x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP BÌNH THUẬN VS HCM U21

Giao Hữu CLB, vòng T.5

Bình Thuận

FT

2 - 4

(1-1)

HCM U21


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Bình Thuận: 0%
Hòa: 0%
HCM U21: 100%
18/05 Bình Thuận 2 - 4 HCM U21
- PHONG ĐỘ BÌNH THUẬN
25/05 Bình Thuận 2 - 1 Palace Khánh Hòa
22/05 Palace Khánh Hòa 0 - 4 Bình Thuận
21/05 Bình Thuận 0 - 2 Vĩnh Long
18/05 Bình Thuận 2 - 4 HCM U21
30/12 Bình Thuận 0 - 7 XM Fico Tây Ninh
- PHONG ĐỘ HCM U21
26/05 HCM U21 2 - 1 Vĩnh Long
20/05 Palace Khánh Hòa 0 - 1 HCM U21
18/05 Bình Thuận 2 - 4 HCM U21
16/10 HCM U21 2 - 2 Phố Hiến U21
14/10 Khánh Hòa U21 1 - 2 HCM U21

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

C.Nhật, ngày 03/05
15h00 Tatung FC 5 - 1 NTUPES
15h00 Taipei Red Lions 1 - 6 Taiwan Power
15h00 Tainan City 0 - 1 Taichung Futuro
15h00 Hang Yuen FC 1 - 0 Ming Chuan SV
18h00 FC Merw Youth 2 - 0 Nebitchi Youth
19h30 Altyn Asyr Youth 3 - 0 Asgabat Youth
21h00 Krumkachy 1 - 1 Gomel
Thứ 2, ngày 04/05
19h00 FC Merw 2 - 0 Nebitci
19h15 Sagadam 1 - 0 Kopetdag Asgabat
20h30 Altyn Asyr 4 - 1 Asgabat
Thứ 3, ngày 05/05
16h00 West Armenia 2 - 2 FK Dilijan
20h30 FC Ahal 2 - 0 Energetik
Thứ 4, ngày 06/05
01h30 Air Force Star 0 - 1 Arena(BLR)
14h30 FK Dilijan 0 - 3 Lokomotiv Yerevan
15h45 Sài Gòn FC 1 - 1 ĐT Long An
19h00 Ararat Y 2 - 2 Masis
Thứ 5, ngày 07/05
01h30 Volat Capital Hoãn Kurva Nord
14h30 Lokomotiv Yerevan 2 - 5 Masis
18h00 FK Slutsk Re. 0 - 3 Energetik-BGU Re.
18h00 FK Gorodeya Re. 2 - 3 FK Minsk Re.
Thứ 6, ngày 08/05
14h00 Energetik Youth 2 - 1 Sagadam Youth
15h00 Khánh Hòa U21 2 - 0 Bến Tre U21
18h00 Neman Grodno Re. 4 - 1 Ruh Brest Re.
19h00 FC Noah 2 - 0 Lokomotiv Yerevan
20h00 Slavia Mozyr Re. 0 - 1 Torpedo Zhodino Re.
20h00 Kopetdag Asgabat 3 - 1 FC Merw
Thứ 7, ngày 09/05
15h30 An Giang 1 - 2 Cần Thơ
17h00 Dinamo Brest Re. 1 - 2 Dinamo Minsk Re.
18h00 Isloch Re. 5 - 2 Belshina Babruisk Re.
19h00 Vitebsk Re. 3 - 0 Shakhter Soligorsk Re.
19h00 Smolevichi Re. 2 - 0 Bate Borisov Re.
19h30 Nebitci 1 - 0 Altyn Asyr
20h00 Energetik 0 - 1 Sagadam
C.Nhật, ngày 10/05
04h30 Managua FC U20 1 - 2 Real Esteli U20
15h00 Taichung Futuro 0 - 0 Taiwan Power
15h00 Tatung FC 2 - 2 Hang Yuen FC
15h00 Ming Chuan SV 6 - 0 Taipei Red Lions
15h00 Tainan City 4 - 0 NTUPES
18h00 Khimik Svetlogorsk 0 - 1 Sputnik Rechitsa
19h00 FK Oshmyany 0 - 0 FK Orsha
20h00 Naftan Novo. 2 - 1 FK Slonim
22h00 Granit Mika. 0 - 1 Volna Pinsk
Thứ 2, ngày 11/05
15h00 Khánh Hòa U21 1 - 1 Bến Tre U21
16h00 Van Yerevan 1 - 1 Masis
16h00 Alashkert 8 - 1 West Armenia
19h00 Urartu 1 - 2 Lokomotiv Yerevan
21h00 Ashdod 3 - 2 Hap. Beer Sheva
22h00 Lokomotiv Gomel 4 - 0 Krumkachy
Thứ 3, ngày 12/05
15h00 Bnei Yehuda 0 - 0 Hapoel Tel Aviv
16h00 MFK Vitkovice 0 - 2 Banik Ostrava
18h00 Nebitchi Youth 2 - 0 FC Ahal Youth
18h00 Asgabat Youth 2 - 1 Sagadam Youth
18h30 FC Merw Youth 0 - 6 Altyn Asyr Youth
Thứ 4, ngày 13/05
15h30 Bình Định 6 - 0 Khánh Hòa
15h30 SK Prostejov 4 - 0 Sigma Olomouc
15h30 Đồng Tháp 3 - 3 An Giang
16h00 Bohemians 1905 1 - 1 Slovan Liberec
16h00 Nam Định 6 - 3 Hải Phòng
16h00 Pribram 2 - 1 Slavoj Vysehrad
19h00 Ferencvaros 2 - 0 Zalaegerzseg
19h30 Nebitci 1 - 2 FC Ahal
19h30 FC Merw Hoãn Altyn Asyr
19h45 Asgabat 1 - 1 Sagadam
22h00 Vik.Zizkov Hoãn Sellier&Bellot Vlasim
22h30 Brno 6 - 0 Unicov
23h20 FK Zemun Hoãn Cukaricki
23h30 Norrby Hoãn Utsiktens BK
Thứ 5, ngày 14/05
14h20 Maccabi Netanya 2 - 1 Beitar Jerusalem
15h30 Khánh Hòa 0 - 2 XSKT Lâm Đồng
16h00 Urartu Hoãn West Armenia
16h30 Alashkert 2 - 2 Ararat-Armenia
20h00 Energetik 2 - 4 Kopetdag Asgabat
21h00 Torpedo Zhodino Re. 9 - 4 FK Gorodeya Re.
22h00 Ashdod Hoãn Ahi Nazareth
Thứ 6, ngày 15/05
14h00 An Giang U21 3 - 0 Khánh Hòa U21
14h30 Hapoel Haifa 3 - 0 Hapoel Hadera
15h30 Pardubice 1 - 1 MFK Chrudim
16h00 Partizan Hoãn FK Zemun
16h00 MFk Karvina 2 - 2 Banik Ostrava
16h00 Bohemians 1905 4 - 1 Jihlava
17h30 Bate Borisov Re. 3 - 0 FK Slutsk Re.
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 4 - 1 Slavia Mozyr Re.
18h00 Energetik-BGU Re. 2 - 1 Dinamo Brest Re.
19h00 Sellier&Bellot Vlasim 3 - 1 Taborsko
Thứ 7, ngày 16/05
15h30 Banik Sokolov 0 - 3 Vik.Zizkov
15h30 An Giang 3 - 3 Đồng Tháp
15h30 Cần Thơ Hoãn ĐT Long An
16h00 Fotbal Trinec 2 - 2 MFk Karvina
16h00 Slovan Liberec 2 - 0 Varnsdorf
16h00 Nam Định 1 - 0 Phố Hiến
16h25 Bình Định 2 - 2 Quảng Nam
17h00 Dinamo Minsk Re. 0 - 0 Isloch Re.
17h10 HL Hà Tĩnh Hoãn SL Nghệ An
18h00 Belshina Babruisk Re. 3 - 3 Vitebsk Re.
18h00 Ruh Brest Re. 0 - 1 Smolevichi Re.
19h00 Sirius Hoãn Djurgardens
19h00 Brage Hoãn Norrkoping
19h00 Sigma Olomouc 3 - 1 Brno
19h00 Ararat Y Hoãn Lokomotiv Yerevan
19h00 Halmstads Hoãn Varbergs BoIS
20h00 Hammarby Hoãn Orebro
21h00 Kalmar Hoãn Trelleborgs
21h30 Maccabi TA 3 - 1 Hapoel Raanana
22h00 Sellier&Bellot Vlasim Hoãn Jihlava
C.Nhật, ngày 17/05
14h00 Shanghai Shenhua Blue 5 - 2 Shanghai Shenhua White
14h30 An Giang U21 2 - 2 Khánh Hòa U21
15h00 Tainan City 0 - 1 Hang Yuen FC
15h00 Ming Chuan SV 1 - 4 Tatung FC
15h00 NTUPES 2 - 1 Taiwan Power
15h00 Taichung Futuro 4 - 0 Taipei Red Lions
17h30 Sagadam Youth 0 - 3 Nebitchi Youth
18h00 Energetik Youth 2 - 0 FC Merw Youth
Thứ 2, ngày 18/05
15h00 Bình Thuận 2 - 4 HCM U21
18h30 FC Ahal Youth 2 - 6 Altyn Asyr Youth
19h00 Alashkert 5 - 0 Lokomotiv Yerevan
19h15 Sagadam Hoãn Nebitci
20h00 Energetik 1 - 2 FC Merw
21h00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 Asgabat
22h45 Bnei Yehuda 0 - 3 Beitar Jerusalem
23h00 Hapoel R. Gan 0 - 0 H. Petah Tikva
Thứ 3, ngày 19/05
15h00 Hapoel Kfar Saba Hoãn HR Letzion
15h00 Palace Khánh Hòa 2 - 5 Vĩnh Long
16h00 Vik.Zizkov 3 - 6 Taborsko
17h00 Dinamo Brest Re. 2 - 6 Bate Borisov Re.
20h00 Slovacko 1 - 0 Fotbal Trinec
20h30 FC Ahal 1 - 2 Altyn Asyr
21h00 Slavia Praha Hoãn Jihlava
23h00 Hapoel Haifa 2 - 1 Hapoel Acre
23h30 Inter Zapresic 1 - 4 HNK Rijeka
Thứ 4, ngày 20/05
15h00 Khánh Hòa Hoãn TP.HCM
16h00 Jablonec 2 - 1 Varnsdorf
17h00 ĐT Long An Hoãn Cần Thơ
17h00 Neman Grodno Re. Hoãn Torpedo Zhodino Re.
21h00 C. Budejovice 1 - 4 Vik.Plzen
22h45 Istra 1961 2 - 2 HNK Gorica
Thứ 5, ngày 21/05
15h00 Bình Thuận 0 - 2 Vĩnh Long
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 2 - 1 Belshina Babruisk Re.
18h00 Slavia Mozyr Re. 1 - 0 FK Gorodeya Re.
19h00 Musongati 3 - 3 Atheletico Olympic
22h59 Lyngby 2 - 0 Brondby
Thứ 6, ngày 22/05
13h00 Hapoel Raanana 1 - 4 Hapoel Katamon
14h00 Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Sektzia Nes Tziona
15h00 Radnicki Nis 0 - 0 Radnik Surdulica
15h00 Palace Khánh Hòa 0 - 4 Bình Thuận
16h00 Esbjerg FB 1 - 1 Fredericia
16h00 Partizan 2 - 1 FK Zemun
18h00 Kobenhavn 2 - 2 Odense BK
18h00 Vitebsk Re. 1 - 7 Dinamo Minsk Re.
18h00 Isloch Re. 2 - 1 Energetik-BGU Re.
18h00 Randers 2 - 1 Vendsyssel FF
18h00 Aalborg BK 0 - 3 Midtjylland
19h00 Kolding IF 1 - 1 Sonderjyske
20h00 FK Slutsk Re. 3 - 2 Ruh Brest Re.
22h30 Varbergs BoIS Hoãn Norrby
Thứ 7, ngày 23/05
00h00 Dinamo Zagreb 2 - 1 NK Osijek
01h00 Vikingur Gota 1 - 0 NSI Runavik
16h00 Vejle 1 - 2 Silkeborg IF
18h00 Nordsjaelland 1 - 0 HB Koge
19h00 Mjallby AIF Hoãn Gais
19h00 Hammarby Hoãn Djurgardens
19h00 Trelleborgs Hoãn Malmo
20h00 FC Merw 3 - 0 FC Ahal
20h15 Asgabat 1 - 0 Energetik
22h00 RB Salzburg Hoãn Wattens
C.Nhật, ngày 24/05
15h00 Ming Chuan SV 0 - 1 Taichung Futuro
15h00 Taiwan Power Hoãn Hang Yuen FC
15h00 Tainan City Hoãn Tatung FC
15h00 NTUPES 1 - 0 Taipei Red Lions
17h00 Krumkachy 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
18h00 Naftan Novo. 0 - 1 Smorgon
18h30 Lokomotiv Gomel 1 - 1 Sputnik Rechitsa
20h00 Altyn Asyr Hoãn Sagadam
Thứ 2, ngày 25/05
15h00 Bình Thuận 2 - 1 Palace Khánh Hòa
21h00 Bnei Yehuda Hoãn Maccabi P.Tikva
21h00 Hap. Beer Sheva 1 - 0 Hapoel R. Gan
21h00 HIK Shmona Hoãn Hapoel Umm Al Fahm
22h59 Sektzia Nes Tziona 0 - 4 Beitar Jerusalem
23h00 INR HaSharon 1 - 4 Hapoel Tel Aviv
Thứ 3, ngày 26/05
14h30 Bến Tre U21 2 - 2 Khánh Hòa U21
15h00 HCM U21 2 - 1 Vĩnh Long
16h00 HB Koge 1 - 2 Nykobing
17h00 Hobro I.K. Hoãn Viborg
18h00 Brondby 2 - 1 Lyngby
20h00 Kobenhavn 3 - 1 Sonderjyske
21h00 Hap. Beer Sheva Hoãn Hapoel R. Gan
21h30 Bnei Yehuda 2 - 1 Maccabi P.Tikva
22h00 Wolfsberger AC 3 - 0 Mattersburg
22h59 Odense BK 3 - 4 Aalborg BK
22h59 HIK Shmona 3 - 1 Hapoel Umm Al Fahm
23h00 Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Hapoel Hadera
Thứ 4, ngày 27/05
15h00 Shakhtar Donetsk 4 - 0 Obolon Kiev
18h00 Dinamo Kiev 2 - 0 Olimpik Donetsk
20h00 Energetik 5 - 1 Nebitci
20h15 Asgabat 1 - 1 FC Merw
22h00 Austria Wien 1 - 0 Hartberg
Thứ 5, ngày 28/05
17h00 FK Gorodeya Re. 0 - 1 Neman Grodno Re.
17h45 Energetik Youth 4 - 2 Nebitchi Youth
19h15 Sagadam 1 - 2 FC Ahal
20h00 Kopetdag Asgabat 1 - 2 Altyn Asyr
21h00 Torpedo Zhodino Re. 2 - 0 Smolevichi Re.
22h59 HB Torshavn 3 - 0 Vikingur Gota
Thứ 6, ngày 29/05
01h00 KI Klaksvik 3 - 0 EB Streymur
01h00 Skala IF 1 - 1 AB Argir
08h00 San Jose Hoãn Carmelita
15h00 Dinamo Zagreb vs Inter Zapresic
16h30 Slo. Bratislava vs Sered
17h00 Domzale vs Aluminij
17h30 Dinamo Minsk Re. vs Shakhter Soligorsk Re.
18h00 Belshina Babruisk Re. vs Slavia Mozyr Re.
19h00 Liefering vs Austria Klagenfurt
22h00 Trencin vs Spartak Trnava
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo