|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Vòng loại WC Nữ 2019

(FB WCWVL gửi 8785)
31/08   17h59 Slovakia Nữ  vs Na Uy Nữ                 
31/08   17h59 Romania Nữ  vs Bỉ Nữ                 
31/08   17h59 T.B.Nha Nữ  vs Phần Lan Nữ                 
31/08   17h59 Séc Nữ  vs Slovenia Nữ                 
31/08   17h59 Belarus Nữ  vs Ba Lan Nữ                 
31/08   17h59 Ireland Nữ  vs Bắc Ireland Nữ                 
31/08   17h59 Wales Nữ  vs Anh Nữ                 

U23 Anh

(FB ANHU23 gửi 8785)
01/09   01h00 Norwich City U23  vs Wolves U23                 
01/09   01h00 Brighton U23  vs Man City U23                 
01/09   01h00 Arsenal U23  vs Tottenham U23                 
01/09   01h00 Man Utd U23  vs Stoke City U23                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
01/09   01h00 Getafe  vs Valladolid                 
01/09   03h00 Eibar  vs Real Sociedad                 
01/09   03h00 Villarreal  vs Girona                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
01/09   01h00 Alcorcon  vs Mallorca                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
01/09   01h30 AC Milan  vs Roma                 
Loading...

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
01/09   00h00 Munchen 1860  vs E.Cottbus                 

Hạng 4 Đức - Bavaria

(FB DUC4BA gửi 8785)
31/08   23h00 FC Pipinsried  vs SpVgg Bayreuth                 
01/09   00h00 Bayern Munich II  vs V. Aschaffenburg                 

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
01/09   01h00 Niort  vs Ajaccio                 
01/09   01h00 Paris FC  vs Troyes                 
01/09   01h00 Ajaccio GFCO  vs Red Star 93                 
01/09   01h00 Auxerre  vs Stade Brestois                 
01/09   01h00 Chateauroux  vs Nancy                 
01/09   01h00 Le Havre  vs Orleans                 
01/09   01h00 Lorient  vs Grenoble                 
01/09   01h00 Metz  vs Lens                 
01/09   01h00 Sochaux  vs AS Beziers                 
01/09   01h00 Valenciennes  vs Clermont                 

Hạng 3 Pháp

(FB PH3 gửi 8785)
01/09   01h00 SO Cholet  vs Bourg Peronnas                 
01/09   01h00 Lyon Duchere  vs Drancy                 
01/09   01h00 Dunkerque  vs Villefranche                 
01/09   01h00 Entente  vs Boulogne                 
01/09   01h00 Marignane  vs Quevilly                 
01/09   01h00 Avranches  vs Tours                 
01/09   01h00 Chambly  vs Rodez                 
01/09   01h00 Stade Lavallois  vs Concarneau                 
01/09   01h00 Le Mans  vs Pau FC                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
01/09   01h00 Emmen  vs De Graafschap                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
01/09   01h00 PSV Eindhoven U21  vs Helmond Sport                 
01/09   01h00 Volendam  vs AZ Alkmaar U21                 
01/09   01h00 Telstar  vs Utrecht U21                 
01/09   01h00 Den Bosch  vs Ajax U21                 
01/09   01h00 TOP Oss  vs Cambuur                 
01/09   01h00 MVV Maastricht  vs Go Ahead Eagles                 
01/09   01h00 Eindhoven  vs Almere City                 
01/09   01h00 NEC Nijmegen  vs Dordrecht 90                 
01/09   01h00 RKC Waalwijk  vs Sparta Rotterdam                 
01/09   01h00 Twente  vs Roda JC                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
31/08   20h00 Vitebsk  vs Smolevichy-STI                 
31/08   20h00 Torpedo Zhodino  vs FK Gorodeya                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
01/09   01h30 Zulte-Waregem  vs Club Brugge                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
01/09   01h30 Beerschot-Wilrijk  vs Union Saint-Gilloise                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
31/08   23h00 Trans Narva  vs Vaprus Parnu                 

VĐQG Iceland

(FB ICEA gửi 8785)
01/09   00h30 Keflavik  vs Fylkir                 

Hạng 2 Iceland

(FB ICEB gửi 8785)
01/09   02h15 Trottur Rey.  vs Haukar                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
01/09   01h45 Derry City  vs Bohemians                 
01/09   01h45 Cork City  vs Sligo Rovers                 
01/09   01h45 Bray Wanderers  vs Shamrock Rovers                 
01/09   01h45 St. Patrick's  vs Waterford Utd                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
01/09   01h45 Drogheda Utd  vs UC Dublin                 
01/09   01h45 Shelbourne  vs Athlone                 
01/09   02h00 Finn Harps  vs Galway                 
01/09   02h00 Wexford Youths  vs Cobh Ramblers                 

VĐQG Kazakhstan

(FB KAZA gửi 8785)
31/08   17h00 Kairat Almaty  vs Ordabasy                 
31/08   17h00 Kaisar Kyzylorda  vs Akzhayik Oral                 
31/08   17h00 Aktobe  vs Zhetysu Taldykorgan                 
31/08   17h00 FK Kyzylzhar  vs Astana                 
31/08   17h00 Atyrau  vs Shakhter Kar.                 
31/08   17h00 Irtysh Pavlodar  vs Tobol Kostanay                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
31/08   22h30 Lahti  vs VPS Vaasa                 
31/08   22h30 RoPS Rovaniemi  vs Honka                 

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
31/08   16h00 Vik. Plzen U19  vs Banik Ostrava U19                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
01/09   01h00 Servette  vs Lausanne Sports                 

U21 Ukraine

(FB UKRU21 gửi 8785)
31/08   17h00 Arsenal Kiev U21  vs Zorya U21                 
31/08   17h00 Shakhtar Donetsk U21  vs Mariupol Youth                 
31/08   17h00 Dinamo Kiev U21  vs Karpaty Lviv U21                 
31/08   17h00 Vorskla U21  vs Chernomorets U21                 
31/08   17h00 FC Lviv U21  vs Oleksandria U21                 
31/08   17h00 Desna U21  vs Olimpik Donetsk U21                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
01/09   01h45 Aberystwyth  vs Llanelli                 
01/09   01h45 Caernarfon Town  vs The New Saints                 

Hạng 2 Áo

(FB AUTB gửi 8785)
01/09   00h00 Austria Klagenfurt  vs Austria Wien II                 
01/09   00h00 SV Ried  vs Horn                 
01/09   00h00 Blau Weiss Linz  vs Floridsdorfer AC                 
01/09   00h00 SV Lafnitz  vs Wacker Innsbruck II                 
01/09   00h00 Vorwarts Steyr  vs SKU Amstetten                 
01/09   00h00 Kapfenberg  vs Wattens                 
01/09   00h00 Aust Lustenau  vs Liefering                 
01/09   00h00 Wiener Neustadt  vs LASK Juniors                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
31/08   11h00 Urawa Red  vs Cerezo Osaka                 
31/08   11h00 Jubilo Iwata  vs Nagoya Grampus                 
31/08   11h00 Sanf Hiroshima  vs Kashima Antlers                 
31/08   11h00 Yokohama FM  vs Kashiwa Reysol                 
31/08   11h00 Consa. Sapporo  vs Vissel Kobe                 
31/08   11h00 Vegalta Sendai  vs Shimizu S-Pulse                 
31/08   11h00 V-Varen Nagasaki  vs Shonan Bellmare                 
31/08   11h00 Gamba Osaka  vs Kawasaki Fro.                 
31/08   11h00 FC Tokyo  vs Sagan Tosu                 

Hạng 3 Hàn Quốc

(FB HQ3 gửi 8785)
31/08   17h00 Daejeon Korail  vs Changwon City                 
31/08   17h00 Mokpo City  vs Cheonan City                 
31/08   17h00 Busan Transp.  vs Gangneung                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSA gửi 8785)
31/08   22h40 Al Faisaly (KSA)  vs Jeddah Club                 
31/08   22h55 Al Riyadh  vs Al Feiha                 
31/08   22h55 Al Shabab (KSA)  vs Al Raed                 
31/08   23h00 Al Qadisiya  vs Al Fateh                 

VĐQG Oman

(FB OMA gửi 8785)
31/08   20h45 Rustaq Club  vs Muscat Club                 
31/08   23h00 Sur Club  vs Al Oruba (OMA)                 
31/08   23h00 Mjees SC  vs Saham Club                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
31/08   21h10 Al Arabi (QAT)  vs Umm salal                 
31/08   23h20 Ahli Doha  vs Al Garrafa                 

VĐQG UAE

(FB UAEA gửi 8785)
31/08   19h50 Emirates Club  vs Al Ain                 
31/08   20h50 Al Fujairah  vs Baniyas                 
31/08   23h30 Al Shabab (UAE)  vs Al Jazira                 
31/08   23h30 Al Wehda (UAE)  vs Ittihad Kalba                 

Hạng 2 Colombia

(FB COLB gửi 8785)
01/09   01h00 Dep.Quindio  vs Real Santander                 
01/09   01h00 Fortaleza  vs Real Cartagena                 
01/09   01h00 Pereira  vs Bogota FC                 
01/09   01h00 Llaneros FC  vs Union Magdalena                 
01/09   01h00 Barranquilla  vs Uni.Popayan                 
01/09   01h00 Tigres(COL)  vs Valledupar                 
01/09   01h00 Atlético  vs Orsomarso                 
01/09   01h00 Cucuta  vs Cortulua                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
01/09   04h00 Louisville City  vs Ch. Battery                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
01/09   00h00 Toluca  vs Santos Laguna                 
01/09   04h00 Lobos BUAP  vs Club America                 
01/09   05h00 Cruz Azul  vs Veracruz                 
01/09   07h00 Club Leon  vs Pumas UNAM                 
01/09   07h00 Morelia  vs Queretaro                 
01/09   07h00 Tigres UANL  vs Atlas                 
01/09   09h00 Chivas Guad.  vs Pachuca                 
01/09   09h00 Puebla  vs Monterrey                 
01/09   09h00 Club Tijuana  vs Necaxa                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
01/09   07h00 UAEM  vs Venados                 
01/09   08h00 Atlante  vs Dorados                 
01/09   08h08 Correcaminos  vs Mineros de Zac.                 
01/09   10h30 Sonora  vs Tampico Madero                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
31/08   20h30 El Gouna  vs Dakhleya                 
31/08   22h45 Petrojet Suez  vs Haras Al Hodoud                 
31/08   22h45 Nogoom El M  vs Ismaily SC                 
31/08   23h00 Tala'ea Al Jaish  vs Arab Contractors                 
Loading...