|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu CLB

(FB GHCLB gửi 8785)
05/08   22h00 Stuttgart  vs Atletico Madrid                 
06/08   01h15 Bayern Munich  vs Man Utd                 

Giao Hữu U23

(FB GHU23 gửi 8785)
05/08   16h30 Uzbekistan U23  vs Palestine U23                 
05/08   19h30 Việt Nam U23  vs Oman U23                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
05/08   22h30 Leeds Utd  vs Stoke City                 

Siêu Cúp Anh

(FB ANHSC gửi 8785)
05/08   21h00 Chelsea  vs Man City                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
05/08   18h30 Magdeburg  vs St. Pauli                 
05/08   20h30 Darmstadt  vs Paderborn 07                 
05/08   20h30 Union Berlin  vs Erzgebirge Aue                 
05/08   20h30 Heidenheim  vs A.Bielefeld                 
Loading...

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
05/08   19h00 Aberdeen  vs Rangers                 

VĐQG Nga

(FB NGAA gửi 8785)
05/08   17h00 Krylya Sovetov  vs FK Orenburg                 
05/08   17h00 Din. Moscow  vs Rubin Kazan                 
05/08   17h00 Akhmat Groznyi  vs Yenisey                 
05/08   17h00 Anzhi  vs Ufa                 
05/08   17h00 Krasnodar  vs Ural S.r.                 
05/08   17h00 Cska Moscow  vs Rostov                 
05/08   17h00 Lok. Moscow  vs Spartak Moscow                 
05/08   17h00 Zenit  vs Arsenal-Tula                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
05/08   19h30 Anderlecht  vs Oostende                 
05/08   23h00 Genk  vs Sint Truiden                 
06/08   01h00 Mouscron Peruwelz  vs Club Brugge                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
05/08   21h00 Tubize  vs Beerschot-Wilrijk                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
05/08   23h00 Levadia T.  vs Tammeka Tartu                 
05/08   23h00 Kuressaare  vs Flora Tallinn                 
05/08   23h00 Tallinna Kalev  vs Nomme Kalju                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
05/08   19h00 Milsami  vs Zimbru                 
05/08   19h00 Milsami  vs Zimbru                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
06/08   00h00 Brann  vs Start Kristiansand                 
06/08   00h00 Lillestrom  vs Molde                 
06/08   00h00 Valerenga  vs Sandefjord                 
06/08   00h00 Stabaek  vs Sarpsborg                 
06/08   00h00 Tromso  vs Haugesund                 
06/08   00h00 Kristiansund  vs Odd Grenland                 
06/08   00h00 Stromsgodset  vs Bodo Glimt                 
06/08   00h00 Ranheim IL  vs Rosenborg                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
05/08   23h00 Ullensaker/Kisa  vs Floro SK                 
05/08   23h00 FK Jerv  vs HamKam                 
05/08   23h00 Aalesund  vs Asane Fotball                 
05/08   23h00 Mjondalen  vs Strommen                 
05/08   23h00 Sogndal  vs Levanger FK                 
05/08   23h00 Kongsvinger  vs Sandnes Ulf                 
05/08   23h00 Tromsdalen  vs Notodden FK                 
05/08   23h00 Viking  vs Nest-Sotra                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
05/08   21h00 Lahti  vs PS Kemi                 
05/08   21h00 KuPS  vs TPS Turku                 
05/08   21h00 Ilves  vs Honka                 

Hạng 2 Phần Lan

(FB FINB gửi 8785)
05/08   22h30 Klubi 04 Helsinki  vs KPV Kokkola                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
05/08   20h00 Taborsko  vs MFK Vitkovice                 
05/08   20h00 C. Budejovice  vs Sellier&Bellot Vlasim                 
05/08   20h00 Brno  vs MFK Chrudim                 

Siêu Cúp Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKSC gửi 8785)
06/08   00h45 Akhisar Bld.  vs Galatasaray                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
05/08   21h00 Sion  vs Neuchatel Xamax                 
05/08   21h00 St. Gallen  vs Thun                 
05/08   21h00 Young Boys  vs Zurich                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
05/08   19h30 Schaffhausen  vs Vaduz                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
05/08   20h00 Kalmar  vs Goteborg                 
05/08   20h00 Hammarby  vs Trelleborgs                 
05/08   20h00 Elfsborg  vs Ostersunds                 
05/08   20h00 Brommapojkarna  vs Dalkurd FF                 
05/08   20h00 Orebro  vs Hacken                 
05/08   20h00 GIF Sundsvall  vs Norrkoping                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
05/08   20h00 Gefle IF  vs IK Frej                 
05/08   20h00 Eskilstuna City  vs Halmstads                 
05/08   20h00 Gais  vs Brage                 
05/08   20h00 Helsingborg  vs Norrby                 
05/08   20h00 Osters  vs Varbergs BoIS                 
05/08   20h00 Falkenbergs  vs Orgryte                 
05/08   20h00 Degerfors IF  vs Jonkopings                 
05/08   20h00 Varnamo  vs Landskrona                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
05/08   22h00 Hartberg  vs Admira                 
05/08   22h00 Lask  vs St.Polten                 
05/08   22h00 Wolfsberger AC  vs Austria Wien                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
05/08   20h59 Odense BK  vs Kobenhavn                 
05/08   20h59 Esbjerg FB  vs Randers                 
05/08   20h59 Vejle  vs Midtjylland                 
05/08   20h59 AC Horsens  vs Hobro I.K.                 
05/08   20h59 Aarhus AGF  vs Sonderjyske                 
05/08   20h59 Vendsyssel FF  vs Aalborg BK                 
05/08   20h59 Brondby  vs Nordsjaelland                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
05/08   18h45 Helsingor  vs Naestved BK                 
05/08   18h45 Thisted  vs Nykobing                 
05/08   18h45 Lyngby  vs Silkeborg IF                 
05/08   18h45 HB Koge  vs Viborg                 
05/08   18h45 Hvidovre IF  vs Fremad Amager                 
05/08   18h45 Roskilde  vs Fredericia                 

Aus FB West Premier

(FB AUSFWP gửi 8785)
05/08   14h00 Perth SC  vs Stirling Lions                 

Aus New South Wales

(FB AUSNSW gửi 8785)
05/08   13h00 Hakoah Sydney  vs Rockdale City                 
05/08   13h00 Wollongong United  vs Sydney Olympic                 
05/08   14h50 APIA Tigers  vs Bon. White Eagles                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
05/08   13h00 Heidelberg Utd  vs Hume City                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
05/08   12h00 Consa. Sapporo  vs Kashiwa Reysol                 
05/08   16h00 Nagoya Grampus  vs Gamba Osaka                 
05/08   16h30 Kashima Antlers  vs Shimizu S-Pulse                 
05/08   17h00 Urawa Red  vs V-Varen Nagasaki                 
05/08   17h00 Kawasaki Fro.  vs Yokohama FM                 
05/08   17h00 Jubilo Iwata  vs Vegalta Sendai                 
05/08   17h00 Sanf Hiroshima  vs Shonan Bellmare                 
05/08   17h00 Sagan Tosu  vs Cerezo Osaka                 
05/08   17h00 FC Tokyo  vs Vissel Kobe                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
05/08   16h00 Okayama  vs Kamatamare San.                 
05/08   17h00 Oita Trinita  vs Alb. Niigata (JPN)                 
05/08   17h00 Roas. Kumamoto  vs Zweigen Kan.                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
05/08   19h00 Xinjiang Tianshan  vs Meizhou Meixian                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
05/08   14h30 PSM Makassar  vs Perseru Serui                 
05/08   14h30 Arema Indonesia  vs Persija Jakarta                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
05/08   21h35 Al Kharaitiyat FC  vs Al Sadd                 
05/08   23h45 Ahli Doha  vs Al Rayyan                 
05/08   23h45 Shahaniya SC  vs Al Duhail SC                 

VĐQG Uzbekistan

(FB UZBA gửi 8785)
05/08   20h00 Metallurg Bekabad  vs Neftchi                 
05/08   20h00 Navbahor  vs Pakhtakor                 

VĐQG Bolivia

(FB BLVA gửi 8785)
06/08   02h00 CD Guabira  vs San Jose                 
06/08   03h00 Bolivar  vs Sport Boys Warnes                 
06/08   04h15 Aurora  vs Univ. De Sucre                 
06/08   06h30 Oriente Petrolero  vs Blooming                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
06/08   02h00 CD Magallanes  vs Nublense                 
06/08   02h00 Deportes Valdivia  vs San. Wanderers                 
06/08   02h00 Cobreloa  vs San Marcos A.                 
06/08   02h00 Melipilla  vs San.Morning                 
06/08   02h00 Rangers Talca  vs Puerto Montt                 
06/08   02h00 Cobresal  vs Barnechea                 
06/08   02h00 U. San Felipe  vs La Serena                 
06/08   02h00 Coquimbo Unido  vs Dep. Copiapo                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
06/08   02h00 Millonarios  vs Inde.Medellin                 
06/08   02h00 Envigado  vs Junior Barranquilla                 
06/08   02h00 Deportivo Pasto  vs Once Caldas                 
06/08   02h00 Atl. Bucaramanga  vs La Equidad                 
06/08   02h00 Alianza Petrolera  vs Deportes Tolima                 
06/08   02h00 Jag de Cordoba  vs Leones FC                 
06/08   02h00 Atletico Huila  vs Aguilas Doradas                 
06/08   02h00 Boyaca Chico  vs Deportivo Cali                 
06/08   02h00 Atl. Nacional  vs Patriotas                 
06/08   02h00 America Cali  vs Santa Fe                 

Hạng 2 Colombia

(FB COLB gửi 8785)
06/08   01h00 Dep.Quindio  vs Real Cartagena                 
06/08   01h00 Valledupar  vs Orsomarso                 
06/08   01h00 Fortaleza  vs Cortulua                 
06/08   01h00 Pereira  vs Cucuta                 
06/08   01h00 Llaneros FC  vs Bogota FC                 
06/08   01h00 Barranquilla  vs Union Magdalena                 
06/08   01h00 Tigres(COL)  vs Real Santander                 
06/08   01h00 Atlético  vs Uni.Popayan                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
06/08   02h30 Sportivo Luqueno  vs Olimpia Asuncion                 
06/08   04h45 Deportivo Santani  vs General Diaz                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
06/08   04h00 SA Scorpions  vs LA Galaxy II                 
06/08   04h00 Sacramento  vs Fresno FC                 
06/08   04h00 Louisville City  vs Indy Eleven                 
06/08   04h00 Saint Louis FC  vs Seattle Sounders II                 
06/08   04h00 Portland Timbers II  vs Phoenix FC                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
06/08   01h00 Perez Zeledon  vs San Carlos                 
06/08   01h00 Cartagines  vs Alajuelense                 
06/08   01h00 Carmelita  vs Limon                 
06/08   01h00 Universidad CR  vs Dep. Saprissa                 
06/08   01h00 Municipal Grecia  vs Guadalupe FC                 
06/08   01h00 Herediano  vs Santos Guapiles                 
Loading...