x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP DINAMO MINSK RE. VS SHAKHTER SOLIGORSK RE.

Giao Hữu CLB, vòng T.5

Dinamo Minsk Re.

FT

2 - 1

(2-0)

Shakhter Soligorsk Re.


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Dinamo Minsk Re.: 100%
Hòa: 0%
Shakhter Soligorsk Re.: 0%
29/05 Dinamo Minsk Re. 2 - 1 Shakhter Soligorsk Re.
- PHONG ĐỘ DINAMO MINSK RE.
26/06 Bate Borisov Re. 2 - 0 Dinamo Minsk Re.
19/06 Dinamo Minsk Re. 4 - 0 Energetik-BGU Re.
29/05 Dinamo Minsk Re. 2 - 1 Shakhter Soligorsk Re.
22/05 Vitebsk Re. 1 - 7 Dinamo Minsk Re.
16/05 Dinamo Minsk Re. 0 - 0 Isloch Re.
- PHONG ĐỘ SHAKHTER SOLIGORSK RE.
29/06 FK Minsk Re. 3 - 0 Shakhter Soligorsk Re.
20/06 Shakhter Soligorsk Re. 4 - 0 Ruh Brest Re.
29/05 Dinamo Minsk Re. 2 - 1 Shakhter Soligorsk Re.
21/05 Shakhter Soligorsk Re. 2 - 1 Belshina Babruisk Re.
15/05 Shakhter Soligorsk Re. 4 - 1 Slavia Mozyr Re.

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

C.Nhật, ngày 03/05
15h00 Tatung FC 5 - 1 NTUPES
15h00 Taipei Red Lions 1 - 6 Taiwan Power
15h00 Tainan City 0 - 1 Taichung Futuro
15h00 Hang Yuen FC 1 - 0 Ming Chuan SV
18h00 FC Merw Youth 2 - 0 Nebitchi Youth
19h30 Altyn Asyr Youth 3 - 0 Asgabat Youth
21h00 Krumkachy 1 - 1 Gomel
Thứ 2, ngày 04/05
19h00 FC Merw 2 - 0 Nebitci
19h15 Sagadam 1 - 0 Kopetdag Asgabat
20h30 Altyn Asyr 4 - 1 Asgabat
Thứ 3, ngày 05/05
16h00 West Armenia 2 - 2 FK Dilijan
20h30 FC Ahal 2 - 0 Energetik
Thứ 4, ngày 06/05
01h30 Air Force Star 0 - 1 Arena(BLR)
14h30 FK Dilijan 0 - 3 Lokomotiv Yerevan
15h45 Sài Gòn FC 1 - 1 ĐT Long An
19h00 Ararat Y 2 - 2 Masis
Thứ 5, ngày 07/05
01h30 Volat Capital Hoãn Kurva Nord
14h30 Lokomotiv Yerevan 2 - 5 Masis
18h00 FK Slutsk Re. 0 - 3 Energetik-BGU Re.
18h00 FK Gorodeya Re. 2 - 3 FK Minsk Re.
Thứ 6, ngày 08/05
14h00 Energetik Youth 2 - 1 Sagadam Youth
15h00 Khánh Hòa U21 2 - 0 Bến Tre U21
18h00 Neman Grodno Re. 4 - 1 Ruh Brest Re.
19h00 FC Noah 2 - 0 Lokomotiv Yerevan
20h00 Slavia Mozyr Re. 0 - 1 Torpedo Zhodino Re.
20h00 Kopetdag Asgabat 3 - 1 FC Merw
Thứ 7, ngày 09/05
15h30 An Giang 1 - 2 Cần Thơ
17h00 Dinamo Brest Re. 1 - 2 Dinamo Minsk Re.
18h00 Isloch Re. 5 - 2 Belshina Babruisk Re.
19h00 Vitebsk Re. 3 - 0 Shakhter Soligorsk Re.
19h00 Smolevichi Re. 2 - 0 Bate Borisov Re.
19h30 Nebitci 1 - 0 Altyn Asyr
20h00 Energetik 0 - 1 Sagadam
C.Nhật, ngày 10/05
04h30 Managua FC U20 1 - 2 Real Esteli U20
15h00 Taichung Futuro 0 - 0 Taiwan Power
15h00 Tatung FC 2 - 2 Hang Yuen FC
15h00 Ming Chuan SV 6 - 0 Taipei Red Lions
15h00 Tainan City 4 - 0 NTUPES
18h00 Khimik Svetlogorsk 0 - 1 Sputnik Rechitsa
19h00 FK Oshmyany 0 - 0 FK Orsha
20h00 Naftan Novo. 2 - 1 FK Slonim
22h00 Granit Mika. 0 - 1 Volna Pinsk
Thứ 2, ngày 11/05
15h00 Khánh Hòa U21 1 - 1 Bến Tre U21
16h00 Van Yerevan 1 - 1 Masis
16h00 Alashkert 8 - 1 West Armenia
19h00 Urartu 1 - 2 Lokomotiv Yerevan
21h00 Ashdod 3 - 2 Hap. Beer Sheva
22h00 Lokomotiv Gomel 4 - 0 Krumkachy
Thứ 3, ngày 12/05
15h00 Bnei Yehuda 0 - 0 Hapoel Tel Aviv
16h00 MFK Vitkovice 0 - 2 Banik Ostrava
18h00 Nebitchi Youth 2 - 0 FC Ahal Youth
18h00 Asgabat Youth 2 - 1 Sagadam Youth
18h30 FC Merw Youth 0 - 6 Altyn Asyr Youth
Thứ 4, ngày 13/05
15h30 Bình Định 6 - 0 Khánh Hòa
15h30 SK Prostejov 4 - 0 Sigma Olomouc
15h30 Đồng Tháp 3 - 3 An Giang
16h00 Bohemians 1905 1 - 1 Slovan Liberec
16h00 Nam Định 6 - 3 Hải Phòng
16h00 Pribram 2 - 1 Slavoj Vysehrad
19h00 Ferencvaros 2 - 0 Zalaegerzseg
19h30 Nebitci 1 - 2 FC Ahal
19h30 FC Merw Hoãn Altyn Asyr
19h45 Asgabat 1 - 1 Sagadam
22h00 Vik.Zizkov Hoãn Sellier&Bellot Vlasim
22h30 Brno 6 - 0 Unicov
23h20 FK Zemun Hoãn Cukaricki
23h30 Norrby Hoãn Utsiktens BK
Thứ 5, ngày 14/05
14h20 Maccabi Netanya 2 - 1 Beitar Jerusalem
15h30 Khánh Hòa 0 - 2 XSKT Lâm Đồng
16h00 Urartu Hoãn West Armenia
16h30 Alashkert 2 - 2 Ararat-Armenia
20h00 Energetik 2 - 4 Kopetdag Asgabat
21h00 Torpedo Zhodino Re. 9 - 4 FK Gorodeya Re.
22h00 Ashdod Hoãn Ahi Nazareth
Thứ 6, ngày 15/05
14h00 An Giang U21 3 - 0 Khánh Hòa U21
14h30 Hapoel Haifa 3 - 0 Hapoel Hadera
15h30 Pardubice 1 - 1 MFK Chrudim
16h00 Partizan Hoãn FK Zemun
16h00 MFk Karvina 2 - 2 Banik Ostrava
16h00 Bohemians 1905 4 - 1 Jihlava
17h30 Bate Borisov Re. 3 - 0 FK Slutsk Re.
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 4 - 1 Slavia Mozyr Re.
18h00 Energetik-BGU Re. 2 - 1 Dinamo Brest Re.
19h00 Sellier&Bellot Vlasim 3 - 1 Taborsko
Thứ 7, ngày 16/05
15h30 An Giang 3 - 3 Đồng Tháp
15h30 Cần Thơ Hoãn ĐT Long An
15h30 Banik Sokolov 0 - 3 Vik.Zizkov
16h00 Slovan Liberec 2 - 0 Varnsdorf
16h00 Nam Định 1 - 0 Phố Hiến
16h00 Fotbal Trinec 2 - 2 MFk Karvina
16h25 Bình Định 2 - 2 Quảng Nam
17h00 Dinamo Minsk Re. 0 - 0 Isloch Re.
17h10 HL Hà Tĩnh Hoãn SL Nghệ An
18h00 Ruh Brest Re. 0 - 1 Smolevichi Re.
18h00 Belshina Babruisk Re. 3 - 3 Vitebsk Re.
19h00 Sigma Olomouc 3 - 1 Brno
19h00 Sirius Hoãn Djurgardens
19h00 Brage Hoãn Norrkoping
19h00 Ararat Y Hoãn Lokomotiv Yerevan
19h00 Halmstads Hoãn Varbergs BoIS
20h00 Hammarby Hoãn Orebro
21h00 Kalmar Hoãn Trelleborgs
21h30 Maccabi TA 3 - 1 Hapoel Raanana
22h00 Sellier&Bellot Vlasim Hoãn Jihlava
C.Nhật, ngày 17/05
14h00 Shanghai Shenhua Blue 5 - 2 Shanghai Shenhua White
14h30 An Giang U21 2 - 2 Khánh Hòa U21
15h00 Ming Chuan SV 1 - 4 Tatung FC
15h00 Taichung Futuro 4 - 0 Taipei Red Lions
15h00 Tainan City 0 - 1 Hang Yuen FC
15h00 NTUPES 2 - 1 Taiwan Power
17h30 Sagadam Youth 0 - 3 Nebitchi Youth
18h00 Energetik Youth 2 - 0 FC Merw Youth
Thứ 2, ngày 18/05
15h00 Bình Thuận 2 - 4 HCM U21
18h30 FC Ahal Youth 2 - 6 Altyn Asyr Youth
19h00 Alashkert 5 - 0 Lokomotiv Yerevan
19h15 Sagadam Hoãn Nebitci
20h00 Energetik 1 - 2 FC Merw
21h00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 Asgabat
22h45 Bnei Yehuda 0 - 3 Beitar Jerusalem
23h00 Hapoel R. Gan 0 - 0 H. Petah Tikva
Thứ 3, ngày 19/05
15h00 Hapoel Kfar Saba Hoãn HR Letzion
15h00 Palace Khánh Hòa 2 - 5 Vĩnh Long
16h00 Vik.Zizkov 3 - 6 Taborsko
17h00 Dinamo Brest Re. 2 - 6 Bate Borisov Re.
20h00 Slovacko 1 - 0 Fotbal Trinec
20h30 FC Ahal 1 - 2 Altyn Asyr
21h00 Slavia Praha Hoãn Jihlava
23h00 Hapoel Haifa 2 - 1 Hapoel Acre
23h30 Inter Zapresic 1 - 4 HNK Rijeka
Thứ 4, ngày 20/05
15h00 Khánh Hòa Hoãn TP.HCM
16h00 Jablonec 2 - 1 Varnsdorf
17h00 Neman Grodno Re. Hoãn Torpedo Zhodino Re.
17h00 ĐT Long An Hoãn Cần Thơ
21h00 C. Budejovice 1 - 4 Vik.Plzen
22h45 Istra 1961 2 - 2 HNK Gorica
Thứ 5, ngày 21/05
15h00 Bình Thuận 0 - 2 Vĩnh Long
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 2 - 1 Belshina Babruisk Re.
18h00 Slavia Mozyr Re. 1 - 0 FK Gorodeya Re.
19h00 Musongati 3 - 3 Atheletico Olympic
22h59 Lyngby 2 - 0 Brondby
Thứ 6, ngày 22/05
13h00 Hapoel Raanana 1 - 4 Hapoel Katamon
14h00 Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Sektzia Nes Tziona
15h00 Radnicki Nis 0 - 0 Radnik Surdulica
15h00 Palace Khánh Hòa 0 - 4 Bình Thuận
16h00 Esbjerg FB 1 - 1 Fredericia
16h00 Partizan 2 - 1 FK Zemun
18h00 Vitebsk Re. 1 - 7 Dinamo Minsk Re.
18h00 Isloch Re. 2 - 1 Energetik-BGU Re.
18h00 Kobenhavn 2 - 2 Odense BK
18h00 Aalborg BK 0 - 3 Midtjylland
18h00 Randers 2 - 1 Vendsyssel FF
19h00 Kolding IF 1 - 1 Sonderjyske
20h00 FK Slutsk Re. 3 - 2 Ruh Brest Re.
22h30 Varbergs BoIS Hoãn Norrby
Thứ 7, ngày 23/05
00h00 Dinamo Zagreb 2 - 1 NK Osijek
01h00 Vikingur Gota 1 - 0 NSI Runavik
16h00 Vejle 1 - 2 Silkeborg IF
18h00 Nordsjaelland 1 - 0 HB Koge
19h00 Trelleborgs Hoãn Malmo
19h00 Hammarby Hoãn Djurgardens
19h00 Mjallby AIF Hoãn Gais
20h00 FC Merw 3 - 0 FC Ahal
20h15 Asgabat 1 - 0 Energetik
22h00 RB Salzburg Hoãn Wattens
C.Nhật, ngày 24/05
15h00 Tainan City Hoãn Tatung FC
15h00 Taiwan Power Hoãn Hang Yuen FC
15h00 Ming Chuan SV 0 - 1 Taichung Futuro
15h00 NTUPES 1 - 0 Taipei Red Lions
17h00 Krumkachy 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
18h00 Naftan Novo. 0 - 1 Smorgon
18h30 Lokomotiv Gomel 1 - 1 Sputnik Rechitsa
20h00 Altyn Asyr Hoãn Sagadam
Thứ 2, ngày 25/05
15h00 Bình Thuận 2 - 1 Palace Khánh Hòa
21h00 Bnei Yehuda Hoãn Maccabi P.Tikva
21h00 Hap. Beer Sheva 1 - 0 Hapoel R. Gan
21h00 HIK Shmona Hoãn Hapoel Umm Al Fahm
22h59 Sektzia Nes Tziona 0 - 4 Beitar Jerusalem
23h00 INR HaSharon 1 - 4 Hapoel Tel Aviv
Thứ 3, ngày 26/05
14h30 Bến Tre U21 2 - 2 Khánh Hòa U21
15h00 HCM U21 2 - 1 Vĩnh Long
16h00 HB Koge 1 - 2 Nykobing
17h00 Hobro I.K. Hoãn Viborg
18h00 Brondby 2 - 1 Lyngby
20h00 Kobenhavn 3 - 1 Sonderjyske
21h00 Hap. Beer Sheva Hoãn Hapoel R. Gan
21h30 Bnei Yehuda 2 - 1 Maccabi P.Tikva
22h00 Wolfsberger AC 3 - 0 Mattersburg
22h59 HIK Shmona 3 - 1 Hapoel Umm Al Fahm
22h59 Odense BK 3 - 4 Aalborg BK
23h00 Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Hapoel Hadera
Thứ 4, ngày 27/05
15h00 Shakhtar Donetsk 4 - 0 Obolon Kiev
18h00 Dinamo Kiev 2 - 0 Olimpik Donetsk
20h00 Energetik 5 - 1 Nebitci
20h15 Asgabat 1 - 1 FC Merw
22h00 Austria Wien 1 - 0 Hartberg
Thứ 5, ngày 28/05
17h00 FK Gorodeya Re. 0 - 1 Neman Grodno Re.
17h45 Energetik Youth 4 - 2 Nebitchi Youth
19h15 Sagadam 1 - 2 FC Ahal
20h00 Kopetdag Asgabat 1 - 2 Altyn Asyr
21h00 Torpedo Zhodino Re. 2 - 0 Smolevichi Re.
22h59 HB Torshavn 3 - 0 Vikingur Gota
Thứ 6, ngày 29/05
01h00 KI Klaksvik 3 - 0 EB Streymur
01h00 Skala IF 1 - 1 AB Argir
08h00 San Jose Hoãn Carmelita
16h30 Slo. Bratislava 2 - 0 Sered
17h30 Dinamo Minsk Re. 2 - 1 Shakhter Soligorsk Re.
18h00 Belshina Babruisk Re. 0 - 0 Slavia Mozyr Re.
19h00 Liefering 0 - 2 Austria Klagenfurt
22h00 Trencin 4 - 0 Spartak Trnava
22h00 Aluminij 0 - 1 Domzale
23h00 Dinamo Zagreb 4 - 1 Inter Zapresic
Thứ 2, ngày 01/06
21h00 B36 Torshavn 2 - 4 HB Torshavn
21h30 Nebitci 1 - 1 Asgabat
21h30 Altyn Asyr 6 - 1 Energetik
22h59 Skala IF 0 - 4 NSI Runavik
Thứ 3, ngày 02/06
01h00 AB Argir 0 - 6 KI Klaksvik
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo