14:03 | 05/06/2020
Thứ Bảy ngày 6/6
* Freiburg vs M'Gladbach, 01h30
Thông tin lực lượng:
Freiburg: Gulde (cơ bắp), Haberer (mắt cá chân), Ravet (cơ bắp)
M'Gladbach: Embolo (bắp chân), Johnson (cơ bắp), Strobl (gân kheo), Zakaria (đầu gối)
Đội hình dự kiến:
Freiburg: Schwolow - Schmid, Lienhart, Heintz, Guenter - Grifo, Koch, Höfler, Hoeler - Petersen, Waldschmidt
M'Gladbach: Sommer - Lainer, Ginter, Elvedi, Bensebaini - Kramer, Neuhaus - Hofmann, Stindl, Thuram - Plea
* RB Leipzig vs Paderborn, 20h30
Thông tin lực lượng:
RB Leipzig: Konate (gân kheo), Poulsen (mắt cá chân); Ampadu trở lại
Paderborn: Holtmann và Kilian (gặp vấn đề thể lực); Schonlau (mắt cá chân)
Đội hình dự kiến:
Leipzig: Gulacsi - Mukiele, Upamecano, Klostermann - Nkunku, Laimer, Sabitzer, Adams; Werner, Olmo - Schick
Paderborn: Zingerle - Jans, Hunemeier, Schonlau, Collins - Antwi-Adjej, Vasiliadis, Gjasula, Holtmann - Mamba, Srbeny
* Bayer Leverkusen vs Bayern Munich, 20h30
Thông tin lực lượng:
Leverkusen: Bender (chân)
Bayern: Coutinho (mắt cá chân), Suee (vấn đề về thể lực), Tolisso (mắt cá chân), Mai (mắt cá chân)
Đội hình dự kiến:
Leverkusen: Hradecky - Weiser, S. Bender, Tapsoba, Sinkgraven - Aranguiz, Demirbay - Bellarabi, Amiri, Diaby - Havertz
Bayern: Neuer - Pavard, Boateng, Alaba, Davies - Kimmich, Thiago - Gnabry, Mueller, Coman - Lewandowski
* Eintracht Frankfurt vs Mainz, 20h30
Thông tin lực lượng:
Frankfurt: G. Fernandes (bắp chân), Paciencia (đùi)
Mainz: Baku (bị treo giò), Ji (trở lại), Zentner (đầu gối), Hack (khả năng ra sân 50/50)
Đội hình dự kiến:
Frankfurt: Trapp - Abraham, Hasebe, Hinteregger - Chandler, Ilsanker, Rode, Kinto - Kamada - Dost, Silva
Mainz: Mueller - Brosinski, Bruma, Niakhate, Martin - Barreiro, Kunde - Awoniyi, Boetius, Quaison - Mateta
* Fortuna Düsseldorf vs Hoffenheim, 20h30
Thông tin lực lượng:
Fortuna: Sobottka (mắt cá chân), Steffen (đầu gối)
Hoffenheim: Adamyan (mắt cá chân), Belfodil (đầu gối), Bruun Larsen (háng), Kramaric (mắt cá chân)
Đội hình dự kiến:
Fortuna: Kastenmeier - Ayhan, Hoffmann, Giesselmann - Zimmermann, Stöger, Bodzek, Berisha, Thommy - Karaman, Hennings
Hoffenheim: Baumann - Kaderabek, Posch, Hzigner, Zuber - Rudy, Grillitsch - Skov, Baumgartner, Bebou - Dabbur
* Borussia Dortmund vs Hertha Berlin, 23h30
Thông tin lực lượng:
Dortmund: Dahoud (đầu gối), Hummels (không rõ nguyên nhân), Reus (đùi), Schulz (cơ bắp), Zagadou (đầu gối) và Haaland (khả năng ra sân 50/50)
Hertha: Ascacibar (chân), Cunha (chấn động), Kalou (không nguyên nhân), Kraft (đầu gối), Plattenhardt (chấn động), Wolf (vấn đề về thể lực)
Đội hình dự kiến:
Dortmund: Bürki - Piszczek, Can, Akanji - Hakimi, Witsel, Delaney, Guerreiro - Sancho, Hazard, Brandt
Hertha: Jarstein - Pekarik, Boyata, Torunarigha, Mittelstädt - Skjelbred, Grujic - Lukebakio, Darida, Dilrosun - Ibisevic
Chủ Nhật ngày 7/6
* Werder Bremen và Wolfsburg, 18h30:
Thông tin lực lượng:
Bremen: Möhwald (đầu gối), Pizarro (đùi), Sahin (hông), Toprak (bắp chân)
Wolfsburg: Otavio (mắt cá chân), Steffen (lơ lửng), William (đầu gối); Camacho và Roussillon (khả năng ra sân còn bỏ ngỏ)
Đội hình dự kiến:
Bremen: Pavlenka - Gebre Selassie, Veljkovic, Moisander, Augustinsson - M. Eggestein, Vogt, Klaassen - Bittencourt, Sargent, Rashica
Wolfsburg: Casteels - Mbabu, Pongracic, Brooks, Gerhardt - Schlager, Arnold - Brekalo, Mehmedi, Victor - Weghorst
* Union Berlin vs Schalke, 20h30
Thông tin lực lượng:
Union Berlin: Becker (đùi), Polter (không rõ nguyên nhân), Ryerson (đầu gối) và Gogia (gặp vấn đề về thể lực)
Schalke: Harit (dây chằng), McKennie (không rõ nguyên nhân), Serdar (đầu gối), Mascarell (háng), Stambouli (gặp vấn đề về thể lực)
Đội hình dự kiến:
Union Berlin: Gikiewicz - Friedrich, Schlotterbeck, Subotic - Trimmel, Gentner, Andrich, Lenz - Ingvartsen, Bülter - Andersson
Schalke: Nzigel - Kabak, Sane, Nastasic - Kenny, Boujellab, Schöpf, Oczipka - Caligiuri, Burgstaller, Raman
* Augsburg vs Cologne, 23h00
Thông tin lực lượng:
Augsburg: Giefer (chân), Finnbogason (đầu gối), Hahn (gân), Schieber (bắp chân)
Cologne: Bornauw và Drexler (treo giò); Hauptmann (háng), Risse (đầu gối), Terodde (đầu gối)
Đội hình dự kiến:
Augsburg: Luthe - Framberger, Jedvaj, Uduokhai, Max - Khedira, Baier - Richter, Löwen, Vargas - Niederlechner
Coglone: Horn - Ehizibue, Leistner, Czichos, Katterbach - Skhiri, Hector - Kainz, Uth, Jakobs - Cordoba
Theo: Bongdaplus
C1 CHÂU ÂU NỮ, VÒNG Tu Ket | |||
00h45 | Barcelona Nữ | VS | SK Brann Nữ |
03h00 | PSG Nữ | VS | Hacken Nữ |
U17 NỮ NAM MỸ, VÒNG Chung Ket | |||
04h00 | Brazil U17 Nữ | VS | Colombia U17 Nữ |
06h30 | Paraguay U17 Nữ | VS | Ecuador U17 Nữ |
GIAO HỮU CLB, VÒNG T.3 | |||
20h00 | Vard Haugesund | VS | Brann II |
20h00 | Skeid Fotball | VS | Kjelsas |
20h00 | Besiktas | VS | Fatih Karagumruk |
GIAO HỮU U16, VÒNG T.3 | |||
00h30 | Mexico U16 | VS | Séc U16 |
00h30 | Argentina U17 | VS | B.B.Ngà U16 |
00h30 | Pháp U16 | VS | Arập Xêut U17 |
00h30 | Wales U16 | VS | Nhật Bản U16 |
HẠNG 3 ITALIA, VÒNG 34 | |||
02h30 | Carrarese | VS | Perugia |
02h45 | US Fermana | VS | Rimini |
02h45 | Pesaro | VS | Luchese |
02h45 | Padova | VS | Pergolettese |
02h45 | Gubbio | VS | Torres |
02h45 | Catania | VS | Giugliano |
HẠNG 4 ĐỨC - MIỀN BẮC, VÒNG 19 | |||
01h30 | Weiche Flensburg | VS | Drochtersen/Assel |