Cúp Tây Ban Nha, vòng 2
FT
(50') Asier Villalibre (Kiến tạo: Toni Suarez)
(16') Oscar Plano (Kiến tạo: Antonio Cotan)
25/11 | Huesca | 0 - 1 | Valladolid |
30/05 | Valladolid | 3 - 0 | Huesca |
04/12 | Huesca | 3 - 2 | Valladolid |
30/01 | Valladolid | 1 - 3 | Huesca |
18/10 | Huesca | 2 - 2 | Valladolid |
21/04 | Huesca | 1 - 2 | Zaragoza |
15/04 | Racing Ferrol | 2 - 1 | Huesca |
07/04 | Huesca | 0 - 0 | Leganes |
31/03 | Albacete | 1 - 1 | Huesca |
24/03 | Huesca | 3 - 0 | Burgos CF |
20/04 | Amorebieta | 0 - 3 | Valladolid |
13/04 | Valladolid | 1 - 0 | Eldense |
08/04 | Cartagena | 0 - 2 | Valladolid |
30/03 | Valladolid | 0 - 0 | Levante |
24/03 | Valladolid | 3 - 1 | Eibar |
Châu Á: -0.98*0 : 1/4*0.80
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên HUE khi thắng 4/10 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: HUE
Tài xỉu: 0.95*2 1/4*0.85
3/5 trận gần đây của HUE có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của RVA cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
Thứ 5, ngày 23/11 | |||
03h00 | Zamora CF | 1 - 1 | Villarreal |
Thứ 4, ngày 06/12 | |||
01h00 | Atzeneta | 1 - 2 | Getafe |
03h00 | Castellon | 2 - 1 | Real Oviedo |
03h00 | Arosa SC | 0 - 1 | Valencia |
03h00 | Espanyol | 3 - 1 | Valladolid |
18h00 | Antequera CF | 0 - 2 | Huesca |
18h00 | Yeclano Dep. | 0 - 2 | Rayo Vallecano |
18h00 | Alcorcon | 0 - 0 | Cartagena |
18h00 | Deportivo | 1 - 1 | Tenerife |
18h00 | UD Barbastro | 1 - 0 | Almeria |
22h00 | Terrassa FC | 0 - 1 | Alaves |
22h00 | Salamanca | 2 - 0 | Sporting Gijon |
22h00 | CD Arenteiro | 1 - 3 | Burgos CF |
22h00 | CE Andratx | 0 - 1 | Real Sociedad |
23h00 | Malaga | 1 - 0 | Eldense |
Thứ 5, ngày 07/12 | |||
01h00 | Villanovense | 1 - 2 | Real Betis |
01h00 | Levante | 0 - 1 | Amorebieta |
01h00 | Lugo | 2 - 0 | Mirandes |
01h00 | Valle de Egues | 0 - 3 | Mallorca |
03h00 | Tudelano | 1 - 1 | Las Palmas |
03h00 | Atl. Astorga | 0 - 2 | Sevilla |
Thứ 6, ngày 08/12 | |||
01h00 | Arandina | 2 - 1 | Cadiz |
02h00 | UD Melilla | 1 - 1 | Eibar |
02h00 | Racing Ferrol | 1 - 0 | Leganes |
02h00 | Linares Deportivo | 1 - 3 | Elche |
03h00 | Orihuela | 2 - 5 | Girona |
03h00 | Sestao | 1 - 2 | Celta Vigo |
03h00 | CD Cayon | 0 - 3 | Athletic Bilbao |