Xông đất
Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
10/02   21h00 Swansea City  vs Burnley                 
10/02   21h00 Chelsea  vs West Brom                 
10/02   21h00 Everton  vs Crystal Palace                 
10/02   21h00 Huddersfield  vs Bournemouth                 
10/02   21h00 Man City  vs Leicester City                 
10/02   21h00 Newcastle  vs Man Utd                 
10/02   21h00 Southampton  vs Liverpool                 
10/02   21h00 Stoke City  vs Brighton                 
10/02   21h00 Tottenham  vs Arsenal                 
10/02   21h00 West Ham Utd  vs Watford                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
10/02   21h00 Nottingham Forest  vs Hull City                 
10/02   21h00 Aston Villa  vs Birmingham                 
10/02   21h00 Barnsley  vs Sheffield Wed.                 
10/02   21h00 Bolton  vs Fulham                 
10/02   21h00 Brentford  vs Preston North End                 
10/02   21h00 Bristol City  vs Sunderland                 
10/02   21h00 Derby County  vs Norwich                 
10/02   21h00 Ipswich  vs Burton Albion                 
10/02   21h00 Middlesbrough  vs Reading                 
10/02   21h00 Millwall  vs Cardiff City                 
10/02   21h00 Sheffield Utd  vs Leeds Utd                 
10/02   21h00 Wolves  vs QPR                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
10/02   22h00 Southend  vs Wigan                 
10/02   22h00 Rochdale  vs Fleetwood Town                 
10/02   22h00 Shrewsbury  vs Plymouth Argyle                 
10/02   22h00 Blackpool  vs Walsall                 
10/02   22h00 Milton Keynes Dons  vs Portsmouth                 
10/02   22h00 Wimbledon  vs Northampton                 
10/02   22h00 Blackburn Rovers  vs Oldham                 
10/02   22h00 Bradford City  vs Bury                 
10/02   22h00 Doncaster Rovers  vs Charlton Athletic                 
10/02   22h00 Gillingham  vs Peterborough Utd                 
10/02   22h00 Oxford Utd  vs Bristol Rovers                 
10/02   22h00 Scunthorpe Utd  vs Rotherham Utd                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
10/02   21h00 Swindon  vs Mansfield                 
10/02   21h00 Carlisle  vs Colchester Utd                 
10/02   21h00 Morecambe  vs Chesterfield                 
10/02   21h00 Newport  vs Forest Green                 
10/02   21h00 Cambridge Utd  vs Lincoln                 
10/02   21h00 Crawley Town  vs Grimsby                 
10/02   21h00 Crewe Alexandra  vs Yeovil Town                 
10/02   21h00 Exeter City  vs Wycombe                 
10/02   21h00 Barnet  vs Notts County                 
10/02   21h00 Cheltenham  vs Port Vale                 
10/02   21h00 Coventry  vs Accrington                 
10/02   21h00 Stevenage  vs Luton Town                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
10/02   20h30 Leipzig  vs Augsburg                 
10/02   20h30 Hoffenheim  vs Mainz                 
10/02   20h30 Wer.Bremen  vs Wolfsburg                 
10/02   20h30 B.Dortmund  vs Hamburger                 
10/02   20h30 Ein.Frankfurt  vs FC Koln                 
10/02   20h30 Hannover 96  vs Freiburg                 
10/02   20h30 B.Leverkusen  vs Hertha Berlin                 
10/02   20h30 Bayern Munich  vs Schalke 04                 
10/02   20h30 Stuttgart  vs M.gladbach                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
10/02   19h00 CZ Jena  vs Sportfreunde Lotte                 
10/02   19h00 Zwickau  vs Meppen                 
10/02   19h00 Magdeburg  vs Preussen Munster                 
10/02   19h00 Wehen  vs Wer.Bremen II                 
10/02   19h00 Aalen  vs Sonnenhof                 
10/02   19h00 Karlsruher  vs Fortuna Koln                 
10/02   19h00 Osnabruck  vs Chemnitzer                 
10/02   19h00 Paderborn 07  vs RW Erfurt                 
10/02   19h00 Hansa Rostock  vs Wurzburger                 
10/02   19h00 Unterhaching  vs Hallescher                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
10/02   19h30 Weiche Flensburg  vs Hamburger II                 
10/02   20h00 Ein.Braunschweig II  vs St. Pauli II                 
10/02   22h00 Rehden  vs Havelse                 

Hạng 4 Đức - Miền Nam

(FB DUC4N gửi 8785)
10/02   19h00 Hoffenheim II  vs SSV Ulm                 
10/02   19h00 Astoria Walldorf  vs Wormatia Worms                 
10/02   19h00 Stadtallendorf  vs Mainz II                 
10/02   19h00 Saarbrucken  vs Freiburg II                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
11/02   01h00 Angers  vs Monaco                 
11/02   01h00 Bordeaux  vs Amiens                 
11/02   01h00 Dijon  vs Nice                 
11/02   01h00 Saint Etienne  vs Marseille                 
11/02   01h00 Guingamp  vs Caen                 
11/02   01h00 Lyon  vs Rennes                 
11/02   01h00 Metz  vs Montpellier                 
11/02   01h00 Nantes  vs Lille                 
11/02   01h00 Strasbourg  vs Troyes                 
11/02   01h00 Toulouse  vs PSG                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
10/02   22h00 Stranraer  vs Arbroath                 
10/02   22h00 East Fife  vs Queen's Park                 
10/02   22h00 Raith Rovers  vs Airdrieonians                 
10/02   22h00 Alloa Athletic  vs Forfar Athletic                 
10/02   22h00 Albion Rovers  vs Ayr Utd                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
10/02   23h30 Heracles Almelo  vs Willem II                 
11/02   00h45 Sparta Rotterdam  vs PSV Eindhoven                 
11/02   01h45 AZ Alkmaar  vs VVV Venlo                 
11/02   01h45 Heerenveen  vs Roda JC                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
10/02   19h00 Skenderbeu  vs Flamurtari Vlore                 
10/02   19h00 Kukesi  vs KF Kamza                 
10/02   19h00 Kukesi  vs Skenderbeu                 
10/02   19h00 Lushnja  vs Vllaznia Shkoder                 
10/02   19h00 Partizani Tirana  vs Lushnja                 
10/02   19h00 Partizani Tirana  vs KF Laci                 
10/02   19h00 KF Kamza  vs Teuta Durres                 
10/02   19h00 Teuta Durres  vs Luftetari Gjiro.                 
10/02   19h00 Flamurtari Vlore  vs Luftetari Gjiro.                 
10/02   19h00 KF Laci  vs Vllaznia Shkoder                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
10/02   20h00 Karabakh Agdam  vs Gabala FC                 
10/02   20h00 Zire IK  vs Sumqayit                 
Loading...

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
10/02   23h00 Zaglebie Lubin  vs Legia Wars.                 
10/02   23h00 Nieciecza  vs Korona Kielce                 
10/02   23h00 Wisla Plock  vs Gornik Zabrze                 
10/02   23h00 Cracovia Krakow  vs Slask Wroclaw                 
10/02   23h00 Lechia GD  vs Wisla Krakow                 
10/02   23h00 Piast Gliwice  vs Jagiellonia                 
10/02   23h00 Arka Gdynia  vs Lech Poznan                 
10/02   23h00 Pogon Szczecin  vs Sandecja                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
10/02   22h00 Linfield  vs Dungannon Swi.                 
10/02   22h00 Coleraine  vs Glenavon                 
10/02   22h00 Ards  vs Carrick Rangers                 
10/02   22h00 Warrenpoint Town  vs Cliftonville                 
10/02   22h00 Ballymena Utd  vs Ballinamallard                 
10/02   22h00 Crusaders Belfast  vs Glentoran                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
11/02   01h30 Cercle Brugge  vs Tubize                 
11/02   01h30 Lierse  vs OH Leuven                 
11/02   01h30 Roeselare  vs Union Saint-Gilloise                 
11/02   01h30 Beerschot-Wilrijk  vs Westerlo                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
10/02   22h00 Lok. Zagreb  vs Rudeš Zagreb                 
10/02   22h00 Inter Zapresic  vs Slaven Belupo                 
10/02   22h00 HNK Rijeka  vs Istra 1961                 
10/02   22h00 NK Osijek  vs Dinamo Zagreb                 
10/02   22h00 Cibalia Vinkovci  vs Hajduk Split                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
10/02   23h00 Ujpest  vs Haladas                 
10/02   23h00 Videoton  vs Vasas Budapest                 
10/02   23h00 Mezokovesd-Zsory  vs Puskas Akademia                 
10/02   23h00 Ferencvaros  vs Budapest Honved                 
10/02   23h00 Paksi  vs Diosgyori                 
10/02   23h00 Debreceni  vs Balmazujvaros                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
10/02   20h00 Xanthi  vs Kerkyra                 
10/02   22h15 Panionios  vs Lamia FC                 
11/02   00h30 Pas Giannina  vs Panathinaikos                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
10/02   23h00 Hapoel Acre  vs Maccabi TA                 
10/02   23h00 Hap. Beer Sheva  vs Ashdod                 
10/02   23h00 Hapoel Raanana  vs Hapoel Haifa                 
10/02   23h00 Hapoel Ashkelon  vs Beitar Jerusalem                 
10/02   23h00 Maccabi Haifa  vs HIK Shmona                 
10/02   23h00 Bnei Yehuda  vs Maccabi P.Tikva                 
10/02   23h00 Maccabi Netanya  vs Bnei Sakhnin                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
10/02   19h00 Birkirkara  vs Sliema Wanderers                 
10/02   19h00 Tarxien Rainbows  vs Naxxar Lions                 
10/02   21h00 Balzan  vs Floriana                 
10/02   21h15 Hamrun Spartans  vs Gzira Utd                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
10/02   22h00 CSMS Iasi  vs Botosani                 
10/02   22h00 CS Univ Craiova  vs Sepsi OSK                 
10/02   22h00 Juventus Bucuresti  vs Viitorul C.                 
10/02   22h00 Poli Timisoara  vs Voluntari                 
10/02   22h00 Concordia Chiajna  vs Dinamo Bucuresti                 
10/02   22h00 Astra Giurgiu  vs Gaz Metan Medias                 
10/02   22h00 Steaua Bucuresti  vs CFR Cluj                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
10/02   20h00 Omonia Nicosia  vs Aris Limassol                 
10/02   20h00 Ethnikos Achnas  vs Doxa Katokopia                 
10/02   20h00 Apollon Limassol  vs AEK Larnaka                 
10/02   20h00 Ermis Aradippou  vs Nea Salamina                 
10/02   20h00 Pafos FC  vs Apoel FC                 
10/02   20h00 Alki Oroklini  vs AEL Limassol                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
10/02   21h00 Grasshoppers  vs Luzern                 
10/02   21h00 St. Gallen  vs Zurich                 
10/02   21h00 Lausanne Sports  vs Young Boys                 
10/02   21h00 Lugano  vs Sion                 
10/02   21h00 Thun  vs Basel                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
11/02   00h30 Austria Wien  vs Lask                 
11/02   00h30 Sturm Graz  vs Wolfsberger AC                 
11/02   00h30 SCR Altach  vs RB Salzburg                 
11/02   00h30 St.Polten  vs Mattersburg                 
11/02   00h30 Admira  vs Rapid Wien                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
10/02   13h35 Wellington Phoenix  vs Perth Glory                 
10/02   15h50 Melbourne City  vs Sydney FC                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
11/02   08h00 Hawke's Bay  vs Auckland City                 
11/02   10h35 Eastern Suburbs (NZL)  vs Tasman United                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
10/02   20h40 Al Kharaitiyat FC  vs Markhiya SC                 
10/02   22h50 Al Arabi (QAT)  vs Ahli Doha                 

Brazil Mineiro

(FB BRAMG gửi 8785)
10/02   20h00 Boa Esporte/MG  vs Tombense FC/MG                 
11/02   01h00 Tupi/MG  vs Patrocinense/MG                 
11/02   01h00 Villa Nova/MG  vs URT/MG                 
11/02   01h00 Uberlandia/MG  vs America/MG                 
11/02   01h30 Democrata-GV/MG  vs Cruzeiro/MG                 
11/02   01h30 Atl. Mineiro/MG  vs Caldense/MG                 

Brazil Paranaense

(FB BRAPR gửi 8785)
11/02   01h30 Londrina/PR  vs Coritiba/PR                 
11/02   01h30 Cianorte/PR  vs Toledo/PR                 
11/02   01h30 Maringa/PR  vs Rio Branco/PR                 
11/02   01h30 Cascavel/PR  vs Atletico/PR                 
11/02   01h30 Foz do Iguaçu/PR  vs Uniao/PR                 
11/02   01h30 Parana/PR  vs Prudentopolis/PR                 

Brazil Gaucho

(FB BRARS gửi 8785)
11/02   02h00 Cruzeiro PoA/RS  vs Caxias/RS                 
11/02   02h00 Sao Luiz/RS  vs Sao Jose PoA/RS                 
11/02   02h00 SC Sao Paulo/RS  vs Brasil Pelotas/RS                 
11/02   02h00 Avenida/RS  vs Novo Hamburgo/RS                 
11/02   02h00 Juventude/RS  vs Veranopolis/RS                 

Brazil Paulista

(FB BRASP gửi 8785)
11/02   02h00 Botafogo/SP  vs Ituano/SP                 
11/02   02h00 Sao Bento/SP  vs Linense/SP                 
11/02   02h00 Ferroviaria/SP  vs Santos/SP                 
11/02   02h00 Santo Andre/SP  vs Corinthians/SP                 
11/02   02h00 Mirassol/SP  vs Palmeiras/SP                 
11/02   02h00 Sao Paulo/SP  vs Bragantino/SP                 
11/02   02h00 Ponte Preta/SP  vs Novorizontino/SP                 
11/02   02h00 Sao Caetano/SP  vs RB Brasil/SP                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
11/02   08h00 Tigres UANL  vs Club America                 
11/02   08h06 Club Leon  vs Puebla                 
11/02   10h06 Chivas Guad.  vs Santos Laguna