Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
15/10   19h30 Brighton  vs Everton                 
15/10   22h00 Southampton  vs Newcastle                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
15/10   17h00 Eibar  vs Deportivo                 
15/10   21h15 Girona  vs Villarreal                 
15/10   23h30 Malaga  vs Leganes                 
16/10   01h45 Real Betis  vs Valencia                 
16/10   02h00 Las Palmas  vs Celta Vigo                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
15/10   23h00 Reus Deportiu  vs Rayo Vallecano                 
15/10   23h00 Granada  vs Real Oviedo                 
15/10   23h00 Cordoba  vs Gimnastic                 
15/10   23h00 Barcelona B  vs Lorca                 
15/10   23h00 Albacete  vs Sevilla B                 
15/10   23h00 Almeria  vs Valladolid                 
15/10   23h00 Cadiz  vs Cultural Leonesa                 
15/10   23h00 Alcorcon  vs Lugo                 
15/10   23h00 Sporting Gijon  vs Huesca                 
15/10   23h00 Tenerife  vs Numancia                 
15/10   23h00 Zaragoza  vs Osasuna                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
15/10   17h30 Fiorentina  vs Udinese                 
15/10   20h00 Sassuolo  vs Chievo                 
15/10   20h00 Bologna  vs SPAL 1907                 
15/10   20h00 Cagliari  vs Genoa                 
15/10   20h00 Crotone  vs Torino                 
15/10   20h00 Sampdoria  vs Atalanta                 
16/10   01h45 Inter Milan  vs AC Milan                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
15/10   20h30 B.Leverkusen  vs Wolfsburg                 
15/10   23h00 Wer.Bremen  vs M.gladbach                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
15/10   18h30 Darmstadt  vs Nurnberg                 
15/10   18h30 Jahn Regensburg  vs Union Berlin                 
15/10   18h30 Heidenheim  vs Holstein Kiel                 
15/10   18h30 A.Bielefeld  vs Fort.Dusseldorf                 
15/10   18h30 Bochum  vs Sandhausen                 
15/10   18h30 Dynamo Dresden  vs Ingolstadt                 
15/10   18h30 Duisburg  vs Ein.Braunschweig                 
15/10   18h30 Greuther Furth  vs Erzgebirge Aue                 
15/10   18h30 St. Pauli  vs Kaiserslautern                 

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
15/10   20h00 Bordeaux  vs Nantes                 
15/10   22h00 Montpellier  vs Nice                 
16/10   02h00 Strasbourg  vs Marseille                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
15/10   17h30 Heracles Almelo  vs Vitesse Arnhem                 
15/10   19h30 VVV Venlo  vs PSV Eindhoven                 
15/10   19h30 Groningen  vs AZ Alkmaar                 
15/10   19h30 Willem II  vs Twente                 
15/10   21h45 ADO Den Haag  vs SBV Excelsior                 

Hạng 2 Hà Lan

(FB HLB gửi 8785)
16/10   01h00 De Graafschap  vs Go Ahead Eagles                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
15/10   17h00 Amkar Perm  vs FK Ruan Tosno                 
15/10   17h00 Din. Moscow  vs SKA Energiya                 
15/10   17h00 Akhmat Groznyi  vs Spartak Moscow                 
15/10   17h00 Ural S.r.  vs Anzhi                 
15/10   17h00 Krasnodar  vs Cska Moscow                 
15/10   17h00 Ufa  vs Lok. Moscow                 
15/10   17h00 Rostov  vs Rubin Kazan                 
15/10   17h00 Zenit  vs Arsenal-Tula                 

VĐQG Albania

(FB ALBA gửi 8785)
15/10   19h00 Luftetari Gjiro.  vs Kukesi                 
15/10   19h00 Lushnja  vs KF Laci                 
15/10   19h00 Vllaznia Shkoder  vs Partizani Tirana                 
15/10   19h00 Teuta Durres  vs Skenderbeu                 
15/10   19h00 Flamurtari Vlore  vs KF Kamza                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
15/10   20h00 Neftchi Baku  vs Səbail FK                 

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
15/10   20h00 Slavia Mozyr  vs FK Slutsk                 
15/10   20h00 FK Minsk  vs Naftan Novo.                 
15/10   20h00 Dinamo Brest  vs Dnepr Mogilev                 
Loading...

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
15/10   21h00 Westerlo  vs Beerschot-Wilrijk                 

VĐQG Georgia

(FB GEOA gửi 8785)
15/10   23h30 Dinamo Tbilisi  vs Lokomotiv T                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
15/10   20h00 PAOK  vs Lamia FC                 
15/10   22h15 Apollon Smyrni  vs Kerkyra                 
15/10   22h15 Panetolikos  vs Levadiakos                 
16/10   00h30 Xanthi  vs Larissa                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
15/10   20h30 Derry City  vs Finn Harps                 

VĐQG Kazakhstan

(FB KAZA gửi 8785)
15/10   17h00 Astana  vs Irtysh Pavlodar                 
15/10   17h00 Shakhter Kar.  vs Kaisar Kyzylorda                 
15/10   17h00 Okzhetpes  vs FK Taraz                 

VĐQG Latvia

(FB LATA gửi 8785)
15/10   20h00 METTA/LU Riga  vs Riga FC                 
15/10   20h00 Rigas Futbola Skola  vs FK Liepaja                 

VĐQG Luxembourg

(FB LUXA gửi 8785)
15/10   21h00 Progres Niedercorn  vs Mondorf-les.                 
15/10   21h00 Hostert  vs UT Petange                 
15/10   21h00 Victoria Rosport  vs Jeunesse Esch                 
15/10   21h00 UNA Strassen  vs US Esch                 
15/10   21h00 RFCU Luxemburg  vs Dudelange                 
15/10   21h00 Rodange 91  vs RM Hamm Benfica                 
15/10   21h00 Fola Esch  vs Differdange                 

VĐQG Macedonia

(FB MKDA gửi 8785)
15/10   19h30 Vardar  vs Shkendija                 
15/10   19h30 Academy Pandev  vs Shkupi                 
15/10   19h30 FK Skopje  vs Sileks Kratovo                 
15/10   19h30 Renova  vs Rabotnicki                 
15/10   19h30 Pelister  vs Pobeda                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
15/10   20h00 Gzira Utd  vs Hamrun Spartans                 
15/10   22h15 Sliema Wanderers  vs Birkirkara                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
15/10   19h00 Sfîntul Gheorghe  vs Dinamo-Auto                 
15/10   21h00 Sheriff Tiraspol  vs Petrocub                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
15/10   19h00 RoPS Rovaniemi  vs VPS Vaasa                 
15/10   19h00 PS Kemi  vs Seinajoen JK                 
15/10   19h00 Ilves  vs KuPS                 

U21 Séc

(FB CZEU21 gửi 8785)
15/10   16h00 Vik.Plzen U21  vs Sparta Praha U21                 
15/10   17h00 Hra. Kralove U21  vs Dukla Praha U21                 
15/10   21h00 Jablonec U21  vs S. Liberec U21                 
15/10   21h00 Pribram U21  vs Teplice U21                 
15/10   21h00 Mlada Bole. U21  vs C. Budejovice U21                 

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKA gửi 8785)
15/10   23h00 Trabzonspor  vs Akhisar Bld.                 
15/10   23h00 Konyaspor  vs Galatasaray                 
15/10   23h00 Bursaspor  vs Osmanlispor                 
15/10   23h00 Genclerbirligi  vs Besiktas                 
15/10   23h00 Antalyaspor  vs Goztepe                 
15/10   23h00 Istanbul BB  vs Alanyaspor                 
15/10   23h00 Kasimpasa  vs Sivasspor                 
15/10   23h00 Karabukspor  vs Kayserispor                 
15/10   23h00 Fenerbahce  vs Malatyaspor                 

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

(FB TNKB gửi 8785)
15/10   19h00 Adana Demirspor  vs Eskisehirspor                 
15/10   19h00 Ankaragucu  vs Boluspor                 
15/10   19h00 Rizespor  vs Samsunspor                 
15/10   19h00 Balikesirspor  vs Gaziantepspor                 
15/10   19h00 Altinordu SK  vs Adanaspor                 
15/10   19h00 Umraniyespor  vs Elazigspor                 
15/10   19h00 Erzurum BB  vs Istanbulspor AS                 
15/10   19h00 Manisaspor  vs Denizlispor                 
15/10   19h00 Gaziantep B.B  vs Giresunspor                 

VĐQG Thụy Điển

(FB TDA gửi 8785)
16/10   00h00 Kalmar  vs Hammarby                 
16/10   00h00 AIK Solna  vs Jonkopings                 
16/10   00h00 Elfsborg  vs GIF Sundsvall                 
16/10   00h00 Hacken  vs Eskilstuna City                 
16/10   00h00 Norrkoping  vs Malmo                 
16/10   00h00 Ostersunds  vs Orebro                 
16/10   00h00 Sirius  vs Djurgardens                 
16/10   00h00 Halmstads  vs Goteborg                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
16/10   00h00 Atvidabergs  vs Gais                 
16/10   00h00 IK Frej  vs Varbergs BoIS                 
16/10   00h00 Norrby  vs Degerfors IF                 
16/10   00h00 Helsingborg  vs Varnamo                 
16/10   00h00 Dalkurd FF  vs Osters                 
16/10   00h00 Orgryte  vs Gefle IF                 
16/10   00h00 Falkenbergs  vs Trelleborgs                 
16/10   00h00 Syrianska  vs Brommapojkarna                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
15/10   21h00 Odense BK  vs Kobenhavn                 
15/10   21h00 Aalborg BK  vs Helsingor                 
15/10   21h00 Nordsjaelland  vs Randers                 
15/10   21h00 AC Horsens  vs Hobro I.K.                 
15/10   21h00 Aarhus AGF  vs Lyngby                 
15/10   21h00 Sonderjyske  vs Midtjylland                 
15/10   21h00 Brondby  vs Silkeborg IF                 

Hạng 2 Đan Mạch

(FB DENB gửi 8785)
15/10   18h45 Vejle  vs Esbjerg FB                 
15/10   18h45 Viborg  vs Fremad Amager                 
15/10   18h45 Vendsyssel FF  vs HB Koge                 
15/10   18h45 Thisted  vs Brabrand IF                 
15/10   18h45 Nykobing  vs Fredericia                 
15/10   18h45 Skive IK  vs Roskilde                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
15/10   11h00 Vanraure Hachinohe  vs Honda Lock                 
15/10   11h00 Verspah Oita  vs Tochigi Uva                 
15/10   11h00 Urayasu SC  vs Sony Sendai                 
15/10   11h00 FC Osaka  vs MIO Biwako                 
15/10   11h00 Reinmeer Aomori  vs Tokyo Musashino                 

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
15/10   12h00 Ansan Greeners  vs Ansan Police                 
15/10   12h00 Daejeon Citizen  vs Bucheon 1995                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
15/10   18h35 Guangzhou Fuli  vs Henan Construction                 
15/10   18h35 Sh. Shenhua  vs Tianjin Teda                 

VĐQG Bahrain

(FB BHRA gửi 8785)
15/10   22h00 Al Ittihad (BHR)  vs East Riffa                 
16/10   00h15 Al Hadd  vs Al Ahli (BHR)                 

VĐQG Hồng Kông

(FB HKGA gửi 8785)
15/10   13h30 HK Ranger  vs Guangzhou R&F U19                 
15/10   16h30 Eastern AA  vs Dreams SC                 
15/10   19h00 Lee Man FC  vs Pegasus                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
15/10   15h00 Persela Lamon  vs Semen Padang                 
15/10   18h30 Barito Putera  vs Surabaya                 
15/10   18h30 PSM Makassar  vs Persib Bandung                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
15/10   23h30 Ramtha  vs Wihdat                 
15/10   23h30 Buqaa Amman  vs Jazeera Amman                 

VĐQG Qatar

(FB QATA gửi 8785)
15/10   21h30 Al Rayyan  vs Markhiya SC                 
15/10   23h40 Al Duhail SC  vs Ahli Doha                 
15/10   23h40 Al Sadd  vs Qatar SC                 

VĐQG Việt Nam

(FB VNA gửi 8785)
15/10   17h00 Cần Thơ  vs Quảng Nam                 
15/10   17h00 SHB Đà Nẵng  vs ĐT Long An                 
15/10   18h00 Sài Gòn FC  vs Khánh Hòa                 

VĐQG Argentina

(FB ARGA gửi 8785)
16/10   02h00 Patronato Parana  vs Boca Juniors                 
16/10   02h00 Belgrano  vs Talleres Cordoba                 
16/10   02h00 Godoy Cruz  vs Gimnasia LP                 
16/10   02h00 Chacarita Jrs  vs Independiente                 
16/10   02h00 Arsenal Sarandi  vs San Martin SJ                 
16/10   02h00 Colon  vs Temperley                 
16/10   02h00 Estudiantes LP  vs Banfield                 
16/10   02h00 Lanus  vs Union Santa Fe                 
16/10   02h00 Olimpo  vs CA Huracan                 
16/10   02h00 Racing Club  vs Tigre                 
16/10   02h00 River Plate  vs Atletico Tucuman                 
16/10   02h00 Rosario Central  vs Argentinos Jun.                 
16/10   02h00 San Lorenzo  vs Defensa YJ                 
16/10   02h00 Velez Sarsfield  vs Newells Old Boys                 

VĐQG Chi Lê

(FB CHIA gửi 8785)
16/10   02h00 Colo Colo  vs San. Wanderers                 
16/10   02h00 Antofagasta  vs Univ. de Chile                 
16/10   02h00 U.Concepcion  vs Huachipato                 
16/10   02h00 Palestino  vs U. Espanola                 
16/10   02h00 Everton CD  vs Curico Unido                 
16/10   02h00 O Higgins  vs Audax Italiano                 
16/10   02h00 Temuco  vs San Luis Qui.                 
16/10   02h00 Univ. Catolica  vs Iquique                 

VĐQG Colombia

(FB COLA gửi 8785)
16/10   03h00 Patriotas  vs Jag de Cordoba                 
16/10   03h00 Deportivo Pasto  vs Envigado                 
16/10   03h00 Atl. Bucaramanga  vs Aguilas Doradas                 
16/10   03h00 Cortulua  vs Alianza Petrolera                 
16/10   03h00 Inde.Medellin  vs Junior Barranquilla                 
16/10   03h00 Tigres(COL)  vs America Cali                 
16/10   03h00 Deportivo Cali  vs La Equidad                 
16/10   03h00 Atletico Huila  vs Millonarios                 
16/10   03h00 Once Caldas  vs Atl. Nacional                 
16/10   03h00 Santa Fe  vs Deportes Tolima                 

VĐQG Ecuador

(FB ECUA gửi 8785)
16/10   00h00 Macara  vs LDU Quito                 
16/10   00h00 Catolica Quito  vs Dep.Cuenca                 
16/10   00h00 Delfin SC  vs Nacional Quito                 
16/10   00h00 Fuerza Amarilla SC  vs Guayaquil City                 
16/10   00h00 Barcelona SC  vs Independiente JT                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
15/10   23h15 DU Comercio  vs Real Garcilaso                 
16/10   01h30 Alianza Atletico  vs Comerciantes Unidos                 
16/10   04h00 Universitario  vs Uni.San Martin                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
16/10   02h00 CA Juventud  vs CA River Plate (URU)                 
16/10   02h00 Wanderers  vs Cerro Montevideo                 
16/10   02h00 IA Sud America  vs CA Penarol                 
16/10   02h00 Nacional Montevideo  vs Boston River                 
16/10   02h00 Rampla Juniors  vs El Tanque Sisley                 
16/10   02h00 Danubio  vs Plaza Colonia                 
16/10   02h00 Defensor SC  vs Racing Club Mdeo                 
16/10   02h00 CA Fenix  vs Liverpool P. (URU)                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
16/10   03h00 New York RB  vs Atlanta United                 
16/10   03h00 Chicago Fire  vs Philadelphia Union                 
16/10   03h00 LA Galaxy  vs Minnesota Utd                 
16/10   03h00 Sporting Kansas  vs Houston Dynamo                 
16/10   03h00 New England  vs New York City                 
16/10   03h00 Seattle Sounders  vs Dallas                 
16/10   03h00 Portland Timbers  vs D.C. Utd                 
16/10   03h00 Vancouver WC  vs San Jose EQ                 
16/10   04h00 Toronto  vs Montreal Impact                 
16/10   04h00 Orlando City  vs Columbus Crew                 
16/10   06h30 Colorado Rapids  vs Real Salt Lake                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
16/10   03h00 Phoenix FC  vs Portland Timbers II                 
16/10   03h00 Toronto II  vs Cincinnati                 
16/10   03h00 Louisville City  vs Richmond K.                 
16/10   03h00 Real Monarchs  vs LA Galaxy II                 
16/10   03h00 Bethlehem Steel  vs Saint Louis FC                 
16/10   03h00 Pittsburgh R.  vs Ottawa Fury                 

VĐQG Mexico

(FB MEXA gửi 8785)
16/10   02h00 Cruz Azul  vs Club America                 
16/10   06h30 Santos Laguna  vs Atlas                 

Hạng 2 Mexico

(FB MEXB gửi 8785)
16/10   02h00 Zacatepec  vs Mineros de Zac.                 

VĐQG Costa Rica

(FB CRCA gửi 8785)
16/10   00h00 Perez Zeledon  vs Municipal Grecia                 
16/10   00h00 Cartagines  vs Dep. Saprissa                 
16/10   00h00 Limon  vs Herediano                 
16/10   00h00 Alajuelense  vs Carmelita                 
16/10   00h00 Municipal Liberia  vs Universidad CR                 
16/10   00h00 Guadalupe FC  vs Santos Guapiles                 
Loading...