bong da
   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

UEFA Nations League

(FB UEFA gửi 8785)
18/11   22h00 Anh  vs Croatia  0 : 1/20.89-0.990 : 1/4-0.950.852 1/2-0.960.8410.990.891.883.504.30K+PM
19/11   00h00 San Marino  vs Belarus                 K+1
19/11   00h00 Moldova  vs Luxembourg                 K+NS
19/11   00h00 Bắc Ireland  vs Áo  1/2 : 00.82-0.931/4 : 00.73-0.852 1/2-0.940.8210.940.943.503.552.07K+PM
19/11   02h45 Hy Lạp  vs Estonia                 
19/11   02h45 Hungary  vs Phần Lan                 K+NS
19/11   02h45 Thụy Sỹ  vs Bỉ  1/4 : 0-0.980.881/4 : 00.70-0.832 1/2-0.970.8510.940.943.403.502.13K+PM

Giao Hữu ĐTQG

(FB GHQG gửi 8785)
19/11   02h45 T.B.Nha  vs Bosnia & Herz  0 : 20.930.990 : 3/40.78-0.893 1/4-0.930.831 1/40.86-0.961.167.4019.00K+1

Vòng loại African Cup 2019

(FB CAFVL gửi 8785)
18/11   18h30 Madagascar  vs Sudan                 
18/11   20h00 Kenya  vs Sierra Leone                 
18/11   20h00 Ethiopia  vs Ghana                 
18/11   20h30 Rwanda  vs CH Trung Phi                 
18/11   20h30 Mozambique  vs Zambia                 
18/11   20h30 Swaziland  vs Niger                 
18/11   21h00 Lesotho  vs Tanzania                 
18/11   21h30 Congo  vs CHDC Congo                 
18/11   22h00 Angola  vs Burkina Faso                 
18/11   23h00 Liberia  vs Zimbabwe                 
18/11   23h00 Togo  vs Algeria                 
19/11   00h00 Mauritania  vs Botswana                 
19/11   00h00 Guinea  vs B.B.Ngà                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
18/11   22h00 Reus Deportiu  vs Extremadura UD  0 : 1/40.950.950 : 1/4-0.810.6820.86-0.983/40.83-0.952.233.103.20
18/11   22h00 Cordoba  vs Cadiz  0 : 0-0.880.770 : 0-0.870.752 1/4-0.960.843/40.81-0.933.003.152.33
18/11   22h00 Real Oviedo  vs Sporting Gijon  0 : 1/40.950.950 : 00.71-0.8420.86-0.983/40.890.992.263.053.20
18/11   22h00 Albacete  vs Lugo  0 : 1/20.83-0.930 : 1/4-0.960.862 1/40.960.923/40.75-0.881.823.354.30
18/11   22h00 Almeria  vs Deportivo  0 : 0-0.900.790 : 0-0.940.8420.86-0.983/40.86-0.982.853.052.48
18/11   22h00 Alcorcon  vs Elche  0 : 3/40.980.920 : 1/40.990.9120.910.973/40.86-0.981.723.255.20
18/11   22h00 Las Palmas  vs Granada  0 : 1/4-0.970.870 : 00.69-0.832 1/40.990.893/40.82-0.942.313.153.00
18/11   22h00 Malaga  vs Gimnastic  0 : 1 1/40.89-0.990 : 1/20.89-0.992 1/40.86-0.981-0.930.811.334.509.50
18/11   22h00 Numancia  vs Rayo Majada.  0 : 1/20.86-0.960 : 1/4-0.930.822 1/41.000.883/40.83-0.951.853.204.40
18/11   22h00 Osasuna  vs Tenerife  0 : 1/20.88-0.980 : 1/4-0.900.792 1/40.970.913/40.75-0.881.873.304.15
18/11   22h00 Zaragoza  vs Mallorca  0 : 1/40.930.970 : 00.69-0.832 1/40.970.913/40.79-0.922.193.003.45

Hạng 3 Tây Ban Nha

(FB TBN3 gửi 8785)
18/11   22h00 San Fernando  vs Linense                 
18/11   22h00 UE Olot  vs Castellon                 
18/11   22h00 Burgos CF  vs Salamanca                 
18/11   22h00 Atl. Sanluqueno  vs Almeria B                 
18/11   22h00 Peralada  vs Valencia B                 
18/11   22h00 Tudelano  vs Racing Santander                 
18/11   22h00 Amorebieta  vs Arenas de Guecho                 
18/11   22h00 Fuenlabrada  vs Navalcarnero                 
18/11   22h00 Ejea  vs Lleida Esportiu                 
18/11   22h00 Atl. Baleares  vs Teruel                 
18/11   22h00 Coruxo  vs RD Bouzas                 
18/11   22h00 S.S. Reyes  vs Pontevedra                 
18/11   22h00 Guijuelo  vs Atletico Madrid B                 
18/11   22h00 Athletic Bilbao B  vs SCD Durango                 
18/11   22h00 Villanovense  vs Jumilla                 
18/11   22h00 Gim. Torrelavega  vs Izarra                 
18/11   22h00 Celta Vigo II  vs Valladolid II                 
18/11   22h00 Gernika  vs Real Sociedad B                 
18/11   22h00 Leioa  vs Mirandes                 
18/11   22h00 Villarreal B  vs Espanyol B                 
18/11   22h00 CD Calahorra  vs Union Langreo                 
18/11   22h00 Union Adarve  vs Inter de Madrid                 
18/11   22h00 Deportivo B  vs Las Palmas Atl.                 
18/11   22h00 CD Vitoria (ESP)  vs Sporting Gijon B                 
18/11   22h00 CF Salmantino  vs Real Madrid B                 
18/11   22h00 Ibiza-Eivissa  vs Don Benito                 
18/11   22h00 Real Oviedo B  vs UD Logrones                 
18/11   22h00 Sevilla B  vs Malaga B                 
18/11   22h00 Marbella  vs Talavera                 
18/11   22h00 Conquense  vs Levante B                 
18/11   22h00 Ontinyent  vs Ebro                 
18/11   22h00 SD Ponferradina  vs Cultural Leonesa                 
18/11   22h00 Barcelona B  vs Cornella                 
18/11   22h00 Badajoz  vs UCAM Murcia                 
18/11   22h00 Sabadell  vs Badalona                 
18/11   22h00 Alcoyano  vs Hercules CF                 
18/11   22h00 Ejido  vs Granada II                 
18/11   22h00 Recreativo Huelva  vs UD Melilla                 
18/11   22h00 Murcia  vs Cartagena                 
18/11   22h00 Real Union  vs Barakaldo                 
Loading...

Hạng 3 Italia

(FB ITA3 gửi 8785)
18/11   19h30 Virtus Entella  vs Alessandria                 
18/11   19h30 Monza  vs Pordenone                 
18/11   19h30 Alto Adige  vs Pesaro                 
18/11   19h30 Trapani  vs Virtus Francavilla                 
18/11   19h30 Catanzaro  vs FC Rieti                 
18/11   19h30 Juve Stabia  vs Catania                 
18/11   19h30 Siracusa  vs AS Bisceglie                 
18/11   19h30 Rende  vs Vibonese                 
18/11   19h30 Paganese  vs Cavese                 
18/11   19h30 AC Cuneo  vs Novara                 
18/11   19h30 Pistoiese  vs Piacenza                 
18/11   19h30 SS Monopoli  vs Sicula Leonzio                 
18/11   19h30 US Fermana  vs Fano                 
18/11   19h30 Sambenedettese  vs Feralpisalo                 
18/11   19h30 Viterbese Calcio  vs Casertana                 
18/11   19h30 Pro Piacenza  vs Aurora Pro Patria                 
18/11   19h30 Pisa  vs US Olbia                 
18/11   19h30 Imolese Calcio  vs Ternana                 
18/11   19h30 Arzachena Calcio  vs Pro Vercelli                 
18/11   19h30 Potenza SC  vs Matera                 
18/11   19h30 Juventus U23  vs Pontedera                 
18/11   19h30 Gozzano  vs Albissola 2010                 
18/11   19h30 Virtus Verona  vs Teramo                 
18/11   19h30 Gubbio  vs Giana Erminio                 
18/11   19h30 Albinoleffe  vs AC Renate                 
18/11   19h30 Arezzo  vs Carrarese                 
18/11   19h30 Luchese  vs Siena                 
18/11   19h30 Ravenna  vs Rimini                 
18/11   19h30 Triestina  vs Vicenza                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
18/11   19h00 St. Pauli II  vs Drochtersen/Assel                 
18/11   19h00 USI Lupo-Martini  vs Weiche Flensburg                 
18/11   19h00 Germania Egestorf  vs Havelse                 
18/11   19h00 VfL Oldenburg  vs Wolfsburg II                 

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

(FB BDNLC gửi 8785)
18/11   18h45 Vitoria Setubal  vs Tondela                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
18/11   17h15 MVV Maastricht  vs Roda JC  0 : 00.990.910 : 0-0.970.873-0.960.841 1/4-0.970.852.483.652.37
18/11   19h30 Twente  vs Go Ahead Eagles  0 : 1/20.85-0.950 : 1/40.980.9230.950.931 1/40.980.901.843.803.45
18/11   21h45 NEC Nijmegen  vs Sparta Rotterdam  0 : 0-0.930.830 : 0-0.960.8630.83-0.951 1/40.910.972.543.802.25

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
18/11   19h00 Baltika  vs Chertanovo                 
18/11   19h00 Krasnodar B  vs Mordovia                 
18/11   19h00 Spartak Moscow B  vs Shinnik Yaroslavl                 
18/11   19h00 Zenit B  vs Luch Energiya                 
18/11   19h00 Khimki  vs PFC Sochi                 
18/11   19h00 Nizhny Novgorod  vs FK Tambov                 
18/11   19h00 Sibir  vs SKA Energiya                 
18/11   19h00 Fakel  vs Avangard Kursk                 
18/11   19h00 Rotor Volgograd  vs Tom Tomsk                 
18/11   19h00 Armavir  vs Tyumen                 

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
18/11   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Zlin U19                 
18/11   17h00 Slavia Praha U19  vs Pardubice U19                 
18/11   17h00 Brno U19  vs Dukla Praha U19                 
18/11   17h00 Hradec Kralove U19  vs Sigma Olomouc U19                 
18/11   17h00 Vik. Plzen U19  vs Pribram U19                 
18/11   17h00 Slovacko U19  vs Jihlava U19                 
18/11   17h00 C. Budejovice U19  vs Banik Ostrava U19                 
18/11   17h00 MFk Karvina U19  vs Sparta Praha U19                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
18/11   20h30 Varbergs BoIS  vs Oskarshamns AIK                 
18/11   20h30 Varnamo  vs Syrianska                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
18/11   18h45 Naestved BK  vs Nykobing  0 : 1/4-0.920.810 : 00.79-0.902 1/20.970.9110.910.972.293.402.70
18/11   18h45 Viborg  vs Thisted  0 : 1 1/40.950.950 : 1/20.980.922 3/40.82-0.941 1/4-0.930.811.394.606.10
18/11   18h45 Silkeborg IF  vs Fremad Amager  0 : 3/40.86-0.960 : 1/40.84-0.942 3/40.82-0.941 1/4-0.970.851.614.054.30
18/11   18h45 HB Koge  vs Lyngby  0 : 00.86-0.960 : 00.85-0.952 3/40.920.961 1/4-0.850.712.333.602.54
18/11   18h45 Hvidovre IF  vs Fredericia  3/4 : 00.930.971/4 : 00.950.953-0.950.831 1/4-0.950.833.753.801.75
18/11   18h45 Roskilde  vs Helsingor  0 : 1/40.910.990 : 00.71-0.842 3/40.970.911 1/4-0.850.712.133.552.88

Nữ Australia

(FB AUSW gửi 8785)
18/11   11h00 Brisbane Roar Nữ  vs Adelaide Utd Nữ                 

U21 Australia

(FB AUSU21 gửi 8785)
18/11   18h30 Melb. Victory U21  vs Perth Glory U21                 
18/11   18h30 Central Coast U21  vs Newcastle Jets U21                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
18/11   11h00 Grulla Morioka  vs Cerezo Osaka U23                 
18/11   11h00 Azul Claro Numazu  vs Sagamihara                 
18/11   11h00 FC Tokyo U23  vs Yokohama SCC                 
18/11   11h00 Fukushima Utd  vs Gamba Osaka U23                 
18/11   11h00 Thespa Kusatsu  vs Giravanz Kita.                 
18/11   11h00 Gainare Tottori  vs Nagano Parceiro                 
18/11   11h00 Blaublitz Akita  vs Kataller Toyama                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
18/11   14h30 Bali United Pusam  vs Persebaya Surabaya                 
18/11   14h30 PSIS Semarang  vs Persib Bandung                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
18/11   11h35 Waitakare Utd  vs Southern Utd                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
19/11   03h00 Cobresal  vs San. Wanderers                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
18/11   23h00 Macara  vs Catolica Quito                 
18/11   23h00 SD Aucas  vs LDU Quito                 
18/11   23h00 Delfin SC  vs Guayaquil City                 
18/11   23h00 Emelec  vs Independiente JT                 
18/11   23h00 Barcelona SC  vs Dep.Cuenca                 
18/11   23h00 Nacional Quito  vs Tecnico Uni.                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
19/11   02h00 General Diaz  vs Independiente F.B.C.                 
19/11   02h00 3 de Febrero  vs Libertad                 
19/11   02h00 Deportivo Santani  vs Cerro Porteno                 
19/11   02h00 Sportivo Luqueno  vs Deportivo Capiata                 
19/11   02h00 Olimpia Asuncion  vs Guarani CA                 
19/11   02h00 Nacional  vs Sol de America                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
19/11   08h00 Atlante  vs Oaxaca                 
19/11   10h00 Sonora  vs San Luis                 
Loading...