs Free State Stars                 
17/03   20h30 Mamelodi Sun.  vs Wits                 
17/03   23h00 Kaizer Chiefs  vs Amazulu                 
18/03   01h15 Golden Arrows  vs Orlando Pirates