VĐQG Argentina, vòng 8
FT
20/05 | Estudiantes LP | 1 - 0 | Banfield |
31/07 | Estudiantes LP | 0 - 0 | Banfield |
21/08 | Banfield | 1 - 1 | Estudiantes LP |
06/04 | Banfield | 2 - 2 | Estudiantes LP |
05/08 | Banfield | 1 - 0 | Estudiantes LP |
18/03 | Banfield | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
12/03 | Banfield | 1 - 2 | Velez Sarsfield |
07/03 | Atletico Tucuman | 0 - 3 | Banfield |
02/03 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
26/02 | Lanus | 1 - 1 | Banfield |
14/03 | River Plate | 2 - 1 | Estudiantes LP |
10/03 | Sarmiento Junin | 3 - 1 | Estudiantes LP |
07/03 | Estudiantes LP | 1 - 2 | CA Platense |
04/03 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
26/02 | Gimnasia LP | 0 - 0 | Estudiantes LP |
Châu Á: 1.00*0 : 1/4*0.90
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên BFI khi thắng 5/9 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: BFI
Tài xỉu: 0.84*2*-0.96
5 trận gần đây của BFI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của ETU cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
10. | Banfield | 11 | 2 | 5 | 4 | 10 | 12 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 11 |
Bảng B | |||||||||||||||||||
3. | Estudiantes LP | 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 18 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |