x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP CANBERRA OLYMPIC VS CANBERRA FC

Giao Hữu CLB, vòng T.6

Canberra Olympic

FT

0 - 2

(0-1)

Canberra FC


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Canberra Olympic: 0%
Hòa: 0%
Canberra FC: 100%
12/06 Canberra Olympic 0 - 2 Canberra FC
- PHONG ĐỘ CANBERRA OLYMPIC
12/06 Canberra Olympic 0 - 2 Canberra FC
26/07 Sorrento 1 - 0 Canberra Olympic
19/10 Canberra Olympic 0 - 3 Sydney FC
27/09 Canberra Olympic 1 - 0 Green Gully SC
24/08 Canberra Olympic 2 - 0 Redlands Utd
- PHONG ĐỘ CANBERRA FC
20/07 Woden Weston 3 - 3 Canberra FC
12/06 Canberra Olympic 0 - 2 Canberra FC
25/07 Canberra FC 1 - 4 Broadmeadow Magic
06/06 Canberra FC 3 - 2 Malaysia

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 3, ngày 02/06
20h00 FC Merw 1 - 2 Sagadam
20h15 FC Ahal 0 - 0 Kopetdag Asgabat
Thứ 5, ngày 04/06
19h00 Smolevichi Re. 3 - 1 FK Gorodeya Re.
22h59 Mjondalen 0 - 2 Valerenga
22h59 Stjordals Blink 1 - 3 Rosenborg
Thứ 6, ngày 05/06
15h00 Beijing Guoan 5 - 0 Tianjin Teda
16h00 Shandong Luneng 2 - 1 Taizhou Yuanda
17h00 Slavia Mozyr Re. 1 - 1 Neman Grodno Re.
20h00 Isloch Re. 4 - 1 Ruh Brest Re.
C.Nhật, ngày 07/06
20h15 Energetik 0 - 5 FC Ahal
20h30 Nebitci Hoãn FC Merw
21h00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 Sagadam
Thứ 2, ngày 08/06
11h00 Nebitchi Youth 5 - 1 FC Merw Youth
11h00 Kopetdag Asgabat Youth 3 - 1 Sagadam Youth
Thứ 3, ngày 09/06
18h00 Lillestrom 1 - 1 Kristiansund
19h00 Zurich 5 - 1 Aarau
19h00 Valerenga 1 - 0 Bodo Glimt
20h30 Wil 1900 1 - 2 Vaduz
22h30 Grasshoppers 3 - 1 SC Kriens
22h59 Stabaek 2 - 0 Odd Grenland
Thứ 4, ngày 10/06
16h00 Kon Tum 6 - 0 Palace Khánh Hòa
18h00 Ilves Tampere 2 - 2 SJK Seinajoki
20h00 Luzern 0 - 5 Lausanne Sports
22h00 KPV Kokkola 2 - 1 Jaro
22h59 Sandefjord 0 - 0 Mjondalen
22h59 Helsinki 2 - 1 Honka
22h59 Haugesund 1 - 1 Viking
23h00 Stade L. Ouchy 0 - 6 Servette
Thứ 5, ngày 11/06
00h00 Sarpsborg 4 - 0 Start Kristiansand
17h00 FK Minsk Re. 2 - 0 Isloch Re.
18h00 Viking 5 - 0 Sandnes Ulf
22h00 FK Gorodeya Re. 1 - 4 FK Slutsk Re.
Thứ 6, ngày 12/06
15h00 Kon Tum 2 - 1 Palace Khánh Hòa
18h00 Neman Grodno Re. 5 - 1 Smolevichi Re.
18h00 AC Oulu 0 - 0 RoPS Rovaniemi
21h00 Torpedo Zhodino Re. 2 - 2 Dinamo Brest Re.
Thứ 7, ngày 13/06
22h00 Schaffhausen Hoãn Zurich
C.Nhật, ngày 14/06
15h00 NTUPES 2 - 3 Taichung Futuro
15h00 Ming Chuan SV Hoãn Tainan City
15h00 Taiwan Power 1 - 0 Tatung FC
15h00 Hang Yuen FC 0 - 0 Taipei Red Lions
19h00 HamKam 1 - 2 Strommen
Thứ 3, ngày 16/06
19h30 Regar-TadAZ 1 - 6 Istiklol Dushanbe
19h30 CSKA Pamir Dushanbe 1 - 1 Fayzkand
19h30 FC Istaravshan 1 - 2 FK Khujand
Thứ 4, ngày 17/06
01h00 B36 Torshavn 1 - 1 NSI Runavik
Thứ 5, ngày 18/06
15h00 Tiền Giang 6 - 2 Palace Khánh Hòa
15h30 Slavia Praha U19 Hoãn Slovacko U19
20h00 Slavia Mozyr Re. 1 - 1 Smolevichi Re.
22h00 FK Slutsk Re. 0 - 1 Neman Grodno Re.
22h30 Mypa 1 - 1 Gnistan
22h59 Raufoss IL 3 - 1 Strommen
Thứ 6, ngày 19/06
17h00 Dinamo Brest Re. 4 - 1 FK Gorodeya Re.
18h00 Isloch Re. 2 - 1 Torpedo Zhodino Re.
18h30 Dinamo Minsk Re. 4 - 0 Energetik-BGU Re.
22h59 Ullensaker/Kisa 0 - 1 Kongsvinger
Thứ 7, ngày 20/06
17h00 Belshina Babruisk Re. 0 - 2 Bate Borisov Re.
17h00 KFUM Oslo 1 - 2 Lillestrom
17h00 HamKam 1 - 1 Sogndal
17h50 Guangzhou Ever. Hoãn Shenzhen FC
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 4 - 0 Ruh Brest Re.
18h00 Vitebsk Re. 1 - 4 FK Minsk Re.
Thứ 2, ngày 22/06
20h00 Sandnes Ulf Hoãn FK Jerv
Thứ 5, ngày 25/06
14h30 XSKT Lâm Đồng 5 - 0 Bình Thuận
18h30 Energetik-BGU Re. 4 - 1 Slavia Mozyr Re.
21h30 HamKam 2 - 2 Raufoss IL
22h00 Smolevichi Re. 0 - 4 FK Slutsk Re.
22h30 MP Mikkeli 2 - 1 Mypa
Thứ 6, ngày 26/06
18h00 Neman Grodno Re. 3 - 0 Dinamo Brest Re.
19h00 Kongsvinger 3 - 1 Lillestrom
21h00 Bate Borisov Re. 2 - 0 Dinamo Minsk Re.
22h00 Torpedo Moscow 4 - 0 Dolgiye Prudy
22h59 Sandnes Ulf 0 - 3 Egersunds IK
22h59 KFUM Oslo 0 - 4 Grorud IL
Thứ 7, ngày 27/06
00h30 Pisek 3 - 2 Taborsko
18h00 FK Gorodeya Re. 0 - 2 Isloch Re.
19h00 Torpedo Zhodino Re. 3 - 1 Vitebsk Re.
21h00 Ruh Brest Re. 2 - 1 Belshina Babruisk Re.
Thứ 2, ngày 29/06
17h00 FK Minsk Re. 3 - 0 Shakhter Soligorsk Re.
Thứ 3, ngày 30/06
21h00 Torpedo Moscow 3 - 2 Chertanovo
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo