bong da
   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
10/11   19h30 Cardiff City  vs Brighton                 
10/11   22h00 Huddersfield  vs West Ham Utd                 
10/11   22h00 Leicester City  vs Burnley                 
10/11   22h00 Newcastle  vs Bournemouth                 
10/11   22h00 Southampton  vs Watford                 
11/11   00h30 Crystal Palace  vs Tottenham                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
10/11   21h00 Nottingham Forest  vs Stoke City                 
10/11   21h00 Birmingham  vs Hull City                 
10/11   21h00 Blackburn Rovers  vs Rotherham Utd                 
10/11   21h00 Bolton  vs Swansea City                 
10/11   21h00 Bristol City  vs Preston North End                 
10/11   21h00 Derby County  vs Aston Villa                 
10/11   21h00 Middlesbrough  vs Wigan                 
10/11   21h00 Norwich  vs Millwall                 
10/11   21h00 QPR  vs Brentford                 
10/11   21h00 Reading  vs Ipswich                 
10/11   21h00 Sheffield Utd  vs Sheffield Wed.                 
10/11   21h00 West Brom  vs Leeds Utd                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
10/11   19h00 Valladolid  vs Eibar                 
10/11   22h15 Getafe  vs Valencia                 
11/11   00h30 Atletico Madrid  vs Athletic Bilbao                 
11/11   02h45 Girona  vs Leganes                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
10/11   21h00 Torino  vs Parma                 
11/11   00h00 SPAL 1907  vs Cagliari                 
11/11   02h30 Genoa  vs Napoli                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
10/11   20h00 Cosenza  vs Lecce                 
10/11   20h00 Perugia  vs Crotone                 
10/11   20h00 Salernitana  vs Spezia                 
10/11   20h00 Ascoli  vs Padova                 
10/11   20h00 Brescia  vs Verona                 
10/11   20h00 Cittadella  vs Venezia                 
10/11   20h00 Cremonese  vs Livorno                 
10/11   20h00 Carpi  vs Benevento                 
10/11   20h00 Palermo  vs Pescara                 
Loading...

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
10/11   21h30 Hoffenheim  vs Augsburg                 
10/11   21h30 Fort.Dusseldorf  vs Hertha Berlin                 
10/11   21h30 Wer.Bremen  vs M.gladbach                 
10/11   21h30 Freiburg  vs Mainz                 
10/11   21h30 Nurnberg  vs Stuttgart                 
11/11   00h30 B.Dortmund  vs Bayern Munich                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
10/11   19h00 Wurzburger  vs Zwickau                 
10/11   19h00 Munchen 1860  vs Hallescher                 
10/11   19h00 Meppen  vs Karlsruher                 
10/11   19h00 Wehen  vs CZ Jena                 
10/11   19h00 Aalen  vs Osnabruck                 
10/11   19h00 Sonnenhof  vs Preussen Munster                 
10/11   19h00 Ein.Braunschweig  vs Uerdingen                 
10/11   19h00 E.Cottbus  vs Sportfreunde Lotte                 
10/11   19h00 Hansa Rostock  vs Kaiserslautern                 
10/11   19h00 Unterhaching  vs Fortuna Koln                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
10/11   18h00 Wolfsburg II  vs Wer.Bremen II                 
10/11   18h00 Hamburger II  vs Germania Egestorf                 
10/11   18h30 Weiche Flensburg  vs SSV Jeddeloh                 

Hạng 4 Đức - Bavaria

(FB DUC4BA gửi 8785)
10/11   19h00 Nurnberg II  vs Bayern Munich II                 
10/11   19h00 Greuther Furth II  vs Illertissen                 
10/11   19h00 Rosenheim  vs V. Aschaffenburg                 
10/11   19h00 Heimstetten  vs SpVgg Bayreuth                 
10/11   19h00 Schweinfurt  vs Schalding Hein.                 
10/11   19h00 VfB Eichstätt  vs Ingolstadt II                 
10/11   19h00 Wacker Burghausen  vs FC Pipinsried                 

Hạng 4 Đức - Miền Nam

(FB DUC4N gửi 8785)
10/11   19h00 Hoffenheim II  vs Stadtallendorf                 
10/11   19h00 SSV Ulm  vs TSV Steinbach                 
10/11   19h00 Mainz II  vs Waldhof Man.                 
10/11   19h00 Homburg  vs Offenbach                 
10/11   19h00 Astoria Walldorf  vs TSG Balingen                 
10/11   19h00 Elversberg II  vs Pirmasens                 
10/11   19h00 Hessen Kassel  vs Saarbrucken                 
10/11   19h00 Wormatia Worms  vs Stuttgart II                 
10/11   19h00 FSV Frankfurt  vs Freiburg II                 

Hạng 4 Đức - Miền Tây

(FB DUC4T gửi 8785)
10/11   19h00 M.gladbach II  vs Vik.Koln                 
10/11   19h00 FC Koln II  vs Wuppertaler                 
10/11   19h00 Essen  vs Fort.Dusseldorf II                 
10/11   19h00 SV Straelen  vs Wattenscheid                 
10/11   19h00 Herkenrath  vs Rodinghausen                 
10/11   19h00 Kaan-Marienborn  vs Bonner SC                 
10/11   19h00 Lippstadt  vs Wiedenbruck                 
10/11   19h00 Verl  vs Oberhausen                 
10/11   19h00 A.Aachen  vs B.Dortmund II                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
11/11   01h00 Nimes  vs Nice                 
11/11   01h00 Angers  vs Montpellier                 
11/11   01h00 Bordeaux  vs Caen                 
11/11   01h00 Saint Etienne  vs Stade Reims                 
11/11   01h00 Guingamp  vs Lyon                 
11/11   01h00 Lille  vs Strasbourg                 
11/11   01h00 Marseille  vs Dijon                 
11/11   01h00 Rennes  vs Nantes                 
11/11   01h00 Toulouse  vs Amiens                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
10/11   21h00 St. Johnstone  vs Hamilton                 
10/11   21h00 Dundee  vs St. Mirren                 
10/11   21h00 Aberdeen  vs Hibernian                 
10/11   21h00 Hearts  vs Kilmarnock                 
10/11   21h00 Livingston  vs Celtic                 
10/11   21h00 Rangers  vs Motherwell                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
10/11   21h00 Greenock Morton  vs Alloa Athletic                 
10/11   21h00 Ross County  vs Dundee Utd                 
10/11   21h00 Partick Thistle  vs Inverness C.T.                 
10/11   21h00 Ayr Utd  vs Queen of South                 
10/11   21h00 Dunfermline  vs Falkirk                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
10/11   21h00 Stranraer  vs Airdrieonians                 
10/11   21h00 East Fife  vs Raith Rovers                 
10/11   21h00 Arbroath  vs Montrose                 
10/11   21h00 Brechin City  vs Forfar Athletic                 
10/11   21h00 Dumbarton  vs Stenhousemuir                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
10/11   23h30 Emmen  vs NAC Breda                 
11/11   00h45 De Graafschap  vs PSV Eindhoven                 
11/11   00h45 Vitesse Arnhem  vs Utrecht                 
11/11   01h45 VVV Venlo  vs Fortuna Sittard                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
10/11   19h00 Baltika  vs Tom Tomsk                 
10/11   19h00 Luch Energiya  vs Nizhny Novgorod                 
10/11   19h00 Krasnodar B  vs FK Tambov                 
10/11   19h00 Khimki  vs Shinnik Yaroslavl                 
10/11   19h00 PFC Sochi  vs Zenit B                 
10/11   19h00 Sibir  vs Mordovia                 
10/11   19h00 SKA Energiya  vs Tyumen                 
10/11   19h00 Fakel  vs Spartak Moscow B                 
10/11   19h00 Rotor Volgograd  vs Avangard Kursk                 
10/11   19h00 Armavir  vs Chertanovo                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
10/11   20h00 Sabah FK  vs Səbail FK                 
10/11   20h00 Neftchi Baku  vs Zire IK                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
10/11   23h00 Miedz Legnica  vs Arka Gdynia                 
10/11   23h00 Wisla Krakow  vs Zaglebie Lubin                 
10/11   23h00 Wisla Plock  vs Zaglebie Sosno                 
10/11   23h00 Korona Kielce  vs Piast Gliwice                 
10/11   23h00 Gornik Zabrze  vs Slask Wroclaw                 
10/11   23h00 Jagiellonia  vs Lech Poznan                 
10/11   23h00 Lechia GD  vs Cracovia Krakow                 
10/11   23h00 Pogon Szczecin  vs Legia Wars.                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
10/11   22h00 Podbeskidzie  vs Katowice                 
10/11   22h00 Warta Poznan  vs Stomil Olsztyn                 
10/11   22h00 GKS Tychy  vs Odra Opole                 
10/11   22h00 Sandecja  vs Chojniczanka                 
10/11   22h00 Puszcza Nie.  vs Rakow Czestochowa                 
10/11   22h00 Wigry Suwalki  vs GKS Jastrzebie                 
10/11   22h00 Bytovia  vs Nieciecza                 
10/11   22h00 Stal Mielec  vs Garbarnia Krakow                 
10/11   22h00 LKS Lodz  vs Chrobry Glogow                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
10/11   20h00 Gomel  vs FK Minsk                 
10/11   20h00 FK Gorodeya  vs Dinamo Brest                 

VĐQG Bosnia

(FB BIHA gửi 8785)
10/11   22h00 Zrinjski  vs Sarajevo                 
10/11   22h00 Zeljeznicar  vs FK Tuzla City                 
10/11   22h00 Sloboda Tuzla  vs Siroki Brijeg                 
10/11   22h00 Mladost D. Kakanj  vs Radnik Bijeljina                 
10/11   22h00 GOSK Gabela  vs FK Krupa                 
10/11   22h00 Zvijezda Bijeljina  vs Celik                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
10/11   21h00 Ludogorets  vs Beroe                 
10/11   21h00 Botev Vratsa  vs Dunav Ruse                 
10/11   21h00 Cherno More  vs Levski Sofia                 
10/11   21h00 Vereya  vs Etar                 
10/11   21h00 Slavia Sofia  vs Lok. Plovdiv                 
10/11   21h00 Botev Plovdiv  vs Septemvri Sofia                 
10/11   21h00 Cska Sofia  vs Vitosha Bistritsa                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
10/11   21h00 Cliftonville  vs Newry City                 
10/11   21h00 Glentoran  vs Ballymena Utd                 
10/11   21h00 Linfield  vs Coleraine                 
10/11   21h00 Dungannon Swi.  vs Institute                 
10/11   21h00 Glenavon  vs Warrenpoint Town                 
10/11   21h00 Ards  vs Crusaders Belfast                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
10/11   22h00 Istra 1961  vs HNK Rijeka                 
10/11   22h00 Dinamo Zagreb  vs Lok. Zagreb                 
10/11   22h00 Rudeš Zagreb  vs HNK Gorica                 
10/11   22h00 Hajduk Split  vs Inter Zapresic                 
10/11   22h00 Slaven Belupo  vs NK Osijek                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
10/11   23h00 Paide Linname.  vs Tulevik Viljandi                 
10/11   23h00 Levadia T.  vs Flora Tallinn                 
10/11   23h00 Kuressaare  vs Vaprus Parnu                 
10/11   23h00 Tallinna Kalev  vs Tammeka Tartu                 
10/11   23h00 Nomme Kalju  vs Trans Narva                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
10/11   22h00 Diosgyori  vs Debreceni                 
10/11   22h00 MTK Budapest  vs Puskas Akademia                 
10/11   22h00 Mezokovesd-Zsory  vs Videoton                 
10/11   22h00 Varda SE  vs Ujpest                 
10/11   22h00 Haladas  vs Ferencvaros                 
10/11   22h00 Paksi  vs Budapest Honved                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
10/11   23h00 Larissa  vs Pas Giannina                 
10/11   23h00 AEK Athens  vs Atromitos                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
10/11   23h00 Hapoel Haifa  vs Bnei Yehuda                 
10/11   23h00 Beitar Jerusalem  vs Hap. Beer Sheva                 
10/11   23h00 Hapoel Tel Aviv  vs Hapoel Raanana                 
10/11   23h00 Hapoel Hadera  vs Maccabi Haifa                 
10/11   23h00 Maccabi Netanya  vs Maccabi P.Tikva                 
10/11   23h00 Bnei Sakhnin  vs Ashdod                 
10/11   23h00 HIK Shmona  vs Maccabi TA                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
10/11   18h00 Ventspils  vs METTA/LU Riga                 
10/11   18h00 Riga FC  vs Spartaks Jurmala                 

VĐQG Luxembourg

(FB LUXA gửi 8785)
10/11   21h00 Dudelange  vs Etzella Ettelbruc                 
10/11   21h00 Mondorf-les.  vs Victoria Rosport                 
10/11   21h00 UNA Strassen  vs US Rumelange                 
10/11   21h00 RFCU Luxemburg  vs Jeunesse Esch                 
10/11   21h00 UT Petange  vs Progres Niedercorn                 
10/11   21h00 Differdange  vs RM Hamm Benfica                 
10/11   21h00 Fola Esch  vs Hostert                 

VĐQG Macedonia

(FB MKDA gửi 8785)
10/11   18h00 Rabotnicki  vs Shkendija                 
10/11   18h00 Sileks Kratovo  vs Academy Pandev                 
10/11   18h00 Shkupi  vs Vardar                 
10/11   18h00 Belasica Strumica  vs Makedonija                 
10/11   18h00 Renova  vs Pobeda                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
10/11   19h00 Zimbru  vs Sheriff Tiraspol                 
10/11   19h00 Speranta  vs Milsami                 
10/11   19h00 Dinamo-Auto  vs Petrocub                 
10/11   19h00 Zaria Balti  vs Sfintul Gheorghe                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
10/11   22h30 Lovcen Cetinje  vs Rudar                 
10/11   22h30 Mornar Bar  vs Iskra Danilo                 
10/11   22h30 Grbalj  vs Zeta                 
10/11   22h30 Sutjeska  vs OFK Titograd                 
10/11   22h30 OFK Petrovac  vs Buducnost                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
10/11   22h00 Viitorul C.  vs Concordia Chiajna                 
10/11   22h00 CS Univ Craiova  vs Sepsi OSK                 
10/11   22h00 Hermannstadt  vs Botosani                 
10/11   22h00 CFR Cluj  vs Dunarea Calarasi                 
10/11   22h00 Gaz Metan Medias  vs Voluntari                 
10/11   22h00 Astra Giurgiu  vs CSMS Iasi                 
10/11   22h00 Dinamo Bucuresti  vs Steaua Bucuresti                 

VĐQG Serbia

(FB SRBA gửi 8785)
10/11   22h00 FK Rad  vs Napredak                 
10/11   22h00 Partizan  vs Radnik Surdulica                 
10/11   22h00 Mladost Lucani  vs Vojvodina                 
10/11   22h00 Proleter NS  vs Radnicki Nis                 
10/11   22h00 Backa  vs FK Vozdovac                 
10/11   22h00 FK Zemun  vs Cukaricki                 
10/11   22h00 Macva Sabac  vs Spartak Subotica                 
10/11   22h00 Dinamo Vranje  vs Crvena Zvezda                 

VĐQG Slovakia

(FB SVKA gửi 8785)
10/11   22h00 Ruzomberok  vs Dunajska Stred                 
10/11   22h00 Sport Podbrezova  vs Senica                 
10/11   22h00 Zemplin Michalovce  vs Spartak Trnava                 
10/11   22h00 Zlate Moravce  vs Sered                 
10/11   22h00 Nitra  vs Slo. Bratislava                 
10/11   22h00 Trencin  vs MSK Zilina                 

VĐQG Slovenia

(FB SLOA gửi 8785)
10/11   23h00 Mura  vs Gorica                 
10/11   23h00 Maribor  vs Triglav                 
10/11   23h00 NK Krsko  vs Aluminij                 
10/11   23h00 Rudar Velenje  vs O.Ljubljana                 
10/11   23h00 Domzale  vs CM Celje                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
10/11   22h00 Jablonec  vs Bohemians 1905                 
10/11   22h00 Mlada Boleslav  vs Dukla Praha                 
10/11   22h00 Opava  vs Banik Ostrava                 
10/11   22h00 Slavia Praha  vs Zlin                 
10/11   22h00 Slovacko  vs Slovan Liberec                 
10/11   22h00 Vik.Plzen  vs Pribram                 
10/11   22h00 MFk Karvina  vs Sparta Praha                 
10/11   22h00 Teplice  vs Sigma Olomouc                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
10/11   20h00 Jihlava  vs Usti & Labem                 
10/11   20h00 Fotbal Trinec  vs Brno                 
10/11   20h00 Hradec Kralove  vs Pardubice                 
10/11   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs Vik.Zizkov                 
10/11   20h00 Varnsdorf  vs C. Budejovice                 
10/11   20h00 MFK Chrudim  vs SK Prostejov                 
10/11   20h00 MFK Vitkovice  vs Znojmo                 
10/11   20h00 Banik Sokolov  vs Taborsko                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
10/11   20h00 Doxa Katokopia  vs Omonia Nicosia                 
10/11   20h00 AEL Limassol  vs Apollon Limassol                 
10/11   20h00 Ermis Aradippou  vs Pafos FC                 
10/11   20h00 Alki Oroklini  vs AEK Larnaka                 
10/11   20h00 Anorthosis  vs Nea Salamina                 
10/11   20h00 Apoel FC  vs EN Paralimni                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
11/11   01h00 St. Gallen  vs Young Boys                 
11/11   01h00 Neuchatel Xamax  vs Grasshoppers                 
11/11   01h00 Lugano  vs Luzern                 
11/11   01h00 Thun  vs Basel                 
11/11   01h00 Zurich  vs Sion                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
10/11   20h00 Gefle IF  vs Eskilstuna City                 
10/11   20h00 IK Frej  vs Varnamo                 
10/11   20h00 Helsingborg  vs Varbergs BoIS                 
10/11   20h00 Osters  vs Halmstads                 
10/11   20h00 Orgryte  vs Landskrona                 
10/11   20h00 Falkenbergs  vs Gais                 
10/11   20h00 Jonkopings  vs Norrby                 
10/11   20h00 Brage  vs Degerfors IF                 

VĐQG Ukraina

(FB UKRA gửi 8785)
10/11   21h00 Arsenal Kiev  vs PFK Aleksandriya                 
10/11   21h00 Dinamo Kiev  vs FC Mariupol                 
10/11   21h00 Desna Chernigiv  vs Chernomorets                 
10/11   21h00 FC Lviv  vs Olimpik Donetsk                 
10/11   21h00 Zorya  vs Karpaty Lviv                 
10/11   21h00 Vorskla  vs Shakhtar Donetsk                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
10/11   20h30 Connah's QN  vs Barry Town                 
10/11   20h30 Newtown AFC  vs Llanelli                 
10/11   20h30 Carmarthen  vs Cefn Druids AFC                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
10/11   22h00 Lask  vs Admira                 
10/11   22h00 Austria Wien  vs RB Salzburg                 
10/11   22h00 Sturm Graz  vs St.Polten                 
10/11   22h00 Wacker Innsbruck  vs SCR Altach                 
10/11   22h00 Wolfsberger AC  vs Rapid Wien                 
10/11   22h00 Mattersburg  vs Hartberg                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
10/11   11h00 Kashiwa Reysol  vs Kashima Antlers                 
10/11   11h00 Shimizu S-Pulse  vs Nagoya Grampus                 
10/11   11h00 Vissel Kobe  vs Sagan Tosu                 
10/11   11h00 Sanf Hiroshima  vs Vegalta Sendai                 
10/11   11h00 Consa. Sapporo  vs Urawa Red                 
10/11   11h00 Cerezo Osaka  vs Kawasaki Fro.                 
10/11   11h00 V-Varen Nagasaki  vs Yokohama FM                 
10/11   11h00 Gamba Osaka  vs Shonan Bellmare                 
10/11   11h00 FC Tokyo  vs Jubilo Iwata                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
10/11   11h00 Kagoshima  vs FC Tokyo U23                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
10/11   11h00 Maruyasu Okazaki  vs Honda FC                 
11/11   10h00 Nara Club  vs Reinmeer Aomori                 
11/11   10h00 MIO Biwako  vs FC Imabari                 
11/11   10h00 Veertien Mie  vs Vanraure Hachinohe                 
11/11   10h00 Cobaltore Onagawa  vs Ryutsu Keizai                 
11/11   10h00 Tegevajaro Miyazaki  vs Sony Sendai                 
11/11   10h00 Honda Lock  vs FC Osaka                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
10/11   20h30 Al Ettifaq  vs Al Nasr (KSA)                 
10/11   22h40 Al Hilal  vs Al Wehda (KSA)                 

VĐQG Bahrain

(FB BHRA gửi 8785)
10/11   19h20 Manama  vs Al Shabab (BHR)                 
10/11   19h20 Al Hala  vs Muharraq                 
10/11   22h20 Budaiya (BHR)  vs Al Hadd                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
10/11   14h30 Persija Jakarta  vs PS TNI                 
10/11   14h30 Persebaya Surabaya  vs PSM Makassar                 
10/11   14h30 Persipura  vs Bali United Pusam                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
10/11   20h00 Ramtha  vs Sheikh Hussein                 
10/11   22h30 Wihdat  vs Al Aqaba SC                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
11/11   09h00 Hawke's Bay  vs Wanderers SC                 
11/11   09h00 Team Wellington  vs Southern Utd                 
11/11   09h00 Waitakare Utd  vs Tasman United                 
11/11   10h00 Wellington Phoenix (R)  vs Canterbury                 

VĐQG Oman

(FB OMA gửi 8785)
10/11   18h45 Saham Club  vs Al Oruba (OMA)                 
10/11   18h45 Oman Club  vs Al Nahda (OMA)                 
10/11   19h05 Dhofar  vs Mjees SC                 
10/11   20h45 Sur Club  vs Al Suwaiq                 
10/11   21h45 Sohar Club (OMA)  vs Muscat Club                 
10/11   21h45 Rustaq Club  vs Al Shabab (OMA)                 
10/11   22h05 Mirbat SC  vs Nasr Salalah                 

VĐQG Brazil

(FB BRAA gửi 8785)
11/11   02h00 Atletico/PR  vs Cruzeiro/MG                 
11/11   02h00 Atl. Mineiro/MG  vs Palmeiras/SP                 
11/11   02h00 Vitoria/BA  vs Bahia/BA                 
11/11   02h00 Ceara/CE  vs Internacional/RS                 
11/11   02h00 America/MG  vs Parana/PR                 
11/11   02h00 Botafogo/RJ  vs Flamengo/RJ                 
11/11   02h00 Corinthians/SP  vs Sao Paulo/SP                 
11/11   02h00 Fluminense/RJ  vs SC Recife/PE                 
11/11   02h00 Gremio/RS  vs Vasco DG/RJ                 
11/11   02h00 Santos/SP  vs Chapecoense                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
11/11   05h00 Zacatepec  vs Tampico Madero                 
11/11   07h00 Tapachula  vs Juarez                 
11/11   09h00 Dorados  vs San Luis                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
10/11   18h45 Dakhleya  vs Arab Contractors                 
10/11   19h45 El Gouna  vs Semouha Club                 
10/11   23h00 Al Intagh Al Harbi  vs Zamalek SC                 

VĐQG Nam Phi

(FB NPA gửi 8785)
10/11   20h30 Golden Arrows  vs Baroka FC                 
10/11   23h00 Kaizer Chiefs  vs Chippa Utd                 
11/11   01h15 Wits  vs Blo. Celtic                 
11/11   01h15 Free State Stars  vs SuperSport Utd                 
Loading...