x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Vòng loại Euro 2020

(FB EUVL gửi 8785)
17/11   21h00 Luxembourg  vs B.D.Nha                 BDTV
17/11   21h00 Serbia  vs Ukraina                 TTTV
18/11   00h00 Kosovo  vs Anh                 BDTV
18/11   00h00 Bulgaria  vs Séc                 TTTV
18/11   02h45 Albania  vs Pháp                 BDTV
18/11   02h45 Andorra  vs T.N.Kỳ                 TTTV
18/11   02h45 Moldova  vs Iceland                 TTTT HD

Vòng loại U21 Châu Âu

(FB EU21VL gửi 8785)
17/11   18h59 Đức U21  vs Bỉ U21                 

CONCACAF Nations League

(FB CCFNL gửi 8785)
18/11   03h00 Bonaire  vs Bahamas                 
18/11   06h00 Guadeloupe  vs Turks & Caicos                 
18/11   07h00 Grenada  vs Belize                 
18/11   08h00 French Guiana  vs St.Kitts and Nevis                 
18/11   08h00 Costa Rica  vs Haiti                 
18/11   10h00 Honduras  vs Trinidad & T.                 

Vòng loại African Cup 2021

(FB CAFVL gửi 8785)
17/11   20h00 Uganda  vs Malawi                 
17/11   20h00 Chad  vs Mali                 
17/11   20h00 Benin  vs Sierra Leone                 
17/11   20h00 Eswatini  vs Senegal                 
17/11   20h00 South Sudan  vs Burkina Faso                 
17/11   20h00 Nam Phi  vs Sudan                 
17/11   23h00 Rwanda  vs Cameroon                 
17/11   23h00 Lesotho  vs Nigeria                 
17/11   23h00 Congo  vs Guinea Bissau                 
17/11   23h00 Guinea  vs Namibia                 
18/11   02h00 Gabon  vs Angola                 

Giao Hữu ĐTQG

(FB GHQG gửi 8785)
17/11   18h59 Lithuania  vs New Zealand                 
Loading...

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
17/11   18h00 SD Ponferradina  vs Girona  0 : 0-0.880.770 : 0-0.950.8520.83-0.953/40.910.972.982.942.47
17/11   20h00 Alcorcon  vs Malaga  0 : 3/41.000.900 : 1/4-0.970.872-0.980.863/40.960.921.733.205.30
17/11   22h00 Real Oviedo  vs Sporting Gijon  0 : 1/4-0.990.890 : 00.76-0.8820.82-0.943/40.87-0.992.283.053.15
18/11   00h30 Lugo  vs Racing Santander  0 : 00.86-0.960 : 00.84-0.9420.81-0.933/40.85-0.972.553.052.78
18/11   00h30 Mirandes  vs Las Palmas  0 : 1/4-0.890.780 : 00.79-0.9020.950.933/40.84-0.962.473.052.89
18/11   03h00 Tenerife  vs Cadiz  0 : 00.85-0.950 : 00.89-0.992-0.990.873/40.980.902.582.912.86

Hạng 3 Tây Ban Nha

(FB TBN3 gửi 8785)
17/11   23h00 Atl. Sanluqueno  vs Sevilla B                 
17/11   23h00 Tudelano  vs Real Sociedad B                 
17/11   23h00 Amorebieta  vs Izarra                 
17/11   23h00 Ejea  vs Badalona                 
17/11   23h00 Atl. Baleares  vs Real Madrid B                 
17/11   23h00 AE Prat  vs Espanyol B                 
17/11   23h00 UE Llagostera  vs Lleida Esportiu                 
17/11   23h00 CP Villarrobledo  vs San Fernando                 
17/11   23h00 UD Logrones  vs Burgos CF                 
17/11   23h00 Linense  vs Badajoz                 
17/11   23h00 Pontevedra  vs Marino de Luanco                 
17/11   23h00 Coruxo  vs Las Rozas CF                 
17/11   23h00 Sporting Gijon B  vs Celta Vigo II                 
17/11   23h00 S.S. Reyes  vs Pena Deportiva                 
17/11   23h00 Athletic Bilbao B  vs Salamanca                 
17/11   23h00 Osasuna B  vs Barakaldo                 
17/11   23h00 Levante B  vs Alaves                 
17/11   23h00 UCAM Murcia  vs Cordoba                 
17/11   23h00 Cultural Leonesa  vs Haro Deportivo                 
17/11   23h00 Granada II  vs Villarrubia CF                 
17/11   23h00 Valladolid II  vs CD Calahorra                 
17/11   23h00 Merida  vs Algeciras                 
17/11   23h00 Orihuela  vs Castellon                 
17/11   23h00 Cartagena  vs Talavera                 
17/11   23h00 Villarreal B  vs UE Olot                 
17/11   23h00 Rayo Majada.  vs Union Langreo                 
17/11   23h00 Andorra FC  vs Ebro                 
17/11   23h00 Arenas de Guecho  vs Leioa                 
17/11   23h00 Inter de Madrid  vs Las Palmas Atl.                 
17/11   23h00 CF Salmantino  vs Alaves B                 
17/11   23h00 Ibiza-Eivissa  vs Getafe B                 
17/11   23h00 Real Oviedo B  vs Atletico Madrid B                 
17/11   23h00 Marbella  vs Yeclano Dep.                 
17/11   23h00 Don Benito  vs Cadiz B                 
17/11   23h00 Barcelona B  vs Cornella                 
17/11   23h00 Sabadell  vs Gimnastic                 
17/11   23h00 Racing Ferrol  vs UD Melilla                 
17/11   23h00 Hercules CF  vs Valencia B                 
17/11   23h00 Recreativo Huelva  vs Murcia                 
17/11   23h00 Real Union  vs Guijuelo                 

Hạng 3 Italia

(FB ITA3 gửi 8785)
17/11   21h00 Como  vs Pro Vercelli                 
17/11   21h00 AC Renate  vs US Pianese                 
17/11   21h00 Alto Adige  vs Sambenedettese                 
17/11   21h00 Catanzaro  vs Catania                 
17/11   21h00 Carrarese  vs Arezzo                 
17/11   21h00 Teramo  vs Ternana                 
17/11   21h00 Feralpisalo  vs Padova                 
17/11   21h00 Rende  vs AZ Picerno                 
17/11   21h00 Paganese  vs Bari                 
17/11   21h00 Pontedera  vs Lecco                 
17/11   21h00 Casertana  vs Avellino                 
17/11   21h00 Giana Erminio  vs Siena                 
17/11   21h00 Pistoiese  vs Monza                 
17/11   21h00 SS Monopoli  vs AS Bisceglie                 
17/11   21h00 Viterbese Calcio  vs Cavese                 
17/11   21h00 US Olbia  vs Novara                 
17/11   21h00 Imolese Calcio  vs Triestina                 
17/11   21h00 Sicula Leonzio  vs Virtus Francavilla                 
17/11   21h00 Potenza SC  vs Vibonese                 
17/11   21h00 FC Rieti  vs Reggina                 
17/11   21h00 Gozzano  vs Aurora Pro Patria                 
17/11   21h00 Pergolettese  vs Albinoleffe                 
17/11   21h00 Reggiana  vs Pesaro                 
17/11   21h00 Gubbio  vs Cesena                 
17/11   21h00 Fano  vs Piacenza                 
17/11   21h00 Carpi  vs US Fermana                 
17/11   21h00 Vicenza  vs Ravenna                 
17/11   21h00 Modena  vs Virtus Verona                 
17/11   21h00 Rimini  vs ArzignanoChiampo                 
17/11   21h00 Alessandria  vs Juventus U23                 

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

(FB DUC4B gửi 8785)
17/11   20h00 Havelse  vs Drochtersen/Assel                 
17/11   20h00 Ein. Norderstedt  vs Hansa Luneburg                 
17/11   20h00 Oldenburg 1987  vs Holstein Kiel II                 
Загрузка...

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
17/11   18h15 CD Mafra  vs SC Covilha                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
17/11   18h15 Telstar  vs Go Ahead Eagles  0 : 00.901.00   31.000.88   2.353.702.47
17/11   20h30 Den Bosch  vs SBV Excelsior  0 : 01.000.90   30.84-0.96   2.463.802.33
17/11   22h45 Cambuur  vs Almere City  0 : 3/40.83-0.93   30.920.96   1.604.154.25

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
17/11   20h00 Baltika  vs SKA-Khabarovsk                 
17/11   20h00 Spartak Moscow B  vs Luch Energiya                 
17/11   20h00 Khimki  vs Chertanovo                 
17/11   20h00 Yenisey  vs Tom Tomsk                 
17/11   20h00 Mordovia  vs Fakel                 
17/11   20h00 Avangard Kursk  vs Shinnik Yaroslavl                 
17/11   20h00 Rotor Volgograd  vs Krasnodar B                 
17/11   20h00 Tekstilshchik Ivanov  vs Neftekhimik Nizh                 
17/11   20h00 Nizhny Nov  vs Chayka FK Pesch                 
17/11   20h00 Armavir  vs Torpedo Moscow                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
18/11   00h00 Notodden FK  vs Asane Fotball                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
17/11   21h00 Naestved BK  vs Fremad Amager  0 : 00.950.950 : 00.89-0.992 1/20.910.9710.87-0.992.483.402.48
17/11   21h00 Vendsyssel FF  vs Viborg  1/4 : 0-0.970.871/4 : 00.70-0.832 3/4-0.870.7310.900.983.003.402.11
17/11   21h00 HB Koge  vs Nykobing  0 : 3/4-0.980.880 : 1/40.980.922 3/40.910.971 1/4-0.840.691.763.703.80
17/11   21h00 Hvidovre IF  vs Fredericia  1/4 : 0-0.950.851/4 : 00.76-0.883-0.980.861 1/4-0.910.782.903.602.08
17/11   21h00 Skive IK  vs Kolding IF  0 : 1/40.990.910 : 00.78-0.892 3/40.940.941 1/4-0.880.742.213.602.70
17/11   21h00 Roskilde  vs Vejle                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
17/11   13h00 Brisbane Roar  vs Melbourne City  1/4 : 00.83-0.930 : 0-0.890.782 3/40.950.9510.75-0.872.693.652.29

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
17/11   11h00 Nagano Parceiro  vs Azul Claro Numazu                 
17/11   11h00 Fujieda MYFC  vs Cerezo Osaka U23                 
17/11   11h00 Vanraure Hachinohe  vs Kataller Toyama                 
17/11   11h00 FC Tokyo U23  vs Yokohama SCC                 
17/11   11h00 Thespa Kusatsu  vs Giravanz Kita.                 
17/11   11h00 Roas. Kumamoto  vs Grulla Morioka                 
17/11   11h00 Gainare Tottori  vs Fukushima Utd                 
17/11   11h00 Kamatamare San.  vs Sagamihara                 
17/11   11h00 Blaublitz Akita  vs Gamba Osaka U23                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
17/11   11h00 Verspah Oita  vs Nara Club                 
17/11   11h00 Maruyasu Okazaki  vs Matsue City                 
17/11   11h00 Tegevajaro Miyazaki  vs Veertien Kuwana                 
17/11   11h00 Suzuka Unlimited  vs FC Imabari                 

VĐQG Brazil

(FB BRA gửi 8785)
18/11   03h00 Atletico/PR  vs Botafogo/RJ  0 : 1 1/40.83-0.930 : 1/20.960.942 1/20.85-0.9710.83-0.951.354.959.60
18/11   03h00 Bahia/BA  vs Palmeiras/SP  1/4 : 0-0.930.831/4 : 00.68-0.8220.87-0.993/40.83-0.953.853.152.12
18/11   03h00 Chapecoense  vs Ceara/CE  1/4 : 00.910.990 : 0-0.830.6920.950.933/40.910.973.453.052.33
18/11   03h00 Corinthians/SP  vs Internacional/RS  0 : 1/4-0.980.880 : 00.70-0.832-0.950.833/40.970.912.372.963.45
18/11   03h00 Cruzeiro/MG  vs Avai/SC  0 : 1 1/40.81-0.920 : 1/20.930.972 1/4-0.980.861-0.880.741.324.7512.50
18/11   03h00 Fluminense/RJ  vs Atl. Mineiro/MG  0 : 1/40.980.920 : 00.68-0.822 1/40.940.943/40.72-0.862.283.303.25
18/11   03h00 Fortaleza/CE  vs CSA/AL  0 : 1-0.970.870 : 1/40.83-0.932 1/40.920.961-0.910.781.573.956.10
18/11   03h00 Gremio/RS  vs Flamengo/RJ  0 : 1/40.930.970 : 1/4-0.810.672 1/40.930.953/40.74-0.882.213.353.30
18/11   03h00 Santos/SP  vs Sao Paulo/SP  0 : 1/20.910.990 : 1/4-0.920.812 1/4-0.930.813/40.75-0.881.903.404.35
18/11   03h00 Vasco DG/RJ  vs Goias/GO  0 : 1-0.940.840 : 1/40.81-0.922 1/40.920.961-0.890.761.603.905.90

VĐQG Paraguay

(FB PARA gửi 8785)
18/11   02h00 Sol de America  vs CS San Lorenzo                 
18/11   02h00 General Diaz  vs Guarani CA                 
18/11   02h00 River Plate (PAR)  vs Cerro Porteno                 
18/11   02h00 Olimpia Asuncion  vs Deportivo Capiata                 
18/11   02h00 Nacional  vs Deportivo Santani                 
18/11   02h00 Libertad  vs Sportivo Luqueno                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
18/11   03h00 Ayacucho FC  vs Molinos El Pirata                 
18/11   03h00 Sport Boys  vs Binacional                 
18/11   03h00 Cesar Vallejo  vs Melgar                 
18/11   03h00 Sporting Cristal  vs Alianza Huanuco                 
18/11   03h00 Real Garcilaso  vs DU Comercio                 
18/11   03h00 UTC Cajamarca  vs Universitario                 
18/11   03h00 Dep. Municipal  vs Uni.San Martin                 
18/11   03h00 Academia Cantolao  vs Carlos A. Mannucci                 
18/11   03h00 Alianza Lima  vs Sport Huancayo                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
18/11   02h00 Cerro Largo  vs Boston River                 
18/11   02h00 Cerro Montevideo  vs Liverpool P. (URU)                 
18/11   02h00 CA Progreso  vs CA Penarol                 
18/11   02h00 Nacional Montevideo  vs CA Penarol                 
18/11   02h00 Nacional Montevideo  vs Rampla Juniors                 
18/11   02h00 Plaza Colonia  vs Wanderers                 
18/11   02h00 Danubio  vs Racing Club Mdeo                 
18/11   02h00 CA River Plate (URU)  vs CA Juventud                 
18/11   02h00 CA Fenix  vs Defensor SC                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
18/11   01h00 Leones Negros UdeG  vs Zacatepec                 

VĐQG Algeria

(FB ALGA gửi 8785)
18/11   00h45 MC Alger  vs CA BB Arreridj                 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da