x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP BUDUCNOST VS TRANS NARVA

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 1

Buducnost

FT

4 - 1

(1-1)

Trans Narva


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Buducnost: 100%
Hòa: 0%
Trans Narva: 0%
19/07 Buducnost 4 - 1 Trans Narva
11/07 Trans Narva 0 - 2 Buducnost
- PHONG ĐỘ BUDUCNOST
13/12 Decic Tuzi 0 - 4 Buducnost
09/12 Zeta 0 - 2 Buducnost
06/12 Buducnost 2 - 1 FK Jerezo
02/12 Iskra Danilo 0 - 2 Buducnost
29/11 Buducnost 4 - 2 Rudar
- PHONG ĐỘ TRANS NARVA
28/11 Trans Narva 1 - 3 TJK Legion
24/11 Trans Narva 1 - 1 Tallinna Kalev
21/11 Kuressaare 0 - 3 Trans Narva
08/11 Paide Linname. 4 - 2 Trans Narva
31/10 Tallinna Kalev 4 - 1 Trans Narva
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
TNAR thi đấu với phong độ thất thường: không thắng 3/5 trận vừa qua. Lịch sử đối đầu gọi tên BUDU khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: BUDU

3/5 trận gần đây của BUDU có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của TNAR cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU

Thứ 4, ngày 19/08
01h00 Engordany 1 - 3 Zeta
Thứ 5, ngày 20/08
22h30 St Joseph's (GIB) 1 - 2 B36 Torshavn
Thứ 6, ngày 21/08
00h00 NSI Runavik 5 - 1 Barry Town
00h30 FC Santa Coloma 0 - 0 Iskra Danilo
01h00 Glentoran 1 - 0 HB Torshavn
01h30 Coleraine 1 - 0 SP La Fiorita
Thứ 7, ngày 22/08
01h00 Tre Penne 1 - 3 KF Gjilani
22h59 Lincoln Red Imps 3 - 0 KF Prishtina
Thứ 3, ngày 25/08
22h59 FK Riteriai 2 - 2 Derry City
Thứ 4, ngày 26/08
23h30 Progres Niedercorn 3 - 0 Zeta
Thứ 5, ngày 27/08
21h00 Kairat Almaty 4 - 1 FC Noah
21h00 Ordabasy 1 - 2 Botosani
21h00 Ventspils 2 - 1 Dinamo-Auto
21h30 Borac Banja Luka 1 - 0 Sutjeska
21h30 Teuta Durres 2 - 0 Beitar Jerusalem
22h00 Dinamo Minsk 0 - 2 Piast Gliwice
22h30 Lincoln Red Imps 2 - 0 UT Petange
22h59 Alashkert 0 - 1 Renova
22h59 Neftchi Baku 2 - 1 Shkupi
22h59 Apollon Limassol 5 - 1 Saburtalo
22h59 Bodo Glimt 6 - 1 Kauno Zalgiris
22h59 Sumqayit 0 - 2 Shkendija
23h30 MOL Fehervar FC 1 - 1 Bohemians
23h30 O.Ljubljana 1 - 1 Vikingur Rey.
Thứ 6, ngày 28/08
00h00 KF Gjilani 0 - 0 Apoel FC
00h00 Rosenborg 4 - 2 Breidablik
00h00 Hammarby 3 - 0 Puskas Akademia
00h00 Lokomotiv T 2 - 1 FC Uni.Craiova
00h00 Aarhus AGF 5 - 2 Honka
00h00 Cska Sofia 2 - 1 Sirens
00h00 Zalgiris 2 - 0 Paide Linname.
00h00 Keşla FK 0 - 0 KF Laci
00h00 Malmo 2 - 0 Cracovia Krakow
00h00 Vaduz 0 - 2 Hibernians
00h15 Hafnarfjordur 0 - 2 Dunajska Stred
00h30 The New Saints 1 - 1 MSK Zilina
00h30 Shakhter Soligo. 0 - 0 Sfintul Gheorghe
00h45 Hap. Beer Sheva 3 - 0 Dinamo Batumi
01h00 Petrocub 0 - 2 Backa Topola
01h00 Iskra Danilo 0 - 1 Lok. Plovdiv
01h00 Valletta 0 - 1 Bala Town
01h00 Kukesi 2 - 1 Slavia Sofia
01h00 B36 Torshavn 2 - 2 Levadia T.
01h00 Zrinjski 3 - 0 Differdange
01h15 Servette 3 - 0 Ruzomberok
01h30 Steaua Bucuresti 3 - 0 Shirak
01h45 Aberdeen 6 - 0 NSI Runavik
01h45 Maribor 1 - 1 Coleraine
01h45 Motherwell 5 - 1 Glentoran
02h00 Partizan 1 - 0 Rigas Futbola Skola
02h00 Lech Poznan 3 - 0 Valmiera / BSS
02h00 Shamrock Rovers 2 - 2 Ilves
02h00 Budapest Honved 1 - 1 Inter Turku
Thứ 5, ngày 10/09
00h00 Maccabi Haifa 3 - 1 Zeljeznicar
Thứ 6, ngày 11/09
00h30 Nomme Kalju 0 - 4 Mura
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo