VĐQG Argentina, vòng 8
FT
22/03 | Velez Sarsfield | 4 - 0 | C. Cordoba SdE |
26/10 | Velez Sarsfield | 3 - 1 | C. Cordoba SdE |
21/04 | Velez Sarsfield | 1 - 2 | C. Cordoba SdE |
20/10 | C. Cordoba SdE | 1 - 2 | Velez Sarsfield |
22/12 | C. Cordoba SdE | 0 - 2 | Velez Sarsfield |
15/04 | C. Cordoba SdE | 0 - 0 | San Lorenzo |
07/04 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
31/03 | C. Cordoba SdE | 1 - 3 | Racing Club |
19/03 | Union Santa Fe | 2 - 2 | C. Cordoba SdE |
13/03 | C. Cordoba SdE | 2 - 2 | Belgrano |
21/04 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Velez Sarsfield |
16/04 | Ind.Rivadavia | 0 - 1 | Velez Sarsfield |
06/04 | Velez Sarsfield | 0 - 0 | Argentinos Jun. |
31/03 | Talleres Cordoba | 1 - 0 | Velez Sarsfield |
17/03 | Velez Sarsfield | 1 - 0 | Instituto |
Châu Á: **
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên VSA khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: VSA
Tài xỉu: **
4/5 trận gần đây của CCSDE có ít hơn 3 bàn. 5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
4. | Velez Sarsfield | 14 | 7 | 4 | 3 | 14 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 25 |
Bảng B | |||||||||||||||||||
12. | C. Cordoba SdE | 14 | 2 | 5 | 7 | 10 | 20 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |