bong da
   |   

TRỰC TIẾP DINAMO MINSK VS FK LIEPAJA

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 1

Dinamo Minsk

19/07
00:30

FK Liepaja


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Dinamo Minsk: 0%
Hòa: 100%
FK Liepaja: 0%
12/07 FK Liepaja 1 - 1 Dinamo Minsk
- PHONG ĐỘ DINAMO MINSK
15/07 Dinamo Brest 1 - 2 Dinamo Minsk
12/07 FK Liepaja 1 - 1 Dinamo Minsk
05/07 Dinamo Minsk 1 - 2 Bate Borisov
30/06 Dnepr Mogilev 0 - 2 Dinamo Minsk
26/06 Granit Mika. 0 - 2 Dinamo Minsk
- PHONG ĐỘ FK LIEPAJA
12/07 FK Liepaja 1 - 1 Dinamo Minsk
05/07 FK Liepaja 2 - 2 Spartaks Jurmala
26/06 Rigas Futbola Skola 1 - 2 FK Liepaja
20/06 FK Liepaja 4 - 0 Ventspils
15/06 FK Liepaja 1 - 2 Riga FC
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
30. Dinamo Minsk 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
37. FK Liepaja 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU

Thứ 6, ngày 28/06
00h30 Progres Niedercorn 1 - 0 Cardiff Metropolitan
00h30 Bala Town 0 - 0 Cliftonville
00h45 Ballymun Utd 2 - 0 NSI Runavik
01h00 KI Klaksvik 5 - 1 Tre Fiori
01h00 Sant Julia 3 - 2 Europa FC
01h45 SP La Fiorita 0 - 1 Engordany
Thứ 3, ngày 02/07
22h45 St Joseph's (GIB) 2 - 0 KF Prishtina
Thứ 6, ngày 05/07
00h30 Engordany 2 - 1 SP La Fiorita
00h30 Cardiff Metropolitan 2 - 1 Progres Niedercorn
01h00 NSI Runavik 0 - 0 Ballymena Utd
01h30 Europa FC 4 - 0 Sant Julia
01h45 Tre Fiori 0 - 4 KI Klaksvik
01h45 Cliftonville 4 - 0 Barry Town
Thứ 3, ngày 09/07
22h55 St Joseph's (GIB) 0 - 4 Rangers
22h59 Gzira Utd 0 - 2 Hajduk Split
Thứ 4, ngày 10/07
00h30 Cska Sofia 4 - 0 OFK Titograd
22h55 Jeunesse Esch 0 - 0 Tobol Kostanay
Thứ 5, ngày 11/07
20h30 Pyunik 3 - 3 Shkupi
21h00 Ordabasy 1 - 0 Torpedo Kut.
21h45 Ventspils 3 - 0 Teuta Durres
22h00 Alashkert 3 - 1 Makedonija
22h30 KF Laci 1 - 1 Hap. Beer Sheva
22h30 AEK Larnaka 1 - 0 Petrocub
22h30 Trans Narva 0 - 2 Buducnost
22h59 Səbail FK 2 - 3 FC Uni.Craiova
22h59 KuPS 2 - 0 Vitebsk
22h59 Flora Tallinn 2 - 0 Radnicki Nis
23h30 Balzan 3 - 4 Domzale
23h30 FK Riteriai 1 - 1 KI Klaksvik
23h30 Ruzomberok 0 - 2 Levski Sofia
Thứ 6, ngày 12/07
00h00 Debreceni 3 - 0 Kukesi
00h00 Maccabi Haifa 2 - 0 Mura
00h00 Brann 2 - 2 Shamrock Rovers
00h00 Radnik Bijeljina 2 - 0 Spartak Trnava
00h00 Kauno Zalgiris 0 - 2 Apollon Limassol
00h00 Brondby 4 - 1 Inter Turku
00h00 Malmo 7 - 0 Ballymena Utd
00h00 Speranta 0 - 3 Neftchi Baku
00h00 Molde 7 - 1 KR Reykjavik
00h00 Shakhter Soligo. 1 - 0 Hibernians
00h00 FK Liepaja 1 - 1 Dinamo Minsk
00h00 Crusaders Belfast 2 - 0 B36 Torshavn
00h00 Dinamo Tbilisi 6 - 0 Engordany
00h00 Academy Pandev 0 - 3 Zrinjski
00h30 Fola Esch 1 - 2 Chikhura Sach.
01h00 O.Ljubljana 2 - 3 Rigas Futbola Skola
01h00 Connah's QN 1 - 2 Kilmarnock
01h30 Dunajska Stred 1 - 1 Cracovia Krakow
01h30 Steaua Bucuresti 2 - 0 Milsami
01h30 Europa FC 0 - 0 Legia Wars.
01h30 Zeta 1 - 5 Videoton
01h30 Cukaricki 3 - 0 Banants
01h45 Aberdeen 2 - 1 RoPS Rovaniemi
01h45 St. Patrick's 0 - 2 Norrkoping
01h45 Cork City 0 - 2 Progres Niedercorn
01h45 Cliftonville 0 - 1 Haugesund
02h00 Siroki Brijeg 1 - 2 Kairat Almaty
02h00 Budapest Honved 3 - 1 Zalgiris
03h00 Stjarnan 2 - 1 Levadia T.
03h00 Breidablik 0 - 0 Vaduz
Thứ 4, ngày 17/07
00h00 Banants vs Cukaricki
02h30 OFK Titograd vs Cska Sofia
Thứ 5, ngày 18/07
01h00 KI Klaksvik vs FK Riteriai
20h00 Tobol Kostanay vs Jeunesse Esch
22h30 Kairat Almaty vs Siroki Brijeg
22h30 Makedonija vs Alashkert
23h00 Teuta Durres vs Ventspils
23h30 Inter Turku vs Brondby
Thứ 6, ngày 19/07
00h00 Chikhura Sach. vs Fola Esch
00h00 Neftchi Baku vs Speranta
00h00 Levadia T. vs Stjarnan
00h00 Rigas Futbola Skola vs O.Ljubljana
00h00 RoPS Rovaniemi vs Aberdeen
00h30 Levski Sofia vs Ruzomberok
00h30 Dinamo Minsk vs FK Liepaja
01h00 Apollon Limassol vs Kauno Zalgiris
01h00 FC Uni.Craiova vs Səbail FK
01h00 Petrocub vs AEK Larnaka
01h00 Zalgiris vs Budapest Honved
01h00 Vaduz vs Breidablik
01h00 Haugesund vs Cliftonville
01h00 Zrinjski vs Academy Pandev
01h00 Torpedo Kut. vs Ordabasy
01h00 Milsami vs Steaua Bucuresti
01h00 Cracovia Krakow vs Dunajska Stred
01h30 Progres Niedercorn vs Cork City
01h30 Engordany vs Dinamo Tbilisi
01h30 Hap. Beer Sheva vs KF Laci
02h00 Hajduk Split vs Gzira Utd
02h00 Norrkoping vs St. Patrick's
02h00 Kukesi vs Debreceni
02h00 B36 Torshavn vs Crusaders Belfast
02h00 Videoton vs Zeta
02h00 Mura vs Maccabi Haifa
02h00 Hibernians vs Shakhter Soligo.
02h30 Shkupi vs Pyunik
02h30 Vitebsk vs KuPS
02h45 Radnicki Nis vs Flora Tallinn
02h45 Domzale vs Balzan
02h45 Kilmarnock vs Connah's QN
02h45 Buducnost vs Trans Narva
02h45 Rangers vs St Joseph's (GIB)
02h45 Spartak Trnava vs Radnik Bijeljina
02h45 Ballymena Utd vs Malmo
03h00 Legia Wars. vs Europa FC
03h00 KR Reykjavik vs Molde
03h00 Shamrock Rovers vs Brann
BÌNH LUẬN:
Loading...