x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP DUSHANBE 83(U21) VS ISTIKLOL DUSHANBE U21

Giao Hữu CLB, vòng T.4

Dushanbe 83(U21)

FT

0 - 3

(0-0)

Istiklol Dushanbe U21


Загрузка...
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Dushanbe 83(U21): 0%
Hòa: 0%
Istiklol Dushanbe U21: 100%
07/04 Dushanbe 83(U21) 0 - 3 Istiklol Dushanbe U21
- PHONG ĐỘ DUSHANBE 83(U21)
07/04 Dushanbe 83(U21) 0 - 3 Istiklol Dushanbe U21
- PHONG ĐỘ ISTIKLOL DUSHANBE U21
07/04 Dushanbe 83(U21) 0 - 3 Istiklol Dushanbe U21

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 6, ngày 03/04
17h00 Dinamo Brest Re. 2 - 0 Slavia Mozyr Re.
17h30 Bate Borisov Re. 1 - 4 Ruh Brest Re.
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 1 - 1 Neman Grodno Re.
Thứ 7, ngày 04/04
16h00 AC Oulu Hoãn JS Hercules
16h00 Krumkachy 2 - 1 FK Oshmyany
18h00 Energetik-BGU Re. 1 - 2 FK Minsk Re.
18h00 Isloch Re. 4 - 0 FK Slutsk Re.
19h00 Istiklol Dushanbe 2 - 1 FK Khujand
19h00 Hacken Hoãn Helsingborg
21h30 Vitebsk Re. 4 - 0 Smolevichi Re.
Thứ 3, ngày 07/04
16h00 Dushanbe 83(U21) 0 - 3 Istiklol Dushanbe U21
Thứ 4, ngày 08/04
01h00 Goteborgs DFF Women's Hoãn Molnlycke IF Nữ
01h45 Vasalunds U21 3 - 4 Kungsangens IF
18h00 CSKA Pamir Dushanbe 1 - 3 FK Khujand
20h00 FK Dushanbe 83 0 - 7 Istiklol Dushanbe
Thứ 5, ngày 09/04
02h30 Las Sabanas U20 4 - 1 Jalapa ART U20
03h35 Managua FC U20 3 - 1 Deportivo Ocotal U20
04h30 Diriangen U20 2 - 0 Chinandega U20
04h55 Walter Ferreti U20 2 - 2 Real Madriz U20
05h30 Real Esteli U20 3 - 2 Juventus Managua U20
18h00 VPS Vaasa Hoãn KPV Kokkola
19h00 MP Mikkeli Hoãn AC Kajaani
19h00 Neman Grodno Re. 5 - 2 Belshina Babruisk Re.
23h15 Gnistan Hoãn Klubi 04 Helsinki
Thứ 6, ngày 10/04
17h30 FK Gorodeya Re. 0 - 6 Dinamo Minsk Re.
18h00 Landskrona 5 - 0 Eskilsminne IF
19h00 FK Slutsk Re. 3 - 3 Vitebsk Re.
21h00 Torpedo Zhodino Re. 0 - 0 Energetik-BGU Re.
Thứ 7, ngày 11/04
17h00 FK Minsk Re. 3 - 0 Bate Borisov Re.
17h00 Dinamo Brest Re. 2 - 4 Isloch Re.
18h00 Fayzkand 3 - 2 Regar-TadAZ
18h00 Smolevichi Re. 0 - 4 Shakhter Soligorsk Re.
18h00 FC Istaravshan 0 - 3 FC Kuktosh
20h00 Lokomotiv Pamir 1 - 0 FK Dushanbe 83
C.Nhật, ngày 12/04
15h00 Taichung Futuro 2 - 1 NTUPES
15h00 Tatung FC 2 - 3 Taiwan Power
15h00 Ming Chuan SV 2 - 4 Tainan City
15h00 Hang Yuen FC 4 - 0 Taipei Red Lions
18h00 FK Khujand 2 - 3 FK Khatlon
20h00 Istiklol Dushanbe 2 - 0 CSKA Pamir Dushanbe
20h00 Slavia Mozyr Re. 0 - 2 Ruh Brest Re.
Thứ 2, ngày 13/04
01h30 Chinandega U20 1 - 4 Real Esteli U20
02h30 Deportivo Ocotal U20 1 - 2 Walter Ferreti U20
Thứ 4, ngày 15/04
16h30 Dinamo Minsk Re. 5 - 0 Neman Grodno Re.
20h00 Energetik-BGU Re. 3 - 1 FK Gorodeya Re.
Thứ 5, ngày 16/04
03h00 Managua FC U20 Hoãn Jalapa ART U20
04h00 Juventus Managua U20 2 - 1 Deportivo Ocotal U20
05h00 Walter Ferreti U20 2 - 0 Las Sabanas U20
05h00 Real Esteli U20 4 - 1 Diriangen U20
05h00 Real Madriz U20 5 - 0 Chinandega U20
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 4 - 2 FK Slutsk Re.
21h00 Belshina Babruisk Re. 6 - 2 Smolevichi Re.
Thứ 6, ngày 17/04
17h00 Ruh Brest Re. 3 - 1 FK Minsk Re.
17h30 Bate Borisov Re. 0 - 2 Torpedo Zhodino Re.
18h30 Isloch Re. 3 - 0 Slavia Mozyr Re.
20h00 Vitebsk Re. 2 - 1 Dinamo Brest Re.
Thứ 7, ngày 18/04
18h30 Regar-TadAZ 4 - 1 FC Istaravshan
