Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
(81') K. Michalak
(80') S. Szymanski
(PEN 54') M. Kucharczyk
(40') M. Kucharczyk
(O.g 37') K. Kojola
(6') Guilherme
20/07 | IFK Mariehamn | 6 - 0 | Legia Wars. |
13/07 | IFK Mariehamn | 0 - 3 | Legia Wars. |
22/03 | IFK Mariehamn | 1 - 3 | TPS Turku |
01/03 | IFK Mariehamn | 0 - 0 | Gnistan |
23/02 | Lahti | 1 - 1 | IFK Mariehamn |
17/02 | IFK Mariehamn | 1 - 2 | EIF Ekenas |
03/02 | Inter Turku | 0 - 2 | IFK Mariehamn |
17/03 | Legia Wars. | 3 - 1 | Piast Gliwice |
10/03 | Widzew Lodz | 1 - 0 | Legia Wars. |
03/03 | Legia Wars. | 1 - 1 | Pogon Szczecin |
25/02 | Korona Kielce | 3 - 3 | Legia Wars. |
23/02 | Legia Wars. | 0 - 3 | Molde |
Châu Á: 0.96*1 1/4 : 0*0.86
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên LWA khi thắng 1/2 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: LWA
Tài xỉu: 0.88*2 1/2*0.92
3/5 trận gần đây của LWA có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắngDự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |