Xông đất
Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu CLB

(FB GHCLB gửi 8785)
27/01   20h00 Basel  vs Luzern                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
27/01   21h00 Nottingham Forest  vs Preston North End                 
27/01   21h00 Barnsley  vs Fulham                 
27/01   21h00 Birmingham  vs Sunderland                 
27/01   21h00 Brentford  vs Norwich                 
27/01   21h00 Bristol City  vs QPR                 
27/01   21h00 Burton Albion  vs Reading                 
27/01   21h00 Cardiff City  vs Bolton                 
27/01   21h00 Hull City  vs Leeds Utd                 
27/01   21h00 Ipswich  vs Wolves                 
27/01   21h00 Middlesbrough  vs Sheffield Wed.                 
27/01   21h00 Millwall  vs Derby County                 
27/01   21h00 Sheffield Utd  vs Aston Villa                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
27/01   22h00 Southend  vs Scunthorpe Utd                 
27/01   22h00 Blackpool  vs Charlton Athletic                 
27/01   22h00 Bury  vs Peterborough Utd                 
27/01   22h00 Milton Keynes Dons  vs Rotherham Utd                 
27/01   22h00 Blackburn Rovers  vs Northampton                 
27/01   22h00 Bradford City  vs Wimbledon                 
27/01   22h00 Doncaster Rovers  vs Bristol Rovers                 
27/01   22h00 Gillingham  vs Fleetwood Town                 
27/01   22h00 Oldham  vs Plymouth Argyle                 
27/01   22h00 Portsmouth  vs Shrewsbury                 
27/01   22h00 Walsall  vs Rochdale                 
27/01   22h00 Wigan  vs Oxford Utd                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
27/01   21h00 Lincoln  vs Newport                 
27/01   21h00 Chesterfield  vs Stevenage                 
27/01   21h00 Swindon  vs Crewe Alexandra                 
27/01   21h00 Wycombe  vs Coventry                 
27/01   21h00 Carlisle  vs Forest Green                 
27/01   21h00 Morecambe  vs Mansfield                 
27/01   21h00 Cambridge Utd  vs Notts County                 
27/01   21h00 Crawley Town  vs Accrington                 
27/01   21h00 Exeter City  vs Yeovil Town                 
27/01   21h00 Cheltenham  vs Barnet                 
27/01   21h00 Grimsby  vs Luton Town                 
27/01   21h00 Port Vale  vs Colchester Utd                 

U23 Anh

(FB ANHU23 gửi 8785)
27/01   21h00 Stoke City U23  vs Southampton U23                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
27/01   22h00 Barcelona B  vs Granada                 
28/01   00h00 Rayo Vallecano  vs Lorca                 
28/01   02h00 Albacete  vs Alcorcon                 
28/01   02h30 Cadiz  vs Lugo                 
28/01   03h00 Zaragoza  vs Cordoba                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
27/01   21h00 Avellino  vs Cremonese                 
27/01   21h00 Bari  vs Empoli                 
27/01   21h00 Cittadella  vs Frosinone                 
27/01   21h00 Carpi  vs Spezia                 
27/01   21h00 Palermo  vs Brescia                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
27/01   21h30 Leipzig  vs Hamburger                 
27/01   21h30 B.Dortmund  vs Freiburg                 
27/01   21h30 FC Koln  vs Augsburg                 
27/01   21h30 Bayern Munich  vs Hoffenheim                 
27/01   21h30 Stuttgart  vs Schalke 04                 
28/01   00h30 Wer.Bremen  vs Hertha Berlin                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
27/01   19h00 CZ Jena  vs Hallescher                 
27/01   19h00 Zwickau  vs Sonnenhof                 
27/01   19h00 Magdeburg  vs Meppen                 
27/01   19h00 Preussen Munster  vs Wurzburger                 
27/01   19h00 Aalen  vs Chemnitzer                 
27/01   19h00 Karlsruher  vs Wer.Bremen II                 
27/01   19h00 Osnabruck  vs Fortuna Koln                 
27/01   19h00 Paderborn 07  vs Sportfreunde Lotte                 
27/01   19h00 Hansa Rostock  vs RW Erfurt                 
27/01   19h00 Unterhaching  vs Wehen                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
28/01   01h00 Angers  vs Amiens                 
28/01   01h00 Bordeaux  vs Lyon                 
28/01   01h00 Dijon  vs Rennes                 
28/01   01h00 Saint Etienne  vs Caen                 
28/01   01h00 Guingamp  vs Nantes                 
28/01   01h00 Lille  vs Strasbourg                 
28/01   01h00 Marseille  vs Monaco                 
28/01   01h00 Metz  vs Nice                 
28/01   01h00 PSG  vs Montpellier                 
28/01   01h00 Toulouse  vs Troyes                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
27/01   22h00 Queen of South  vs Brechin City                 
27/01   22h00 Dundee Utd  vs Greenock Morton                 
27/01   22h00 Falkirk  vs Inverness C.T.                 
27/01   22h00 Livingston  vs Dumbarton                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
27/01   22h00 East Fife  vs Forfar Athletic                 
27/01   22h00 Airdrieonians  vs Arbroath                 
27/01   22h00 Queen's Park  vs Ayr Utd                 
27/01   22h00 Alloa Athletic  vs Raith Rovers                 
27/01   22h00 Albion Rovers  vs Stranraer                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
28/01   00h45 Zwolle  vs Vitesse Arnhem                 
28/01   00h45 Twente  vs PSV Eindhoven                 
28/01   01h45 NAC Breda  vs VVV Venlo                 
Loading...

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
27/01   19h00 Skenderbeu  vs Vllaznia Shkoder                 
27/01   19h00 Kukesi  vs Flamurtari Vlore                 
27/01   19h00 Luftetari Gjiro.  vs Skenderbeu                 
27/01   19h00 Lushnja  vs Luftetari Gjiro.                 
27/01   19h00 Partizani Tirana  vs KF Kamza                 
27/01   19h00 Partizani Tirana  vs Kukesi                 
27/01   19h00 KF Kamza  vs KF Laci                 
27/01   19h00 KF Kamza  vs Skenderbeu                 
27/01   19h00 Vllaznia Shkoder  vs Kukesi                 
27/01   19h00 Vllaznia Shkoder  vs Teuta Durres                 
27/01   19h00 Teuta Durres  vs Lushnja                 
27/01   19h00 Flamurtari Vlore  vs Lushnja                 
27/01   19h00 Flamurtari Vlore  vs Partizani Tirana                 
27/01   19h00 KF Laci  vs Luftetari Gjiro.                 
27/01   19h00 KF Laci  vs Teuta Durres                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
27/01   22h00 Glentoran  vs Coleraine                 
27/01   22h00 Ballinamallard  vs Cliftonville                 
27/01   22h00 Dungannon Swi.  vs Ards                 
27/01   22h00 Glenavon  vs Warrenpoint Town                 
27/01   22h00 Ballymena Utd  vs Linfield                 
27/01   22h00 Crusaders Belfast  vs Carrick Rangers                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
28/01   01h30 Cercle Brugge  vs Roeselare                 
28/01   01h30 Lierse  vs Union Saint-Gilloise                 
28/01   01h30 Beerschot-Wilrijk  vs Tubize                 
28/01   01h30 OH Leuven  vs Westerlo                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
27/01   20h00 Kerkyra  vs Platanias                 
27/01   22h15 Apollon Smyrni  vs Panathinaikos                 
28/01   00h30 AEK Athens  vs Lamia FC                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
27/01   23h00 Hapoel Acre  vs Hapoel Haifa                 
27/01   23h00 Hap. Beer Sheva  vs Hapoel Raanana                 
27/01   23h00 Hapoel Ashkelon  vs Ashdod                 
27/01   23h00 Maccabi Haifa  vs Maccabi P.Tikva                 
27/01   23h00 Bnei Yehuda  vs Maccabi TA                 
27/01   23h00 Maccabi Netanya  vs Beitar Jerusalem                 
27/01   23h00 Bnei Sakhnin  vs HIK Shmona                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
27/01   19h00 Tarxien Rainbows  vs Mosta                 
27/01   19h00 Lija Athletic  vs Naxxar Lions                 
27/01   21h00 Hibernians  vs Gzira Utd                 
27/01   21h15 St. Andrews  vs Floriana                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
27/01   20h00 Olympiakos Nic.  vs AEL Limassol                 
27/01   20h00 Omonia Nicosia  vs Nea Salamina                 
27/01   20h00 Ethnikos Achnas  vs Aris Limassol                 
27/01   20h00 Apollon Limassol  vs Apoel FC                 
27/01   20h00 Pafos FC  vs Anorthosis                 
27/01   20h00 Alki Oroklini  vs Ermis Aradippou                 
27/01   20h00 AEK Larnaka  vs Doxa Katokopia                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
27/01   13h35 Wellington Phoenix  vs Adelaide Utd                 
27/01   15h50 Central Coast  vs Brisbane Roar                 

U21 Australia

(FB AUSU21 gửi 8785)
27/01   12h30 Newcastle Jets U21  vs WS Wanderers U21                 
27/01   12h30 Canberra Utd U21  vs Sydney FC U21                 
28/01   07h00 Adelaide Utd U21  vs Brisbane Roar U21                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
28/01   07h00 Hawke's Bay  vs Eastern Suburbs (NZL)                 
28/01   08h00 Canterbury  vs Wellington Phoenix (R)                 
28/01   08h00 Southern Utd  vs Waitakare Utd                 
28/01   10h35 Wanderers SC  vs Auckland City                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
27/01   20h30 Al Khor  vs Al Kharaitiyat FC                 
27/01   22h30 Umm salal  vs Ahli Doha                 
27/01   22h40 Al Duhail SC  vs Al Rayyan                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
28/01   01h00 Aldosivi  vs Atletico Rafaela                 
28/01   01h00 Brown de Adrogue  vs Sarmiento Junin                 
28/01   01h00 Agropecuario AAC  vs Los Andes                 
28/01   01h00 All Boys  vs Deportivo Moron                 

Brazil Mineiro

(FB BRAMG gửi 8785)
28/01   02h00 Atl. Mineiro/MG  vs Patrocinense/MG                 

Brazil Paranaense

(FB BRAPR gửi 8785)
28/01   02h00 Atletico/PR  vs Cianorte/PR                 

Brazil Carioca

(FB BRARJ gửi 8785)
28/01   02h00 Flamengo/RJ  vs Vasco DG/RJ                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
28/01   08h00 Tigres UANL  vs Pachuca                 
28/01   08h06 Club Leon  vs Necaxa                 
28/01   10h00 Chivas Guad.  vs Monterrey                 
28/01   10h00 Club America  vs Atlas                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
27/01   11h00 Murcielagos  vs Zacatepec                 
28/01   08h00 Oaxaca  vs Mineros de Zac.                 
28/01   09h00 Juarez  vs UAEM                 
28/01   09h00 Tampico Madero  vs Correcaminos                 

VĐQG Nam Phi

(FB NPA gửi 8785)
27/01   20h30 Platinum Stars  vs Orlando Pirates                 
27/01   20h30 Polokwane  vs Ajax Cape Town                 
27/01   20h30 Kaizer Chiefs  vs Mamelodi Sun.                 
28/01   01h15 SuperSport Utd  vs Wits