x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP DUNAJSKA STRED VS JABLONEC

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 2

Dunajska Stred

FT

3 - 3

(1-1)

Jablonec


TS 90': 3-3; HP: 2-0
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Dunajska Stred: 0%
Hòa: 100%
Jablonec: 0%
18/09 Dunajska Stred 3 - 3 Jablonec
- PHONG ĐỘ DUNAJSKA STRED
25/10 Dunajska Stred 1 - 1 Slo. Bratislava
17/10 Zemplin Michalovce 2 - 4 Dunajska Stred
03/10 MSK Zilina 4 - 1 Dunajska Stred
27/09 Dunajska Stred 3 - 1 Trencin
25/09 Lask 7 - 0 Dunajska Stred
- PHONG ĐỘ JABLONEC
04/10 Sparta Praha 2 - 1 Jablonec
27/09 Jablonec 4 - 1 Opava
21/09 Mlada Boleslav 2 - 0 Jablonec
18/09 Dunajska Stred 3 - 3 Jablonec
12/09 Jablonec 2 - 0 Banik Ostrava
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU

Thứ 4, ngày 16/09
23h30 Progres Niedercorn 0 - 5 Willem II
Thứ 5, ngày 17/09
00h00 Hammarby 0 - 3 Lech Poznan
01h00 B36 Torshavn 1 - 1 The New Saints
19h00 Kaisar Kyzylorda 1 - 4 Apoel FC
19h15 Ventspils 1 - 5 Rosenborg
20h30 Renova 0 - 1 Hajduk Split
21h00 Ararat-Armenia 3 - 3 Fola Esch
21h00 Astana 0 - 1 Buducnost
21h00 Teuta Durres 0 - 4 Granada
22h00 Lincoln Red Imps 0 - 5 Rangers
22h30 KuPS 0 - 0 Slo. Bratislava
22h45 Botosani 0 - 1 Shkendija
22h59 Goteborg 1 - 2 Kobenhavn
22h59 Bodo Glimt 3 - 1 Zalgiris
22h59 FK Riteriai 1 - 5 Slovan Liberec
22h59 Neftchi Baku 1 - 3 Galatasaray
22h59 Lok. Plovdiv 1 - 2 Tottenham
23h30 Flora Tallinn 2 - 1 KR Reykjavik
23h30 O.Ljubljana 2 - 2 Zrinjski
Thứ 6, ngày 18/09
00h00 Sfintul Gheorghe 0 - 0 Partizan
00h00 Hibernians 0 - 1 MOL Fehervar FC
00h00 Connah's QN 0 - 1 Dinamo Tbilisi
00h00 Djurgardens 2 - 1 Europa FC
00h00 Maccabi Haifa 2 - 1 Kairat Almaty
00h00 Cska Sofia 2 - 0 Bate Borisov
00h00 OFI Creta 0 - 1 Apollon Limassol
00h00 KF Laci 1 - 2 Hap. Beer Sheva
00h00 Lokomotiv T 2 - 1 Din. Moscow
00h30 Inter d.Escaldes 0 - 1 Dundalk
01h00 Shamrock Rovers 0 - 2 AC Milan
01h00 Kukesi 0 - 4 Wolfsburg
01h00 Piast Gliwice 3 - 2 Hartberg
01h00 Aris Salonica 1 - 2 Kolos Kovalivka
01h00 Standard Liege 2 - 0 Bala Town
01h00 Borac Banja Luka 0 - 2 Rio Ave
01h00 Sileks Kratovo 0 - 2 KF Drita
01h15 Mura 3 - 0 Aarhus AGF
01h30 Coleraine 2 - 2 Motherwell
01h30 Viking 0 - 2 Aberdeen
01h45 Dunajska Stred 3 - 3 Jablonec
01h45 NK Osijek 1 - 2 Basel
01h45 Linfield 0 - 1 Floriana
01h45 Servette 0 - 1 Stade Reims
02h00 Backa Topola 4 - 4 Steaua Bucuresti
02h05 Budapest Honved 0 - 2 Malmo
14h00 Riga FC 1 - 0 Tre Fiori
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo