C1 Châu Á, vòng 3
Oh Hu-Seong (90+2')
Cesinha (55')
Cesinha (48')
Edgar (27')
Edgar (14')
FT
90+2'
90+1'
86'
79'
79'
72'
62'
61'
61'
56'
55'
48'
45'
45'
45'
45'
27'
14'
13'
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
05/07 | Beijing Guoan | 0 - 3 | Daegu |
02/07 | Daegu | 5 - 0 | Beijing Guoan |
16/03 | Daegu | 1 - 1 | Suwon FC |
09/03 | Pohang Steelers | 3 - 1 | Daegu |
03/03 | Daegu | 0 - 1 | Gimcheon Sangmu |
03/12 | Daegu | 2 - 1 | Incheon Utd |
25/11 | Pohang Steelers | 1 - 0 | Daegu |
09/03 | Shandong Taishan | 0 - 0 | Beijing Guoan |
02/03 | Cangzhou Mighty Lions | 0 - 2 | Beijing Guoan |
27/01 | Slavia Praha | 3 - 1 | Beijing Guoan |
04/11 | Shenzhen FC | 0 - 3 | Beijing Guoan |
29/10 | Beijing Guoan | 2 - 3 | Chengdu Rongcheng |
Châu Á: **
DAEG đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, BGU thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.Dự đoán: DAEG
Tài xỉu: **
3/5 trận gần đây của DAEG có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của BGU cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 2, ngày 23/10 | |||
21h00 | FK AGMK | 1 - 3 | Sepahan |
22h59 | Navbahor | 2 - 1 | Nassaji Mazandaran |
22h59 | Al Sharjah | 1 - 0 | Nasaf Qarshi |
22h59 | Al Ittihad (KSA) | 1 - 0 | Quwa Al Jawiya |
Thứ 3, ngày 24/10 | |||
01h00 | Al Hilal | 6 - 0 | Mumbai |
01h00 | Al Sadd | 6 - 0 | Faisaly (JOR) |
17h00 | Ulsan Hyundai | 3 - 1 | Darul Takzim |
17h00 | Urawa Red | 0 - 2 | Pohang Steelers |
19h00 | BG Pathum United | 2 - 4 | Kawasaki Fro. |
19h00 | Wuhan Three T. | 2 - 1 | Hà Nội FC |
21h00 | Pakhtakor | 3 - 0 | FC Ahal |
22h59 | Al Ain | 4 - 1 | Al Fayha |
22h59 | Persepolis | 2 - 0 | Istiklol Dushanbe |
Thứ 4, ngày 25/10 | |||
01h00 | Al Nassr (KSA) | 4 - 3 | Al Duhail SC |
17h00 | Incheon Utd | 0 - 2 | Shandong Taishan |
17h00 | Zhejiang Professional | 2 - 0 | Ventforet Kofu |
17h00 | Yokohama FM | 3 - 0 | Kaya |
17h00 | Jeonbuk H.Motor | 3 - 0 | Lion City Sailors |
17h00 | Buriram Utd | 0 - 2 | Melbourne City |
19h00 | Kitchee | 1 - 2 | Bangkok Utd |