Xông đất
Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
10/02   01h00 Niort  vs Orleans                 
10/02   01h00 Tours  vs Paris FC                 
10/02   01h00 Clermont  vs Ajaccio GFCO                 
10/02   01h00 Ajaccio  vs Lorient                 
10/02   01h00 Auxerre  vs Nimes                 
10/02   01h00 Chateauroux  vs Bourg Peronnas                 
10/02   01h00 Lens  vs Valenciennes                 
10/02   01h00 Le Havre  vs Stade Brestois                 
10/02   01h00 Nancy  vs Quevilly                 
10/02   01h00 Stade Reims  vs Sochaux                 

Hạng 3 Pháp

(FB PH3 gửi 8785)
10/02   01h00 Con. Marseille  vs SO Cholet                 
10/02   01h00 AS Beziers  vs Boulogne                 
10/02   01h00 Lyon Duchere  vs Concarneau                 
10/02   01h00 Les Herbiers  vs Entente                 
10/02   01h00 Avranches  vs Pau FC                 
10/02   01h00 Chambly  vs Rodez                 
10/02   01h00 SC Bastia  vs Red Star 93                 
10/02   01h00 Grenoble  vs Creteil                 
10/02   01h00 Stade Lavallois  vs Dunkerque                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
10/02   01h00 Dordrecht 90  vs Helmond Sport                 
10/02   01h00 De Graafschap  vs Volendam                 
10/02   01h00 Go Ahead Eagles  vs Emmen                 
10/02   01h00 Telstar  vs Ajax U21                 
10/02   01h00 Den Bosch  vs Eindhoven                 
10/02   01h00 Cambuur  vs MVV Maastricht                 
10/02   01h00 TOP Oss  vs Almere City                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
10/02   01h30 Gent  vs Sint Truiden                 
10/02   01h30 Charleroi  vs KSC Lokeren                 
10/02   01h30 Standard Liege  vs Mouscron Peruwelz                 
10/02   01h30 KV Mechelen  vs Eupen                 
10/02   01h30 Oostende  vs Anderlecht                 
10/02   01h30 Genk  vs Zulte-Waregem                 
10/02   01h30 Kortrijk  vs Antwerpen                 
10/02   01h30 Waasland-Beveren  vs Club Brugge                 

Hạng 2 Israel

(FB ISRB gửi 8785)
09/02   19h00 Hapoel R. Gan  vs HR Letzion                 
09/02   19h00 INR HaSharon  vs Beitar TA Ramla                 
09/02   19h00 Nazareth Ilit  vs Hapoel Bnei Lod                 
09/02   19h00 Hapoel Kfar Saba  vs Hapoel Afula                 
09/02   19h00 Hapoel Katamon  vs Ahi Nazareth                 
09/02   19h00 Hapoel Tel Aviv  vs Ironi Nesher                 
09/02   19h00 Hapoel Marmorek  vs Maccabi Herzliya                 
09/02   19h00 Hapoel Hadera  vs H. Petah Tikva                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
09/02   23h00 Lija Athletic  vs Valletta                 
10/02   00h00 St. Andrews  vs Mosta                 
10/02   01h00 Hibernians  vs Senglea Athletic                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
10/02   01h00 Schaffhausen  vs Servette                 
10/02   01h00 Rapperswil-Jona  vs Vaduz                 
10/02   01h00 Neuchatel Xamax  vs Aarau                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
09/02   15h50 Melb. Victory  vs Brisbane Roar                 

VĐQG Iran

(FB IRNA gửi 8785)
09/02   18h00 Padideh Shandiz  vs Pars Jonoubi Jam                 
09/02   18h30 Peykan  vs Siah Jamegan AK                 
09/02   20h00 Esteghlal Khu.  vs Foolad Khozestan                 
09/02   20h15 Sepahan  vs Naft Tehran                 

VĐQG Kuwait

(FB KUWA gửi 8785)
09/02   19h40 Al Nasr (KUW)  vs Al Qadsia                 
09/02   22h10 Al Arabi (KUW)  vs Al Kuwait                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
09/02   20h40 Sailiya  vs Qatar SC                 
09/02   22h50 Al Khor  vs Umm salal                 

VĐQG UAE

(FB UAEA gửi 8785)
09/02   20h25 Ajman  vs Al Nasr (UAE)                 
09/02   23h00 Al Shabab (UAE)  vs Al Sharjah                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
10/02   01h00 Deportivo Moron  vs Ferro Carril Oeste                 
10/02   01h00 CS Estudiantes (SL)  vs Nueva Chicago                 
10/02   01h00 Los Andes  vs Almagro                 
10/02   01h00 Villa Dalmine  vs Juventud Unida(G)                 
10/02   01h00 CA Mitre Salta  vs Ind.Rivadavia                 
10/02   01h00 Deportivo Riestra  vs San Martin Tucuman                 
10/02   01h00 Boca Unidos  vs Guillermo                 
10/02   01h00 All Boys  vs Aldosivi                 
10/02   01h00 Atletico Rafaela  vs Brown de Adrogue                 
10/02   01h00 Sarmiento Junin  vs Agropecuario AAC                 
10/02   01h00 Gimnasia Jujuy  vs Instituto                 
10/02   01h00 Quilmes  vs Flandria                 
Loading...

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
10/02   08h00 Morelia  vs Pumas UNAM                 
10/02   08h00 Club Tijuana  vs Queretaro                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
10/02   08h00 Mineros de Zac.  vs Atlante                 
10/02   08h00 UAEM  vs Sonora