Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 3
FT
12/08 | Basel | 2 - 1 | Brondby |
05/08 | Brondby | 1 - 0 | Basel |
21/04 | Luzern | 1 - 1 | Basel |
14/04 | Basel | 2 - 1 | Servette |
06/04 | Stade L. Ouchy | 0 - 2 | Basel |
03/04 | Lugano | 2 - 0 | Basel |
31/03 | Basel | 2 - 2 | Zurich |
21/04 | Brondby | 2 - 1 | Midtjylland |
14/04 | Aarhus AGF | 2 - 2 | Brondby |
09/04 | Brondby | 1 - 1 | Silkeborg IF |
01/04 | Kobenhavn | 1 - 2 | Brondby |
17/03 | Brondby | 4 - 1 | Silkeborg IF |
Châu Á: 0.68*0 : 1/2*-0.88
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên BRO khi thắng trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: BRO
Tài xỉu: 0.70*2 1/4*-0.91
5 trận gần đây của BASE có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 5, ngày 10/08 | |||
00h00 | AEK Larnaca | 1 - 1 | Maccabi TA |
01h00 | Gent | 5 - 0 | Pogon Szczecin |
21h00 | Tobol Kostanay | 1 - 0 | Derry City |
22h00 | FC Struga | 3 - 1 | Swift Hesperange |
22h59 | Sabah FK | 2 - 0 | FK Partizan |
22h59 | Bodo Glimt | 3 - 0 | Pyunik |
Thứ 6, ngày 11/08 | |||
00h00 | Sepsi OSK | 1 - 1 | Aktobe |
00h00 | Omonia Nicosia | 1 - 0 | Midtjylland |
00h00 | Legia Wars. | 1 - 2 | Austria Wien |
00h00 | Vik.Plzen | 4 - 0 | Gzira Utd |
00h00 | FC Santa Coloma | 0 - 1 | AZ Alkmaar |
00h00 | Valmiera / BSS | 1 - 2 | Partizani Tirana |
00h00 | Dila Gori | 0 - 2 | Apoel FC |
00h00 | Neftchi Baku | 1 - 3 | Besiktas |
00h00 | Rosenborg | 2 - 1 | Hearts |
00h30 | Hamrun Spartans | 1 - 6 | Ferencvaros |
00h30 | Hap. Beer Sheva | 0 - 0 | Levski Sofia |
00h30 | Farul Constanta | 3 - 0 | Flora Tallinn |
01h00 | NK Celje | 1 - 0 | Neman Grodno |
01h00 | Twente | 2 - 0 | Riga FC |
01h00 | Arouca | 2 - 1 | Brann |
01h00 | Lech Poznan | 2 - 1 | Spartak Trnava |
01h00 | Fenerbahce | 3 - 1 | Maribor |
01h00 | B36 Torshavn | 1 - 3 | HNK Rijeka |
01h00 | Adana Demirspor | 5 - 1 | NK Osijek |
01h00 | Club Brugge | 5 - 1 | KA Akureyri |
01h15 | Aris Salonica | 1 - 0 | Dinamo Kiev |
01h30 | Hibernian | 3 - 1 | Luzern |
01h30 | Steaua Bucuresti | 0 - 0 | Nordsjaelland |
01h45 | KF Ballkani | 2 - 0 | Lincoln Red Imps |
02h00 | Rapid Wien | 0 - 0 | Debreceni |
02h00 | Hajduk Split | 0 - 0 | PAOK |
Thứ 4, ngày 16/08 | |||
22h59 | Flora Tallinn | 0 - 2 | Farul Constanta |
Thứ 5, ngày 17/08 | |||
22h59 | Pyunik | 0 - 3 | Bodo Glimt |
22h59 | Aktobe | 0 - 1 | Sepsi OSK |
22h59 | Lincoln Red Imps | 1 - 3 | KF Ballkani |
22h59 | Pogon Szczecin | 2 - 1 | Gent |
Thứ 6, ngày 18/08 | |||
00h00 | Ferencvaros | 2 - 1 | Hamrun Spartans |
00h00 | Nordsjaelland | 2 - 0 | Steaua Bucuresti |
00h00 | Brann | 3 - 1 | Arouca |
00h00 | Apoel FC | 1 - 0 | Dila Gori |
00h00 | Levski Sofia | 2 - 1 | Hap. Beer Sheva |
00h00 | Austria Wien | 3 - 5 | Legia Wars. |
00h00 | Gzira Utd | 0 - 2 | Vik.Plzen |
00h00 | Maccabi TA | 1 - 0 | AEK Larnaca |
00h00 | Riga FC | 0 - 3 | Twente |
00h00 | Dinamo Kiev | 2 - 1 | Aris Salonica |
00h30 | PAOK | 3 - 0 | Hajduk Split |
00h45 | Midtjylland | 5 - 1 | Omonia Nicosia |
01h00 | Neman Grodno | 1 - 4 | NK Celje |
01h00 | Partizani Tirana | 1 - 0 | Valmiera / BSS |
01h00 | Spartak Trnava | 3 - 1 | Lech Poznan |
01h00 | NK Osijek | 3 - 2 | Adana Demirspor |
01h00 | Swift Hesperange | 2 - 1 | FC Struga |
01h00 | KA Akureyri | 1 - 5 | Club Brugge |
01h00 | Besiktas | 2 - 1 | Neftchi Baku |
01h15 | Maribor | 0 - 3 | Fenerbahce |
01h15 | HNK Rijeka | 2 - 0 | B36 Torshavn |
01h45 | AZ Alkmaar | 2 - 0 | FC Santa Coloma |
01h45 | Derry City | 1 - 0 | Tobol Kostanay |
01h45 | Luzern | 2 - 2 | Hibernian |
01h45 | Hearts | 3 - 1 | Rosenborg |
02h00 | Debreceni | 0 - 5 | Rapid Wien |
02h00 | FK Partizan | 2 - 0 | Sabah FK |