|   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

U23 Anh

(FB ANHU23 gửi 8785)
02/09   19h00 Liverpool U23  vs West Ham U23                 
02/09   20h00 Middlesbrough U23  vs Aston Villa U23                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
02/09   17h00 Levante  vs Valencia                 
02/09   21h15 Alaves  vs Espanyol                 
02/09   23h30 Barcelona  vs Huesca                 
03/09   01h45 Real Betis  vs Sevilla                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
02/09   17h00 Gimnastic  vs Rayo Majada.                 
02/09   21h00 Sporting Gijon  vs Extremadura UD                 
02/09   23h00 Granada  vs Osasuna                 
03/09   01h00 Albacete  vs Cordoba                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
02/09   23h00 Fiorentina  vs Udinese                 
03/09   01h30 Sassuolo  vs Genoa                 
03/09   01h30 Atalanta  vs Cagliari                 
03/09   01h30 Chievo  vs Empoli                 
03/09   01h30 Lazio  vs Frosinone                 
03/09   01h30 Sampdoria  vs Napoli                 
03/09   01h30 Torino  vs SPAL 1907                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
02/09   18h30 Holstein Kiel  vs Magdeburg                 
02/09   18h30 Ingolstadt  vs Erzgebirge Aue                 
02/09   18h30 Sandhausen  vs Union Berlin                 
02/09   18h30 Heidenheim  vs Darmstadt                 
02/09   18h30 A.Bielefeld  vs Jahn Regensburg                 
02/09   18h30 Dynamo Dresden  vs Hamburger                 
02/09   18h30 Duisburg  vs Greuther Furth                 
02/09   18h30 Paderborn 07  vs Bochum                 
02/09   18h30 St. Pauli  vs FC Koln                 
Loading...

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
02/09   18h00 Zwickau  vs Kaiserslautern                 
02/09   19h00 Fortuna Koln  vs CZ Jena                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
02/09   19h00 Havelse  vs Ein. Norderstedt                 
02/09   19h00 St. Pauli II  vs Hannover II                 
02/09   20h00 Drochtersen/Assel  vs Holstein Kiel II                 
02/09   20h00 USI Lupo-Martini  vs Germania Egestorf                 
02/09   20h00 Oldenburg 1987  vs Wer.Bremen II                 
02/09   20h00 Hansa Luneburg  vs Wolfsburg II                 

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

(FB DUC4DB gửi 8785)
02/09   18h30 Auerbach  vs Berlin AK 07                 
02/09   18h30 Ger.Halberstadt  vs Chemnitzer                 
02/09   18h30 Meuselwitz  vs VSG Altglienicke                 
02/09   18h30 BFC Dynamo  vs Lok.Leipzig                 
02/09   18h30 Babelsberg  vs Optik Rathenow                 
02/09   18h30 BFC Viktoria 1889  vs Oberlausitz                 
02/09   18h30 RW Erfurt  vs Budissa Bautzen                 
02/09   18h30 Union Furstenwalde  vs Wacker Nordhausen                 
02/09   18h30 Bischofswerdaer  vs Hertha Berlin II                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
03/09   01h00 Monaco  vs Marseille                 

VĐQG Bồ Đào Nha

(FB BDNA gửi 8785)
02/09   22h00 Aves  vs Maritimo                 
02/09   22h00 Nacional Madeira  vs Benfica                 
02/09   22h00 Santa Clara  vs Boavista                 
02/09   22h00 Chaves  vs Braga                 
02/09   22h00 Belenenses  vs Vitoria Setubal                 
02/09   22h00 Porto  vs Moreirense                 
02/09   22h00 Rio Ave  vs Portimonense                 
02/09   22h00 Sporting Lisbon  vs Feirense                 
02/09   22h00 Vitoria Guimaraes  vs Tondela                 

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
02/09   22h00 Porto B  vs Academico Viseu                 
02/09   22h00 Braga II  vs Penafiel                 
02/09   22h00 Famalicao  vs Arouca                 
02/09   22h00 Cova Piedade  vs Estoril                 
02/09   22h00 SC Covilha  vs Vitoria Guimaraes B                 
02/09   22h00 CD Mafra  vs UD Oliveirense                 
02/09   22h00 Academica Coim  vs Benfica B                 
02/09   22h00 Varzim  vs Pacos Ferreira                 
02/09   22h00 Leixoes  vs SC Farense                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
02/09   17h15 Groningen  vs Zwolle                 
02/09   19h30 Heracles Almelo  vs AZ Alkmaar                 
02/09   19h30 Vitesse Arnhem  vs Ajax                 
02/09   21h45 Feyenoord  vs NAC Breda                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
02/09   17h00 Krylya Sovetov  vs Anzhi                 
02/09   17h00 Din. Moscow  vs FK Orenburg                 
02/09   17h00 Akhmat Groznyi  vs Ufa                 
02/09   17h00 Yenisey  vs Arsenal-Tula                 
02/09   17h00 Krasnodar  vs Lok. Moscow                 
02/09   17h00 Cska Moscow  vs Ural S.r.                 
02/09   17h00 Rostov  vs Rubin Kazan                 
02/09   17h00 Zenit  vs Spartak Moscow                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
02/09   19h00 Skenderbeu  vs KF Laci                 
02/09   19h00 Kukesi  vs KF Tirana                 
02/09   19h00 Luftetari Gjiro.  vs Flamurtari Vlore                 
02/09   19h00 Partizani Tirana  vs Kastrioti Kruje                 
02/09   19h00 Teuta Durres  vs KF Kamza                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
02/09   20h00 Gandzasar  vs Banants                 
02/09   20h00 Ararat-Armenia  vs Shirak                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
02/09   20h00 Dinamo Minsk  vs Neman Grodno                 
02/09   20h00 Torpedo-MAZ Minsk  vs Shakhter Soligo.                 
02/09   20h00 Dinamo Brest  vs FK Minsk                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
02/09   19h30 Anderlecht  vs Antwerpen                 
02/09   23h00 Cercle Brugge  vs Gent                 
03/09   01h00 Kortrijk  vs Genk                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
02/09   21h00 KV Mechelen  vs Tubize                 

VĐQG Estonia

(FB ESTA gửi 8785)
02/09   23h00 Nomme Kalju  vs Flora Tallinn                 

VĐQG Iceland

(FB ICEA gửi 8785)
02/09   21h00 Breidablik  vs UMF Grindavik                 
02/09   21h00 KA Akureyri  vs Valur Rey.                 
02/09   21h00 Fjolnir  vs Stjarnan                 
02/09   21h00 Vestmannaeyjar  vs Vikingur Rey.                 
03/09   00h00 Hafnarfjordur  vs KR Reykjavik                 

Hạng 2 Iceland

(FB ICEB gửi 8785)
02/09   23h00 Magni Grenivik  vs IA Akranes                 
02/09   23h00 Vik. Olafsvik  vs Thor Akureyri                 

VĐQG Luxembourg

(FB LUXA gửi 8785)
02/09   21h00 Dudelange  vs Jeunesse Esch                 
02/09   21h00 RM Hamm Benfica  vs Progres Niedercorn                 
02/09   21h00 Mondorf-les.  vs UNA Strassen                 
02/09   21h00 Hostert  vs US Rumelange                 
02/09   21h00 Victoria Rosport  vs Etzella Ettelbruc                 
02/09   21h00 Differdange  vs RFCU Luxemburg                 
02/09   21h00 Fola Esch  vs UT Petange                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
03/09   00h00 Brann  vs Ranheim IL                 
03/09   00h00 Lillestrom  vs Valerenga                 
03/09   00h00 Stabaek  vs Sandefjord                 
03/09   00h00 Odd Grenland  vs Molde                 
03/09   00h00 Kristiansund  vs Start Kristiansand                 
03/09   00h00 Stromsgodset  vs Tromso                 
03/09   00h00 Bodo Glimt  vs Sarpsborg                 
03/09   00h00 Rosenborg  vs Haugesund                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
02/09   23h00 Ullensaker/Kisa  vs Aalesund                 
02/09   23h00 Nest-Sotra  vs Strommen                 
02/09   23h00 HamKam  vs Asane Fotball                 
02/09   23h00 FK Jerv  vs Floro SK                 
02/09   23h00 Mjondalen  vs Notodden FK                 
02/09   23h00 Kongsvinger  vs Sogndal                 
02/09   23h00 Tromsdalen  vs Sandnes Ulf                 
02/09   23h00 Viking  vs Levanger FK                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
02/09   22h30 Helsinki  vs Inter Turku                 
02/09   23h00 IFK Mariehamn  vs Ilves                 

Hạng 2 Phần Lan

(FB FINB gửi 8785)
02/09   22h30 EIF Ekenas  vs Haka                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
02/09   23h00 Akhisar Bld.  vs Sivasspor                 
02/09   23h00 Trabzonspor  vs Galatasaray                 
02/09   23h00 Bursaspor  vs Besiktas                 
02/09   23h00 Antalyaspor  vs Rizespor                 
02/09   23h00 Alanyaspor  vs Goztepe                 
02/09   23h00 Erzurum BB  vs Istanbul BB                 
02/09   23h00 Kasimpasa  vs Ankaragucu                 
02/09   23h00 Malatyaspor  vs Konyaspor                 
02/09   23h00 Fenerbahce  vs Kayserispor                 

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKB gửi 8785)
02/09   19h00 Elazigspor  vs Balikesirspor                 
02/09   19h00 Adana Demirspor  vs Istanbulspor AS                 
02/09   19h00 Altinordu SK  vs Denizlispor                 
02/09   19h00 Hatayspor  vs Gaziantep B.B                 
02/09   19h00 Osmanlispor  vs Genclerbirligi                 
02/09   19h00 Umraniyespor  vs Giresunspor                 
02/09   19h00 Afjet Afyonspor  vs Boluspor                 
02/09   19h00 Eskisehirspor  vs Karabukspor                 
02/09   19h00 Altay  vs Adanaspor                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
02/09   21h00 Luzern  vs Grasshoppers                 
02/09   21h00 Neuchatel Xamax  vs St. Gallen                 
02/09   21h00 Basel  vs Thun                 

Hạng 2 Thụy Sỹ

(FB TSB gửi 8785)
02/09   21h00 Chiasso  vs Wil 1900                 
02/09   21h00 Vaduz  vs Kriens                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
02/09   20h00 Hammarby  vs Djurgardens                 
02/09   20h00 AIK Solna  vs Hacken                 
02/09   20h00 Elfsborg  vs Kalmar                 
02/09   20h00 Dalkurd FF  vs Goteborg                 
02/09   20h00 Trelleborgs  vs Norrkoping                 
02/09   20h00 Brommapojkarna  vs Malmo                 
02/09   20h00 Orebro  vs Ostersunds                 
02/09   20h00 GIF Sundsvall  vs Sirius                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
02/09   20h00 Varbergs BoIS  vs Varnamo                 
02/09   20h00 Gefle IF  vs Orgryte                 
02/09   20h00 Eskilstuna City  vs Gais                 
02/09   20h00 Osters  vs Falkenbergs                 
02/09   20h00 Landskrona  vs Norrby                 
02/09   20h00 Degerfors IF  vs Helsingborg                 
02/09   20h00 Brage  vs IK Frej                 
02/09   20h00 Halmstads  vs Jonkopings                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
02/09   22h00 RB Salzburg  vs Admira                 
02/09   22h00 Lask  vs Wolfsberger AC                 
02/09   22h00 Sturm Graz  vs Rapid Wien                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
02/09   20h59 Odense BK  vs Nordsjaelland                 
02/09   20h59 Esbjerg FB  vs Kobenhavn                 
02/09   20h59 Randers  vs Aalborg BK                 
02/09   20h59 AC Horsens  vs Vejle                 
02/09   20h59 Aarhus AGF  vs Vendsyssel FF                 
02/09   20h59 Sonderjyske  vs Hobro I.K.                 
02/09   20h59 Brondby  vs Midtjylland                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
02/09   18h45 Naestved BK  vs Roskilde                 
02/09   18h45 Fremad Amager  vs Silkeborg IF                 
02/09   18h45 Thisted  vs Hvidovre IF                 
02/09   18h45 Nykobing  vs Helsingor                 
02/09   18h45 Lyngby  vs Viborg                 
02/09   18h45 Fredericia  vs HB Koge                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
02/09   12h00 Bentleigh Greens  vs Bulleen Lions                 
02/09   12h00 Northcote City  vs Oakleigh Cannons                 
02/09   12h00 Pascoe Vale  vs Hume City                 
02/09   12h00 Green Gully SC  vs Kingston City                 
02/09   12h00 South Melbourne  vs Port Melbourne                 
02/09   12h00 Heidelberg Utd  vs Avondale Heights                 
02/09   12h00 Melb. Knights  vs Dandenong Th.                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
02/09   11h00 Yokohama SCC  vs Kagoshima                 
02/09   11h00 Fujieda MYFC  vs Ryukyu                 
02/09   11h00 Azul Claro Numazu  vs Giravanz Kita.                 
02/09   11h00 Fukushima Utd  vs Cerezo Osaka U23                 
02/09   11h00 Thespa Kusatsu  vs Gamba Osaka U23                 
02/09   11h00 Gainare Tottori  vs Sagamihara                 
02/09   11h00 Blaublitz Akita  vs Grulla Morioka                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
02/09   11h00 Nara Club  vs Honda Lock                 
02/09   11h00 FC Osaka  vs MIO Biwako                 
02/09   12h00 FC Imabari  vs Honda FC                 
02/09   12h00 Tokyo Musashino  vs Cobaltore Onagawa                 

