|   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP BADALONA VS UE OLOT

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 9

Badalona

FT

0 - 0

(0-0)

UE Olot


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Badalona: 0%
Hòa: 60%
UE Olot: 40%
20/10 Badalona 0 - 0 UE Olot
24/02 Badalona 0 - 0 UE Olot
07/10 UE Olot 4 - 0 Badalona
21/01 UE Olot 2 - 0 Badalona
14/02 UE Olot 1 - 1 Badalona
- PHONG ĐỘ BADALONA
16/01 Barcelona B 2 - 1 Badalona
12/01 Badalona 2 - 0 Getafe
05/01 UE Llagostera 0 - 0 Badalona
22/12 Badalona 1 - 0 Orihuela
19/12 Badalona 3 - 1 Real Oviedo
- PHONG ĐỘ UE OLOT
15/01 Ebro 1 - 2 UE Olot
05/01 Andorra FC 1 - 0 UE Olot
22/12 UE Olot 1 - 0 Barcelona B
20/12 Gim. Torrelavega 1 - 1 UE Olot
14/12 UE Llagostera 1 - 0 UE Olot
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
10. UE Olot 18 6 7 5 15 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 25
14. Badalona 18 5 4 9 12 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 19

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 19/10
21h00 Real Union 0 - 1 Athletic Bilbao B
21h30 Osasuna B 2 - 0 Salamanca
21h30 Amorebieta 0 - 1 UD Logrones
22h00 Valladolid II 1 - 0 Alaves B
22h30 UE Llagostera 1 - 1 Barcelona B
22h59 Villarreal B 1 - 3 Lleida Esportiu
22h59 Levante B 3 - 1 Cornella
22h59 Arenas de Guecho 0 - 2 Burgos CF
C.Nhật, ngày 20/10
17h00 S.S. Reyes 0 - 3 Celta Vigo II
17h00 Inter de Madrid 1 - 1 Pena Deportiva
17h00 Sporting Gijon B 0 - 1 Real Oviedo B
17h00 Ibiza-Eivissa 0 - 1 Atl. Baleares
17h00 Rayo Majada. 2 - 2 UD Melilla
17h00 CP Villarrobledo 3 - 2 Sevilla B
17h00 UCAM Murcia 1 - 0 Badajoz
17h00 Ejea 2 - 0 Valencia B
17h00 AE Prat 0 - 1 Castellon
18h00 Las Palmas Atl. 1 - 0 Las Rozas CF
21h30 Tudelano 1 - 1 Guijuelo
22h00 Linense 1 - 1 Granada II
22h00 Union Langreo 1 - 1 Marino de Luanco
22h00 Racing Ferrol 1 - 1 Atletico Madrid B
22h00 CD Calahorra 3 - 3 Barakaldo
22h00 CF Salmantino 1 - 1 Izarra
22h00 Haro Deportivo 2 - 0 Real Sociedad B
22h00 Badalona 0 - 0 UE Olot
22h00 Orihuela 1 - 1 Andorra FC
22h00 Pontevedra 2 - 3 Getafe B
22h30 Atl. Sanluqueno 1 - 2 Villarrubia CF
22h30 Sabadell 3 - 1 Espanyol B
22h59 Marbella 2 - 1 Recreativo Huelva
22h59 Coruxo 1 - 1 Real Madrid B
22h59 Cultural Leonesa 2 - 0 Leioa
22h59 San Fernando 2 - 0 Algeciras
22h59 Merida 2 - 2 Yeclano Dep.
22h59 Don Benito 2 - 1 Murcia
22h59 Talavera 0 - 2 Cadiz B
22h59 Cartagena 2 - 0 Cordoba
23h00 Gimnastic Hoãn Alaves
Thứ 2, ngày 21/10
00h00 Hercules CF 3 - 0 Ebro
BÌNH LUẬN: