|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
08/12   19h30 Bournemouth  vs Liverpool                 
08/12   22h00 Arsenal  vs Huddersfield                 
08/12   22h00 Burnley  vs Brighton                 
08/12   22h00 Cardiff City  vs Southampton                 
08/12   22h00 Man Utd  vs Fulham                 
08/12   22h00 West Ham Utd  vs Crystal Palace                 
09/12   00h30 Chelsea  vs Man City                 
09/12   02h45 Leicester City  vs Tottenham                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
08/12   22h00 Nottingham Forest  vs Preston North End                 
08/12   22h00 Birmingham  vs Bristol City                 
08/12   22h00 Brentford  vs Swansea City                 
08/12   22h00 Leeds Utd  vs QPR                 
08/12   22h00 Middlesbrough  vs Blackburn Rovers                 
08/12   22h00 Millwall  vs Hull City                 
08/12   22h00 Norwich  vs Bolton                 
08/12   22h00 Sheffield Wed.  vs Rotherham Utd                 
08/12   22h00 Stoke City  vs Ipswich                 
08/12   22h00 Wigan  vs Derby County                 
09/12   00h30 Reading  vs Sheffield Utd                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
08/12   21h00 Peterborough Utd  vs Oxford Utd                 
08/12   21h00 Accrington  vs Sunderland                 
08/12   21h00 Blackpool  vs Charlton Athletic                 
08/12   21h00 Bristol Rovers  vs Doncaster Rovers                 
08/12   21h00 Wycombe  vs Barnsley                 
08/12   21h00 Wimbledon  vs Rochdale                 
08/12   21h00 Burton Albion  vs Shrewsbury                 
08/12   21h00 Luton Town  vs Fleetwood Town                 
08/12   21h00 Plymouth Argyle  vs Bradford City                 
08/12   21h00 Portsmouth  vs Southend                 
08/12   21h00 Scunthorpe Utd  vs Gillingham                 
08/12   21h00 Walsall  vs Coventry                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
08/12   21h00 Tranmere Rovers  vs Cambridge Utd                 
08/12   21h00 Bury  vs Exeter City                 
08/12   21h00 Swindon  vs Newport                 
08/12   21h00 Morecambe  vs Port Vale                 
08/12   21h00 Milton Keynes Dons  vs Carlisle                 
08/12   21h00 Crawley Town  vs Northampton                 
08/12   21h00 Crewe Alexandra  vs Oldham                 
08/12   21h00 Cheltenham  vs Grimsby                 
08/12   21h00 Colchester Utd  vs Macclesfield                 
08/12   21h00 Mansfield  vs Notts County                 
08/12   21h00 Stevenage  vs Lincoln                 

U23 Anh

(FB ANHU23 gửi 8785)
08/12   19h00 Fulham U23  vs Stoke City U23                 
Loading...

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
08/12   19h00 Atletico Madrid  vs Alaves                 
08/12   22h15 Valencia  vs Sevilla                 
09/12   00h30 Villarreal  vs Celta Vigo                 
09/12   02h45 Espanyol  vs Barcelona                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
08/12   19h00 Deportivo  vs Numancia                 
08/12   22h00 Gimnastic  vs Granada                 
09/12   00h00 Albacete  vs Osasuna                 
09/12   00h00 Mallorca  vs Malaga                 
09/12   02h00 Real Oviedo  vs Almeria                 

VĐQG Italia

(FB ITAA gửi 8785)
08/12   21h00 Napoli  vs Frosinone                 
09/12   00h00 Cagliari  vs Roma                 
09/12   02h30 Lazio  vs Sampdoria                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
08/12   18h30 Padova  vs Palermo                 
08/12   21h00 Spezia  vs Cosenza                 
08/12   21h00 Venezia  vs Ascoli                 
08/12   21h00 Lecce  vs Perugia                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
08/12   21h30 Freiburg  vs Leipzig                 
08/12   21h30 B.Leverkusen  vs Augsburg                 
08/12   21h30 Bayern Munich  vs Nurnberg                 
08/12   21h30 Schalke 04  vs B.Dortmund                 
08/12   21h30 Wolfsburg  vs Hoffenheim                 
09/12   00h30 Hertha Berlin  vs Ein.Frankfurt                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
08/12   19h00 Darmstadt  vs Ingolstadt                 
08/12   19h00 Heidenheim  vs Duisburg                 
08/12   19h00 Greuther Furth  vs Erzgebirge Aue                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
08/12   19h00 Fortuna Koln  vs Munchen 1860                 
08/12   19h00 Sportfreunde Lotte  vs Unterhaching                 
08/12   19h00 CZ Jena  vs Meppen                 
08/12   19h00 Zwickau  vs Sonnenhof                 
08/12   19h00 Uerdingen  vs Hansa Rostock                 
08/12   19h00 Aalen  vs E.Cottbus                 
08/12   19h00 Ein.Braunschweig  vs Hallescher                 
08/12   19h00 Kaiserslautern  vs Wurzburger                 
08/12   19h00 Karlsruher  vs Preussen Munster                 
08/12   19h00 Osnabruck  vs Wehen                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
08/12   18h00 Hamburger II  vs Holstein Kiel II                 
08/12   18h30 Weiche Flensburg  vs Germania Egestorf                 
08/12   21h00 SSV Jeddeloh  vs St. Pauli II                 

Hạng 4 Đức - Miền Nam

(FB DUC4N gửi 8785)
08/12   19h00 Hoffenheim II  vs TSG Balingen                 
08/12   19h00 SSV Ulm  vs Pirmasens                 
08/12   19h00 Freiburg II  vs Stadtallendorf                 
08/12   19h00 Mainz II  vs Offenbach                 
08/12   19h00 Astoria Walldorf  vs Wormatia Worms                 
08/12   19h00 Elversberg II  vs Homburg                 
08/12   19h00 Hessen Kassel  vs Waldhof Man.                 
08/12   19h00 FSV Frankfurt  vs TSV Steinbach                 
08/12   19h00 Saarbrucken  vs Stuttgart II                 

Hạng 4 Đức - Miền Tây

(FB DUC4T gửi 8785)
08/12   19h00 B.Dortmund II  vs Wattenscheid                 
08/12   19h00 Vik.Koln  vs Bonner SC                 
08/12   19h00 M.gladbach II  vs Wiedenbruck                 
08/12   19h00 SV Straelen  vs Fort.Dusseldorf II                 
08/12   19h00 Herkenrath  vs FC Koln II                 
08/12   19h00 Lippstadt  vs Wuppertaler                 
08/12   19h00 Verl  vs Rodinghausen                 
08/12   19h00 A.Aachen  vs Oberhausen                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
08/12   22h00 PSG  vs Montpellier                 
09/12   02h00 Nimes  vs Nantes                 
09/12   02h00 Angers  vs Bordeaux                 
09/12   02h00 Guingamp  vs Amiens                 
09/12   02h00 Rennes  vs Dijon                 
09/12   02h00 Toulouse  vs Lyon                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
08/12   21h00 Hamilton  vs Hibernian                 
08/12   21h00 Dundee  vs Rangers                 
08/12   21h00 Aberdeen  vs St. Johnstone                 
08/12   21h00 Celtic  vs Kilmarnock                 
08/12   21h00 Hearts  vs Motherwell                 
08/12   21h00 Livingston  vs St. Mirren                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
08/12   21h00 Greenock Morton  vs Dundee Utd                 
08/12   21h00 Ross County  vs Queen of South                 
08/12   21h00 Partick Thistle  vs Dunfermline                 
08/12   21h00 Ayr Utd  vs Inverness C.T.                 
08/12   21h00 Falkirk  vs Alloa Athletic                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
08/12   21h00 Forfar Athletic  vs Arbroath                 
08/12   21h00 East Fife  vs Stranraer                 
08/12   21h00 Brechin City  vs Stenhousemuir                 
08/12   21h00 Dumbarton  vs Airdrieonians                 
08/12   21h00 Montrose  vs Raith Rovers                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
08/12   23h30 PSV Eindhoven  vs SBV Excelsior                 
08/12   23h30 Willem II  vs Heerenveen                 
09/12   01h45 Zwolle  vs Ajax                 
09/12   01h45 ADO Den Haag  vs De Graafschap                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
08/12   23h00 Zaglebie Lubin  vs Piast Gliwice                 
08/12   23h00 Wisla Krakow  vs Jagiellonia                 
08/12   23h00 Korona Kielce  vs Wisla Plock                 
08/12   23h00 Gornik Zabrze  vs Miedz Legnica                 
08/12   23h00 Lech Poznan  vs Slask Wroclaw                 
08/12   23h00 Lechia GD  vs Legia Wars.                 
08/12   23h00 Arka Gdynia  vs Cracovia Krakow                 
08/12   23h00 Pogon Szczecin  vs Zaglebie Sosno                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
08/12   21h00 Ludogorets  vs Slavia Sofia                 
08/12   21h00 Botev Vratsa  vs Beroe                 
08/12   21h00 Cherno More  vs Lok. Plovdiv                 
08/12   21h00 Vereya  vs Cska Sofia                 
08/12   21h00 Septemvri Sofia  vs Dunav Ruse                 
08/12   21h00 Botev Plovdiv  vs Vitosha Bistritsa                 
08/12   21h00 Levski Sofia  vs Etar                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
08/12   21h00 Cliftonville  vs Glenavon                 
08/12   21h00 Linfield  vs Crusaders Belfast                 
08/12   21h00 Coleraine  vs Ards                 
08/12   21h00 Dungannon Swi.  vs Newry City                 
08/12   21h00 Institute  vs Glentoran                 
08/12   21h00 Warrenpoint Town  vs Ballymena Utd                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
08/12   22h00 Inter Zapresic  vs Dinamo Zagreb                 
08/12   22h00 HNK Rijeka  vs Lok. Zagreb                 
08/12   22h00 HNK Gorica  vs NK Osijek                 
08/12   22h00 Rudeš Zagreb  vs Slaven Belupo                 
08/12   22h00 Hajduk Split  vs Istra 1961                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
08/12   22h00 Diosgyori  vs Varda SE                 
08/12   22h00 MTK Budapest  vs Haladas                 
08/12   22h00 Ujpest  vs Videoton                 
08/12   22h00 Puskas Akademia  vs Paksi                 
08/12   22h00 Ferencvaros  vs Mezokovesd-Zsory                 
08/12   22h00 Debreceni  vs Budapest Honved                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
08/12   23h00 Ashdod  vs Maccabi P.Tikva                 
08/12   23h00 Hap. Beer Sheva  vs Bnei Sakhnin                 
08/12   23h00 Hapoel Raanana  vs Hapoel Haifa                 
08/12   23h00 Maccabi Haifa  vs HIK Shmona                 
08/12   23h00 Bnei Yehuda  vs Maccabi TA                 
08/12   23h00 Hapoel Tel Aviv  vs Beitar Jerusalem                 
08/12   23h00 Maccabi Netanya  vs Hapoel Hadera                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
08/12   20h00 Hamrun Spartans  vs Pieta Hotspurs                 
08/12   20h00 St. Andrews  vs Floriana                 
08/12   22h00 Sliema Wanderers  vs Balzan                 
08/12   22h15 Tarxien Rainbows  vs Valletta                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
08/12   22h00 CSMS Iasi  vs Dunarea Calarasi                 
08/12   22h00 CS Univ Craiova  vs Voluntari                 
08/12   22h00 Sepsi OSK  vs Botosani                 
08/12   22h00 Hermannstadt  vs Dinamo Bucuresti                 
08/12   22h00 CFR Cluj  vs Gaz Metan Medias                 
08/12   22h00 Astra Giurgiu  vs Concordia Chiajna                 
08/12   22h00 Steaua Bucuresti  vs Viitorul C.                 

VĐQG Slovakia

(FB SVKA gửi 8785)
08/12   19h00 Spartak Trnava  vs Trencin                 
08/12   19h00 Sered  vs Dunajska Stred                 
08/12   19h00 Slo. Bratislava  vs MSK Zilina                 
08/12   19h00 Sport Podbrezova  vs Zemplin Michalovce                 
08/12   19h00 Zlate Moravce  vs Nitra                 
08/12   19h00 Senica  vs Ruzomberok                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
08/12   22h00 Banik Ostrava  vs Bohemians 1905                 
08/12   22h00 Slavia Praha  vs Mlada Boleslav                 
08/12   22h00 Zlin  vs Vik.Plzen                 
08/12   22h00 Sigma Olomouc  vs Slovacko                 
08/12   22h00 Dukla Praha  vs Pribram                 
08/12   22h00 MFk Karvina  vs Jablonec                 
08/12   22h00 Sparta Praha  vs Teplice                 
08/12   22h00 Slovan Liberec  vs Opava                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
08/12   20h00 EN Paralimni  vs Apollon Limassol                 
08/12   20h00 AEL Limassol  vs Ermis Aradippou                 
08/12   20h00 Pafos FC  vs AEK Larnaka                 
08/12   20h00 Alki Oroklini  vs Omonia Nicosia                 
08/12   20h00 Anorthosis  vs Doxa Katokopia                 
08/12   20h00 Apoel FC  vs Nea Salamina                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
09/12   01h00 Grasshoppers  vs Luzern                 
09/12   01h00 St. Gallen  vs Neuchatel Xamax                 
09/12   01h00 Lugano  vs Sion                 
09/12   01h00 Basel  vs Zurich                 
09/12   01h00 Young Boys  vs Thun                 

VĐQG Ukraina

(FB UKRA gửi 8785)
08/12   21h00 PFK Aleksandriya  vs FC Lviv                 
08/12   21h00 Olimpik Donetsk  vs Desna Chernigiv                 
08/12   21h00 Karpaty Lviv  vs Dinamo Kiev                 
08/12   21h00 Chernomorets  vs Vorskla                 
08/12   21h00 FC Mariupol  vs Shakhtar Donetsk                 
08/12   21h00 Zorya  vs Arsenal Kiev                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
08/12   22h00 Hartberg  vs Wacker Innsbruck                 
08/12   22h00 St.Polten  vs SCR Altach                 
08/12   22h00 Admira  vs RB Salzburg                 
08/12   22h00 Wolfsberger AC  vs Lask                 
08/12   22h00 Mattersburg  vs Austria Wien                 
08/12   22h00 Rapid Wien  vs Sturm Graz                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
08/12   12h35 Sydney FC  vs Wellington Phoenix                 
08/12   14h50 Melb. Victory  vs Adelaide Utd                 
08/12   17h00 Perth Glory  vs Melbourne City                 

Nữ Australia

(FB AUSW gửi 8785)
09/12   09h30 Newcastle Jets Nữ  vs Melbourne City Nữ                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
08/12   18h05 Al Hilal  vs Al Nasr (KSA)                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
08/12   12h30 Guangzhou R&F U19  vs Southern District                 
08/12   12h30 Tai Po  vs Lee Man FC                 
08/12   15h30 Eastern AA  vs Pegasus                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
08/12   14h30 Persija Jakarta  vs Mitra Kukar                 
08/12   14h30 Persebaya Surabaya  vs PSIS Semarang                 
08/12   14h30 Persipura  vs Perseru Serui                 

VĐQG Kuwait

(FB KUWA gửi 8785)
08/12   21h50 Al Nasr (KUW)  vs Tadamon (KUW)                 
08/12   21h50 Salmiya  vs Al Quadisiya                 
08/12   21h50 Al Shabab (KUW)  vs Fahaheel                 
08/12   21h50 Al Kuwait  vs Al Jahra                 
08/12   21h50 Al Arabi (KUW)  vs Kazma                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
09/12   08h00 Hawke's Bay  vs Southern Utd                 
09/12   09h00 Canterbury  vs Waitakare Utd                 
09/12   09h00 Wanderers SC  vs Wellington Phoenix (R)                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
09/12   01h00 Instituto  vs Quilmes                 
09/12   01h00 Ramon Santamarina  vs Sarmiento Junin                 
09/12   01h00 CA Platense  vs Los Andes                 
09/12   01h00 Temperley  vs Ind.Rivadavia                 
09/12   01h00 Gim.Mendoza  vs Atletico Rafaela                 
09/12   01h00 Villa Dalmine  vs Olimpo                 
09/12   01h00 Almagro  vs C. Cordoba SdE                 
09/12   01h00 Def.Belgrano  vs Ferro Carril Oeste                 
09/12   01h00 CA Mitre Salta  vs Deportivo Moron                 
09/12   01h00 Agropecuario AAC  vs Guillermo                 
09/12   01h00 Arsenal Sarandi  vs Nueva Chicago                 
09/12   01h00 Gimnasia Jujuy  vs Brown de Adrogue                 
Loading...