Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
26/08 | KF Tirana | 0 - 1 | Crvena Zvezda |
17/03 | KF Tirana | 3 - 2 | Dinamo Tirana |
10/03 | KF Tirana | 1 - 1 | Egnatia Rrogozhine |
06/03 | KF Tirana | 1 - 1 | Teuta Durres |
02/03 | Vllaznia Shkoder | 3 - 1 | KF Tirana |
26/02 | KF Tirana | 1 - 1 | KF Laci |
24/03 | Crvena Zvezda | 1 - 0 | Zenit |
17/03 | Crvena Zvezda | 5 - 0 | FK Radnicki 1923 |
14/03 | Radnicki Nis | 0 - 2 | Crvena Zvezda |
09/03 | Crvena Zvezda | 2 - 2 | FK Partizan |
02/03 | Backa Topola | 1 - 3 | Crvena Zvezda |
Dự đoán: CZVE
7 trận vừa qua CZVE đều có 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/4 trận gần nhất KTIR đều có 3 bàn thắng được ghi.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng G | |||||||||||||||||||
4. | Crvena Zvezda | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 15 | 0 | 1 | 2 | 5 | 7 | 0 | 0 | 3 | 2 | 8 | 2 | 1 |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |