Xông đất
Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C1 Châu Âu

(FB C1 gửi 8785)
15/03   02h45 Barcelona  vs Chelsea                 
15/03   02h45 Besiktas  vs Bayern Munich                 

C1 Châu Á

(FB ACL gửi 8785)
14/03   17h00 Cerezo Osaka  vs Buriram Utd                 
14/03   17h30 Jeju Utd  vs Guangzhou Ever.                 
14/03   19h00 Tianjin Quanjian  vs Jeonbuk H.Motor                 
14/03   19h00 Kitchee  vs Kashiwa Reysol                 

C2 Châu Á

(FB AFCC gửi 8785)
14/03   16h30 Shan United  vs Ceres FC                 
14/03   18h30 Persija Jakarta  vs SL Nghệ An                 
14/03   18h30 Home Utd  vs Boeung Ket Angkor FC                 
14/03   19h45 Darul Takzim  vs Tampines Rovers                 

Copa Libertadores

(FB LIB gửi 8785)
15/03   03h59 Emelec  vs Flamengo/RJ                 
15/03   03h59 Atl. Nacional  vs Delfin SC                 
15/03   03h59 Bolivar  vs Colo Colo                 
15/03   03h59 Corinthians/SP  vs Dep.Lara                 
15/03   03h59 Estudiantes LP  vs Real Garcilaso                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
15/03   02h45 Bradford City  vs Wigan                 

Hạng 2 Bồ Đào Nha

(FB BDNB gửi 8785)
14/03   22h00 Sporting CP B  vs Penafiel                 
14/03   22h00 Vitoria Guimaraes B  vs Santa Clara                 
14/03   22h00 Academico Viseu  vs Famalicao                 
14/03   22h00 Cova Piedade  vs Nacional Madeira                 
14/03   22h00 Real SC  vs UD Oliveirense                 
14/03   22h00 Gil Vicente  vs Arouca                 
14/03   22h00 SC Covilha  vs Braga II                 
14/03   22h00 Uniao Madeira  vs Benfica B                 
14/03   22h00 Academica Coim  vs Leixoes                 
14/03   22h00 Varzim  vs Porto B                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
14/03   23h00 FK Mladost  vs Iskra Danilo                 
14/03   23h00 Decic Tuzi  vs Buducnost                 
14/03   23h00 Grbalj  vs Sutjeska                 
14/03   23h00 OFK Petrovac  vs Zeta                 
14/03   23h00 Rudar  vs FK Kom                 

Aus Victoria

(FB AUSVPL gửi 8785)
14/03   11h00 Northcote City  vs Green Gully SC                 

Hạng 2 Arập Xeut

(FB KSB gửi 8785)
14/03   19h50 Al Kawkab  vs Al Watani                 
14/03   19h55 Al Mujazzal  vs Hajer                 
14/03   22h30 Al Nojoom  vs Dhamak                 
14/03   23h10 Jeddah Club  vs Al Qaisoma                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
15/03   03h00 DU Comercio  vs Sport Huancayo                 
15/03   03h00 Ayacucho FC  vs Uni.San Martin                 
15/03   03h00 Melgar  vs Dep. Municipal                 
15/03   03h00 Sporting Cristal  vs UTC Cajamarca                 
15/03   03h00 Real Garcilaso  vs Sport Boys                 
15/03   03h00 Universitario  vs Sport Rosario                 
15/03   03h00 Comerciantes Unidos  vs Alianza Lima                 
15/03   03h00 Academia Cantolao  vs Binacional                 

VĐQG Ai Cập

(FB EGYA gửi 8785)
14/03   20h00 Tanta FC  vs Alassiouty Sport                 
14/03   22h30 Wadi Degla SC  vs Ittihad Alexandria                 
15/03   01h00 Zamalek SC  vs Al Raja (EGY)