09:10 | 02/07/2020
Hôm nay (2/7) sân cỏ châu Âu tiếp tục sôi động với các trận đấu thuộc Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, VĐQG Na Uy, VĐQG Thụy Điển, hạng Nhất Anh, hạng 2 Tây Ban Nha…
Đáng chú ý nhất là màn chào đón tân vương Liverpool của Man City ngay trên sân nhà ở vòng 32 Ngoại hạng Anh. Ngoài ra, Tottenham cũng có chuyến làm khách của Sheffield United ở vòng đấu này.
* NGOẠI HẠNG ANH - VÒNG 32:
00h00, 3/7: Sheffield United vs Tottenham
02h15, 3/7: Man City vs Liverpool
* VĐQG TÂY BAN NHA - VÒNG 33:
00h30, 3/7: Eibar vs Osasuna
00h30, 3/7: Sociedad vs Espanyol
03h00, 3/7: Real Madrid vs Getafe
* VĐQG ITALIA - VÒNG 29:
00h30, 3/7: Atalanta vs Napoli
02h45, 3/7: AS Roma vs Udinese
* VĐQG ĐỨC - PLAY-OFF:
01h30, 3/7: Bremen vs Heidenheim
* HẠNG NHẤT ANH - VÒNG 40:
23h00, 2/7: Hull City vs Middlesbrough
* VĐQG THỤY ĐIỂN - VÒNG 5:
00h00, 3/7: Hammarby vs Varberg
00h00, 3/7: Goteborg vs AIK
00h00, 3/7: Falkenberg vs Sirius
00h00, 3/7: Orebro vs Hacken
00h00, 3/7: Helsingborg vs Mjällby
* VĐQG NA UY - VÒNG 7:
23h00, 2/7: Kristiansund vs Molde
01h30, 3/7: Sarpsborg vs Brann
* HẠNG 2 TÂY BAN NHA - VÒNG 37:
00h30, 3/7: Albacete vs Alcorcón
00h30, 3/7: Huesca vs Las Palmas
02h45, 3/7: Rayo Vallecano vs Malaga
HẠNG NHẤT ANH, VÒNG 39 | |||
19h30 | Bristol City | VS | Leicester City |
20h00 | Millwall | VS | West Brom |
22h00 | Cardiff City | VS | Sunderland |
22h00 | Huddersfield | VS | Coventry |
22h00 | Hull City | VS | Stoke City |
22h00 | Norwich | VS | Plymouth Argyle |
22h00 | Preston North End | VS | Rotherham Utd |
22h00 | QPR | VS | Birmingham |
22h00 | Sheffield Wed. | VS | Swansea City |
22h00 | Southampton | VS | Middlesbrough |
00h30 | Blackburn Rovers | VS | Ipswich |
03h00 | Watford | VS | Leeds Utd |
VĐQG TÂY BAN NHA, VÒNG 30 | |||
03h00 | Cadiz | VS | Granada |
VĐQG PHÁP, VÒNG 27 | |||
03h00 | Lille | VS | Lens |
C1 CHÂU PHI, VÒNG Tu Ket | |||
01h00 | Simba SC | VS | Ahly Cairo |
GIAO HỮU CLB, VÒNG T.3 | |||
18h00 | PEPO | VS | JIPPO |
19h00 | VPS Vaasa | VS | Jaro |
20h00 | Lahti | VS | Gnistan |
21h30 | Klubi 04 Helsinki | VS | SalPa Salo |
22h00 | IFK Mariehamn | VS | KTP Kotka |
22h00 | Ilves Tampere | VS | AC Oulu |
GIAO HỮU BD NỮ, VÒNG T.3 | |||
00h00 | Thụy Điển U16 Nữ | VS | Nhật Bản U16 Nữ |