|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

U23 Anh

(FB ANHU23 gửi 8785)
09/12   19h00 Liverpool U23  vs Arsenal U23                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
09/12   22h00 Leganes  vs Getafe                 
09/12   22h00 Huesca  vs Real Madrid                 
09/12   22h00 Atletico Madrid  vs Alaves                 
09/12   22h00 Real Betis  vs Rayo Vallecano                 
09/12   22h00 Athletic Bilbao  vs Girona                 
09/12   22h00 Eibar  vs Levante                 
09/12   22h00 Espanyol  vs Barcelona                 
09/12   22h00 Real Sociedad  vs Valladolid                 
09/12   22h00 Valencia  vs Sevilla                 
09/12   22h00 Villarreal  vs Celta Vigo                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
09/12   22h00 Lugo  vs Las Palmas                 
09/12   22h00 Real Oviedo  vs Almeria                 
09/12   22h00 Albacete  vs Osasuna                 
09/12   22h00 Cadiz  vs Rayo Majada.                 
09/12   22h00 Deportivo  vs Numancia                 
09/12   22h00 Elche  vs Sporting Gijon                 
09/12   22h00 Alcorcon  vs Reus Deportiu                 
09/12   22h00 Mallorca  vs Malaga                 
09/12   22h00 Gimnastic  vs Granada                 
09/12   22h00 Tenerife  vs Extremadura UD                 
09/12   22h00 Zaragoza  vs Cordoba                 

Hạng 3 Tây Ban Nha

(FB TBN3 gửi 8785)
09/12   22h00 Barakaldo  vs Gim. Torrelavega                 
09/12   22h00 Badalona  vs Barcelona B                 
09/12   22h00 Linense  vs Recreativo Huelva                 
09/12   22h00 Lleida Esportiu  vs Conquense                 
09/12   22h00 Salamanca  vs Deportivo B                 
09/12   22h00 Pontevedra  vs Union Adarve                 
09/12   22h00 Sporting Gijon B  vs Athletic Bilbao B                 
09/12   22h00 Atletico Madrid B  vs Coruxo                 
09/12   22h00 Real Sociedad B  vs CD Vitoria (ESP)                 
09/12   22h00 Izarra  vs Gernika                 
09/12   22h00 Levante B  vs Ontinyent                 
09/12   22h00 Valencia B  vs Atl. Baleares                 
09/12   22h00 Almeria B  vs Murcia                 
09/12   22h00 UCAM Murcia  vs Ejido                 
09/12   22h00 Celta Vigo II  vs Fuenlabrada                 
09/12   22h00 Cultural Leonesa  vs Guijuelo                 
09/12   22h00 Las Palmas Atl.  vs RD Bouzas                 
09/12   22h00 Granada II  vs Talavera                 
09/12   22h00 Union Langreo  vs Tudelano                 
09/12   22h00 Valladolid II  vs Burgos CF                 
09/12   22h00 Cornella  vs Villarreal B                 
09/12   22h00 Cartagena  vs San Fernando                 
09/12   22h00 Jumilla  vs Ibiza-Eivissa                 
09/12   22h00 Ebro  vs UE Olot                 
09/12   22h00 CD Calahorra  vs Real Union                 
09/12   22h00 Navalcarnero  vs CF Salmantino                 
09/12   22h00 SCD Durango  vs Amorebieta                 
09/12   22h00 Arenas de Guecho  vs Real Oviedo B                 
09/12   22h00 Inter de Madrid  vs SD Ponferradina                 
09/12   22h00 Sevilla B  vs Atl. Sanluqueno                 
09/12   22h00 UD Melilla  vs Villanovense                 
09/12   22h00 Don Benito  vs Marbella                 
09/12   22h00 Mirandes  vs UD Logrones                 
09/12   22h00 Teruel  vs Espanyol B                 
09/12   22h00 Alcoyano  vs Ejea                 
09/12   22h00 Castellon  vs Sabadell                 
09/12   22h00 Hercules CF  vs Peralada                 
09/12   22h00 Malaga B  vs Badajoz                 
09/12   22h00 Racing Santander  vs Leioa                 
09/12   22h00 Real Madrid B  vs S.S. Reyes                 

VĐQG Italia

(FB ITAA gửi 8785)
09/12   18h30 Sassuolo  vs Fiorentina                 
09/12   21h00 Empoli  vs Bologna                 
09/12   21h00 Parma  vs Chievo                 
09/12   21h00 Udinese  vs Atalanta                 
10/12   00h00 Genoa  vs SPAL 1907                 
10/12   02h30 AC Milan  vs Torino                 
Loading...

Hạng 3 Italia

(FB ITA3 gửi 8785)
09/12   19h30 Trapani  vs Juve Stabia                 
09/12   19h30 Cavese  vs Potenza SC                 
09/12   19h30 Casertana  vs SS Monopoli                 
09/12   19h30 Matera  vs Rende                 
09/12   19h30 Vibonese  vs Siracusa                 
09/12   19h30 Virtus Francavilla  vs Catanzaro                 
09/12   19h30 Sicula Leonzio  vs Reggina                 
09/12   19h30 AS Bisceglie  vs Catania                 
09/12   19h30 FC Rieti  vs Paganese                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
09/12   21h30 Mainz  vs Hannover 96                 
10/12   00h00 M.gladbach  vs Stuttgart                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
09/12   18h30 Darmstadt  vs Ingolstadt                 
09/12   18h30 Jahn Regensburg  vs FC Koln                 
09/12   18h30 Magdeburg  vs Union Berlin                 
09/12   18h30 Heidenheim  vs Duisburg                 
09/12   18h30 A.Bielefeld  vs Sandhausen                 
09/12   18h30 Bochum  vs St. Pauli                 
09/12   18h30 Dynamo Dresden  vs Holstein Kiel                 
09/12   18h30 Greuther Furth  vs Erzgebirge Aue                 
09/12   18h30 Hamburger  vs Paderborn 07                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
09/12   19h00 Havelse  vs VfL Oldenburg                 
09/12   19h00 Ein. Norderstedt  vs Wolfsburg II                 
09/12   19h00 USI Lupo-Martini  vs Lubeck                 
09/12   19h00 Oldenburg 1987  vs Hannover II                 
09/12   19h00 Hansa Luneburg  vs Wer.Bremen II                 
09/12   20h00 Drochtersen/Assel  vs Rehden                 

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

(FB DUC4DB gửi 8785)
09/12   18h30 Auerbach  vs RW Erfurt                 
09/12   18h30 Ger.Halberstadt  vs BFC Dynamo                 
09/12   18h30 Optik Rathenow  vs Meuselwitz                 
09/12   18h30 Chemnitzer  vs Babelsberg                 
09/12   18h30 Wacker Nordhausen  vs Oberlausitz                 
09/12   18h30 Budissa Bautzen  vs Bischofswerdaer                 
09/12   18h30 Lok.Leipzig  vs BFC Viktoria 1889                 
09/12   18h30 VSG Altglienicke  vs Hertha Berlin II                 
09/12   18h30 Berlin AK 07  vs Union Furstenwalde                 

VĐQG Bồ Đào Nha

(FB BDNA gửi 8785)
09/12   22h00 Tondela  vs Braga                 
09/12   22h00 Nacional Madeira  vs Boavista                 
09/12   22h00 Feirense  vs Maritimo                 
09/12   22h00 Moreirense  vs Santa Clara                 
09/12   22h00 Belenenses  vs Chaves                 
09/12   22h00 Porto  vs Portimonense                 
09/12   22h00 Vitoria Setubal  vs Benfica                 
09/12   22h00 Sporting Lisbon  vs Aves                 
09/12   22h00 Vitoria Guimaraes  vs Rio Ave                 

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
09/12   22h00 SC Farense  vs Benfica B                 
09/12   22h00 Porto B  vs Academica Coim                 
09/12   22h00 Braga II  vs CD Mafra                 
09/12   22h00 Academico Viseu  vs Cova Piedade                 
09/12   22h00 Famalicao  vs Leixoes                 
09/12   22h00 Estoril  vs SC Covilha                 
09/12   22h00 UD Oliveirense  vs Pacos Ferreira                 
09/12   22h00 Arouca  vs Varzim                 
09/12   22h00 Penafiel  vs Vitoria Guimaraes B                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
09/12   17h15 Utrecht  vs Heracles Almelo                 
09/12   19h30 Emmen  vs Feyenoord                 
09/12   19h30 VVV Venlo  vs Groningen                 
09/12   21h45 NAC Breda  vs Vitesse Arnhem                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
09/12   17h00 Krylya Sovetov  vs Rostov                 
09/12   17h00 Din. Moscow  vs Ural S.r.                 
09/12   17h00 Akhmat Groznyi  vs Arsenal-Tula                 
09/12   17h00 Anzhi  vs Spartak Moscow                 
09/12   17h00 Krasnodar  vs Ufa                 
09/12   17h00 Cska Moscow  vs Yenisey                 
09/12   17h00 Lok. Moscow  vs FK Orenburg                 
09/12   17h00 Zenit  vs Rubin Kazan                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
09/12   20h00 Zire IK  vs Karabakh Agdam                 
09/12   20h00 Səbail FK  vs Gabala FC                 
09/12   20h00 Sabah FK  vs Keşla FK                 
09/12   20h00 Neftchi Baku  vs Sumqayit                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
09/12   20h00 Gzira Utd  vs Mosta                 
09/12   22h00 Hibernians  vs Senglea Athletic                 

VĐQG Serbia

(FB SRBA gửi 8785)
09/12   22h00 FK Rad  vs Partizan                 
09/12   22h00 Radnicki Nis  vs Spartak Subotica                 
09/12   22h00 Proleter NS  vs Cukaricki                 
09/12   22h00 Backa  vs Vojvodina                 
09/12   22h00 FK Zemun  vs Mladost Lucani                 
09/12   22h00 Macva Sabac  vs Radnik Surdulica                 
09/12   22h00 Dinamo Vranje  vs FK Vozdovac                 
09/12   22h00 Crvena Zvezda  vs Napredak                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
09/12   23h00 Akhisar Bld.  vs Fenerbahce                 
09/12   23h00 Ankaragucu  vs Istanbul BB                 
09/12   23h00 Trabzonspor  vs Konyaspor                 
09/12   23h00 Bursaspor  vs Antalyaspor                 
09/12   23h00 Sivasspor  vs Goztepe                 
09/12   23h00 Alanyaspor  vs Besiktas                 
09/12   23h00 Erzurum BB  vs Malatyaspor                 
09/12   23h00 Kasimpasa  vs Kayserispor                 
09/12   23h00 Galatasaray  vs Rizespor                 

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKB gửi 8785)
09/12   19h00 Adana Demirspor  vs Giresunspor                 
09/12   19h00 Denizlispor  vs Genclerbirligi                 
09/12   19h00 Altinordu SK  vs Adanaspor                 
09/12   19h00 Hatayspor  vs Boluspor                 
09/12   19h00 Osmanlispor  vs Afjet Afyonspor                 
09/12   19h00 Umraniyespor  vs Elazigspor                 
09/12   19h00 Eskisehirspor  vs Altay                 
09/12   19h00 Karabukspor  vs Istanbulspor AS                 
09/12   19h00 Gaziantep B.B  vs Balikesirspor                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
09/12   20h59 Aalborg BK  vs AC Horsens                 
09/12   20h59 Midtjylland  vs Odense BK                 
09/12   20h59 Nordsjaelland  vs Aarhus AGF                 
09/12   20h59 Vejle  vs Brondby                 
09/12   20h59 Kobenhavn  vs Esbjerg FB                 
09/12   20h59 Vendsyssel FF  vs Randers                 
09/12   20h59 Hobro I.K.  vs Sonderjyske                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
09/12   12h00 Newcastle Jets  vs Brisbane Roar                 

Nữ Australia

(FB AUSW gửi 8785)
09/12   11h00 Sydney FC Nữ  vs Brisbane Roar Nữ                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
09/12   12h30 Hoi King SA  vs Yuen Long                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
09/12   14h30 Persib Bandung  vs Barito Putera                 
09/12   14h30 Bhayangkara  vs Bali United Pusam                 
09/12   14h30 PSM Makassar  vs PSMS Medan                 
09/12   14h30 Madura United FC  vs Persela Lamon                 
09/12   14h30 Borneo FC  vs PS TNI                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
09/12   11h35 Eastern Suburbs (NZL)  vs Tasman United                 

VĐQG Argentina

(FB ARGA gửi 8785)
10/12   02h00 Defensa YJ  vs Colon                 
10/12   02h00 Patronato Parana  vs Velez Sarsfield                 
10/12   02h00 San Martin Tucuman  vs Newells Old Boys                 
10/12   02h00 Belgrano  vs Tigre                 
10/12   02h00 Godoy Cruz  vs Independiente                 
10/12   02h00 Argentinos Jun.  vs Aldosivi                 
10/12   02h00 Boca Juniors  vs Atletico Tucuman                 
10/12   02h00 Gimnasia LP  vs CA Huracan                 
10/12   02h00 Lanus  vs Talleres Cordoba                 
10/12   02h00 Racing Club  vs San Martin SJ                 
10/12   02h00 Rosario Central  vs River Plate                 
10/12   02h00 San Lorenzo  vs Estudiantes LP                 
10/12   02h00 Union Santa Fe  vs Banfield                 

VĐQG Bolivia

(FB BLVA gửi 8785)
10/12   03h00 CD Guabira  vs Aurora                 
10/12   03h00 Blooming  vs Nacional Potosi                 
10/12   03h00 Real Potosi  vs Royal Pari                 
10/12   03h00 Jorge Wilstermann  vs Univ. De Sucre                 
10/12   03h00 San Jose  vs Oriente Petrolero                 
10/12   03h00 The Strongest  vs Sport Boys Warnes                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
10/12   02h00 Sol de America  vs General Diaz                 
10/12   02h00 Independiente F.B.C.  vs Deportivo Capiata                 
10/12   02h00 3 de Febrero  vs Olimpia Asuncion                 
10/12   02h00 Guarani CA  vs Sportivo Luqueno                 
10/12   02h00 Cerro Porteno  vs Nacional                 
10/12   02h00 Libertad  vs Deportivo Santani                 
Loading...