x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP DON BENITO VS LINENSE

Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 23

Don Benito

FT

2 - 2

(2-1)

Linense


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Don Benito: 25%
Hòa: 50%
Linense: 25%
02/02 Don Benito 2 - 2 Linense
16/09 Linense 1 - 0 Don Benito
12/05 Linense 1 - 3 Don Benito
23/12 Don Benito 2 - 2 Linense
- PHONG ĐỘ DON BENITO
08/03 Murcia 2 - 1 Don Benito
01/03 Don Benito 5 - 0 Villarrubia CF
24/02 Granada II 1 - 0 Don Benito
16/02 Don Benito 2 - 1 Recreativo Huelva
10/02 Marbella 1 - 0 Don Benito
- PHONG ĐỘ LINENSE
08/03 Granada II 0 - 0 Linense
01/03 Linense 1 - 0 Recreativo Huelva
23/02 Marbella 0 - 0 Linense
16/02 Cartagena 3 - 2 Linense
09/02 Linense 1 - 0 Atl. Sanluqueno
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng D
8. Linense 27 9 11 7 25 26 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 18 38
14. Don Benito 27 8 7 12 31 34 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 19 31

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA

Thứ 7, ngày 01/02
23h00 Osasuna B Hoãn Amorebieta
23h00 CF Salmantino Hoãn Athletic Bilbao B
23h00 Espanyol B Hoãn Lleida Esportiu
23h00 Villarreal B Hoãn UE Llagostera
23h00 Real Sociedad B Hoãn Izarra
C.Nhật, ngày 02/02
17h00 Cadiz B 1 - 2 Sevilla B
18h00 UE Olot 1 - 0 Castellon
18h00 Gimnastic 4 - 1 Ebro
18h00 AE Prat 1 - 2 Barcelona B
18h00 Pena Deportiva 2 - 0 Getafe B
18h00 Las Rozas CF 0 - 1 UD Melilla
18h00 UCAM Murcia 1 - 0 Recreativo Huelva
18h00 Ejea 1 - 1 Andorra FC
18h00 Levante B 1 - 1 Orihuela
18h00 Alaves B 2 - 0 Guijuelo
18h00 Pontevedra 0 - 0 Ibiza-Eivissa
18h00 S.S. Reyes 0 - 1 Atl. Baleares
18h00 Rayo Majada. 1 - 1 Real Oviedo B
18h00 Inter de Madrid 1 - 0 Racing Ferrol
18h00 Valladolid II 1 - 1 Arenas de Guecho
18h00 Tudelano 2 - 2 Real Union
18h00 CP Villarrobledo 0 - 2 Granada II
19h00 Las Palmas Atl. 1 - 0 Atletico Madrid B
22h59 Cartagena 2 - 0 Atl. Sanluqueno
22h59 San Fernando 3 - 3 Murcia
22h59 Haro Deportivo 1 - 0 Salamanca
22h59 Coruxo 3 - 1 Sporting Gijon B
22h59 Talavera 1 - 1 Villarrubia CF
22h59 Barakaldo 1 - 2 Leioa
22h59 Sabadell 1 - 2 Hercules CF
22h59 Badalona 0 - 2 Cornella
22h59 Algeciras 1 - 0 Badajoz
22h59 Cordoba 2 - 1 Yeclano Dep.
22h59 Marino de Luanco 1 - 1 Celta Vigo II
22h59 Union Langreo 1 - 1 Real Madrid B
22h59 Don Benito 2 - 2 Linense
22h59 CD Calahorra 0 - 3 Burgos CF
22h59 La Nucía 0 - 0 Valencia B
22h59 Merida 0 - 0 Marbella
23h30 Cultural Leonesa 0 - 2 UD Logrones
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo