Hạng 2 Argentina, vòng 7
A. Colzera (53')
A. Colzera (34')
W. Acuna (4')
FT
(67') E. Faccioli
07/11 | Juventud Unida(G) | 3 - 1 | All Boys |
21/04 | Juventud Unida(G) | 0 - 2 | All Boys |
22/09 | All Boys | 2 - 1 | Juventud Unida(G) |
15/02 | All Boys | 1 - 2 | Juventud Unida(G) |
15/11 | All Boys | 0 - 1 | Juventud Unida(G) |
28/02 | Banfield | 3 - 0 | Juventud Unida(G) |
18/05 | Union Santa Fe | 2 - 0 | Juventud Unida(G) |
01/05 | Agropecuario AAC | 1 - 0 | Juventud Unida(G) |
16/04 | Juventud Unida(G) | 2 - 4 | Instituto |
10/04 | Almagro | 3 - 0 | Juventud Unida(G) |
26/03 | Ferro Carril Oeste | 2 - 2 | All Boys |
17/03 | All Boys | 3 - 2 | Deportivo Maipu |
11/03 | Gimnasia Jujuy | 0 - 1 | All Boys |
03/03 | All Boys | 0 - 0 | CA Guemes |
26/02 | Alvarado MDP | 1 - 0 | All Boys |
Châu Á: 0.88*0 : 1/4*0.94
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ABO khi thắng 3/6 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: ABO
Tài xỉu: 1.00*2*0.80
4/5 trận gần đây của JUNI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5/5 trận gần nhất của ABO cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng A | |||||||||||||||||||
4. | All Boys | 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 5 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 13 |
Thứ 7, ngày 16/03 | |||
07h30 | San Martin SJ | 0 - 3 | Quilmes |
C.Nhật, ngày 17/03 | |||
01h00 | Arsenal Sarandi | Hoãn | Talleres (RdE) |
01h30 | Chacarita Jrs | 1 - 4 | Def.Belgrano |
02h00 | Tristan Suarez | 2 - 1 | Gimnasia Jujuy |
03h35 | All Boys | 3 - 2 | Deportivo Maipu |
04h00 | Aldosivi | 1 - 1 | Estudiantes Rio Cuarto |
05h10 | Temperley | 1 - 1 | Atletico Rafaela |
05h40 | Brown de Adrogue | 0 - 0 | San Telmo |
Thứ 2, ngày 18/03 | |||
02h00 | Guillermo | 1 - 1 | CA San Miguel |
02h00 | Deportivo Moron | 0 - 0 | Deportivo Madryn |
02h00 | Almagro | 0 - 0 | Chaco For Ever |
02h30 | Racing Cordoba | 2 - 0 | Alvarado MDP |
03h15 | CA Mitre Salta | 2 - 2 | Colon |
04h00 | San Martin Tucuman | 2 - 0 | Estudiantes BsAs |
05h00 | Patronato Parana | 0 - 0 | CA Guemes |
Thứ 3, ngày 19/03 | |||
04h30 | Gim.Mendoza | 2 - 1 | Atletico Atlanta |
04h45 | Nueva Chicago | 3 - 0 | Defensores Unidos |
07h45 | Agropecuario AAC | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste |
Thứ 4, ngày 20/03 | |||
02h00 | Gimnasia y Tiro | 0 - 0 | Almirante Brown |