18h30 FK Dushanbe 83 0 - 0 Fayzkand
19h00 Orgryte Hoãn Halmstads
C.Nhật, ngày 19/04
01h00 Jalapa ART U20 0 - 5 Real Esteli U20
01h00 Las Sabanas U20 0 - 3 Juventus Managua U20
01h00 Chinandega U20 2 - 1 Deportivo Ocotal U20
01h00 Diriangen U20 3 - 1 Real Madriz U20
01h00 Managua FC U20 3 - 0 Walter Ferreti U20
15h00 Tatung FC 4 - 0 Taipei Red Lions
15h00 Tainan City 0 - 1 Taiwan Power
15h00 Hang Yuen FC 1 - 1 Taichung Futuro
15h00 NTUPES 2 - 2 Ming Chuan SV
18h30 CSKA Pamir Dushanbe 3 - 1 Lokomotiv Pamir
19h00 FC Kuktosh Hoãn FK Khujand
19h00 Hacken Hoãn Falkenbergs
19h00 AIK Solna Hoãn Vasalunds
19h00 Mjallby AIF Hoãn Varnamo
21h00 Istiklol Dushanbe 2 - 2 FK Khatlon
Thứ 2, ngày 20/04
18h30 FC Merw Hoãn Asgabat
19h00 Nebitci Hoãn Energetik
20h30 FC Ahal 2 - 0 Sagadam
Thứ 4, ngày 22/04
20h00 FC Kuktosh 1 - 1 FK Khujand
Thứ 5, ngày 23/04
05h00 Walter Ferreti U20 0 - 1 Real Madriz U20
18h00 Neman Grodno Re. 2 - 1 Energetik-BGU Re.
19h00 Smolevichi Re. 0 - 3 Dinamo Minsk Re.
Thứ 6, ngày 24/04
06h00 Juventus Managua U20 1 - 0 Jalapa ART U20
12h30 Gyeongnam 1 - 2 Gimhae City
17h00 FK Gorodeya Re. 0 - 2 Bate Borisov Re.
17h00 Dinamo Brest Re. 2 - 4 Shakhter Soligorsk Re.
19h00 Slavia Mozyr Re. 0 - 1 FK Minsk Re.
Thứ 7, ngày 25/04
14h00 Sagadam Youth 2 - 4 FC Merw Youth
18h00 Isloch Re. 4 - 1 Vitebsk Re.
18h00 Kopetdag Asgabat 0 - 1 FC Ahal
18h00 FK Slutsk Re. 0 - 0 Belshina Babruisk Re.
18h30 Fayzkand 2 - 1 FC Istaravshan
18h30 FK Khujand Hoãn Regar-TadAZ
19h00 Istiklol Dushanbe 6 - 1 FC Kuktosh
19h00 Asgabat Youth 1 - 1 Nebitchi Youth
19h30 Energetik Hoãn Altyn Asyr
21h00 Torpedo Zhodino Re. 3 - 2 Ruh Brest Re.
C.Nhật, ngày 26/04
05h00 Real Madriz U20 2 - 0 Managua FC U20
15h00 Taichung Futuro 2 - 2 Tatung FC
15h00 Tainan City 3 - 2 Taipei Red Lions
15h00 Ming Chuan SV 0 - 2 Taiwan Power
15h00 Hang Yuen FC 2 - 0 NTUPES
18h30 FK Dushanbe 83 2 - 1 CSKA Pamir Dushanbe
18h30 Lokomotiv Pamir 2 - 3 FK Khatlon
18h30 FK Khujand 2 - 1 Regar-TadAZ
18h30 FC Kuktosh Hoãn CSKA Pamir Dushanbe
19h15 Asgabat 5 - 2 Nebitci
20h10 Sagadam 1 - 0 FC Merw
Thứ 2, ngày 27/04
05h00 Juventus Managua U20 0 - 2 Real Esteli U20
Thứ 3, ngày 28/04
23h30 Excitec 0 - 0 Tractor
Thứ 4, ngày 29/04
02h00 Racing Belarus 1 - 2 Santos Belarus
15h00 Phố Hiến 1 - 2 Nam Định
Thứ 5, ngày 30/04
05h30 Managua FC U20 2 - 0 Real Madriz U20
05h40 Real Esteli U20 3 - 1 Juventus Managua U20
18h00 Energetik-BGU Re. 1 - 2 Smolevichi Re.
21h30 Altyn Asyr 2 - 1 FC Ahal
Thứ 6, ngày 01/05
17h00 Dinamo Minsk Re. 2 - 1 FK Slutsk Re.
17h00 FK Minsk Re. 3 - 1 Torpedo Zhodino Re.
18h00 Ruh Brest Re. 2 - 0 FK Gorodeya Re.
Thứ 7, ngày 02/05
09h00 Seoul E-Land 2 - 1 Incheon Utd
13h00 Anyang Hoãn Konkuk University
17h00 Belshina Babruisk Re. 0 - 0 Dinamo Brest Re.
17h30 Bate Borisov Re. 1 - 2 Neman Grodno Re.
18h00 Halmstads Hoãn Landskrona
18h00 Shakhter Soligorsk Re. 0 - 1 Isloch Re.
19h00 Trelleborgs Hoãn Varbergs BoIS
19h00 Goteborg Hoãn Degerfors IF
19h00 Vitebsk Re. 1 - 1 Slavia Mozyr Re.
19h00 Orebro Hoãn Norrkoping
19h00 Falkenbergs Hoãn Orgryte
19h00 Djurgardens Hoãn Brage
C.Nhật, ngày 03/05
05h00 Real Esteli U20 2 - 2 Managua FC U20
Thứ 3, ngày 12/05
14h00 Shanghai Shenhua Blue 0 - 1 Shanghai Shenhua White
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo