|   

TRỰC TIẾP AMOREBIETA VS REAL UNION

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 25

Amorebieta

FT

0 - 0

(0-0)

Real Union


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Amorebieta: 20%
Hòa: 40%
Real Union: 40%
19/01 Real Union 1 - 1 Amorebieta
02/09 Amorebieta 0 - 3 Real Union
10/02 Amorebieta 0 - 0 Real Union
04/02 Amorebieta 3 - 1 Real Union
17/09 Real Union 1 - 0 Amorebieta
- PHONG ĐỘ AMOREBIETA
16/02 CD Vitoria (ESP) 1 - 2 Amorebieta
09/02 Amorebieta 1 - 1 Gim. Torrelavega
03/02 Tudelano 0 - 2 Amorebieta
26/01 Amorebieta 3 - 2 Athletic Bilbao B
19/01 Real Union 1 - 1 Amorebieta
- PHONG ĐỘ REAL UNION
17/02 Real Union 0 - 0 UD Logrones
10/02 Real Oviedo B 1 - 1 Real Union
03/02 Real Union 1 - 1 Gernika
26/01 Leioa 0 - 1 Real Union
19/01 Real Union 1 - 1 Amorebieta
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng B
10. Real Union 25 5 15 5 29 29 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 24 30
14. Amorebieta 25 7 7 11 24 35 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 13 28

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 16/02
22h00 Conquense 0 - 1 Atl. Baleares
22h00 Athletic Bilbao B 4 - 1 Real Oviedo B
22h00 Valladolid II 1 - 1 Atletico Madrid B
22h45 SCD Durango 0 - 4 Racing Santander
22h59 CD Vitoria (ESP) 1 - 2 Amorebieta
C.Nhật, ngày 17/02
02h30 Hercules CF 1 - 0 Cornella
17h30 Sevilla B 2 - 0 Linense
17h30 Almeria B 2 - 2 Cartagena
18h00 Peralada 0 - 1 Ontinyent
18h00 Sporting Gijon B 0 - 2 Mirandes
18h00 Recreativo Huelva 0 - 0 Ibiza-Eivissa
18h00 Union Adarve 0 - 1 Guijuelo
18h00 Burgos CF 0 - 2 S.S. Reyes
18h00 UD Melilla 1 - 1 Granada II
18h00 Celta Vigo II 0 - 1 Pontevedra
18h00 Ejea 1 - 1 Espanyol B
18h00 Fuenlabrada 2 - 0 RD Bouzas
18h00 Jumilla 1 - 3 UCAM Murcia
18h00 Inter de Madrid 2 - 0 Las Palmas Atl.
18h00 Badajoz 2 - 0 San Fernando
18h00 Malaga B 0 - 2 Don Benito
22h15 Tudelano 0 - 0 Gernika
22h30 Navalcarnero 2 - 3 Real Madrid B
22h59 Lleida Esportiu 2 - 0 Levante B
22h59 Alcoyano 0 - 1 Ebro
22h59 Gim. Torrelavega 1 - 1 Leioa
22h59 UE Olot 1 - 1 Barcelona B
22h59 Cultural Leonesa 1 - 1 Salamanca
22h59 Real Union 0 - 0 UD Logrones
22h59 Barakaldo 1 - 0 Izarra
22h59 Badalona 1 - 0 Valencia B
22h59 CD Calahorra 0 - 1 Real Sociedad B
22h59 SD Ponferradina 1 - 1 Coruxo
22h59 Union Langreo 1 - 0 Arenas de Guecho
22h59 Sabadell 1 - 1 Villarreal B
22h59 Murcia 1 - 1 Ejido
22h59 CF Salmantino 0 - 0 Deportivo B
22h59 Villanovense 0 - 0 Marbella
23h15 Castellon 1 - 1 Teruel
23h30 Atl. Sanluqueno 1 - 0 Talavera
BÌNH LUẬN:
Loading...