Xông đất
Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
10/03   19h30 Man Utd  vs Liverpool                 
10/03   22h00 Everton  vs Brighton                 
10/03   22h00 Huddersfield  vs Swansea City                 
10/03   22h00 Newcastle  vs Southampton                 
10/03   22h00 West Brom  vs Leicester City                 
10/03   22h00 West Ham Utd  vs Burnley                 
11/03   00h30 Chelsea  vs Crystal Palace                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
10/03   21h00 Nottingham Forest  vs Derby County                 
10/03   21h00 Aston Villa  vs Wolves                 
10/03   21h00 Burton Albion  vs Bristol City                 
10/03   21h00 Cardiff City  vs Birmingham                 
10/03   21h00 Hull City  vs Norwich                 
10/03   21h00 Ipswich  vs Sheffield Utd                 
10/03   21h00 Middlesbrough  vs Barnsley                 
10/03   21h00 Millwall  vs Brentford                 
10/03   21h00 Preston North End  vs Fulham                 
10/03   21h00 QPR  vs Sunderland                 
10/03   21h00 Reading  vs Leeds Utd                 
10/03   21h00 Sheffield Wed.  vs Bolton                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
10/03   22h00 Southend  vs Doncaster Rovers                 
10/03   22h00 Rotherham Utd  vs Rochdale                 
10/03   22h00 Fleetwood Town  vs Plymouth Argyle                 
10/03   22h00 Shrewsbury  vs Walsall                 
10/03   22h00 Peterborough Utd  vs Charlton Athletic                 
10/03   22h00 Bristol Rovers  vs Northampton                 
10/03   22h00 Bury  vs Oldham                 
10/03   22h00 Wimbledon  vs Oxford Utd                 
10/03   22h00 Blackburn Rovers  vs Blackpool                 
10/03   22h00 Bradford City  vs Milton Keynes Dons                 
10/03   22h00 Portsmouth  vs Gillingham                 
10/03   22h00 Wigan  vs Scunthorpe Utd                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
10/03   22h00 Chesterfield  vs Lincoln                 
10/03   22h00 Forest Green  vs Notts County                 
10/03   22h00 Crawley Town  vs Morecambe                 
10/03   22h00 Exeter City  vs Carlisle                 
10/03   22h00 Coventry  vs Barnet                 
10/03   22h00 Grimsby  vs Port Vale                 
10/03   22h00 Luton Town  vs Accrington                 
10/03   22h00 Mansfield  vs Colchester Utd                 
10/03   22h00 Stevenage  vs Crewe Alexandra                 

U23 Anh

(FB ANHU23 gửi 8785)
10/03   21h00 Fulham U23  vs Wolves U23                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
10/03   21h00 Spezia  vs Ternana                 
10/03   21h00 Venezia  vs Ascoli                 
10/03   21h00 Perugia  vs Foggia                 
10/03   21h00 Salernitana  vs Avellino                 
10/03   21h00 Novara  vs Brescia                 
10/03   21h00 Bari  vs Pro Vercelli                 
10/03   21h00 Cesena  vs Carpi                 
10/03   21h00 Cremonese  vs Cittadella                 
10/03   21h00 Empoli  vs Virtus Entella                 
10/03   21h00 Palermo  vs Frosinone                 
10/03   21h00 Pescara  vs Parma                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
10/03   20h30 Hoffenheim  vs Wolfsburg                 
10/03   20h30 Wer.Bremen  vs FC Koln                 
10/03   20h30 B.Dortmund  vs Ein.Frankfurt                 
10/03   20h30 Hannover 96  vs Augsburg                 
10/03   20h30 Hertha Berlin  vs Freiburg                 
10/03   20h30 B.Leverkusen  vs M.gladbach                 
10/03   20h30 Mainz  vs Schalke 04                 
10/03   20h30 Bayern Munich  vs Hamburger                 
10/03   20h30 Stuttgart  vs Leipzig                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
10/03   19h00 Sportfreunde Lotte  vs Fortuna Koln                 
10/03   19h00 Wurzburger  vs Osnabruck                 
10/03   19h00 Chemnitzer  vs Hallescher                 
10/03   19h00 Magdeburg  vs Aalen                 
10/03   19h00 Preussen Munster  vs CZ Jena                 
10/03   19h00 RW Erfurt  vs Karlsruher                 
10/03   19h00 Meppen  vs Unterhaching                 
10/03   19h00 Wer.Bremen II  vs Zwickau                 
10/03   19h00 Sonnenhof  vs Wehen                 
10/03   19h00 Hansa Rostock  vs Paderborn 07                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
11/03   01h00 Bordeaux  vs Angers                 
11/03   01h00 Dijon  vs Amiens                 
11/03   01h00 Guingamp  vs Nice                 
11/03   01h00 Lille  vs Montpellier                 
11/03   01h00 Lyon  vs Caen                 
11/03   01h00 Nantes  vs Troyes                 
11/03   01h00 PSG  vs Metz                 
11/03   01h00 Rennes  vs Saint Etienne                 
11/03   01h00 Strasbourg  vs Monaco                 
11/03   01h00 Toulouse  vs Marseille                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
10/03   22h00 Hamilton  vs Motherwell                 
10/03   22h00 Partick Thistle  vs Aberdeen                 
10/03   22h00 Dundee  vs St. Johnstone                 
10/03   22h00 Hibernian  vs Hearts                 
10/03   22h00 Kilmarnock  vs Ross County                 
10/03   22h00 Rangers  vs Celtic                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
10/03   22h00 Brechin City  vs Dundee Utd                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
10/03   22h00 Stranraer  vs Albion Rovers                 
10/03   22h00 East Fife  vs Airdrieonians                 
10/03   22h00 Queen's Park  vs Alloa Athletic                 
10/03   22h00 Arbroath  vs Forfar Athletic                 
10/03   22h00 Ayr Utd  vs Raith Rovers                 

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
10/03   22h00 Benfica B  vs Academica Coim                 
10/03   22h00 Vitoria Guimaraes B  vs Gil Vicente                 
10/03   22h00 Porto B  vs Academico Viseu                 
10/03   22h00 Nacional Madeira  vs Braga II                 
10/03   22h00 Famalicao  vs Real SC                 
10/03   22h00 UD Oliveirense  vs Varzim                 
10/03   22h00 Arouca  vs SC Covilha                 
10/03   22h00 Santa Clara  vs Sporting CP B                 
10/03   22h00 Leixoes  vs Cova Piedade                 
10/03   22h00 Penafiel  vs Uniao Madeira                 
Loading...

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
10/03   23h30 ADO Den Haag  vs NAC Breda                 
11/03   00h45 VVV Venlo  vs SBV Excelsior                 
11/03   00h45 Willem II  vs PSV Eindhoven                 
11/03   01h45 Roda JC  vs Sparta Rotterdam                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
10/03   19h00 Tom Tomsk  vs Dynamo St.Peters                 
10/03   19h00 Krylya Sovetov  vs Tyumen                 
10/03   19h00 Luch Energiya  vs FK Orenburg                 
10/03   19h00 Zenit B  vs Yenisey                 
10/03   19h00 Khimki  vs Shinnik Yaroslavl                 
10/03   19h00 Kuban  vs FK Tambov                 
10/03   19h00 Olimpiets NV  vs Sibir                 
10/03   19h00 Avangard Kursk  vs Volgar Astrachan                 
10/03   19h00 Fakel  vs Baltika                 
10/03   19h00 Rotor Volgograd  vs Spartak Moscow B                 

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
10/03   17h00 Amkar Perm U21  vs Arsenal Tula U21                 
10/03   17h00 Rostov U21  vs Zenit U21                 
10/03   17h00 Akhmat Gr. U21  vs CSKA Mos. U21                 
10/03   17h00 Din. Moscow U21  vs Krasnodar U21                 
10/03   17h00 Spartak Mos. U21  vs SKA-Energia Youth                 
10/03   17h00 Ural U21  vs Lok. Moscow U21                 
10/03   17h00 Ufa U21  vs Anzhi U21                 
10/03   17h00 FK Tosno Youth  vs Rubin Kazan U21                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
10/03   19h00 Skenderbeu  vs Luftetari Gjiro.                 
10/03   19h00 Skenderbeu  vs Lushnja                 
10/03   19h00 Kukesi  vs Teuta Durres                 
10/03   19h00 Kukesi  vs Vllaznia Shkoder                 
10/03   19h00 Lushnja  vs Teuta Durres                 
10/03   19h00 Partizani Tirana  vs Flamurtari Vlore                 
10/03   19h00 Partizani Tirana  vs Luftetari Gjiro.                 
10/03   19h00 KF Kamza  vs Vllaznia Shkoder                 
10/03   19h00 KF Laci  vs Flamurtari Vlore                 
10/03   19h00 KF Laci  vs KF Kamza                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
10/03   19h00 Gandzasar  vs Pyunik                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
10/03   20h00 Inter Baku  vs Neftchi Baku                 
10/03   20h00 Kapaz  vs Gabala FC                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
10/03   23h00 Sandecja  vs Piast Gliwice                 
10/03   23h00 Wisla Krakow  vs Slask Wroclaw                 
10/03   23h00 Wisla Plock  vs Korona Kielce                 
10/03   23h00 Gornik Zabrze  vs Zaglebie Lubin                 
10/03   23h00 Lech Poznan  vs Jagiellonia                 
10/03   23h00 Lechia GD  vs Legia Wars.                 
10/03   23h00 Arka Gdynia  vs Nieciecza                 
10/03   23h00 Pogon Szczecin  vs Cracovia Krakow                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
10/03   22h00 Podbeskidzie  vs Chojniczanka                 
10/03   22h00 Katowice  vs Rakow Czestochowa                 
10/03   22h00 Stomil Olsztyn  vs Ruch Chorzow                 
10/03   22h00 Odra Opole  vs Puszcza Nie.                 
10/03   22h00 Wigry Suwalki  vs Pogon Siedlce                 
10/03   22h00 Bytovia  vs GKS Tychy                 
10/03   22h00 Chrobry Glogow  vs Olimpia Grudz.                 
10/03   22h00 Stal Mielec  vs Gornik Leczna                 
10/03   22h00 Zaglebie Sosno  vs Miedz Legnica                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
10/03   21h00 Ludogorets  vs Cherno More                 
10/03   21h00 Lok. Plovdiv  vs Beroe                 
10/03   21h00 Vitosha Bistritsa  vs Septemvri Sofia                 
10/03   21h00 Dunav Ruse  vs Slavia Sofia                 
10/03   21h00 Pirin Blagoevgrad  vs Cska Sofia                 
10/03   21h00 Vereya  vs Botev Plovdiv                 
10/03   21h00 Levski Sofia  vs Etar Veliko Tarnovo                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
10/03   22h00 Ballinamallard  vs Ards                 
10/03   22h00 Ballymena Utd  vs Coleraine                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
11/03   01h30 KSC Lokeren  vs Zulte-Waregem                 
11/03   01h30 Sint Truiden  vs Club Brugge                 
11/03   01h30 KV Mechelen  vs Waasland-Beveren                 
11/03   01h30 Oostende  vs Standard Liege                 
11/03   01h30 Genk  vs Gent                 
11/03   01h30 Kortrijk  vs Charleroi                 
11/03   01h30 Eupen  vs Mouscron Peruwelz                 
11/03   01h30 Anderlecht  vs Antwerpen                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
10/03   22h00 Lok. Zagreb  vs Dinamo Zagreb                 
10/03   22h00 Inter Zapresic  vs HNK Rijeka                 
10/03   22h00 Hajduk Split  vs Istra 1961                 
10/03   22h00 Slaven Belupo  vs Rudeš Zagreb                 
10/03   22h00 Cibalia Vinkovci  vs NK Osijek                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
10/03   23h00 Videoton  vs Diosgyori                 
10/03   23h00 Mezokovesd-Zsory  vs Haladas                 
10/03   23h00 Vasas Budapest  vs Budapest Honved                 
10/03   23h00 Ferencvaros  vs Balmazujvaros                 
10/03   23h00 Paksi  vs Puskas Akademia                 
10/03   23h00 Debreceni  vs Ujpest                 

U20 Hy Lạp

(FB GREU20 gửi 8785)
10/03   16h00 PAOK U20  vs AEK Athens U20                 
10/03   16h00 Xanthi U20  vs Panetolikos U20                 
10/03   16h00 Panionios U20  vs Atromitos U20                 
10/03   16h00 Pas Giannina U20  vs Apollon Smirnis U20                 
10/03   16h00 Platanias U20  vs Olympiakos U20                 
10/03   16h00 Panathinaikos U20  vs Asteras Tripolis U20                 
10/03   16h00 Larissa U20  vs Kerkyra U20                 
10/03   16h00 Lamia U20  vs Levadiakos U20                 

Liên Đoàn Iceland

(FB ICELC gửi 8785)
10/03   19h00 Keflavik  vs Haukar                 
10/03   19h00 Stjarnan  vs Vik. Olafsvik                 
10/03   21h00 UMF Njardvik  vs Vestmannaeyjar                 
10/03   21h00 HK Kopavogur  vs Thor Akureyri                 
10/03   22h15 Fylkir  vs UMF Selfoss                 
11/03   00h15 Fjolnir  vs Leiknir Rey.                 
11/03   02h00 Magni Grenivik  vs Trottur Rey.                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
10/03   23h00 Hapoel Acre  vs HIK Shmona                 
10/03   23h00 Hap. Beer Sheva  vs Bnei Sakhnin                 
10/03   23h00 Hapoel Haifa  vs Ashdod                 
10/03   23h00 Hapoel Raanana  vs Beitar Jerusalem                 
10/03   23h00 Hapoel Ashkelon  vs Maccabi Haifa                 
10/03   23h00 Bnei Yehuda  vs Maccabi Netanya                 
10/03   23h00 Maccabi TA  vs Maccabi P.Tikva                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
10/03   19h00 Senglea Athletic  vs Floriana                 
10/03   19h00 Sliema Wanderers  vs St. Andrews                 
10/03   21h00 Birkirkara  vs Balzan                 
10/03   21h00 Naxxar Lions  vs Hamrun Spartans                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
10/03   23h00 Decic Tuzi  vs OFK Petrovac                 
10/03   23h00 Iskra Danilo  vs Zeta                 
10/03   23h00 FK Kom  vs Grbalj                 
10/03   23h00 Sutjeska  vs FK Mladost                 
10/03   23h00 Buducnost  vs Rudar                 

Cúp Phần Lan

(FB FINC gửi 8785)
10/03   19h00 KTP Kotka  vs PEPO                 
10/03   19h00 Grankulla IFK  vs Viikingit                 
10/03   19h00 Honka  vs Gnistan                 
10/03   19h00 KuPS  vs RoPS Rovaniemi                 
10/03   19h00 TPS Turku  vs EIF Ekenas                 
10/03   19h00 PS Kemi  vs AC Oulu                 
10/03   19h00 Jyvaskyla JK  vs Haka                 
10/03   20h00 AC Kajaani  vs MuSa Pori                 
10/03   20h00 Honka  vs Helsinki                 
10/03   22h00 Honka 2  vs Inter Turku                 

VĐQG Serbia

(FB SRBA gửi 8785)
10/03   22h00 FK Rad  vs Javor Ivanjica                 
10/03   22h00 Cukaricki  vs Partizan                 
10/03   22h00 Radnicki Nis  vs Spartak Subotica                 
10/03   22h00 Mladost Lucani  vs Vojvodina                 
10/03   22h00 Radnik Surdulica  vs Borac                 
10/03   22h00 Backa  vs Macva Sabac                 
10/03   22h00 FK Zemun  vs FK Vozdovac                 
10/03   22h00 Crvena Zvezda  vs Napredak                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
10/03   22h00 Jablonec  vs Banik Ostrava                 
10/03   22h00 Slavia Praha  vs Sigma Olomouc                 
10/03   22h00 Slovacko  vs Bohemians 1905                 
10/03   22h00 Vik.Plzen  vs Slovan Liberec                 
10/03   22h00 Brno  vs Mlada Boleslav                 
10/03   22h00 Dukla Praha  vs Jihlava                 
10/03   22h00 MFk Karvina  vs Sparta Praha                 
10/03   22h00 Teplice  vs Zlin                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
10/03   20h00 Hradec Kralove  vs C. Budejovice                 
10/03   20h00 Varnsdorf  vs Sellier&Bellot Vlasim                 
10/03   20h00 Frydek Mistek  vs Znojmo                 
10/03   20h00 MFK Vitkovice  vs Vik.Zizkov                 
10/03   20h00 Olympia H.Kralove  vs Fotbal Trinec                 
10/03   20h00 Usti & Labem  vs Pardubice                 
10/03   20h00 Pribram  vs Taborsko                 
10/03   20h00 Banik Sokolov  vs Opava                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
10/03   21h00 Luzern  vs Basel                 
10/03   21h00 Sion  vs Thun                 
10/03   21h00 Lausanne Sports  vs St. Gallen                 
10/03   21h00 Young Boys  vs Grasshoppers                 
10/03   21h00 Zurich  vs Lugano                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
10/03   21h30 Connah's QN  vs Cefn Druids AFC                 
10/03   21h30 Newtown AFC  vs Aberystwyth                 
11/03   02h00 Cardiff Metropolitan  vs The New Saints                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
11/03   00h30 Austria Wien  vs St.Polten                 
11/03   00h30 SCR Altach  vs Rapid Wien                 
11/03   00h30 Admira  vs Sturm Graz                 
11/03   00h30 Wolfsberger AC  vs Lask                 
11/03   00h30 Mattersburg  vs RB Salzburg                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
10/03   18h00 Perth Glory  vs Central Coast                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
10/03   14h00 UQ FC  vs Mount Gravatt                 
10/03   14h30 Virginia Utd  vs Taringa Rovers                 
10/03   15h00 Acacia Ridge  vs North Pine                 
10/03   15h30 Grange Thistle  vs The Gap                 

Aus FB West Premier

(FB AUSFWP gửi 8785)
10/03   14h00 Sorrento  vs Forrestfield Utd                 
10/03   14h00 ECU Joondalup  vs Subiaco AFC                 
10/03   16h00 Stirling Lions  vs Bayswater City                 

Aus Queensland

(FB AUSQSL gửi 8785)
10/03   15h00 Queensland Lion  vs Western Pride                 
10/03   15h30 Brisbane City  vs Brisbane Roar U21                 
10/03   16h00 Gold Coast Utd  vs Olympic FC QLD                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
10/03   11h30 West Adelaide  vs Metro Stars                 
10/03   15h30 Campbelltown City  vs SA Panthers                 
10/03   15h30 Adelaide Olympic  vs Adelaide Comets                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
10/03   11h00 Northcote City  vs Melb. Knights                 
10/03   15h00 Heidelberg Utd  vs Dandenong Th.                 
10/03   16h00 Hume City  vs Avondale Heights                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
10/03   11h00 Kawasaki Fro.  vs Gamba Osaka                 
10/03   11h00 Yokohama FM  vs Sagan Tosu                 
10/03   12h00 Vegalta Sendai  vs Vissel Kobe                 
10/03   12h00 V-Varen Nagasaki  vs Urawa Red                 
10/03   13h00 Kashima Antlers  vs Sanf Hiroshima                 
10/03   13h00 Kashiwa Reysol  vs Cerezo Osaka                 
10/03   13h00 Jubilo Iwata  vs FC Tokyo                 
10/03   17h00 Consa. Sapporo  vs Shimizu S-Pulse                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
10/03   14h00 Omiya Ardija  vs Tokushima Vortis                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
10/03   13h30 Southern District  vs Lee Man FC                 

Malay Super League

(FB MASL gửi 8785)
10/03   15h45 Terengganu  vs Darul Takzim                 
10/03   15h45 Pahang  vs Negeri Sembilan                 
10/03   20h00 Kuala Lumpur FA  vs Kedah FA                 

Malay Premier League

(FB MAPL gửi 8785)
10/03   15h45 UKM FC  vs Terengganu II                 
10/03   20h00 UiTM FC  vs Felcra FC                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
11/03   08h00 Canterbury  vs Team Wellington                 
11/03   08h00 Wellington Phoenix (R)  vs Tasman United                 
11/03   08h00 Waitakare Utd  vs Hawke's Bay                 
11/03   10h35 Auckland City  vs Eastern Suburbs (NZL)                 

VĐQG Thái Lan

(FB THA gửi 8785)
10/03   17h45 Siam Navy  vs Suphanburi                 
10/03   18h00 Chonburi  vs Bangkok Glass                 
10/03   19h00 Bangkok Utd  vs Buriram Utd                 
10/03   20h00 Air Force Avia  vs Pattaya Utd                 

Brazil Paranaense

(FB BRAPR gửi 8785)
11/03   02h00 Atletico/PR  vs Rio Branco/PR                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
10/03   22h00 Coquimbo Unido  vs Barnechea                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
11/03   03h00 Independiente F.B.C.  vs Deportivo Santani                 
11/03   03h00 Deportivo Capiata  vs 3 de Febrero                 
11/03   03h00 General Diaz  vs Guarani CA                 
11/03   03h00 Sportivo Luqueno  vs Nacional                 
11/03   03h00 Olimpia Asuncion  vs Cerro Porteno                 
11/03   03h00 Libertad  vs Sol de America                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
11/03   02h30 CA Progreso  vs Cerro Montevideo                 
11/03   02h30 Nacional Montevideo  vs Defensor SC                 
11/03   02h30 Rampla Juniors  vs CA River Plate (URU)                 
11/03   02h30 Atenas San Carlos  vs El Tanque Sisley                 
11/03   02h30 Danubio  vs Liverpool P. (URU)                 
11/03   02h30 CA Torque  vs Wanderers                 
11/03   02h30 CA Penarol  vs Boston River                 
11/03   02h30 CA Fenix  vs Racing Club Mdeo                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
11/03   08h00 Tigres UANL  vs Club Tijuana                 
11/03   10h00 Club America  vs Club Leon                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
10/03   11h00 Murcielagos  vs Oaxaca                 
11/03   06h00 Zacatepec  vs Dorados                 
11/03   08h00 Celaya  vs Mineros de Zac.                 
11/03   08h00 Tapachula  vs Leones Negros UdeG