Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
29/07   01h30 Bochum  vs St. Pauli                 

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
29/07   01h00 Niort  vs Ajaccio                 
29/07   01h00 Tours  vs Le Havre                 
29/07   01h00 Nimes  vs Stade Reims                 
29/07   01h00 Orleans  vs Nancy                 
29/07   01h00 SC Bastia  vs Clermont                 
29/07   01h00 Stade Brestois  vs Chateauroux                 
29/07   01h00 Sochaux  vs Bourg Peronnas                 
29/07   01h00 Valenciennes  vs Ajaccio GFCO                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
28/07   23h00 Nieciecza  vs Zaglebie Lubin                 
29/07   01h30 Slask Wroclaw  vs Lechia GD                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
29/07   01h30 Antwerpen  vs Anderlecht                 

Hạng 2 Iceland

(FB ICEB gửi 8785)
29/07   02h15 IR Reykjavik  vs Haukar                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
29/07   01h45 Drogheda Utd  vs St. Patrick's                 
29/07   01h45 Cork City  vs Galway                 
29/07   01h45 Bray Wanderers  vs Finn Harps                 
29/07   02h00 Shamrock Rovers  vs Bohemians                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
29/07   01h45 UC Dublin  vs Cabinteely                 
29/07   01h45 Waterford Utd  vs Athlone                 
29/07   02h00 Wexford Youths  vs Cobh Ramblers                 

VĐQG Kazakhstan

(FB KAZA gửi 8785)
29/07   01h00 Atyrau  vs Tobol Kostanay                 
29/07   01h00 Shakhter Kar.  vs FK Taraz                 
29/07   01h00 Okzhetpes  vs Kaisar Kyzylorda                 

U21 Ukraine

(FB UKRU21 gửi 8785)
28/07   17h00 Dinamo Kiev U21  vs Karpaty Lviv U21                 
28/07   17h00 Vorskla U21  vs Zirka Kirovohrad U21                 
28/07   17h00 Olimpik Donetsk U21  vs Veres Rivne Youth                 
28/07   17h00 Oleksandria U21  vs Zorya U21                 
28/07   17h00 Mariupol Youth  vs Chernomorets U21                 
28/07   17h00 Stal Kamianske Youth  vs Shakhtar Donetsk U21                 

Hạng 2 Áo

(FB AUTB gửi 8785)
28/07   23h30 Hartberg  vs Floridsdorfer AC                 
28/07   23h30 Liefering  vs Wattens                 
28/07   23h30 Wacker Innsbruck  vs Kapfenberg                 
28/07   23h30 Wiener Neustadt  vs Blau Weiss Linz                 
29/07   01h30 Aust Lustenau  vs SV Ried                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
29/07   00h00 Sonderjyske  vs Helsingor                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
28/07   17h30 Adelaide Comets  vs West Adelaide                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
28/07   16h15 Bentleigh Greens  vs Heidelberg Utd                 
28/07   16h15 Oakleigh Cannons  vs Hume City                 
28/07   16h30 St Albans Saints  vs North Geelong W.                 
28/07   16h30 Melb. Knights  vs Green Gully SC                 
Loading...

Hạng 3 Hàn Quốc

(FB HQ3 gửi 8785)
28/07   16h00 Gyeongju KHNP  vs Changwon City                 
28/07   17h00 Gangneung  vs Gimhae City                 
28/07   17h00 Cheonan City  vs Mokpo City                 
28/07   17h00 Busan Transp.  vs Daejeon Korail                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
28/07   18h35 Tianjin Teda  vs Guizhou Zhicheng                 
28/07   18h35 Henan Construction  vs Beijing Guoan                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
28/07   15h00 Persela Lamon  vs Barito Putera                 
28/07   18h30 Mitra Kukar  vs Persiba Balikpapan                 

Hạng 2 Brazil

(FB BRB gửi 8785)
29/07   07h00 Boa Esporte/MG  vs Luverdense/MT                 
29/07   07h00 Nautico/PE  vs Criciuma/SC                 
29/07   07h00 Abc/RN  vs Brasil Pelotas/RS                 
29/07   07h00 Figueirense/SC  vs Vila Nova/GO                 
29/07   07h00 Guarani/SP  vs Londrina/PR                 
29/07   07h00 Goias/GO  vs CRB/AL                 
29/07   07h00 Internacional/RS  vs Oeste/SP                 
29/07   07h00 Juventude/RS  vs America/MG                 
29/07   07h00 Paysandu/PA  vs Ceara/CE                 
29/07   07h00 Parana/PR  vs Santa Cruz/PE                 
Loading...