bong da
   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
03/11   19h30 Bournemouth  vs Man Utd                 
03/11   21h00 Cardiff City  vs Leicester City                 
03/11   21h00 Everton  vs Brighton                 
03/11   21h00 Man City  vs Southampton                 
03/11   21h00 Newcastle  vs Watford                 
03/11   21h00 West Ham Utd  vs Burnley                 
04/11   00h30 Arsenal  vs Liverpool                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
03/11   21h00 Rotherham Utd  vs Swansea City                 
03/11   21h00 Nottingham Forest  vs Sheffield Utd                 
03/11   21h00 Aston Villa  vs Bolton                 
03/11   21h00 Blackburn Rovers  vs QPR                 
03/11   21h00 Brentford  vs Millwall                 
03/11   21h00 Derby County  vs Birmingham                 
03/11   21h00 Hull City  vs West Brom                 
03/11   21h00 Ipswich  vs Preston North End                 
03/11   21h00 Reading  vs Bristol City                 
03/11   21h00 Sheffield Wed.  vs Norwich                 
03/11   21h00 Stoke City  vs Middlesbrough                 
03/11   21h00 Wigan  vs Leeds Utd                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
03/11   21h00 Rochdale  vs Luton Town                 
03/11   21h00 Blackpool  vs Bristol Rovers                 
03/11   21h00 Wycombe  vs Peterborough Utd                 
03/11   21h00 Wimbledon  vs Shrewsbury                 
03/11   21h00 Barnsley  vs Southend                 
03/11   21h00 Bradford City  vs Portsmouth                 
03/11   21h00 Charlton Athletic  vs Doncaster Rovers                 
03/11   21h00 Coventry  vs Accrington                 
03/11   21h00 Gillingham  vs Fleetwood Town                 
03/11   21h00 Plymouth Argyle  vs Sunderland                 
03/11   21h00 Scunthorpe Utd  vs Oxford Utd                 
03/11   21h00 Walsall  vs Burton Albion                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
03/11   21h00 Tranmere Rovers  vs Exeter City                 
03/11   21h00 Macclesfield  vs Bury                 
03/11   21h00 Lincoln  vs Forest Green                 
03/11   21h00 Carlisle  vs Newport                 
03/11   21h00 Morecambe  vs Yeovil Town                 
03/11   21h00 Cambridge Utd  vs Grimsby                 
03/11   21h00 Crawley Town  vs Milton Keynes Dons                 
03/11   21h00 Cheltenham  vs Mansfield                 
03/11   21h00 Colchester Utd  vs Swindon                 
03/11   21h00 Northampton  vs Crewe Alexandra                 
03/11   21h00 Port Vale  vs Notts County                 
03/11   21h00 Stevenage  vs Oldham                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
03/11   19h00 Leganes  vs Atletico Madrid                 
03/11   22h15 Real Madrid  vs Valladolid                 
04/11   00h30 Villarreal  vs Levante                 
04/11   02h45 Rayo Vallecano  vs Barcelona                 
Loading...

VĐQG Italia

(FB ITAA gửi 8785)
03/11   21h00 Inter Milan  vs Genoa                 
04/11   00h00 Fiorentina  vs Roma                 
04/11   02h30 Juventus  vs Cagliari                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
03/11   20h00 Foggia  vs Brescia                 
03/11   20h00 Venezia  vs Salernitana                 
03/11   20h00 Benevento  vs Ascoli                 
03/11   20h00 Padova  vs Cittadella                 
03/11   20h00 Crotone  vs Carpi                 
03/11   20h00 Livorno  vs Perugia                 
03/11   20h00 Palermo  vs Cosenza                 
03/11   20h00 Pescara  vs Lecce                 
03/11   20h00 Verona  vs Cremonese                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
03/11   21h30 Augsburg  vs Nurnberg                 
03/11   21h30 B.Leverkusen  vs Hoffenheim                 
03/11   21h30 Bayern Munich  vs Freiburg                 
03/11   21h30 Schalke 04  vs Hannover 96                 
03/11   21h30 Wolfsburg  vs B.Dortmund                 
04/11   00h30 Hertha Berlin  vs Leipzig                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
03/11   19h00 Holstein Kiel  vs Ingolstadt                 
03/11   19h00 Darmstadt  vs Magdeburg                 
03/11   19h00 Duisburg  vs Paderborn 07                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
03/11   19h00 Fortuna Koln  vs Wehen                 
03/11   19h00 Sportfreunde Lotte  vs Aalen                 
03/11   19h00 CZ Jena  vs Hansa Rostock                 
03/11   19h00 Zwickau  vs Unterhaching                 
03/11   19h00 Preussen Munster  vs Munchen 1860                 
03/11   19h00 Hallescher  vs Meppen                 
03/11   19h00 Sonnenhof  vs Ein.Braunschweig                 
03/11   19h00 Kaiserslautern  vs E.Cottbus                 
03/11   19h00 Karlsruher  vs Wurzburger                 
03/11   19h00 Osnabruck  vs Uerdingen                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
03/11   18h00 Wolfsburg II  vs Rehden                 
03/11   18h00 Hamburger II  vs Hannover II                 
03/11   18h30 Weiche Flensburg  vs Oldenburg 1987                 

Hạng 4 Đức - Bavaria

(FB DUC4BA gửi 8785)
03/11   19h00 Illertissen  vs Schweinfurt                 
03/11   19h00 V. Aschaffenburg  vs Buchbach                 
03/11   19h00 Ingolstadt II  vs Wacker Burghausen                 
03/11   19h00 Augsburg II  vs Nurnberg II                 
03/11   19h00 Schalding Hein.  vs Heimstetten                 
03/11   19h00 VfR Garching  vs Rosenheim                 
03/11   19h00 FC Pipinsried  vs Greuther Furth II                 

Hạng 4 Đức - Miền Nam

(FB DUC4N gửi 8785)
03/11   19h00 Stuttgart II  vs FSV Frankfurt                 
03/11   19h00 Freiburg II  vs Hessen Kassel                 
03/11   19h00 Pirmasens  vs Homburg                 
03/11   19h00 TSV Steinbach  vs Mainz II                 
03/11   19h00 Stadtallendorf  vs SSV Ulm                 
03/11   19h00 TSG Balingen  vs Elversberg II                 
03/11   19h00 Waldhof Man.  vs Astoria Walldorf                 
03/11   19h00 Offenbach  vs Wormatia Worms                 
03/11   19h00 Saarbrucken  vs Hoffenheim II                 

Hạng 4 Đức - Miền Tây

(FB DUC4T gửi 8785)
03/11   19h00 Rodinghausen  vs FC Koln II                 
03/11   19h00 B.Dortmund II  vs M.gladbach II                 
03/11   19h00 Vik.Koln  vs SV Straelen                 
03/11   19h00 Fort.Dusseldorf II  vs Herkenrath                 
03/11   19h00 Wuppertaler  vs Kaan-Marienborn                 
03/11   19h00 Wiedenbruck  vs Essen                 
03/11   19h00 Bonner SC  vs A.Aachen                 
03/11   19h00 Wattenscheid  vs Verl                 
03/11   19h00 Oberhausen  vs Lippstadt                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
03/11   23h00 Lyon  vs Bordeaux                 
04/11   02h00 Caen  vs Rennes                 
04/11   02h00 Dijon  vs Nimes                 
04/11   02h00 Nice  vs Amiens                 
04/11   02h00 Stade Reims  vs Monaco                 
04/11   02h00 Strasbourg  vs Toulouse                 

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
03/11   21h00 Niort  vs Le Havre                 
03/11   21h00 AS Beziers  vs Lorient                 
03/11   21h00 Orleans  vs Grenoble                 
03/11   21h00 Lens  vs Chateauroux                 
03/11   21h00 Troyes  vs Valenciennes                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
03/11   21h00 St. Mirren  vs Rangers                 
03/11   21h00 Hamilton  vs Livingston                 
03/11   21h00 Celtic  vs Hearts                 
03/11   21h00 Hibernian  vs St. Johnstone                 
03/11   21h00 Kilmarnock  vs Aberdeen                 
03/11   21h00 Motherwell  vs Dundee                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
03/11   21h00 Greenock Morton  vs Partick Thistle                 
03/11   21h00 Alloa Athletic  vs Dunfermline                 
03/11   21h00 Dundee Utd  vs Queen of South                 
03/11   21h00 Falkirk  vs Ayr Utd                 
03/11   21h00 Inverness C.T.  vs Ross County                 

Hạng 2 Scotland

(FB SCO2 gửi 8785)
03/11   21h00 Airdrieonians  vs Forfar Athletic                 
03/11   21h00 Arbroath  vs East Fife                 
03/11   21h00 Raith Rovers  vs Brechin City                 
03/11   21h00 Stenhousemuir  vs Stranraer                 
03/11   21h00 Montrose  vs Dumbarton                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
03/11   23h30 Ajax  vs Willem II                 
03/11   23h30 NAC Breda  vs Heracles Almelo                 
04/11   01h45 AZ Alkmaar  vs De Graafschap                 
04/11   01h45 PSV Eindhoven  vs Vitesse Arnhem                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
03/11   20h00 Alashkert  vs Shirak                 
03/11   20h00 Gandzasar  vs FC Artsakh                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
03/11   20h00 Karabakh Agdam  vs Sumqayit                 
03/11   20h00 Keşla FK  vs Neftchi Baku                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
03/11   23h00 Zaglebie Lubin  vs Korona Kielce                 
03/11   23h00 Legia Wars.  vs Gornik Zabrze                 
03/11   23h00 Cracovia Krakow  vs Miedz Legnica                 
03/11   23h00 Zaglebie Sosno  vs Jagiellonia                 
03/11   23h00 Lech Poznan  vs Lechia GD                 
03/11   23h00 Slask Wroclaw  vs Wisla Plock                 
03/11   23h00 Piast Gliwice  vs Wisla Krakow                 
03/11   23h00 Arka Gdynia  vs Pogon Szczecin                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
03/11   22h00 Podbeskidzie  vs Chrobry Glogow                 
03/11   22h00 Warta Poznan  vs Nieciecza                 
03/11   22h00 GKS Tychy  vs Chojniczanka                 
03/11   22h00 Sandecja  vs GKS Jastrzebie                 
03/11   22h00 Wigry Suwalki  vs Rakow Czestochowa                 
03/11   22h00 Bytovia  vs Katowice                 
03/11   22h00 Stal Mielec  vs Stomil Olsztyn                 
03/11   22h00 Garbarnia Krakow  vs Puszcza Nie.                 
03/11   22h00 LKS Lodz  vs Odra Opole                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
03/11   20h00 Bate Borisov  vs Neman Grodno                 
03/11   20h00 Vitebsk  vs Dinamo Minsk                 
03/11   20h00 Dinamo Brest  vs Isloch                 

VĐQG Bosnia

(FB BIHA gửi 8785)
03/11   22h00 Sarajevo  vs Zeljeznicar                 
03/11   22h00 Siroki Brijeg  vs Mladost D. Kakanj                 
03/11   22h00 FK Krupa  vs Sloboda Tuzla                 
03/11   22h00 FK Tuzla City  vs GOSK Gabela                 
03/11   22h00 Zvijezda Bijeljina  vs Zrinjski                 
03/11   22h00 Celik  vs Radnik Bijeljina                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
03/11   21h00 Lok. Plovdiv  vs Cska Sofia                 
03/11   21h00 Botev Vratsa  vs Cherno More                 
03/11   21h00 Etar  vs Ludogorets                 
03/11   21h00 Dunav Ruse  vs Vitosha Bistritsa                 
03/11   21h00 Septemvri Sofia  vs Vereya                 
03/11   21h00 Beroe  vs Slavia Sofia                 
03/11   21h00 Levski Sofia  vs Botev Plovdiv                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
03/11   21h00 Cliftonville  vs Glentoran                 
03/11   21h00 Linfield  vs Warrenpoint Town                 
03/11   21h00 Institute  vs Coleraine                 
03/11   21h00 Ards  vs Dungannon Swi.                 
03/11   21h00 Newry City  vs Crusaders Belfast                 
03/11   21h00 Ballymena Utd  vs Glenavon                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
03/11   22h00 Lok. Zagreb  vs Istra 1961                 
03/11   22h00 Inter Zapresic  vs Slaven Belupo                 
03/11   22h00 HNK Rijeka  vs Rudeš Zagreb                 
03/11   22h00 HNK Gorica  vs Hajduk Split                 
03/11   22h00 NK Osijek  vs Dinamo Zagreb                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
03/11   23h00 Tammeka Tartu  vs Kuressaare                 
03/11   23h00 Tulevik Viljandi  vs Flora Tallinn                 
03/11   23h00 Trans Narva  vs Levadia T.                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
03/11   22h00 Ujpest  vs Haladas                 
03/11   22h00 Videoton  vs Paksi                 
03/11   22h00 Mezokovesd-Zsory  vs Debreceni                 
03/11   22h00 Puskas Akademia  vs Diosgyori                 
03/11   22h00 Budapest Honved  vs Varda SE                 
03/11   22h00 Ferencvaros  vs MTK Budapest                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
03/11   23h00 Atromitos  vs PAOK                 
03/11   23h00 OFI Creta  vs Apollon Smyrni                 
03/11   23h00 Panionios  vs Panetolikos                 
03/11   23h00 Asteras Tripolis  vs Xanthi                 
03/11   23h00 Levadiakos  vs Larissa                 
03/11   23h00 Pas Giannina  vs Lamia FC                 
03/11   23h00 Panathinaikos  vs AEK Athens                 
03/11   23h00 Aris Salonica  vs Olympiakos                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
03/11   23h00 Ashdod  vs Hapoel Haifa                 
03/11   23h00 Hap. Beer Sheva  vs Hapoel Tel Aviv                 
03/11   23h00 Hapoel Raanana  vs Maccabi Netanya                 
03/11   23h00 Maccabi Haifa  vs Beitar Jerusalem                 
03/11   23h00 Bnei Yehuda  vs Hapoel Hadera                 
03/11   23h00 Maccabi TA  vs Bnei Sakhnin                 
03/11   23h00 Maccabi P.Tikva  vs HIK Shmona                 

VĐQG Kazakhstan

(FB KAZA gửi 8785)
03/11   17h00 Kaisar Kyzylorda  vs Zhetysu Taldykorgan                 
03/11   17h00 FK Kyzylzhar  vs Ordabasy                 
03/11   17h00 Astana  vs Kairat Almaty                 
03/11   17h00 Atyrau  vs Aktobe                 
03/11   17h00 Shakhter Kar.  vs Tobol Kostanay                 
03/11   17h00 Irtysh Pavlodar  vs Akzhayik Oral                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
03/11   22h30 OFK Titograd  vs Grbalj                 
03/11   22h30 Iskra Danilo  vs Sutjeska                 
03/11   22h30 Buducnost  vs Zeta                 
03/11   22h30 OFK Petrovac  vs Lovcen Cetinje                 
03/11   22h30 Rudar  vs Mornar Bar                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
03/11   22h00 Botosani  vs CFR Cluj                 
03/11   22h00 CSMS Iasi  vs CS Univ Craiova                 
03/11   22h00 Voluntari  vs Dinamo Bucuresti                 
03/11   22h00 Dunarea Calarasi  vs Viitorul C.                 
03/11   22h00 Sepsi OSK  vs Hermannstadt                 
03/11   22h00 Concordia Chiajna  vs Gaz Metan Medias                 
03/11   22h00 Steaua Bucuresti  vs Astra Giurgiu                 

VĐQG Slovakia

(FB SVKA gửi 8785)
03/11   22h00 Spartak Trnava  vs Sport Podbrezova                 
03/11   22h00 Sered  vs Trencin                 
03/11   22h00 Slo. Bratislava  vs Zemplin Michalovce                 
03/11   22h00 Dunajska Stred  vs Nitra                 
03/11   22h00 MSK Zilina  vs Ruzomberok                 
03/11   22h00 Senica  vs Zlate Moravce                 

VĐQG Slovenia

(FB SLOA gửi 8785)
03/11   23h00 Aluminij  vs Mura                 
03/11   23h00 CM Celje  vs Maribor                 
03/11   23h00 Triglav  vs NK Krsko                 
03/11   23h00 Gorica  vs Rudar Velenje                 
03/11   23h00 O.Ljubljana  vs Domzale                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
03/11   22h00 Banik Ostrava  vs Vik.Plzen                 
03/11   22h00 Bohemians 1905  vs Teplice                 
03/11   22h00 Pribram  vs Slovacko                 
03/11   22h00 Zlin  vs MFk Karvina                 
03/11   22h00 Sigma Olomouc  vs Opava                 
03/11   22h00 Dukla Praha  vs Jablonec                 
03/11   22h00 Sparta Praha  vs Slavia Praha                 
03/11   22h00 Slovan Liberec  vs Mlada Boleslav                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
03/11   20h00 Vik.Zizkov  vs Fotbal Trinec                 
03/11   20h00 Pardubice  vs Taborsko                 
03/11   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs MFK Chrudim                 
03/11   20h00 SK Prostejov  vs Varnsdorf                 
03/11   20h00 C. Budejovice  vs Jihlava                 
03/11   20h00 Usti & Labem  vs Hradec Kralove                 
03/11   20h00 Brno  vs MFK Vitkovice                 
03/11   20h00 Znojmo  vs Banik Sokolov                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
03/11   20h00 EN Paralimni  vs Alki Oroklini                 
03/11   20h00 Omonia Nicosia  vs Ermis Aradippou                 
03/11   20h00 Apollon Limassol  vs Anorthosis                 
03/11   20h00 Nea Salamina  vs Doxa Katokopia                 
03/11   20h00 Pafos FC  vs Apoel FC                 
03/11   20h00 AEK Larnaka  vs AEL Limassol                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
04/11   01h00 Luzern  vs Zurich                 
04/11   01h00 Grasshoppers  vs Young Boys                 
04/11   01h00 Sion  vs St. Gallen                 
04/11   01h00 Basel  vs Lugano                 
04/11   01h00 Thun  vs Neuchatel Xamax                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
04/11   01h00 Chiasso  vs Aarau                 
04/11   01h00 Wil 1900  vs Kriens                 
04/11   01h00 Servette  vs Schaffhausen                 
04/11   01h00 Winterthur  vs Rapperswil-Jona                 
04/11   01h00 Lausanne Sports  vs Vaduz                 

VĐQG Ukraina

(FB UKRA gửi 8785)
03/11   21h00 PFK Aleksandriya  vs Desna Chernigiv                 
03/11   21h00 Olimpik Donetsk  vs Karpaty Lviv                 
03/11   21h00 Chernomorets  vs Zorya                 
03/11   21h00 FC Mariupol  vs Arsenal Kiev                 
03/11   21h00 FC Lviv  vs Vorskla                 
03/11   21h00 Shakhtar Donetsk  vs Dinamo Kiev                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
03/11   20h30 Bala Town  vs Cardiff Metropolitan                 
03/11   20h30 Connah's QN  vs Llanelli                 
03/11   20h30 Carmarthen  vs Caernarfon Town                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
03/11   22h00 RB Salzburg  vs Mattersburg                 
03/11   22h00 Austria Wien  vs Wolfsberger AC                 
03/11   22h00 Sturm Graz  vs Wacker Innsbruck                 
03/11   22h00 SCR Altach  vs Rapid Wien                 
03/11   22h00 St.Polten  vs Lask                 
03/11   22h00 Admira  vs Hartberg                 

Hạng 2 Áo

(FB AUTB gửi 8785)
04/11   00h00 Blau Weiss Linz  vs SV Lafnitz                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
03/11   11h00 Fujieda MYFC  vs Fukushima Utd                 
03/11   11h00 Grulla Morioka  vs FC Tokyo U23                 
03/11   11h00 Ryukyu  vs Thespa Kusatsu                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
04/11   10h00 FC Imabari  vs Tokyo Musashino                 
04/11   10h00 FC Osaka  vs Ryutsu Keizai                 
04/11   10h00 Honda Lock  vs Tegevajaro Miyazaki                 

Hạng 3 Hàn Quốc

(FB HQ3 gửi 8785)
03/11   13h00 Changwon City  vs Daejeon Korail                 
03/11   13h00 Gangneung  vs Busan Transp.                 
03/11   13h00 Cheonan City  vs Mokpo City                 
03/11   13h00 Gimhae City  vs Gyeongju KHNP                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
03/11   13h30 Dalian Yifang  vs Beijing Renhe                 
03/11   17h35 Jiangsu Suning  vs Hebei CFLD                 
03/11   17h35 Chongqing Lifan  vs Tianjin Teda                 
03/11   17h35 Guangzhou Ever.  vs Shanghai SIPG                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
03/11   13h30 Beijing BG  vs Shanghai Shenxin                 
03/11   13h30 Liaoning Hunyong  vs Heil. Lava Spring                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
03/11   20h55 Al Nasr (KSA)  vs Al Ahli (KSA)                 
03/11   21h25 Al Ahli (KSA)  vs Al Taawon (KSA)                 

VĐQG Bahrain

(FB BHRA gửi 8785)
03/11   19h25 Muharraq  vs East Riffa                 
03/11   19h25 Budaiya (BHR)  vs AL Riffa                 
03/11   22h25 Manama  vs Malkiya                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
03/11   12h30 Lee Man FC  vs Dreams SC                 
03/11   15h30 Pegasus  vs Southern District                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
03/11   14h30 PSMS Medan  vs Borneo FC                 
03/11   14h30 Bhayangkara  vs Persib Bandung                 
03/11   14h30 PSM Makassar  vs Persipura                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
03/11   20h00 That ras  vs Ramtha                 
03/11   22h30 Faisaly (JOR)  vs Sheikh Hussein                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
03/11   11h45 Wellington Phoenix (R)  vs Waitakare Utd                 
04/11   09h00 Canterbury  vs Eastern Suburbs (NZL)                 
04/11   09h00 Team Wellington  vs Tasman United                 
04/11   09h00 Wanderers SC  vs Southern Utd                 
04/11   09h00 Auckland City  vs Hawke's Bay                 

VĐQG Argentina

(FB ARGA gửi 8785)
04/11   02h00 Aldosivi  vs Banfield                 
04/11   02h00 Defensa YJ  vs Velez Sarsfield                 
04/11   02h00 San Martin Tucuman  vs San Martin SJ                 
04/11   02h00 Belgrano  vs Gimnasia LP                 
04/11   02h00 Godoy Cruz  vs Atletico Tucuman                 
04/11   02h00 Argentinos Jun.  vs Independiente                 
04/11   02h00 Boca Juniors  vs Tigre                 
04/11   02h00 Estudiantes LP  vs River Plate                 
04/11   02h00 Lanus  vs CA Huracan                 
04/11   02h00 Racing Club  vs Newells Old Boys                 
04/11   02h00 Rosario Central  vs Colon                 
04/11   02h00 San Lorenzo  vs Talleres Cordoba                 
04/11   02h00 Union Santa Fe  vs Patronato Parana                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
04/11   01h00 Instituto  vs CA Mitre Salta                 
04/11   01h00 CA Platense  vs Nueva Chicago                 
04/11   01h00 Gim.Mendoza  vs Ferro Carril Oeste                 
04/11   01h00 Almagro  vs Guillermo                 
04/11   01h00 Def.Belgrano (VR)  vs Ind.Rivadavia                 
04/11   01h00 Agropecuario AAC  vs Sarmiento Junin                 
04/11   01h00 C. Cordoba SdE  vs Olimpo                 
04/11   01h00 Arsenal Sarandi  vs Quilmes                 
04/11   01h00 Gimnasia Jujuy  vs Deportivo Moron                 

VĐQG Brazil

(FB BRAA gửi 8785)
04/11   02h00 Atl. Mineiro/MG  vs Gremio/RS                 
04/11   02h00 Bahia/BA  vs Chapecoense                 
04/11   02h00 America/MG  vs Cruzeiro/MG                 
04/11   02h00 SC Recife/PE  vs Ceara/CE                 
04/11   02h00 Botafogo/RJ  vs Corinthians/SP                 
04/11   02h00 Fluminense/RJ  vs Vasco DG/RJ                 
04/11   02h00 Internacional/RS  vs Atletico/PR                 
04/11   02h00 Palmeiras/SP  vs Santos/SP                 
04/11   02h00 Sao Paulo/SP  vs Flamengo/RJ                 
04/11   02h00 Parana/PR  vs Vitoria/BA                 

VĐQG Chi Lê

(FB CHIA gửi 8785)
04/11   02h00 Colo Colo  vs Palestino                 
04/11   02h00 Antofagasta  vs Univ. Catolica                 
04/11   02h00 O Higgins  vs U.Concepcion                 
04/11   02h00 Curico Unido  vs U. La Calera                 
04/11   02h00 Iquique  vs Huachipato                 
04/11   02h00 San Luis Qui.  vs Univ. de Chile                 
04/11   02h00 Temuco  vs Audax Italiano                 
04/11   02h00 U. Espanola  vs Everton CD                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
04/11   07h00 Celaya  vs Oaxaca                 
04/11   09h00 Juarez  vs Atlante                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
03/11   22h00 Al Masry  vs Ismaily SC                 
04/11   01h00 Ahly Cairo  vs Nogoom El M                 
Loading...