VĐQG Hàn Quốc

(FB HQA gửi 8785)
02/09   11h00 Gangwon  vs Suwon Bluewings                 
02/09   11h00 FC Seoul  vs Incheon Utd                 
02/09   11h00 Daegu  vs Gyeongnam                 
02/09   11h00 Sangju Sangmu  vs Pohang Steelers                 
02/09   11h00 Jeonbuk H.Motor  vs Jeonnam Dragons                 
02/09   11h00 Ulsan Hyundai  vs Jeju Utd                 
02/09   16h00 Incheon Utd  vs Ulsan Hyundai                 
02/09   16h00 Pohang Steelers  vs Jeju Utd                 
02/09   17h00 Daegu  vs Suwon Bluewings                 
02/09   17h00 Gyeongnam  vs Jeonbuk H.Motor                 

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
02/09   15h00 Bucheon 1995  vs Ansan Greeners                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
02/09   18h35 Jiangsu Suning  vs Tianjin Quanjian                 
02/09   18h35 Guizhou Zhicheng  vs Beijing Renhe                 
02/09   18h35 Guangzhou Ever.  vs Sh. Shenhua                 
02/09   18h35 Henan Construction  vs Changchun Yatai                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
02/09   18h00 Dalian Chaoyue  vs Nei Mongol                 
02/09   18h30 Shenzhen FC  vs Zhejiang Greentown                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
02/09   21h10 Al Sadd  vs Shahaniya SC                 
02/09   23h20 Qatar SC  vs Al Duhail SC                 

VĐQG Argentina

(FB ARGA gửi 8785)
03/09   02h00 Aldosivi  vs Tigre                 
03/09   02h00 Defensa YJ  vs Belgrano                 
03/09   02h00 San Martin Tucuman  vs Gimnasia LP                 
03/09   02h00 San Martin SJ  vs CA Huracan                 
03/09   02h00 Argentinos Jun.  vs Lanus                 
03/09   02h00 Banfield  vs Patronato Parana                 
03/09   02h00 Boca Juniors  vs Velez Sarsfield                 
03/09   02h00 Colon  vs Union Santa Fe                 
03/09   02h00 Estudiantes LP  vs Independiente                 
03/09   02h00 Newells Old Boys  vs Atletico Tucuman                 
03/09   02h00 Racing Club  vs Rosario Central                 
03/09   02h00 San Lorenzo  vs River Plate                 

Hạng 2 Chi Lê

(FB CHIB gửi 8785)
03/09   02h00 Puerto Montt  vs Barnechea                 
03/09   02h00 Dep. Copiapo  vs San Marcos A.                 
03/09   02h00 Deportes Valdivia  vs Cobreloa                 
03/09   02h00 Rangers Talca  vs Melipilla                 
03/09   02h00 San.Morning  vs San. Wanderers                 
03/09   02h00 Cobresal  vs La Serena                 
03/09   02h00 U. San Felipe  vs Nublense                 
03/09   02h00 Coquimbo Unido  vs CD Magallanes                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
03/09   02h00 Millonarios  vs Aguilas Doradas                 
03/09   02h00 Envigado  vs Deportes Tolima                 
03/09   02h00 Deportivo Pasto  vs Santa Fe                 
03/09   02h00 Atl. Bucaramanga  vs Patriotas                 
03/09   02h00 Alianza Petrolera  vs America Cali                 
03/09   02h00 Jag de Cordoba  vs Atl. Nacional                 
03/09   02h00 Inde.Medellin  vs Once Caldas                 
03/09   02h00 Deportivo Cali  vs Junior Barranquilla                 
03/09   02h00 Atletico Huila  vs Leones FC                 
03/09   02h00 Boyaca Chico  vs La Equidad                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
03/09   00h00 Macara  vs Emelec                 
03/09   02h30 Independiente JT  vs Tecnico Uni.                 
03/09   05h00 Barcelona SC  vs Guayaquil City                 

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
03/09   02h00 Sol de America  vs Nacional                 
03/09   02h00 Independiente F.B.C.  vs General Diaz                 
03/09   02h00 Deportivo Capiata  vs Sportivo Luqueno                 
03/09   02h00 Guarani CA  vs Olimpia Asuncion                 
03/09   02h00 Cerro Porteno  vs Deportivo Santani                 
03/09   02h00 Libertad  vs 3 de Febrero                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
03/09   02h00 Melgar  vs Universitario                 
03/09   02h00 Sporting Cristal  vs Sport Boys                 
03/09   02h00 Real Garcilaso  vs Sport Huancayo                 
03/09   02h00 UTC Cajamarca  vs Uni.San Martin                 
03/09   02h00 Dep. Municipal  vs Binacional                 
03/09   02h00 Comerciantes Unidos  vs Ayacucho FC                 
03/09   02h00 Academia Cantolao  vs DU Comercio                 
03/09   02h00 Alianza Lima  vs Sport Rosario                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
03/09   01h30 CA Progreso  vs Defensor SC                 
03/09   01h30 Nacional Montevideo  vs Racing Club Mdeo                 
03/09   01h30 Rampla Juniors  vs Wanderers                 
03/09   01h30 Atenas San Carlos  vs Boston River                 
03/09   01h30 Danubio  vs El Tanque Sisley                 
03/09   01h30 CA Torque  vs Liverpool P. (URU)                 
03/09   01h30 CA Penarol  vs Cerro Montevideo                 
03/09   01h30 CA Fenix  vs CA River Plate (URU)                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
03/09   04h00 Columbus Crew  vs New York City                 
03/09   04h00 Real Salt Lake  vs LA Galaxy                 
03/09   04h00 Dallas  vs Houston Dynamo                 
03/09   04h00 New England  vs Portland Timbers                 
03/09   04h00 Toronto  vs Los Angeles FC                 
03/09   04h00 Seattle Sounders  vs Sporting Kansas                 
03/09   04h00 Montreal Impact  vs New York RB                 
03/09   04h00 Orlando City  vs Philadelphia Union                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
03/09   04h00 Seattle Sounders II  vs Orange C. Blues                 
03/09   04h00 Bethlehem Steel  vs Penn FC                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
03/09   01h00 Perez Zeledon  vs Herediano                 
03/09   01h00 Cartagines  vs Universidad CR                 
03/09   01h00 Carmelita  vs Municipal Grecia                 
03/09   01h00 Limon  vs Santos Guapiles                 
03/09   01h00 Alajuelense  vs Dep. Saprissa                 
03/09   01h00 Guadalupe FC  vs San Carlos                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
02/09   22h45 Semouha Club  vs Pyramids FC                 
03/09   01h30 Ahly Cairo  vs Al Intagh Al Harbi                 
Loading...