x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP AE PRAT VS GIMNASTIC

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 4

AE Prat

FT

1 - 1

(0-1)

Gimnastic


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
AE Prat: 0%
Hòa: 20%
Gimnastic: 80%
08/11 AE Prat 1 - 1 Gimnastic
01/12 AE Prat 1 - 3 Gimnastic
12/01 Gimnastic 3 - 0 AE Prat
01/09 AE Prat 0 - 1 Gimnastic
04/04 Gimnastic 1 - 0 AE Prat
- PHONG ĐỘ AE PRAT
22/11 AE Prat 0 - 1 Badalona
15/11 UE Olot 1 - 1 AE Prat
08/11 AE Prat 1 - 1 Gimnastic
02/11 Barcelona B 0 - 0 AE Prat
25/10 AE Prat 1 - 0 Cornella
- PHONG ĐỘ GIMNASTIC
15/11 Gimnastic 4 - 2 Andorra FC
08/11 AE Prat 1 - 1 Gimnastic
01/11 Gimnastic 2 - 0 UE Olot
25/10 Gimnastic 0 - 0 Badalona
18/10 Barcelona B 1 - 0 Gimnastic
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C1
5. Gimnastic 5 2 2 1 7 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 8
8. AE Prat 6 1 3 2 4 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 6

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 07/11
21h45 Alaves B 1 - 0 Portugalete
22h00 Osasuna B 0 - 0 Ebro
22h30 Levante B 0 - 1 La Nucía
C.Nhật, ngày 08/11
00h00 Compostela 3 - 0 Guijuelo
00h00 Athletic Bilbao B 2 - 1 Amorebieta
00h30 L'Hospitalet 2 - 1 Espanyol B
01h00 Andorra FC 1 - 0 Barcelona B
17h30 Villarreal B Hoãn Alcoyano
18h00 Celta Vigo II 1 - 1 Salamanca
18h00 UD Poblense 0 - 0 Getafe B
18h00 Granada II 1 - 1 Cordoba
18h00 Ejea 0 - 3 UD Mutilvera
18h00 Covadonga 1 - 2 Burgos CF
18h00 Ibiza-Eivissa 1 - 0 Atzeneta
18h00 Merida 2 - 0 Melilla CD
18h00 Atletico Madrid B 1 - 2 S.S. Reyes
18h00 UCAM Murcia 2 - 1 Ejido
18h00 Linense 0 - 0 Atl. Sanluqueno
18h00 CP Villarrobledo 0 - 1 Extremadura UD
18h00 Inter de Madrid 1 - 0 Las Rozas CF
18h00 Deportivo 1 - 0 Coruxo
18h00 Hercules CF 1 - 0 Pena Deportiva
18h00 UE Olot 1 - 1 Badalona
18h00 AE Prat 1 - 1 Gimnastic
18h00 Numancia 1 - 0 CD Lealtad
18h00 Marino 0 - 0 UD Tamaraceite
18h30 Las Palmas Atl. 0 - 1 Algeciras
22h30 CD Calahorra 1 - 0 Izarra
22h30 Navalcarnero 0 - 0 Rayo Majada.
22h59 SD Logrones 3 - 1 SD Tarazona
22h59 Barakaldo 1 - 4 Real Sociedad B
22h59 Badajoz 2 - 0 Villarrubia CF
22h59 Lorca Deportiva 1 - 2 Murcia
22h59 Marbella 0 - 0 Cadiz B
22h59 Villanovense 2 - 0 Socuellamos
22h59 Union Langreo 1 - 1 Sporting Gijon B
22h59 CF Salmantino 1 - 2 Racing Ferrol
22h59 Talavera 1 - 1 Don Benito
22h59 Orihuela 2 - 1 Valencia B
22h59 Yeclano Dep. 1 - 1 Real Betis B
22h59 San Fernando Hoãn Recreativo Huelva
23h00 Lleida Esportiu Hoãn UE Llagostera
23h00 Real Madrid B Hoãn Atl. Baleares
23h00 Leioa Hoãn Racing Santander
23h00 Marino de Luanco Hoãn Valladolid II
23h30 Cultural Leonesa 2 - 1 Real Oviedo B
23h30 Zamora CF 0 - 0 Pontevedra
Thứ 2, ngày 09/11
00h00 SD Laredo 1 - 0 Real Union
00h30 Sevilla B 1 - 4 Linares Deportivo
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo