x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP HAP. BEER SHEVA VS MOTHERWELL

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 3

Hap. Beer Sheva

FT

3 - 0

(1-0)

Motherwell


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hap. Beer Sheva: 100%
Hòa: 0%
Motherwell: 0%
25/09 Hap. Beer Sheva 3 - 0 Motherwell
- PHONG ĐỘ HAP. BEER SHEVA
02/10 Hap. Beer Sheva 1 - 0 Vik.Plzen
25/09 Hap. Beer Sheva 3 - 0 Motherwell
18/09 KF Laci 1 - 2 Hap. Beer Sheva
14/09 Maccabi Haifa 3 - 1 Hap. Beer Sheva
31/08 Hap. Beer Sheva 3 - 2 Maccabi Netanya
- PHONG ĐỘ MOTHERWELL
27/09 Motherwell 1 - 5 Rangers
25/09 Hap. Beer Sheva 3 - 0 Motherwell
20/09 Aberdeen 0 - 3 Motherwell
18/09 Coleraine 2 - 2 Motherwell
12/09 Motherwell 1 - 0 St. Johnstone
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.88*0 : 3/4*0.90

HBSE đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, MOT thi đấu thiếu ổn định: bất thắng 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: HBSE

Tài xỉu: 0.92*2 1/2*0.86

4/5 trận gần đây của HBSE có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của MOT cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng C
2. Hap. Beer Sheva 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU

Thứ 4, ngày 23/09
22h59 Apollon Limassol 0 - 5 Lech Poznan
Thứ 5, ngày 24/09
21h00 Ararat-Armenia 0 - 0 CM Celje
22h30 KuPS 2 - 0 Suduva
22h59 MOL Fehervar FC 0 - 0 Stade Reims
22h59 Vik.Plzen 3 - 0 Sonderjyske
23h30 Rostov 1 - 2 Maccabi Haifa
Thứ 6, ngày 25/09
00h00 Rosenborg 1 - 0 Alanyaspor
00h00 Mura 1 - 5 PSV Eindhoven
00h00 Cska Sofia 3 - 1 B36 Torshavn
00h00 Djurgardens 0 - 1 CFR Cluj
00h00 Besiktas 1 - 1 Rio Ave
00h00 Malmo 5 - 0 Lok. Zagreb
00h00 Riga FC 0 - 1 Celtic
00h00 Charleroi 1 - 1 Partizan
00h30 Steaua Bucuresti 0 - 2 Slovan Liberec
00h30 Hap. Beer Sheva 3 - 0 Motherwell
01h00 Sheriff Tiraspol 1 - 1 Dundalk
01h00 Galatasaray 2 - 0 Hajduk Split
01h00 Granada 2 - 0 Lokomotiv T
01h00 Sarajevo 2 - 1 Buducnost
01h00 KI Klaksvik 6 - 1 Dinamo Tbilisi
01h00 Floriana 0 - 0 Flora Tallinn
01h00 Standard Liege 1 - 1 Vojvodina
01h00 Apoel FC 2 - 2 Zrinjski
01h00 Shkendija 1 - 3 Tottenham
01h00 Kobenhavn 3 - 0 Piast Gliwice
01h15 Wolfsburg 2 - 0 Desna Chernigiv
01h30 Lask 7 - 0 Dunajska Stred
01h30 Basel 3 - 2 Anorthosis
01h30 Legia Wars. 2 - 0 KF Drita
01h30 AC Milan 3 - 2 Bodo Glimt
01h30 St. Gallen 0 - 1 AEK Athens
01h45 HNK Rijeka 0 - 0 Kolos Kovalivka
02h00 Willem II 0 - 4 Rangers
02h00 Sporting Lisbon 1 - 0 Aberdeen
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo