Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu CLB

(FB GHCLB gửi 8785)
29/07   17h59 Sevilla  vs Leipzig                 
29/07   17h59 Sporting Lisbon  vs Fiorentina                 
29/07   21h00 Bolton  vs Stoke City                 
29/07   22h20 Benfica  vs Arsenal                 
29/07   23h00 Hertha Berlin  vs Liverpool                 

Guinness ICC 2017

(FB ICC gửi 8785)
29/07   18h35 Chelsea  vs Inter Milan                 
30/07   05h00 Tottenham  vs Man City                 

Emirates Cup

(FB EMRC gửi 8785)
29/07   20h00 Leipzig  vs Sevilla                 
29/07   22h20 Arsenal  vs Benfica                 

Hạng 2 Đức

(FB DUB gửi 8785)
29/07   18h00 Ingolstadt  vs Union Berlin                 
29/07   20h30 Darmstadt  vs Greuther Furth                 
29/07   20h30 A.Bielefeld  vs Jahn Regensburg                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
29/07   19h00 CZ Jena  vs Fortuna Koln                 
29/07   19h00 Wurzburger  vs Wer.Bremen II                 
29/07   19h00 Zwickau  vs Sportfreunde Lotte                 
29/07   19h00 Magdeburg  vs RW Erfurt                 
29/07   19h00 Preussen Munster  vs Meppen                 
29/07   19h00 Aalen  vs Hallescher                 
29/07   19h00 Osnabruck  vs Wehen                 
29/07   19h00 Paderborn 07  vs Chemnitzer                 
29/07   19h00 Hansa Rostock  vs Sonnenhof                 
29/07   19h00 Unterhaching  vs Karlsruher                 

Hạng 2 Pháp

(FB PHB gửi 8785)
29/07   20h00 Lorient  vs Quevilly                 

VĐQG Nga

(FB NGA gửi 8785)
29/07   19h00 Ural S.r.  vs Ufa                 
29/07   19h00 SKA Energiya  vs Cska Moscow                 
29/07   21h30 Rubin Kazan  vs Arsenal-Tula                 
30/07   00h00 Akhmat Groznyi  vs Din. Moscow                 

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
29/07   17h00 Amkar Perm U21  vs Rostov U21                 
29/07   17h00 Rubin Kazan U21  vs Arsenal Tula U21                 
29/07   17h00 Terek G. U21  vs Din. Moscow U21                 
29/07   17h00 Lok. Moscow U21  vs Anzhi U21                 
29/07   17h00 Spartak Mos. U21  vs Krasnodar U21                 
29/07   17h00 Ural U21  vs Ufa U21                 
29/07   17h00 Akhmat Gr. Youth  vs Din. Moscow U21                 
29/07   17h00 FK Tosno Youth  vs Zenit U21                 
29/07   17h00 SKA-Energia Youth  vs CSKA Mos. U21                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
29/07   23h00 Gornik Zabrze  vs Wisla Krakow                 
30/07   01h30 Legia Wars.  vs Sandecja                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
29/07   21h00 Ludogorets  vs Lok. Plovdiv                 
29/07   21h00 Cherno More  vs Dunav Ruse                 
29/07   21h00 Septemvri Sofia  vs Slavia Sofia                 
29/07   21h00 Etar Veliko Tarnovo  vs Vereya                 
29/07   21h00 Botev Plovdiv  vs Cska Sofia                 
29/07   21h00 Beroe  vs Pirin Blagoevgrad                 
29/07   21h00 Levski Sofia  vs Vitosha Bistritsa                 

VĐQG Bỉ

(FB BIA gửi 8785)
29/07   23h00 KSC Lokeren  vs Club Brugge                 
30/07   01h00 Genk  vs Waasland-Beveren                 
30/07   01h00 Eupen  vs Zulte-Waregem                 
30/07   01h30 Charleroi  vs Kortrijk                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
30/07   00h00 Lok. Zagreb  vs Rudeš Zagreb                 
30/07   00h00 Inter Zapresic  vs Slaven Belupo                 
30/07   00h00 HNK Rijeka  vs Istra 1961                 
30/07   00h00 NK Osijek  vs Dinamo Zagreb                 
30/07   00h00 Cibalia Vinkovci  vs Hajduk Split                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
29/07   23h00 Videoton  vs Ujpest                 
29/07   23h00 Budapest Honved  vs Balmazujvaros                 
29/07   23h00 Vasas Budapest  vs Puskas Akademia                 
29/07   23h00 Haladas  vs Diosgyori                 
29/07   23h00 Ferencvaros  vs Mezokovesd-Zsory                 
29/07   23h00 Paksi  vs Debreceni                 
Loading...

Hạng 2 Iceland

(FB ICEB gửi 8785)
29/07   22h00 HK Kopavogur  vs Leiknir Faskr.                 

VĐQG Ireland

(FB IREA gửi 8785)
30/07   01h45 Sligo Rovers  vs Dundalk                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
30/07   01h00 Longford Town  vs Shelbourne                 

VĐQG Kazakhstan

(FB KAZA gửi 8785)
30/07   01h00 Aktobe  vs Kairat Almaty                 
30/07   01h00 Akzhayik Oral  vs Irtysh Pavlodar                 
30/07   01h00 Astana  vs Ordabasy                 

Hạng 2 Na Uy

(FB NORB gửi 8785)
30/07   01h00 Fredrikstad  vs Strommen                 
30/07   01h00 Elverum  vs Floro SK                 
30/07   01h00 Levanger FK  vs FK Jerv                 
30/07   01h00 Arendal  vs Asane Fotball                 
30/07   01h00 Mjondalen  vs Bodo Glimt                 
30/07   01h00 Kongsvinger  vs Ullensaker/Kisa                 
30/07   01h00 Ranheim IL  vs Tromsdalen                 
30/07   01h00 Sandnes Ulf  vs Start Kristiansand                 

VĐQG Phần Lan

(FB FINA gửi 8785)
29/07   21h00 Lahti  vs IFK Mariehamn                 
29/07   21h00 PS Kemi  vs Inter Turku                 
29/07   21h00 Ilves  vs VPS Vaasa                 

Hạng 2 Phần Lan

(FB FINB gửi 8785)
29/07   18h00 EIF Ekenas  vs KPV Kokkola                 
29/07   21h00 Haka  vs Jaro                 
29/07   21h00 Grankulla IFK  vs Gnistan                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
29/07   22h00 Viitorul C.  vs Dinamo Bucuresti                 
29/07   22h00 Botosani  vs Sepsi OSK                 
29/07   22h00 Juventus Bucuresti  vs Voluntari                 
29/07   22h00 Gaz Metan Medias  vs CFR Cluj                 
29/07   22h00 Concordia Chiajna  vs CSMS Iasi                 
29/07   22h00 Astra Giurgiu  vs Poli Timisoara                 
29/07   22h00 Steaua Bucuresti  vs CS Univ Craiova                 

VĐQG Slovenia

(FB SLOA gửi 8785)
29/07   22h00 CM Celje  vs Gorica                 
29/07   22h00 Ankaran  vs Domzale                 
29/07   22h00 Maribor  vs Rudar Velenje                 
29/07   22h00 NK Krsko  vs Triglav                 
29/07   22h00 O.Ljubljana  vs Aluminij                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
29/07   22h00 Mlada Boleslav  vs Sigma Olomouc                 
29/07   22h00 Slavia Praha  vs Teplice                 
29/07   22h00 Slovacko  vs Jablonec                 
29/07   22h00 Vik.Plzen  vs Dukla Praha                 
29/07   22h00 Brno  vs Banik Ostrava                 
29/07   22h00 MFk Karvina  vs Jihlava                 
29/07   22h00 Sparta Praha  vs Bohemians 1905                 
29/07   22h00 Slovan Liberec  vs Zlin                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
29/07   20h00 Hradec Kralove  vs Taborsko                 
29/07   20h00 Sellier&Bellot Vlasim  vs Banik Sokolov                 
29/07   20h00 Varnsdorf  vs Fotbal Trinec                 
29/07   20h00 Frydek Mistek  vs Opava                 
29/07   20h00 C. Budejovice  vs Vik.Zizkov                 
29/07   20h00 MFK Vitkovice  vs Usti & Labem                 
29/07   20h00 Olympia H.Kralove  vs Pardubice                 
29/07   20h00 Pribram  vs Znojmo                 

VĐQG Ukraina

(FB UKRA gửi 8785)
29/07   21h00 PFK Aleksandriya  vs Zorya                 
29/07   21h00 Olimpik Donetsk  vs Veres Rivne                 
29/07   21h00 Dinamo Kiev  vs Karpaty Lviv                 
29/07   21h00 FC Mariupol  vs Chernomorets                 
29/07   21h00 Stal Kamianske  vs Shakhtar Donetsk                 
29/07   21h00 Vorskla  vs Zirka Kirovohrad                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
29/07   21h00 RB Salzburg  vs Lask                 
29/07   23h30 St.Polten  vs Rapid Wien                 
29/07   23h30 Admira  vs SCR Altach                 
29/07   23h30 Mattersburg  vs Wolfsberger AC                 

VĐQG Đan Mạch

(FB DENA gửi 8785)
29/07   21h00 Odense BK  vs AC Horsens                 
29/07   23h00 Kobenhavn  vs Hobro I.K.                 

Aus Brisbane

(FB AUSBPL gửi 8785)
29/07   15h00 Mitchelton  vs Albany Creek                 
29/07   15h15 Holland Park Hawks  vs Grange Thistle                 
29/07   15h30 Rochedale Rovers  vs Capalaba                 
29/07   16h00 Souths Utd  vs Peninsula Power                 

Aus FB West Premier

(FB AUSFWP gửi 8785)
29/07   14h00 Floreat Athena  vs Armadale SC                 
29/07   14h00 Sorrento  vs Cockburn City                 
29/07   14h00 Perth SC  vs Balcatta                 
29/07   14h00 Perth Glory U21  vs Inglewood Utd                 
29/07   14h00 ECU Joondalup  vs Bayswater City                 
29/07   14h00 Stirling Lions  vs Joondalup Utd                 
29/07   14h00 Mandurah City  vs Subiaco AFC                 

Aus New South Wales

(FB AUSNSW gửi 8785)
29/07   12h00 Sydney Utd  vs Sydney Olympic                 
29/07   14h30 Sutherland Sharks  vs Sydney FC U21                 
29/07   15h00 Bon. White Eagles  vs Wollongong United                 
29/07   15h00 Hakoah Sydney  vs Parramatta FC                 

Aus Queensland

(FB AUSQSL gửi 8785)
29/07   15h00 Redlands Utd  vs Far North QLD Bulls                 
29/07   15h00 Northern Fury  vs Brisbane Strikers                 
29/07   15h00 Brisbane City  vs Moreton Bay Utd                 
29/07   15h00 SWQ Thunder  vs Olympic FC QLD                 
29/07   15h00 Gold Coast Utd  vs Brisbane Roar U21                 

Aus South Sup.League

(FB AUSSL gửi 8785)
29/07   12h30 Adelaide City  vs Adelaide Olympic                 
29/07   12h30 Adelaide Utd U21  vs Croydon Kings                 
29/07   12h30 Campbelltown City  vs Cumberland Utd                 
29/07   12h30 Para Hills Knights  vs West Torrens                 
29/07   12h30 Ade. Blue Eagles  vs Metro Stars                 

VĐQG Nhật Bản

(FB NHATA gửi 8785)
29/07   12h00 Yokohama FM  vs Shimizu S-Pulse                 
29/07   16h30 Kawasaki Fro.  vs Jubilo Iwata                 
29/07   16h30 Gamba Osaka  vs Cerezo Osaka                 
29/07   17h00 Kashima Antlers  vs Ventforet Kofu                 
29/07   17h00 Vissel Kobe  vs Omiya Ardija                 
29/07   17h00 Consa. Sapporo  vs Urawa Red                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
29/07   16h00 Avispa Fukuoka  vs Montedio Yama.                 
29/07   16h00 Mito Hollyhock  vs Tokyo Verdy                 
29/07   16h00 Kamatamare San.  vs Oita Trinita                 
29/07   16h00 Matsumoto Yama.  vs Zweigen Kan.                 
29/07   17h00 Renofa Yamaguchi  vs Yokohama FC                 
29/07   17h00 Shonan Bellmare  vs Tokushima Vortis                 
29/07   17h00 Ehime FC  vs JEF United Chiba                 
29/07   17h00 Machida Zelvia  vs Kyoto Sanga                 

VĐQG Trung Quốc

(FB TQA gửi 8785)
29/07   14h30 Yanbian Baekdu  vs Tianjin Quanjian                 
29/07   18h35 Chongqing Lifan  vs Jiangsu Suning                 
29/07   18h35 Guangzhou Fuli  vs Guangzhou Ever.                 
29/07   18h35 Sh. Shenhua  vs Hebei CFLD                 

Hạng 2 Trung Quốc

(FB TQB gửi 8785)
29/07   18h30 Beijing Renhe  vs Dalian Yifang                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
29/07   15h00 Perseru Serui  vs Persib Bandung                 
29/07   15h00 Madura United FC  vs PSM Makassar                 
29/07   18h30 Persija Jakarta  vs Surabaya                 

VĐQG Thái Lan

(FB THA gửi 8785)
29/07   17h45 Bangkok Utd  vs Police Tero FC                 
29/07   18h00 Chonburi  vs Suphanburi                 
29/07   19h00 Pattaya Utd  vs Ratchaburi                 
29/07   19h00 Thai Honda FC  vs Bangkok Glass                 
29/07   20h00 Buriram Utd  vs Ubon UMT United                 

VĐQG Uzbekistan

(FB UZBA gửi 8785)
29/07   18h00 Lok. Tashkent  vs Pakhtakor                 
29/07   18h00 Lok. Tashkent  vs Shurtan Guzar                 
29/07   18h00 Metallurg Bekabad  vs Pakhtakor                 
29/07   18h00 Metallurg Bekabad  vs Kokand-1912                 
29/07   18h00 Qyzylqum  vs Olmaliq                 
29/07   18h00 Qyzylqum  vs Bunyodkor                 
29/07   18h00 Dinamo Samarkand  vs Kokand-1912                 
29/07   18h00 Dinamo Samarkand  vs Bunyodkor                 
29/07   18h00 Mash'al Mubarek  vs Buxoro                 
29/07   18h00 Mash'al Mubarek  vs Navbahor                 
29/07   18h00 Obod Tashkent  vs Sogdiana Jizzakh                 
29/07   18h00 Obod Tashkent  vs Nasaf Qarshi                 
29/07   18h00 Neftchi  vs Buxoro                 
29/07   18h00 Neftchi  vs Sogdiana Jizzakh                 
29/07   18h00 Shurtan Guzar  vs Navbahor                 
29/07   18h00 Nasaf Qarshi  vs Olmaliq                 

VĐQG Brazil

(FB BRA gửi 8785)
30/07   02h00 Bahia/BA  vs SC Recife/PE                 
30/07   02h00 Chapecoense  vs Atletico/GO                 
30/07   02h00 Botafogo/RJ  vs Sao Paulo/SP                 
30/07   02h00 Corinthians/SP  vs Flamengo/RJ                 
30/07   02h00 Cruzeiro/MG  vs Vitoria/BA                 
30/07   02h00 Coritiba/PR  vs Atl. Mineiro/MG                 
30/07   02h00 Gremio/RS  vs Santos/SP                 
30/07   02h00 Palmeiras/SP  vs Avai/SC                 
30/07   02h00 Ponte Preta/SP  vs Fluminense/RJ                 
30/07   02h00 Vasco DG/RJ  vs Atletico/PR                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
30/07   00h30 DU Comercio  vs Sport Rosario                 
30/07   03h00 Alianza Atletico  vs Sporting Cristal                 
30/07   05h45 Academia Cantolao  vs UTC Cajamarca                 

VĐQG Mỹ

(FB USAA gửi 8785)
30/07   03h30 Atlanta United  vs Orlando City                 
30/07   06h30 New York RB  vs Montreal Impact                 
30/07   06h30 New England  vs Philadelphia Union                 
30/07   07h00 Minnesota Utd  vs D.C. Utd                 
30/07   07h00 Real Salt Lake  vs Columbus Crew                 
30/07   07h00 Dallas  vs Vancouver WC                 
30/07   07h00 Houston Dynamo  vs Portland Timbers                 
30/07   07h00 Sporting Kansas  vs Chicago Fire                 
30/07   07h00 San Jose EQ  vs Colorado Rapids                 
30/07   09h00 LA Galaxy  vs Seattle Sounders                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
30/07   03h00 Bethlehem Steel  vs Ch.Independence                 
Loading...