x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
   |   
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP INTER D.ESCALDES VS DUNDALK

Cúp C2 Châu Âu, vòng So Loai 2

Inter d.Escaldes

FT

0 - 1

(0-1)

Dundalk


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Inter d.Escaldes: 0%
Hòa: 0%
Dundalk: 100%
18/09 Inter d.Escaldes 0 - 1 Dundalk
- PHONG ĐỘ INTER D.ESCALDES
18/09 Inter d.Escaldes 0 - 1 Dundalk
19/10 Inter d.Escaldes 0 - 3 UE Santa Coloma
05/10 Ordino 3 - 1 Inter d.Escaldes
28/09 Inter d.Escaldes 1 - 1 Encamp
21/09 Engordany 3 - 2 Inter d.Escaldes
- PHONG ĐỘ DUNDALK
18/09 Inter d.Escaldes 0 - 1 Dundalk
12/09 Dundalk 3 - 2 Shelbourne
30/08 Cobh Ramblers 0 - 2 Dundalk
22/08 Sligo Rovers 3 - 1 Dundalk
20/08 CM Celje 3 - 0 Dundalk
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.81*1 1/2 : 0*-0.97

IESC chơi tốt khi thắng 3/4 trận vừa qua. Lợi thế sân nhà là điểm tựa để IESC có một trận đấu tốt.

Dự đoán: IESC

Tài xỉu: -0.99*3*0.81

4/5 trận gần đây của IESC có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của DDA cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU

Thứ 4, ngày 16/09
23h30 Progres Niedercorn 0 - 5 Willem II
Thứ 5, ngày 17/09
00h00 Hammarby 0 - 3 Lech Poznan
01h00 B36 Torshavn 1 - 1 The New Saints
19h00 Kaisar Kyzylorda 1 - 4 Apoel FC
19h15 Ventspils 1 - 5 Rosenborg
20h30 Renova 0 - 1 Hajduk Split
21h00 Ararat-Armenia 3 - 3 Fola Esch
21h00 Astana 0 - 1 Buducnost
21h00 Teuta Durres 0 - 4 Granada
22h00 Lincoln Red Imps 0 - 5 Rangers
22h30 KuPS 0 - 0 Slo. Bratislava
22h45 Botosani 0 - 1 Shkendija
22h59 Goteborg 1 - 2 Kobenhavn
22h59 Bodo Glimt 3 - 1 Zalgiris
22h59 FK Riteriai 1 - 5 Slovan Liberec
22h59 Neftchi Baku 1 - 3 Galatasaray
22h59 Lok. Plovdiv 1 - 2 Tottenham
23h30 Flora Tallinn 2 - 1 KR Reykjavik
23h30 O.Ljubljana 2 - 2 Zrinjski
Thứ 6, ngày 18/09
00h00 Sfintul Gheorghe 0 - 0 Partizan
00h00 Hibernians 0 - 1 MOL Fehervar FC
00h00 Connah's QN 0 - 1 Dinamo Tbilisi
00h00 Djurgardens 2 - 1 Europa FC
00h00 Maccabi Haifa 2 - 1 Kairat Almaty
00h00 Cska Sofia 2 - 0 Bate Borisov
00h00 OFI Creta 0 - 1 Apollon Limassol
00h00 KF Laci 1 - 2 Hap. Beer Sheva
00h00 Lokomotiv T 2 - 1 Din. Moscow
00h30 Inter d.Escaldes 0 - 1 Dundalk
01h00 Shamrock Rovers 0 - 2 AC Milan
01h00 Kukesi 0 - 4 Wolfsburg
01h00 Piast Gliwice 3 - 2 Hartberg
01h00 Aris Salonica 1 - 2 Kolos Kovalivka
01h00 Standard Liege 2 - 0 Bala Town
01h00 Borac Banja Luka 0 - 2 Rio Ave
01h00 Sileks Kratovo 0 - 2 KF Drita
01h15 Mura 3 - 0 Aarhus AGF
01h30 Coleraine 2 - 2 Motherwell
01h30 Viking 0 - 2 Aberdeen
01h45 Dunajska Stred 3 - 3 Jablonec
01h45 NK Osijek 1 - 2 Basel
01h45 Linfield 0 - 1 Floriana
01h45 Servette 0 - 1 Stade Reims
02h00 Backa Topola 4 - 4 Steaua Bucuresti
02h05 Budapest Honved 0 - 2 Malmo
14h00 Riga FC 1 - 0 Tre Fiori
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo