Boi tinh yeu   |   

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VLWC KV Châu Âu

(FB WEU gửi 8785)
07/10   23h00 Bosnia & Herz  vs Bỉ                 
07/10   23h00 Đảo Faroe  vs Latvia                 
07/10   23h00 Thụy Điển  vs Luxembourg                 
08/10   01h45 Gibraltar  vs Estonia                 
08/10   01h45 Andorra  vs B.D.Nha                 
08/10   01h45 Belarus  vs Hà Lan                 
08/10   01h45 Bulgaria  vs Pháp                 
08/10   01h45 Síp  vs Hy Lạp                 
08/10   01h45 Thụy Sỹ  vs Hungary                 

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

(FB EUW17VL gửi 8785)
07/10   17h59 Estonia U17 Nữ  vs T.N.Kỳ U17 Nữ                 
07/10   17h59 Hà Lan U17 Nữ  vs Séc U17 Nữ                 

League One

(FB ANHL1 gửi 8785)
07/10   21h00 Rochdale  vs Rotherham Utd                 
07/10   21h00 Blackpool  vs Blackburn Rovers                 
07/10   21h00 Milton Keynes Dons  vs Bradford City                 
07/10   21h00 Charlton Athletic  vs Peterborough Utd                 
07/10   21h00 Doncaster Rovers  vs Southend                 
07/10   21h00 Gillingham  vs Portsmouth                 
07/10   21h00 Northampton  vs Bristol Rovers                 
07/10   21h00 Oldham  vs Bury                 
07/10   21h00 Oxford Utd  vs Wimbledon                 
07/10   21h00 Plymouth Argyle  vs Fleetwood Town                 
07/10   21h00 Scunthorpe Utd  vs Wigan                 
07/10   21h00 Walsall  vs Shrewsbury                 

League Two

(FB ANHL2 gửi 8785)
07/10   21h00 Notts County  vs Forest Green                 
07/10   21h00 Lincoln  vs Chesterfield                 
07/10   21h00 Accrington  vs Luton Town                 
07/10   21h00 Carlisle  vs Exeter City                 
07/10   21h00 Morecambe  vs Crawley Town                 
07/10   21h00 Newport  vs Yeovil Town                 
07/10   21h00 Cambridge Utd  vs Wycombe                 
07/10   21h00 Crewe Alexandra  vs Stevenage                 
07/10   21h00 Barnet  vs Coventry                 
07/10   21h00 Cheltenham  vs Swindon                 
07/10   21h00 Colchester Utd  vs Mansfield                 
07/10   21h00 Port Vale  vs Grimsby                 

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

(FB BDNLC gửi 8785)
07/10   21h00 Vitoria Guimaraes  vs Feirense                 

Hạng 2 Nga

(FB NGB gửi 8785)
07/10   19h00 Baltika  vs Volgar Astrachan                 
07/10   19h00 Spartak Moscow B  vs Shinnik Yaroslavl                 
07/10   19h00 Zenit B  vs Tom Tomsk                 
07/10   19h00 FK Tambov  vs Dynamo St.Peters                 
07/10   19h00 Kuban  vs Luch Energiya                 
07/10   19h00 FK Orenburg  vs Tyumen                 
07/10   19h00 Sibir  vs Avangard Kursk                 
07/10   19h00 Yenisey  vs Khimki                 
07/10   19h00 Fakel  vs Krylya Sovetov                 
07/10   19h00 Rotor Volgograd  vs Olimpiets NV                 

Hạng 2 Ba Lan

(FB POLB gửi 8785)
07/10   22h00 Miedz Legnica  vs GKS Tychy                 
07/10   22h00 Katowice  vs Stomil Olsztyn                 
07/10   22h00 Chojniczanka  vs Gornik Leczna                 
07/10   22h00 Puszcza Nie.  vs Ruch Chorzow                 
07/10   22h00 Odra Opole  vs Bytovia                 
07/10   22h00 Wigry Suwalki  vs Stal Mielec                 
07/10   22h00 Pogon Siedlce  vs Olimpia Grudz.                 
07/10   22h00 Rakow Czestochowa  vs Podbeskidzie                 
07/10   22h00 Zaglebie Sosno  vs Chrobry Glogow                 

VĐQG Bắc Ai Len

(FB NIRA gửi 8785)
07/10   21h00 Cliftonville  vs Warrenpoint Town                 
07/10   21h00 Linfield  vs Glenavon                 
07/10   21h00 Coleraine  vs Ballinamallard                 
07/10   21h00 Dungannon Swi.  vs Ballymena Utd                 
07/10   21h00 Ards  vs Glentoran                 
07/10   21h00 Carrick Rangers  vs Crusaders Belfast                 

Hạng 2 Bỉ

(FB BIB gửi 8785)
08/10   01h30 Beerschot-Wilrijk  vs Cercle Brugge                 

Hạng 2 Ireland

(FB IREB gửi 8785)
08/10   01h45 Shelbourne  vs Cabinteely                 
08/10   01h45 Cobh Ramblers  vs Waterford Utd                 
08/10   01h45 Athlone  vs UC Dublin                 
08/10   01h45 Longford Town  vs Wexford Youths                 

U19 Séc

(FB CZEU19 gửi 8785)
07/10   17h00 Banik Ostrava U19  vs Pribram U19                 
07/10   17h00 Hradec Kralove U19  vs Brno U19                 
07/10   17h00 Sigma Olomouc U19  vs Zlin U19                 
07/10   17h00 Vik. Plzen U19  vs Teplice U19                 
07/10   17h00 Bohemians U19  vs Sparta Praha U19                 
07/10   17h00 C. Budejovice U19  vs Pardubice U19                 
07/10   17h00 Opava U19  vs Slovacko U19                 
07/10   17h00 Frydek Mistek U19  vs Mlada Boleslav U19                 
07/10   17h00 MFk Karvina U19  vs Slavia Praha U19                 

VĐQG Wales

(FB WALA gửi 8785)
07/10   20h30 Bala Town  vs Bangor City                 
07/10   20h30 Prestatyn  vs Carmarthen                 
07/10   20h30 Connah's QN  vs The New Saints                 
07/10   20h30 Aberystwyth  vs Barry Town                 
07/10   20h30 Cefn Druids AFC  vs Newtown AFC                 

Hạng 2 Nhật Bản

(FB NHATB gửi 8785)
07/10   17h00 Yokohama FC  vs Avispa Fukuoka                 
07/10   17h00 Renofa Yamaguchi  vs Nagoya Grampus                 
07/10   17h00 Oita Trinita  vs FC Gifu                 
07/10   17h00 JEF United Chiba  vs Okayama                 
07/10   17h00 Shonan Bellmare  vs Mito Hollyhock                 
07/10   17h00 Tokushima Vortis  vs Thespa Kusatsu                 
07/10   17h00 Tokyo Verdy  vs Montedio Yama.                 
07/10   17h00 Machida Zelvia  vs V-Varen Nagasaki                 
07/10   17h00 Kamatamare San.  vs Kyoto Sanga                 
07/10   17h00 Zweigen Kan.  vs Ehime FC                 
07/10   17h00 Matsumoto Yama.  vs Roas. Kumamoto                 
Loading...

Hạng 3 Nhật Bản

(FB NHAT3 gửi 8785)
07/10   11h00 Nagano Parceiro  vs Grulla Morioka                 
07/10   11h00 Yokohama SCC  vs Giravanz Kita.                 
07/10   11h00 Fujieda MYFC  vs Azul Claro Numazu                 
07/10   11h00 Sagamihara  vs Ryukyu                 
07/10   11h00 Cerezo Osaka U23  vs Gamba Osaka U23                 
07/10   11h00 Fukushima Utd  vs Kataller Toyama                 
07/10   11h00 Gainare Tottori  vs Kagoshima                 
07/10   11h00 Blaublitz Akita  vs FC Tokyo U23                 

Japan Football League

(FB NHATJFL gửi 8785)
07/10   11h00 Nara Club  vs Urayasu SC                 
07/10   11h00 MIO Biwako  vs Ryutsu Keizai                 
07/10   11h00 Maruyasu Okazaki  vs Honda FC                 
07/10   11h00 Honda Lock  vs FC Osaka                 

Nữ Nhật

(FB NHATW gửi 8785)
07/10   11h00 Iga Kunoichi Nữ  vs Alb. Niigata Nữ                 
07/10   11h00 Urawa RD Ladies Nữ  vs Nagano Parceiro (W)                 
07/10   11h00 Vegalta Sendai Nữ  vs JEF United Nữ                 
07/10   11h00 AS Elfen Sayama Nữ  vs NTV Beleza Nữ                 
07/10   11h00 Nojima Stella nữ  vs INAC Leonessa Nữ                 

Hạng 2 Hàn Quốc

(FB HQB gửi 8785)
07/10   12h00 Anyang  vs Daejeon Citizen                 
07/10   12h00 Suwon City  vs Seongnam                 

VĐQG Indonesia

(FB IDNA gửi 8785)
07/10   15h00 Gresik Utd  vs Mitra Kukar                 
07/10   18h30 Sriwijaya  vs Persija Jakarta                 
07/10   18h30 PS TNI  vs Perseru Serui                 

Hạng 2 Argentina

(FB ARGB gửi 8785)
08/10   01h00 Aldosivi  vs Almagro                 
08/10   01h00 Ferro Carril Oeste  vs Juventud Unida(G)                 
08/10   01h00 Guillermo  vs Flandria                 
08/10   01h00 Ind.Rivadavia  vs Instituto                 
08/10   01h00 Deportivo Moron  vs Ramon Santamarina                 
08/10   01h00 Brown de Adrogue  vs Agropecuario AAC                 
08/10   01h00 CA Mitre Salta  vs Nueva Chicago                 
08/10   01h00 Boca Unidos  vs Deportivo Riestra                 
08/10   01h00 All Boys  vs San Martin Tucuman                 
08/10   01h00 Atletico Rafaela  vs CS Estudiantes (SL)                 
08/10   01h00 Sarmiento Junin  vs Gimnasia Jujuy                 
08/10   01h00 Quilmes  vs Los Andes                 

Hạng 2 Colombia

(FB COLB gửi 8785)
08/10   01h00 Bogota FC  vs Dep.Quindio                 
08/10   01h00 Valledupar  vs Union Magdalena                 
08/10   01h00 Pereira  vs Boyaca Chico                 
08/10   01h00 Uni.Popayan  vs Real Cartagena                 
08/10   01h00 Real Santander  vs Fortaleza                 
08/10   01h00 Llaneros FC  vs Orsomarso                 
08/10   01h00 Atlético  vs Barranquilla                 
08/10   01h00 Cucuta  vs Deportivo Rionegro                 

VĐQG Venezuela

(FB VENA gửi 8785)
08/10   04h00 Aragua  vs Atl.Venezuela                 

VĐQG Mỹ

(FB USA gửi 8785)
08/10   07h00 Minnesota Utd  vs Sporting Kansas                 
08/10   08h00 Colorado Rapids  vs Dallas                 

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

(FB USB gửi 8785)
08/10   03h00 Colorado Springs  vs Sacramento                 

VĐ Bắc Mỹ

(FB NASL gửi 8785)
08/10   06h30 Indy Eleven  vs New York Cosmos                 
08/10   06h30 Puerto Rico Islanders  vs Carolina Railhawks                 
Loading...