Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
FT
84'
54'
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
25/08 | Shkendija | 0 - 1 | AC Milan |
18/08 | AC Milan | 6 - 0 | Shkendija |
17/03 | Verona | 1 - 3 | AC Milan |
15/03 | Slavia Praha | 1 - 3 | AC Milan |
10/03 | AC Milan | 1 - 0 | Empoli |
08/03 | AC Milan | 4 - 2 | Slavia Praha |
02/03 | Lazio | 0 - 1 | AC Milan |
16/03 | Vardar | 1 - 1 | Shkendija |
06/03 | Academy Pandev | 0 - 0 | Shkendija |
03/03 | Shkendija | 3 - 0 | Vardar |
25/02 | Shkendija | 2 - 2 | Gostivari |
18/02 | Makedonija | 0 - 1 | Shkendija |
Châu Á: -0.99*0 : 2 1/4*0.81
SJA đang chơi khá tốt khi thắng kèo 6/7 trận vừa qua. Trái lại, ACM đang chơi không tốt khi thua kèo 2/3 trận gần nhất.Dự đoán: SJA
Tài xỉu: 0.90*3*0.90
3/5 trận gần đây của ACM có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của SJA cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng Play off | |||||||||||||||||||
1. | AC Milan | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |