x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Euro 2021

(FB EURO gửi 8785)
19/06   20h00 Hungary  vs Pháp  1 1/4 : 0-0.950.831/2 : 00.950.952 3/40.940.9210.74-0.887.704.701.35VTV6
19/06   23h00 B.D.Nha  vs Đức  1/4 : 00.88-0.980 : 0-0.850.702 1/2-0.970.851-0.960.842.983.252.28VTV6
20/06   02h00 T.B.Nha  vs Ba Lan  0 : 10.84-0.960 : 1/2-0.910.802 1/20.86-0.9810.81-0.931.494.106.00VTV3

VĐQG Belarus

(FB BLRA gửi 8785)
19/06   19h45 Vitebsk  vs Rukh Brest                 
19/06   21h45 Gomel  vs Isloch                 
19/06   23h45 Torpedo Zhodino  vs Sputnik Rechitsa                 
20/06   01h45 Dinamo Minsk  vs Bate Borisov                 

U20 Hy Lạp

(FB GREU20 gửi 8785)
19/06   16h00 Asteras Tripolis U20  vs Atromitos U20                 
19/06   16h00 Aris Salonica U20  vs PAOK U20                 
19/06   16h00 Panathinaikos U20  vs Pas Giannina U20                 
19/06   16h00 Apollon Smirnis U20  vs AEK Athens U20                 
19/06   16h00 Larissa U20  vs OFI Creta U20                 
19/06   16h00 Lamia U20  vs Olympiakos U20                 
19/06   16h00 Volos NFC U20  vs Panetolikos U20                 

Hạng 2 Iceland

(FB ICEB gửi 8785)
19/06   22h00 Vik. Olafsvik  vs Vestri                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
20/06   02h00 Cobh Ramblers  vs Treaty United                 

VĐQG Lithuania

(FB LITA gửi 8785)
19/06   22h00 Hegelmann Litauen  vs Kauno Zalgiris                 
20/06   00h00 Dainava Alytus  vs Suduva                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
19/06   21h00 Sandefjord  vs Viking                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
19/06   22h00 KuPS  vs Honka                 

Hạng 3 Phần Lan

(FB FIN3 gửi 8785)
19/06   19h00 PeKa  vs KuFu-98                 
19/06   19h00 Espoo  vs Honka 2                 
19/06   21h00 Ilves-Kissat  vs VJS                 
19/06   21h00 Jazz  vs HJS Akatemia                 

Hạng 2 Thụy Điển

(FB TDB gửi 8785)
19/06   19h00 Brage  vs Orgryte  0 : 1/40.86-0.96   2 1/40.86-0.98   2.113.353.25
19/06   21h00 Norrby  vs Varnamo  0 : 1/4-0.930.83   2 1/40.910.97   2.353.252.87
19/06   21h00 Osters  vs Eskilstuna City  0 : 1/2-0.960.86   2 1/40.890.99   2.033.353.45
19/06   23h00 Jonkopings  vs GAIS                 
19/06   23h00 Vasalunds  vs Landskrona                 

Hạng 3 Thụy Điển

(FB TD3 gửi 8785)
19/06   19h00 Lindome GIF  vs Ljungskile SK                 
19/06   19h00 Brommapojkarna  vs Orebro Syrianska                 
19/06   22h00 Utsiktens BK  vs Atvidabergs                 
19/06   22h00 Tvaakers IF  vs Skovde                 
19/06   22h00 Assyriska IK JKP  vs Linkoping City                 
19/06   22h00 Osterlen FF  vs Trollhattan                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
19/06   16h00 The Gap  vs UQ FC                 
19/06   16h00 Mount Gravatt  vs St George Willawong                 
19/06   17h00 The Lakes  vs Bayside Utd                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
19/06   13h00 Adelaide Utd U21  vs Metro Stars                 
19/06   13h30 Adelaide Raiders  vs Adelaide Olympic                 
19/06   13h30 Campbelltown City  vs Croydon Kings                 
19/06   13h30 Ade. Blue Eagles  vs SA Panthers                 
19/06   13h30 Sturt Lions  vs Adelaide Comets                 
19/06   15h30 Adelaide City  vs Cumberland Utd                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
19/06   13h00 Avondale Heights  vs Dandenong City                 
19/06   15h30 Hume City  vs Melb. Knights                 
19/06   17h00 Dandenong Th.  vs Eastern Lions                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
19/06   12h00 Avispa Fukuoka  vs Vissel Kobe  1/4 : 00.81-0.920 : 0-0.900.792 1/4-0.970.873/40.79-0.903.103.252.38
19/06   13h00 Consa. Sapporo  vs Oita Trinita  0 : 3/4-0.950.850 : 1/4-0.990.892 1/40.82-0.941-0.910.801.773.804.50
19/06   16h00 Nagoya Grampus  vs Yokohama FM                 
19/06   17h00 Yokohama FC  vs FC Tokyo  1/4 : 0-0.930.821/4 : 00.71-0.842 1/40.87-0.991-0.880.763.603.402.08
19/06   18h00 Shimizu S-Pulse  vs Kawasaki Fro.                 
19/06   18h00 Sanf Hiroshima  vs Kashiwa Reysol  0 : 1/40.910.990 : 00.67-0.812 1/40.920.963/40.71-0.842.173.503.30

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
19/06   17h00 Tochigi SC  vs V-Varen Nagasaki                 
19/06   17h00 Ventforet Kofu  vs Renofa Yamaguchi                 
19/06   17h00 Matsumoto Yama.  vs Omiya Ardija                 
19/06   18h00 Jubilo Iwata  vs JEF United Chiba                 
19/06   18h00 Okayama  vs Ryukyu                 
19/06   18h00 Zweigen Kan.  vs Kyoto Sanga                 

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
19/06   16h00 Grulla Morioka  vs Azul Claro Numazu                 
19/06   18h00 Kagoshima  vs Vanraure Hachinohe                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
19/06   12h00 TIAMO Hirakata  vs Tokyo Musashino                 
19/06   12h00 Honda FC  vs MIO Biwako                 
19/06   14h00 Nara Club  vs Reinmeer Aomori                 

Nữ Nhật

(FB NHATW gửi 8785)
19/06   11h00 Sperenza Osaka Nữ  vs Nippon SS Univ Nữ                 
19/06   12h00 Setagaya Sfida Nữ  vs Cerezo Osaka Nữ                 
19/06   12h00 NGU Loverledge Nữ  vs Orca Kamogawa Nữ                 
19/06   12h00 Yamato Sylphid Nữ  vs Ehime FC Nữ                 

VĐQG Hàn Quốc

(FB HQA gửi 8785)
19/06   14h30 Gwangju  vs FC Seoul  0 : 00.83-0.930 : 00.85-0.952 1/40.890.971-0.920.772.423.352.72

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
19/06   15h00 Gimcheon Sangmu  vs Seoul E-Land                 
19/06   17h30 Daejeon Hana Citizen  vs Ansan Greeners                 

Hạng 3 Hàn Quốc

(FB HQ3 gửi 8785)
19/06   14h00 Paju Citizen  vs Busan Transp.                 
19/06   14h00 Hwaseong FC  vs Changwon City                 
19/06   14h00 Yangju FC  vs Gyeongju KHNP                 

VĐQG Jordan

(FB JORA gửi 8785)
19/06   22h00 Al Salt  vs Sheikh Hussein                 
20/06   00h30 Ramtha  vs Buqaa Amman                 

Malay Premier League

(FB MAPL gửi 8785)
19/06   21h00 Negeri Sembilan  vs Selangor II                 
19/06   21h00 PDRM FA  vs Kelantan United                 

VĐQG Uzbekistan

(FB UZBA gửi 8785)
19/06  Hoãn FK AGMK  vs Metallurg Bekabad                 
19/06  Hoãn Turon Yaypan  vs Bunyodkor                 
19/06  Hoãn Pakhtakor  vs Sogdiana Jizzakh                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
20/06   02h00 Instituto  vs San Martin SJ                 
20/06   02h00 Ferro Carril Oeste  vs Def.Belgrano                 
20/06   02h00 Ind.Rivadavia  vs Guillermo                 
20/06   02h00 Deportivo Moron  vs Ramon Santamarina                 
20/06   02h00 Tristan Suarez  vs San Telmo                 
20/06   02h00 Estudiantes BsAs  vs Atletico Atlanta                 
20/06   02h00 Temperley  vs Deportivo Riestra                 
20/06   02h00 Agropecuario AAC  vs San Martin Tucuman                 
20/06   02h00 Deportivo Maipu  vs Belgrano                 
20/06   02h00 Alvarado MDP  vs Chacarita Jrs                 
20/06   02h00 Estudiantes Rio Cuarto  vs Gim.Mendoza                 
20/06   02h00 CA Guemes  vs Almagro                 
20/06   02h00 All Boys  vs Atletico Rafaela                 
20/06   02h00 Barracas Central  vs Brown de Adrogue                 
20/06   02h00 Gimnasia Jujuy  vs Villa Dalmine                 
20/06   02h00 Quilmes  vs Ate Brown                 
20/06   02h00 Tigre  vs Nueva Chicago                 

VĐQG Brazil

(FB BRAA gửi 8785)
20/06   05h00 Santos/SP  vs Sao Paulo/SP                 
20/06   07h00 Flamengo/RJ  vs Bragantino/SP                 

Hạng 2 Brazil

(FB BRB gửi 8785)
20/06   03h30 Avai/SC  vs Remo/PA                 
20/06   03h30 Vasco DG/RJ  vs CRB/AL                 
20/06   05h30 Guarani/SP  vs Ponte Preta/SP                 
20/06   06h00 Operario/PR  vs Cruzeiro/MG                 
20/06   06h00 Vitoria/BA  vs Brusque FC/SC                 
20/06   08h00 Vila Nova/GO  vs Coritiba/PR                 
20/06   08h00 Sampaio Correa/MA  vs Confianca/SE                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
20/06   01h59 Cerro Largo  vs IA Sud America                 
20/06   01h59 Liverpool P. (URU)  vs CA Fenix                 
20/06   01h59 Nacional Montevideo  vs Wanderers                 
20/06   01h59 Villa Espanola  vs CA Rentistas                 
20/06   01h59 CA Torque  vs CA Penarol                 
20/06   01h59 Dep. Maldonado  vs CA Progreso                 
20/06   01h59 Sportivo Cerrito  vs Boston River                 
20/06   01h59 CA River Plate (URU)  vs Plaza Colonia                 

VĐQG Mỹ

(FB USAA gửi 8785)
20/06   04h00 Real Salt Lake  vs Vancouver WC                 
20/06   04h00 New York RB  vs Nashville FC                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
20/06   04h00 Real Monarchs  vs El Paso Locomotive                 
20/06   04h00 Ch. Battery  vs Miami Fusion                 

Nữ Mỹ

(FB USW gửi 8785)
20/06   07h07 NC Courage (W)  vs Seattle Reign Nữ                 
20/06   08h07 Chicago RS Nữ  vs Wash. Spirit Nữ                 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo