Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

C1 Châu Á

(FB ACL gửi 8785)
25/11   17h00 Urawa Red  vs Al Hilal                 

Ngoại Hạng Anh

(FB ANHA gửi 8785)
25/11   19h30 Southampton  vs Everton  0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.970.852 1/4-0.990.851-0.860.723.401.904.30
25/11   22h00 Swansea City  vs Bournemouth                 
25/11   22h00 Crystal Palace  vs Stoke City                 
25/11   22h00 Man Utd  vs Brighton                 
25/11   22h00 Newcastle  vs Watford                 
25/11   22h00 Tottenham  vs West Brom                 
26/11   00h30 Liverpool  vs Chelsea                 

Hạng Nhất Anh

(FB ANHB gửi 8785)
25/11   18h15 Barnsley  vs Leeds Utd                 
25/11   21h00 Nottingham Forest  vs Cardiff City                 
25/11   21h00 Aston Villa  vs Ipswich                 
25/11   21h00 Burton Albion  vs Sunderland                 
25/11   21h00 Fulham  vs Millwall                 
25/11   21h00 Hull City  vs Bristol City                 
25/11   21h00 Middlesbrough  vs Derby County                 
25/11   21h00 Norwich  vs Preston North End                 
25/11   21h00 QPR  vs Brentford                 
25/11   21h00 Reading  vs Sheffield Wed.                 
25/11   21h00 Sheffield Utd  vs Birmingham                 
25/11   21h00 Wolves  vs Bolton                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
25/11   21h00 Southend  vs Oxford Utd                 
25/11   21h00 Rotherham Utd  vs Wigan                 
25/11   21h00 Rochdale  vs Peterborough Utd                 
25/11   21h00 Fleetwood Town  vs Blackpool                 
25/11   21h00 Shrewsbury  vs Bradford City                 
25/11   21h00 Wimbledon  vs Walsall                 
25/11   21h00 Blackburn Rovers  vs Bristol Rovers                 
25/11   21h00 Doncaster Rovers  vs Milton Keynes Dons                 
25/11   21h00 Gillingham  vs Oldham                 
25/11   21h00 Northampton  vs Bury                 
25/11   21h00 Portsmouth  vs Plymouth Argyle                 
25/11   21h00 Scunthorpe Utd  vs Charlton Athletic                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
25/11   21h00 Notts County  vs Colchester Utd                 
25/11   21h00 Lincoln  vs Port Vale                 
25/11   21h00 Swindon  vs Newport                 
25/11   21h00 Wycombe  vs Yeovil Town                 
25/11   21h00 Carlisle  vs Morecambe                 
25/11   21h00 Cambridge Utd  vs Stevenage                 
25/11   21h00 Forest Green  vs Cheltenham                 
25/11   21h00 Crewe Alexandra  vs Luton Town                 
25/11   21h00 Exeter City  vs Accrington                 
25/11   21h00 Barnet  vs Grimsby                 
25/11   21h00 Coventry  vs Crawley Town                 
25/11   21h00 Mansfield  vs Chesterfield                 

VĐQG Tây Ban Nha

(FB TBNA gửi 8785)
25/11   19h00 Alaves  vs Eibar  0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.902 1/4-0.850.713/40.72-0.863.052.463.15
25/11   22h15 Real Madrid  vs Malaga                 
26/11   00h30 Real Betis  vs Girona                 
26/11   02h45 Levante  vs Atletico Madrid                 

Hạng 2 Tây Ban Nha

(FB TBNB gửi 8785)
25/11   21h00 Cadiz  vs Valladolid                 
25/11   23h00 Real Oviedo  vs Numancia                 
25/11   23h00 Gimnastic  vs Lorca                 
26/11   01h00 Alcorcon  vs Sevilla B                 
26/11   01h30 Zaragoza  vs Reus Deportiu                 

VĐQG Italia

(FB ITA gửi 8785)
25/11   21h00 Bologna  vs Sampdoria                 
26/11   00h00 Sassuolo  vs Verona                 
26/11   00h00 Chievo  vs SPAL 1907                 
26/11   02h45 Cagliari  vs Inter Milan                 

Hạng 2 Italia

(FB ITB gửi 8785)
25/11   20h00 Pro Vercelli  vs Virtus Entella                 
25/11   20h00 Spezia  vs Pescara                 
25/11   20h00 Venezia  vs Novara                 
25/11   20h00 Ascoli  vs Cremonese                 
25/11   20h00 Avellino  vs Palermo                 
25/11   20h00 Bari  vs Foggia                 
25/11   20h00 Cesena  vs Brescia                 
25/11   20h00 Cittadella  vs Salernitana                 
25/11   20h00 Empoli  vs Frosinone                 
25/11   20h00 Carpi  vs Parma                 
25/11   20h00 Ternana  vs Perugia                 

VĐQG Đức

(FB DUA gửi 8785)
25/11   21h30 Leipzig  vs Wer.Bremen                 
25/11   21h30 Augsburg  vs Wolfsburg                 
25/11   21h30 B.Dortmund  vs Schalke 04                 
25/11   21h30 Ein.Frankfurt  vs B.Leverkusen                 
25/11   21h30 Freiburg  vs Mainz                 
26/11   00h30 M.gladbach  vs Bayern Munich                 

Hạng 3 Đức

(FB DUC3 gửi 8785)
25/11   19h00 CZ Jena  vs Osnabruck                 
25/11   19h00 Wurzburger  vs Sportfreunde Lotte                 
25/11   19h00 Zwickau  vs Wehen                 
25/11   19h00 Magdeburg  vs Hallescher                 
25/11   19h00 Preussen Munster  vs Chemnitzer                 
25/11   19h00 Meppen  vs Sonnenhof                 
25/11   19h00 Aalen  vs Unterhaching                 
25/11   19h00 Wer.Bremen II  vs RW Erfurt                 
25/11   19h00 Paderborn 07  vs Karlsruher                 
25/11   19h00 Hansa Rostock  vs Fortuna Koln                 

Hạng 4 Đức - Bavaria

(FB DUC4BA gửi 8785)
25/11   19h00 Nurnberg II  vs Schalding Hein.                 
25/11   19h00 Buchbach  vs Illertissen                 
25/11   19h00 Rosenheim  vs Munchen 1860                 
25/11   19h00 Augsburg II  vs Schweinfurt                 
25/11   19h00 SpVgg Bayreuth  vs VfR Garching                 
25/11   19h00 FC Pipinsried  vs VfB Eichstätt                 
25/11   19h00 Wacker Burghausen  vs Seligenporten                 

Hạng 4 Đức - Miền Nam

(FB DUC4N gửi 8785)
25/11   19h00 Hoffenheim II  vs TSV Schott Mainz                 
25/11   19h00 SSV Ulm  vs Stuttgart II                 
25/11   19h00 Freiburg II  vs Koblenz                 
25/11   19h00 Mainz II  vs Wormatia Worms                 
25/11   19h00 TSV Steinbach  vs Offenbach                 
25/11   19h00 R. Volklingen  vs Stadtallendorf                 
25/11   19h00 Hessen Kassel  vs Saarbrucken                 
25/11   19h00 Stuttgart Kickers  vs Astoria Walldorf                 
25/11   19h00 Elversberg  vs Waldhof Man.                 
Loading...

VĐQG Pháp

(FB PHA gửi 8785)
25/11   23h00 Rennes  vs Nantes                 
26/11   02h00 Caen  vs Bordeaux                 
26/11   02h00 Dijon  vs Toulouse                 
26/11   02h00 Metz  vs Amiens                 
26/11   02h00 Montpellier  vs Lille                 
26/11   02h00 Troyes  vs Angers                 

VĐQG Scotland

(FB SCOA gửi 8785)
25/11   21h00 Hamilton  vs Hibernian                 
25/11   21h00 Dundee  vs Rangers                 
25/11   21h00 Celtic  vs Partick Thistle                 
25/11   21h00 Hearts  vs Ross County                 
25/11   21h00 Kilmarnock  vs Aberdeen                 
25/11   21h00 Motherwell  vs St. Johnstone                 

Hạng Nhất Scotland

(FB SCOB gửi 8785)
25/11   21h00 Brechin City  vs Dundee Utd                 
25/11   21h00 Queen of South  vs Livingston                 
25/11   21h00 Dunfermline  vs Dumbarton                 
25/11   21h00 Falkirk  vs Greenock Morton                 
25/11   21h00 Inverness C.T.  vs St. Mirren                 

VĐQG Hà Lan

(FB HLA gửi 8785)
25/11   23h30 VVV Venlo  vs Willem II                 
26/11   00h45 Groningen  vs Feyenoord                 
26/11   01h45 Heerenveen  vs Zwolle                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
25/11   19h00 Krylya Sovetov  vs Shinnik Yaroslavl                 
25/11   19h00 Luch Energiya  vs Tyumen                 
25/11   19h00 Zenit B  vs Spartak Moscow B                 
25/11   19h00 Kuban  vs Sibir                 
25/11   19h00 Olimpiets NV  vs Dynamo St.Peters                 
25/11   19h00 Volgar Astrachan  vs Tom Tomsk                 
25/11   19h00 Yenisey  vs Baltika                 
25/11   19h00 Avangard Kursk  vs Khimki                 
25/11   19h00 Fakel  vs FK Tambov                 
25/11   19h00 Rotor Volgograd  vs FK Orenburg                 

U21 Nga

(FB NGAU21 gửi 8785)
25/11   17h00 Amkar Perm U21  vs Din. Moscow U21                 
25/11   17h00 Rostov U21  vs Anzhi U21                 
25/11   17h00 Rubin Kazan U21  vs CSKA Mos. U21                 
25/11   17h00 Akhmat Gr. U21  vs Ufa U21                 
25/11   17h00 Spartak Mos. U21  vs Zenit U21                 
25/11   17h00 Ural U21  vs Krasnodar U21                 
25/11   17h00 FK Tosno Youth  vs Arsenal Tula U21                 
25/11   17h00 SKA-Energia Youth  vs Lok. Moscow U21                 

VĐQG Armenia

(FB ARMA gửi 8785)
25/11   19h00 Shirak  vs Ararat Y                 

VĐQG Azerbaijan

(FB AZEA gửi 8785)
25/11   20h00 Gabala FC  vs Kapaz                 
25/11   20h00 Neftchi Baku  vs Inter Baku                 

VĐQG Ba Lan

(FB POLA gửi 8785)
25/11   23h00 Nieciecza  vs Wisla Krakow                 
25/11   23h00 Korona Kielce  vs Legia Wars.                 
25/11   23h00 Gornik Zabrze  vs Jagiellonia                 
25/11   23h00 Cracovia Krakow  vs Lechia GD                 
25/11   23h00 Lech Poznan  vs Wisla Plock                 
25/11   23h00 Slask Wroclaw  vs Zaglebie Lubin                 
25/11   23h00 Arka Gdynia  vs Sandecja                 
25/11   23h00 Pogon Szczecin  vs Piast Gliwice                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
25/11   22h00 Katowice  vs Miedz Legnica                 
25/11   22h00 Stomil Olsztyn  vs Chojniczanka                 
25/11   22h00 Odra Opole  vs Pogon Siedlce                 
25/11   22h00 Wigry Suwalki  vs Olimpia Grudz.                 
25/11   22h00 Bytovia  vs Podbeskidzie                 
25/11   22h00 Chrobry Glogow  vs Ruch Chorzow                 
25/11   22h00 Stal Mielec  vs GKS Tychy                 
25/11   22h00 Rakow Czestochowa  vs Puszcza Nie.                 
25/11   22h00 Zaglebie Sosno  vs Gornik Leczna                 

VĐQG Bosnia

(FB BIHA gửi 8785)
25/11   22h00 Zrinjski  vs Sloboda Tuzla                 
25/11   22h00 Zeljeznicar  vs Sarajevo                 
25/11   22h00 Vitez FIS  vs Borac Banja Luka                 
25/11   22h00 Mladost D. Kakanj  vs Siroki Brijeg                 
25/11   22h00 GOSK Gabela  vs Radnik Bijeljina                 
25/11   22h00 Celik  vs FK Krupa                 

VĐQG Bulgary

(FB BULA gửi 8785)
25/11   21h00 Ludogorets  vs Vitosha Bistritsa                 
25/11   21h00 Lok. Plovdiv  vs Cska Sofia                 
25/11   21h00 Cherno More  vs Pirin Blagoevgrad                 
25/11   21h00 Septemvri Sofia  vs Botev Plovdiv                 
25/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo  vs Dunav Ruse                 
25/11   21h00 Beroe  vs Slavia Sofia                 
25/11   21h00 Levski Sofia  vs Vereya                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
25/11   21h00 Cliftonville  vs Ballymena Utd                 
25/11   21h00 Glentoran  vs Ards                 
25/11   21h00 Coleraine  vs Crusaders Belfast                 
25/11   21h00 Ballinamallard  vs Warrenpoint Town                 
25/11   21h00 Dungannon Swi.  vs Carrick Rangers                 
25/11   21h00 Glenavon  vs Linfield                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
25/11   22h00 Union Saint-Gilloise  vs OH Leuven                 
26/11   01h30 Roeselare  vs Lierse                 

VĐQG Croatia

(FB CROA gửi 8785)
25/11   22h00 Inter Zapresic  vs Lok. Zagreb                 
25/11   22h00 Rudeš Zagreb  vs Dinamo Zagreb                 
25/11   22h00 Hajduk Split  vs NK Osijek                 
25/11   22h00 Slaven Belupo  vs Istra 1961                 
25/11   22h00 Cibalia Vinkovci  vs HNK Rijeka                 

VĐQG Hungary

(FB HUNA gửi 8785)
25/11   23h00 Diosgyori  vs Ujpest                 
25/11   23h00 Videoton  vs Paksi                 
25/11   23h00 Balmazujvaros  vs Puskas Akademia                 
25/11   23h00 Budapest Honved  vs Mezokovesd-Zsory                 
25/11   23h00 Vasas Budapest  vs Debreceni                 
25/11   23h00 Haladas  vs Ferencvaros                 

VĐQG Hy Lạp

(FB GREA gửi 8785)
25/11   19h00 Pas Giannina  vs Xanthi                 
25/11   21h15 Apollon Smyrni  vs Lamia FC                 
25/11   23h30 Atromitos  vs Panathinaikos                 

VĐQG Israel

(FB ISRA gửi 8785)
25/11   23h00 Ashdod  vs Hapoel Raanana                 
25/11   23h00 Hapoel Haifa  vs Maccabi TA                 
25/11   23h00 Beitar Jerusalem  vs Hap. Beer Sheva                 
25/11   23h00 Maccabi Netanya  vs Maccabi Haifa                 
25/11   23h00 Bnei Sakhnin  vs Hapoel Ashkelon                 
25/11   23h00 HIK Shmona  vs Bnei Yehuda                 
25/11   23h00 Maccabi P.Tikva  vs Hapoel Acre                 

VĐQG Malta

(FB MLTA gửi 8785)
25/11   19h00 Lija Athletic  vs Hamrun Spartans                 
25/11   21h00 Naxxar Lions  vs Mosta                 
25/11   21h15 Senglea Athletic  vs Balzan                 

VĐQG Moldova

(FB MDVA gửi 8785)
25/11   17h00 Sheriff Tiraspol  vs Speranta                 
25/11   17h00 Dinamo-Auto  vs Dacia                 
25/11   17h00 Petrocub  vs Zimbru                 
25/11   17h00 Sfîntul Gheorghe  vs Zaria Balti                 
25/11   17h00 FC Spicul  vs Milsami                 

VĐQG Montenegro

(FB MNEA gửi 8785)
25/11   22h00 FK Mladost  vs Zeta                 
25/11   22h00 Decic Tuzi  vs FK Kom                 
25/11   22h00 Grbalj  vs Iskra Danilo                 
25/11   22h00 OFK Petrovac  vs Buducnost                 
25/11   22h00 Rudar  vs Sutjeska                 

VĐQG Na Uy

(FB NORA gửi 8785)
26/11   01h00 Brann  vs Tromso                 
26/11   01h00 Odd Grenland  vs Rosenborg                 
26/11   01h00 Sandefjord  vs Lillestrom                 
26/11   01h00 Molde  vs Sarpsborg                 
26/11   01h00 Aalesund  vs Stromsgodset                 
26/11   01h00 Sogndal  vs Valerenga                 
26/11   01h00 Haugesund  vs Kristiansund                 
26/11   01h00 Viking  vs Stabaek                 

VĐQG Romania

(FB RMNA gửi 8785)
25/11   22h00 Viitorul C.  vs Poli Timisoara                 
25/11   22h00 Botosani  vs CS Univ Craiova                 
25/11   22h00 Juventus Bucuresti  vs Concordia Chiajna                 
25/11   22h00 CFR Cluj  vs Sepsi OSK                 
25/11   22h00 Gaz Metan Medias  vs Voluntari                 
25/11   22h00 Astra Giurgiu  vs Steaua Bucuresti                 
25/11   22h00 Dinamo Bucuresti  vs CSMS Iasi                 

VĐQG Serbia

(FB SRBA gửi 8785)
25/11   22h00 FK Rad  vs Mladost Lucani                 
25/11   22h00 Cukaricki  vs Crvena Zvezda                 
25/11   22h00 Partizan  vs Spartak Subotica                 
25/11   22h00 Radnicki Nis  vs FK Zemun                 
25/11   22h00 Radnik Surdulica  vs Napredak                 
25/11   22h00 Backa  vs Vojvodina                 
25/11   22h00 Macva Sabac  vs Javor Ivanjica                 
25/11   22h00 Borac  vs FK Vozdovac                 

VĐQG Slovakia

(FB SVKA gửi 8785)
25/11   19h00 Spartak Trnava  vs MSK Zilina                 
25/11   19h00 Dunajska Stred  vs Nitra                 
25/11   19h00 Sport Podbrezova  vs Slo. Bratislava                 
25/11   19h00 Zlate Moravce  vs Zemplin Michalovce                 
25/11   19h00 Trencin  vs Ruzomberok                 
25/11   19h00 Senica  vs Tatran Presov                 

VĐQG Slovenia

(FB SLOA gửi 8785)
25/11   22h00 Aluminij  vs Rudar Velenje                 
25/11   22h00 CM Celje  vs Maribor                 
25/11   22h00 Triglav  vs Domzale                 
25/11   22h00 Gorica  vs Ankaran                 
25/11   22h00 O.Ljubljana  vs NK Krsko                 

VĐQG Séc

(FB CZEA gửi 8785)
25/11   22h00 Jihlava  vs Brno                 
25/11   22h00 Banik Ostrava  vs MFk Karvina                 
25/11   22h00 Jablonec  vs Slavia Praha                 
25/11   22h00 Bohemians 1905  vs Slovan Liberec                 
25/11   22h00 Zlin  vs Slovacko                 
25/11   22h00 Sigma Olomouc  vs Sparta Praha                 
25/11   22h00 Dukla Praha  vs Mlada Boleslav                 
25/11   22h00 Teplice  vs Vik.Plzen                 

Hạng 2 Séc

(FB CZEB gửi 8785)
25/11   20h00 Hradec Kralove  vs Znojmo                 
25/11   20h00 Varnsdorf  vs Vik.Zizkov                 
25/11   20h00 Frydek Mistek  vs Pardubice                 
25/11   20h00 C. Budejovice  vs Sellier&Bellot Vlasim                 
25/11   20h00 MFK Vitkovice  vs Opava                 
25/11   20h00 Olympia H.Kralove  vs Taborsko                 
25/11   20h00 Pribram  vs Fotbal Trinec                 
25/11   20h00 Banik Sokolov  vs Usti & Labem                 

VĐQG Síp

(FB CYPA gửi 8785)
25/11   20h00 Apollon Limassol  vs Ethnikos Achnas                 
25/11   20h00 Nea Salamina  vs Alki Oroklini                 
25/11   20h00 Doxa Katokopia  vs Omonia Nicosia                 
25/11   20h00 Aris Limassol  vs Ermis Aradippou                 
25/11   20h00 Anorthosis  vs AEL Limassol                 
25/11   20h00 AEK Larnaka  vs Pafos FC                 
25/11   20h00 Apoel FC  vs Olympiakos Nic.                 

VĐQG Thụy Sỹ

(FB TSA gửi 8785)
25/11   21h00 Luzern  vs Basel                 
25/11   21h00 Sion  vs Grasshoppers                 
25/11   21h00 Lugano  vs Young Boys                 
25/11   21h00 Thun  vs St. Gallen                 
25/11   21h00 Zurich  vs Lausanne Sports                 

VĐQG Ukraina

(FB UKRA gửi 8785)
25/11   21h00 PFK Aleksandriya  vs Karpaty Lviv                 
25/11   21h00 Olimpik Donetsk  vs Shakhtar Donetsk                 
25/11   21h00 FC Mariupol  vs Vorskla                 
25/11   21h00 Stal Kamianske  vs Dinamo Kiev                 
25/11   21h00 Veres Rivne  vs Chernomorets                 
25/11   21h00 Zorya  vs Zirka Kirovohrad                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
25/11   20h30 The New Saints  vs Carmarthen                 
25/11   20h30 Cefn Druids AFC  vs Barry Town                 

VĐQG Áo

(FB AUTA gửi 8785)
25/11   23h30 Sturm Graz  vs Lask                 
25/11   23h30 SCR Altach  vs St.Polten                 
25/11   23h30 Admira  vs Mattersburg                 
25/11   23h30 Wolfsberger AC  vs Austria Wien                 
25/11   23h30 Rapid Wien  vs RB Salzburg                 

VĐQG Australia

(FB AUSA gửi 8785)
25/11   12h35 Wellington Phoenix  vs Central Coast                 
25/11   14h50 Sydney FC  vs Brisbane Roar                 

Nữ Australia

(FB AUSW gửi 8785)
25/11   14h30 Adelaide Utd Nữ  vs Newcastle Jets Nữ                 

VĐQG Arập Xeut

(FB KSAA gửi 8785)
25/11   18h05 Al Baten  vs Al Taawon (KSA)                 
25/11   20h30 Al Fateh  vs Al Faisaly (KSA)                 

VĐQG New Zealand

(FB NZLA gửi 8785)
26/11   07h00 Canterbury  vs Wanderers SC                 
26/11   07h00 Waitakare Utd  vs Team Wellington                 

VĐQG Việt Nam

(FB VNA gửi 8785)
25/11   18h00 Than Quảng Ninh  vs Hà Nội FC                 
25/11   18h00 ĐT Long An  vs Cần Thơ                 
25/11   18h00 HA Gia Lai  vs SHB Đà Nẵng                 
25/11   18h00 Khánh Hòa  vs BCM Bình Dương                 
25/11   18h00 SL Nghệ An  vs Thanh Hóa                 
25/11   18h00 Quảng Nam  vs TP.HCM                 
25/11   18h00 Sài Gòn FC  vs Hải Phòng                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
26/11   01h00 Instituto  vs Quilmes                 
26/11   01h00 Ferro Carril Oeste  vs Aldosivi                 
26/11   01h00 Guillermo  vs CA Mitre Salta                 
26/11   01h00 Nueva Chicago  vs Gimnasia Jujuy                 
26/11   01h00 San Martin Tucuman  vs Villa Dalmine                 
26/11   01h00 Ramon Santamarina  vs Los Andes                 
26/11   01h00 Juventud Unida(G)  vs Boca Unidos                 
26/11   01h00 Brown de Adrogue  vs All Boys                 
26/11   01h00 CS Estudiantes (SL)  vs Deportivo Riestra                 
26/11   01h00 Flandria  vs Deportivo Moron                 
26/11   01h00 Almagro  vs Sarmiento Junin                 
26/11   01h00 Agropecuario AAC  vs Atletico Rafaela                 

VĐQG Brazil

(FB BRAA gửi 8785)
26/11   02h00 Bahia/BA  vs Chapecoense                 
26/11   02h00 Avai/SC  vs Atletico/PR                 
26/11   02h00 Corinthians/SP  vs Atl. Mineiro/MG                 
26/11   02h00 Cruzeiro/MG  vs Vasco DG/RJ                 
26/11   02h00 Coritiba/PR  vs Sao Paulo/SP                 
26/11   02h00 Flamengo/RJ  vs Santos/SP                 
26/11   02h00 Fluminense/RJ  vs SC Recife/PE                 
26/11   02h00 Gremio/RS  vs Atletico/GO                 
26/11   02h00 Palmeiras/SP  vs Botafogo/RJ                 
26/11   02h00 Ponte Preta/SP  vs Vitoria/BA                 

Hạng 2 Brazil

(FB BRB gửi 8785)
26/11   02h00 Luverdense/MT  vs Nautico/PE                 
26/11   02h00 Brasil Pelotas/RS  vs Criciuma/SC                 
26/11   02h00 Vila Nova/GO  vs Londrina/PR                 
26/11   02h00 Ceara/CE  vs Abc/RN                 
26/11   02h00 Oeste/SP  vs Goias/GO                 
26/11   02h00 America/MG  vs CRB/AL                 
26/11   02h00 Figueirense/SC  vs Paysandu/PA                 
26/11   02h00 Internacional/RS  vs Guarani/SP                 
26/11   02h00 Parana/PR  vs Boa Esporte/MG                 
26/11   02h00 Santa Cruz/PE  vs Juventude/RS                 

VĐQG Peru

(FB PERA gửi 8785)
25/11   22h30 Sporting Cristal  vs Alianza Atletico                 
25/11   23h30 Real Garcilaso  vs Sport Huancayo                 

VĐQG Uruguay

(FB URUA gửi 8785)
26/11   02h00 Cerro Montevideo  vs CA Penarol                 
26/11   02h00 Wanderers  vs IA Sud America                 
26/11   02h00 El Tanque Sisley  vs Plaza Colonia                 
26/11   02h00 Liverpool P. (URU)  vs Danubio                 
26/11   02h00 Nacional Montevideo  vs Defensor SC                 
26/11   02h00 Boston River  vs CA Juventud                 
26/11   02h00 Racing Club Mdeo  vs CA River Plate (URU)                 
26/11   02h00 CA Fenix  vs Rampla Juniors                 

VĐQG Algeria

(FB ALGA gửi 8785)
25/11   23h00 USM Bel Abbes  vs MC Alger                 
25/11   23h00 JS Kabylie  vs CS Constantine                 
25/11   23h00 JS Saoura  vs El Harrach                 
25/11   23h00 MC Oran  vs USM Alger                 
25/11   23h00 USM Blida  vs O Medea                 
25/11   23h00 Hussein Dey  vs ES Setif                 
25/11   23h00 Tadjenanet  vs US Biskra                 
25/11   23h00 Paradou AC  vs CR Belouizdad                 

VĐQG Nam Phi

(FB NPA gửi 8785)
25/11   20h30 SuperSport Utd  vs Polokwane                 
25/11   20h30 Chippa Utd  vs Mamelodi Sun.                 
25/11   23h00 Kaizer Chiefs  vs Free State Stars                 
26/11   01h15 Ajax Cape Town  vs Amazulu                 
26/11   01h15 Golden Arrows  vs Cape Town City                 
Loading...