VĐQG Argentina, vòng 8
FT
27/11 | Talleres Cordoba | 3 - 2 | Independiente |
29/01 | Talleres Cordoba | 0 - 1 | Independiente |
29/09 | Independiente | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
11/06 | Independiente | 1 - 0 | Talleres Cordoba |
19/01 | Talleres Cordoba | 1 - 3 | Independiente |
23/03 | Independiente | 3 - 0 | Dep. Laferrere |
16/03 | Deportivo Riestra | 1 - 0 | Independiente |
10/03 | Independiente | 1 - 1 | River Plate |
06/03 | Barracas Central | 2 - 2 | Independiente |
03/03 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
18/03 | Banfield | 0 - 0 | Talleres Cordoba |
15/03 | Talleres Cordoba | 3 - 0 | Agropecuario AAC |
11/03 | Talleres Cordoba | 4 - 1 | Atletico Tucuman |
08/03 | Deportivo Riestra | 0 - 1 | Talleres Cordoba |
03/03 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Châu Á: 0.82*0 : 1/2*-0.93
IDE đang chơi KHÔNG TỐT (không thắng 3/5 trận gần đây). Mặt khác, TCOR thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).Dự đoán: TCOR
Tài xỉu: 0.95*2*0.93
4/5 trận gần đây của IDE có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của TCOR cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
4. | Talleres Cordoba | 11 | 5 | 4 | 2 | 20 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 | 19 |
6. | Independiente | 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 18 |
Thứ 6, ngày 01/03 | |||
05h00 | Gimnasia LP | 1 - 3 | Instituto |
07h15 | Ind.Rivadavia | 1 - 3 | Barracas Central |
07h15 | CA Huracan | 2 - 0 | Rosario Central |
Thứ 7, ngày 02/03 | |||
05h00 | Tigre | 1 - 0 | C. Cordoba SdE |
07h15 | CA Platense | 0 - 0 | Racing Club |
07h15 | Banfield | 2 - 0 | Deportivo Riestra |
C.Nhật, ngày 03/03 | |||
03h00 | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Union Santa Fe |
05h00 | Atletico Tucuman | 0 - 0 | Velez Sarsfield |
05h15 | Independiente | 2 - 1 | Argentinos Jun. |
07h30 | Talleres Cordoba | 2 - 2 | River Plate |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
03h00 | Godoy Cruz | 1 - 2 | Estudiantes LP |
03h00 | Defensa YJ | 0 - 4 | Lanus |
05h15 | Boca Juniors | 3 - 2 | Belgrano |
07h30 | Newells Old Boys | 2 - 2 | San Lorenzo |